Air conditioner

        Watching
Tender ID
Views
31
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Air conditioner
Bidding method
Online bidding
Tender value
236.100.000 VND
Estimated price
236.100.000 VND
Completion date
17:09 12/08/2021
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
60 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 1801415456 1801415456

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH VMD

235.686.000 VND 235.686.000 VND 60 day 60 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy điều hòa nhiệt độ treo tường Inverter 2HP
Daikin. Model: FTKA50UAVMV/ RKA50UVMV
12
Bộ
Thông số kỹ thuật: - Loại: Treo tường inverter - Nguồn điện: 1 pha, 220 - 240 V, 50Hz - Công suất lạnh tối đa: ≥ 18.400 Btu/h - Điện năng tiêu thụ trung bình: ≤ 1800W - Chỉ số tiết kiệm năng lượng CSPF: ≥ 4,67 - Môi chất lạnh: R32 - Độ ồn dàn lạnh (cao/trung bình/thấp/yên tĩnh): ≤ 44/40/35/29 dB(A) - Độ ồn dàn nóng (cao/thấp): ≤ 51/47 dB(A) - Trọng lượng dàn lạnh: ≥ 8 kg - Trọng lượng dàn nóng: ≥ 26 kg - Kích thước dàn lạnh (Cao x Rộng x Dày): ≥ 285 x 770 x 226 mm - Kích thước dàn nóng (Cao x Rộng x Dày): ≥ 550 x 675 x 284 mm - Bảo hành: ≥ 12 tháng
Việt Nam/ Thái Lan
16,500,000
2
Ống đồng 6/12 dày 0,7mm có cách nhiệt
LHCT
108
M
Đường kính ống Ø6/12 (gen cách nhiệt)
Thái Lan
176,000
3
Ống nước phi 27
Bình Minh
120
M
Chất liệu: nhựa PVC, Đường kính: Ø27 (mm)
Việt Nam
16,500
4
Dây điện CV 2.0
Cadivi
600
M
Loại: CV 2.0
Việt Nam
11,000
5
CB 30A
Panasonic
12
Cái
CB 1 pha 30A
Việt Nam
148,500
6
Giá đỡ dàn nóng 2HP
Sắt V
12
Cặp
Chất liệu: sắt sơn tĩnh điện Loại: Eke: 2 Hp
Việt Nam
198,000
7
Công lắp đặt máy lạnh 2HP
Kỹ thuật
12
bộ
Lắp đặt hoàn chỉnh toàn bộ hệ thống máy lạnh và vận hành chạy thử
Việt Nam
495,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second