Thông báo mời thầu

Thuốc Generic

Tìm thấy: 10:02 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Gói thầu thuốc Generic của Bệnh viện Đa khoa Kiến Xương
Tên gói thầu
Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu thuốc Generic của Bệnh viện Đa khoa Kiến Xương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ giá dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Xương, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
836/QĐ-BVKX
Ngày phê duyệt
28/07/2026 09:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Kiến Xương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:00 28/07/2026
đến
09:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
137.521.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi bảy triệu năm trăm hai mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (04/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT B28 ô số 11, Khu đô thị Geleximco - - Xã An Khánh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B28 ô số 11, Khu đô thị Geleximco - - Xã An Khánh - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetyl leucin
1.098.720.000
1.098.720.000
0
12 tháng
2
Tinidazol
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
3
Candesartan
520.000.000
520.000.000
0
12 tháng
4
Methyl prednisolon
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
5
Hydrocortison
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
6
Diphenhydramin
26.790.000
26.790.000
0
12 tháng
7
Ampicilin + sulbactam
1.240.000.000
1.240.000.000
0
12 tháng
8
Cefamandol
1.830.000.000
1.830.000.000
0
12 tháng
9
Ticagrelor
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
10
Aciclovir
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
11
Amikacin
204.000.000
204.000.000
0
12 tháng
12
Polyethylen glycol + propylen glycol
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
13
Perindopril
1.000.000.000
1.000.000.000
0
12 tháng
14
Betamethason
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
15
Kali clorid
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
16
Metronidazol
15.120.000
15.120.000
0
12 tháng
17
Desloratadin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
18
Lamivudin
6.577.200
6.577.200
0
12 tháng
19
Tenoforvir + lamivudine + dolutegravir
284.631.750
284.631.750
0
12 tháng
20
Lamivudine+ zidovudin
20.160.000
20.160.000
0
12 tháng
21
Lopinavir + ritonavir (LPV/r)
77.226.000
77.226.000
0
12 tháng
22
Rosuvastatin
255.000.000
255.000.000
0
12 tháng
23
Abacavir (ABC)
21.365.160
21.365.160
0
12 tháng
24
Ethambutol
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
25
Isoniazid
2.600.000
2.600.000
0
12 tháng
26
Rifampicin + isoniazid
68.400.000
68.400.000
0
12 tháng
27
Pyrazinamid
780.000
780.000
0
12 tháng
28
Rifampicin + isoniazid + pyrazinamid
41.970.000
41.970.000
0
12 tháng
29
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
30
Levofloxacin
720.000.000
720.000.000
0
12 tháng
31
Aescin
204.000.000
204.000.000
0
12 tháng
32
Cefoxitin
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
33
Silymarin
368.000.000
368.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây