Acquire materials Digitize resources for library patrons

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Acquire materials Digitize resources for library patrons
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
100.000.000 VND
Publication date
10:48 31/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
4528/QĐ-HV
Approval Entity
Logistics Academy
Approval date
11/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108488008 0108488008

VIET NAM HH TECHNOLOGY DEVELOPMENT JOINT STOCK COMPANY

99.000.000 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 60 năm Chiến thắng Bình Giã giá trị lịch sử và bài học kinh nghiệm
SH.00001
760 Trang File PDF VN 3,040,000
2 Cao Bằng - Cội nguồn Quân đội nhân dân Việt Nam
SH.00002
304 Trang File PDF VN 1,216,000
3 Chiến dịch Điện Biên Phủ sự kiện và nhân chứng
SH.00003
252 Trang File PDF VN 1,008,000
4 Công tác bảo đảm hậu cần - kỹ thuật trong Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
SH.00004
244 Trang File PDF VN 976,000
5 Công tác bảo đảm pháo binh trong Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
SH.00005
236 Trang File PDF VN 944,000
6 Điện Biên Phủ trận chiến hào hùng mà nước Mỹ lãng quên
SH.00006
226 Trang File PDF VN 904,000
7 Lịch sử các đội quân tiền thân Quân đội nhân dân Việt Nam
SH.00007
396 Trang File PDF VN 1,584,000
8 Lịch sử Quân đội nhân dân Việt Nam - T.1: 1944 - 1954
SH.00008
576 Trang File PDF VN 2,304,000
9 Lịch sử Quân đội nhân dân Việt Nam - T.2: 1954 - 1975
SH.00009
664 Trang File PDF VN 2,656,000
10 Lịch sử Quân đội nhân dân Việt Nam - T.3: 1975 - 1995
SH.00010
440 Trang File PDF VN 1,760,000
11 Lịch sử Quân đội nhân dân Việt Nam - T.4: 1996 - 2010
SH.00011
464 Trang File PDF VN 1,856,000
12 Lịch sử Quân đội nhân dân Việt Nam - T.5: 2011 - 2024
SH.00012
760 Trang File PDF VN 3,040,000
13 Lịch sử tham mưu hậu cần Quân đội nhân dân Việt Nam - T.3: 2025 - 2024
SH.00013
520 Trang File PDF VN 2,080,000
14 Một số kinh nghiệm chiến đấu, phục vụ chiến đấu và định hướng vận dụng trong sự nghiệp quân sự, quốc phòng, bảo vệ Tổ quốc
SH.00014
504 Trang File PDF VN 2,016,000
15 Nâng cao kỹ năng ứng xử trên mạng xã hội cho thanh niên quân đội hiện nay
SH.00015
106 Trang File PDF VN 424,000
16 Nghệ thuật chiến tranh nhân dân Việt Nam
SH.00016
203 Trang File PDF VN 812,000
17 Nghệ thuật quân sự Việt Nam từ sau Chiến dịch Biên giới 1950 đến Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
SH.00017
204 Trang File PDF VN 816,000
18 Nghiên cứu sản xuất vũ khí trong kháng chiến chống Mỹ, cứu nước (1954 - 1975)
SH.00018
468 Trang File PDF VN 1,872,000
19 Phát huy nhân tố chính trị - tinh thần của Quân đội nhân dân Việt Nam trong phòng, chống thách thức an ninh phi truyền thống
SH.00019
312 Trang File PDF VN 1,248,000
20 Phát huy vai trò của chính trị viên ở đơn vị cơ sở Quân đội nhân dân Việt Nam trong bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng hiện nay
SH.00020
268 Trang File PDF VN 1,072,000
21 Quân đội nhân dân Việt Nam 80 năm xây dựng chiến đấu và trưởng thành (1944 - 2024)
SH.00021
348 Trang File PDF VN 1,392,000
22 Quân đội nhân dân Việt Nam truyền thống hào hùng sự nghiệp vẻ vang, lực lượng lòng cốt xây dựng nền quốc phòng toàn dân vững mạnh
SH.00022
1.024 Trang File PDF VN 4,096,000
23 Quân tình nguyện và Chuyên gia quân sự Việt Nam giúp cách mạng Lào - Ý nghĩa lịch sử và bài học kinh nghiệm
SH.00023
956 Trang File PDF VN 3,824,000
24 Tài liệu tuyên truyền Lịch sử 70 năm quan hệ hợp tác quốc phòng Việt Nam - Liên Xô/ Liên bang Nga (1950 - 2020)
SH.00024
240 Trang File PDF VN 960,000
25 Truyện về Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
SH.00025
320 Trang File PDF VN 1,280,000
26 Việt Nam tranh thủ sự đồng tình, ủng hộ và giúp đỡ từ các nước xã hội chủ nghĩa những năm 1969 - 1975
SH.00026
268 Trang File PDF VN 1,072,000
