Backfill, install 98 inch interactive screen and stand

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Backfill, install 98 inch interactive screen and stand
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
109.400.000 VND
Publication date
15:36 22/04/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
95/QĐ-MNTH
Approval Entity
Thuy Hong Kindergarten
Approval date
21/04/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8405888652 8405888652-001

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG MAI DIÊM ĐIỀN

109.400.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 màn hình tương tác 98 inch
0
1 Cái MÀN HÌNH TƯƠNG TÁC 98 INCH RIOTOUCH. MODEL: LTDC98RK3588 A-Mô tả sản phẩm  Hãng sản xuất: RioTouch  Model: LTKC98RK3588  Xuất xứ: Trung Quốc B- Thông số kỹ thuật  Thông số kỹ thuật màn hình : Kích thước đường chéo: 98inch Khung viền Màu đen Tấm nền BOE, CSOT, Or AUO Đèn nền: Direct LED (D-LED) Vùng hiển thị thực tế: 2187.8 (ngang) 1242.8 (dọc) mm Tỷ lệ hiển thị: 16:9 Độ sáng: 450 cd/m² Tỷ lệ tương phản: 5000:1 Góc nhìn: 178° theo chiều dọc / 178° theo chiều ngang Độ phân giải: 3840 × 2160 (chuẩn 4K) Tần số làm mới: 60Hz Khoảng cách điểm ảnh: 0.5622mm x 0.5622mm Độ cứng kính cường lực: Mohs-7 level Kính: Chống chói, chống dính Màu sắc: 1.07 tỷ màu (10 bit) Tuổi thọ: ≥ 50.000 giờ  Cảm ứng (Touch Type): Công nghệ cảm ứng: Hồng ngoại (IR) Số điểm chạm: 40/40 điểm(androi/window) Chạm chính xác cảm ứng: 1mm (Trên 90% diện tích) Tốc độ phản hồi đơn điểm: Điểm đầu tiên <2 ms, Điểm tiếp theo <6 ms Tự động hiệu chuẩn: Có Chống ánh sáng: Có Phương thức cảm ứng: Ngón tay, bút cảm ứng hoặc vật thể không trong suốt > 2mm Hệ điều hành hỗ trợ: Win 7/8/10/11, Android, Mac, Chrome OS, Linux  Âm thanh (Sound): Loa trước: 20W*2 Loa siêu trầm 20W*1 Tổng công suất bộ khuếch đại: ≤60w  Microphone: Loại: Microphone diện rộng lên đến 12m Số lượng Microphone: 8 Chuyển đổi tự động: (Windows/Trung tâm): Có Có thể ngắt kết nối Có  Camera: Số lượng ảnh: 48000M Độ phân giải và tốc độ khung hình tối đa: 4208*3120 (30 khung hình/giây) Trường nhìn 120︒  Trung tâm của Riotouch Phiên bản Android: Android 13.0 / 15.0 Chip: Rockchip RK3588 CPU: quad-core Cortex-A76 and quad-core Cortex-A55, up to 2.4GHz GPU: Mali-G610 MC4 RAM: 16GB Bộ nhớ trong: 256GB Phù hợp với Windows; Mac; Linux; Chrome OS Cập nhật qua mạng không dây (OTA) Có Cảm biến ánh sáng Có NFC Có Vân tay Có Cảm biến ba trong một: nhiệt độ, độ ẩm và chất lượng không khí Có  Cổng kết nối phía sau: Khe cắm OPS x1 (80-pins OPS slot) Cổng cắm râu thu tín hiệu wifi x2 (1x 5G built-in module) Cổng cắm râu thu tín hiệu Bluetooth x1 (5.1) TF Card x1 Cổng LAN RJ45: x1 100 Mbit/s Cổng type C Out: x1 Cổng USB 2.0: x1 Cổng USB 3.0: x1 Cổng HDMI Input: x1 Cổng HDMI Out x1 Cổng USB B (Touch): x1 Cổng RS-232: x1 Cổng MIC in: x1 SPDIF OUT x1 TP-USB x1 Earphone x1  Cổng và chức năng phía trước: Cổng USB 3.0: x2 Cổng USB Type-C: x1 Cổng HDMI input: x3 Cổng USB B (Touch): x1 Nút nguồn: x1 nút bật/tắt Nút chọn cổng kết nối x1 Nút cài đặt (vào cài đặt hệ thống) x1 Nút Eco (chỉ tắt màn hình) x1 Nút quay trở lại màn hình chính x1 Nút tăng âm: x1 Nút giảm âm: x1 Nguồn tín hiệu x1 Trung Quốc 98,000,000
2 Giá đỡ
0
1 Cái Model: FT-L Loại giá: giá đỡ tivi di động, chân đỡ màn hình tương tác, chân đỡ màn hình lcd di động, ... Áp dụng lắp đặt với khoảng cách 4 lỗ tivi chuẩn VESA: 200x200mm, 200x400mm, 300x300mm, 400x400mm, 500x400mm, 600x400mm, 630x1140mm. Màu sắc: Sắt SPCC sơn tĩnh điện màn đen, ốp nhựa Tải trọng: 150kg Trọng lượng: 48kg Độ cao điều chỉnh: max 2.350m (bao gồm cả giá để cam) Chất liệu: Thép SPCC sơn tĩnh điện siêu mịn Trung Quốc 8,400,000
3 Công vận chuyển lắp đặt hoàn thiện
0
1 Gói Vận chuyển đến địa điểm trường MN Thụy Hồng, lắp đặt, chạy thử hoàn thiện Việt Nam 3,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second