27 Xây dựng đội ngũ tri thức trẻ nhà trường quân đội đáp ứng yêu cầu bảo vệ Tổ quốc từ sớm, từ xa
SH.00027
224 Trang File PDF VN 896,000
28 Xây dựng và phát triển nền văn hóa Việt Nam tiên tiến, đậm đà bản sắc dân tộc
SH.00028
927 Trang File PDF VN 3,708,000
29 Cách mạng tháng tám
SH.00029
204 Trang File PDF VN 816,000
30 Cách mạng tháng Tám 1945: Tuyển chọn từ Tạp chí Lịch sử quân sự
SH.00030
860 Trang File PDF VN 3,440,000
31 Căn cứ địa miền Đông Nam Bộ trong kháng chiến chống Mỹ, cứu nước
SH.00031
356 Trang File PDF VN 1,424,000
32 Chiến dịch Hồ Chí Minh giữa lòng Paris
SH.00032
200 Trang File PDF VN 800,000
33 Chiến thắng Tây Nguyên 1975 và nửa thế kỷ xây dựng, phát triển Đắk Lắk
SH.00033
904 Trang File PDF VN 3,616,000
34 Cuộc tổng di chuyển bước chuẩn bị kháng chiến lâu dài chống thực dân Pháp (1946 - 1947)
SH.00034
208 Trang File PDF VN 832,000
35 Đại thắng mùa xuân 1975 với kỷ nguyên phát triển mới của dân tộc Việt Nam
SH.00035
1.120 Trang File PDF VN 4,480,000
36 Đại thắng mùa xuân 1975: Tuyển chọn từ tạp chí Lịch sử Quân sự
SH.00036
1.000 Trang File PDF VN 4,000,000
37 Dân quân, tự vệ miền Bắc Việt Nam trong thời kỳ chống chiến tranh phá hoại của đế quốc Mỹ (1965 - 1973)
SH.00037
308 Trang File PDF VN 1,232,000
38 Đảng lãnh đạo phong trào đấu tranh chính trị ở đô thị Sài Gòn - Gia Định (1969 - 1975)
SH.00038
280 Trang File PDF VN 1,120,000
39 Dấu ấn cách mạng tháng Tám năm 1945
SH.00039
283 Trang File PDF VN 1,132,000
40 Giải pháp phòng, chống phương tiện bay không người lái trong chiến tranh hiện đại
SH.00040
328 Trang File PDF VN 1,312,000
41 Giữ vững trận địa tư tưởng của Đảng trong tình hình mới
SH.00041
204 Trang File PDF VN 816,000
42 Lịch sử Quân khu 4 (1945 - 2025) - T.3: Thời kỳ xây dựng và bảo vệ Tổ quốc (1975-2025)
SH.00042
1.300 Trang File PDF VN 5,200,000
43 Lịch sử Tổng cục Chính trị Quân đội nhân dân Việt Nam - T.3: 2014-2024
SH.00043
760 Trang File PDF VN 3,040,000
44 Một số chiến chiến dịch trong cộng kháng chiến chống Mỹ, cứu nước (1954 - 1975): T4: 1975 - T4: 1975
SH.00044
452 Trang File PDF VN 1,808,000
45 Pháo binh Xuân 1975
SH.00045
292 Trang File PDF VN 1,168,000
46 Quân đội nhân dân Việt Nam tham gia xây dựng "Thế trận lòng dân" bảo vệ biên giới quốc gia trong tình hình mới
SH.00046
256 Trang File PDF VN 1,024,000
47 Quân đội nhân dân Việt Nam và Quân đội nhân dân Lào tăng cường đoàn kết, hợp tác phòng, chống "diễn biến hòa bình" trên tuyến biên giới hai nước
SH.00047
256 Trang File PDF VN 1,024,000
48 Quản lý nhà nước về biên giới quốc gia trên biển của Bộ đội Biên phòng Việt Nam
SH.00048
288 Trang File PDF VN 1,152,000
49 Tài liệu tuyên truyền Kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất đất nước (30.4.1975 - 30.4.2025)
SH.00049
116 Trang File PDF VN 464,000
50 Thực hiện chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên trong giai đoạn mới
SH.00050
231 Trang File PDF VN 924,000
51 Trận đánh ba mươi năm
SH.00051
872 Trang File PDF VN 3,488,000
52 Từ tiền khởi nghĩa đến Tổng khởi nghĩa
SH.00052
136 Trang File PDF VN 544,000
53 Vận dụng phát triển sáng tạo tư tưởng Hồ Chí Minh về xây dựng Quân đội nhân dân Việt Nam trong thời kỳ mới
SH.00053
300 Trang File PDF VN 1,200,000
54 Vận dụng tư tưởng Hồ Chí Minh về căn cứ địa vào xây dựng khu vực phòng thủ tỉnh, thành phố trong tình hình mới
SH.00054
220 Trang File PDF VN 880,000
55 Việt Nam sử lược - Q.1
SH.00055
199 Trang File PDF VN 796,000
56 Việt Nam sử lược - Q.2
SH.00056
129 Trang File PDF VN 516,000
57 Việt Nam sử lược - Q.3
SH.00057
141 Trang File PDF VN 564,000
58 Việt Nam sử lược - Q.4
SH.00058
158 Trang File PDF VN 632,000
59 Xây dựng Quân đội nhân dân Việt Nam cách mạng, chính quy, tinh nhuệ, hiện đại đáp ứng yêu cầu bảo vệ Tổ quốc trong kỷ nguyên mới
SH.00059
175 Trang File PDF VN 700,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second