Bid package No. 01HH

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bid package No. 01HH
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
97.203.400 VND
Publication date
14:23 10/09/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
04/QĐ-MNSV
Approval Entity
GOLDEN LOTUS NURSING SCHOOL
Approval date
23/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0303656263 0303656263

HUNG RIVER COMPANY LIMITED

97.203.400 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Dĩa nhựa màu đỏ
MN562037
10 Cái bằng nhựa Việt Nam 12,000
2 Sọt nhựa lớn
MN562038
3 Cái bằng nhựa Việt Nam 225,000
3 Bộ trang phục Bác sỹ
MN562039
8 Bộ Mô phỏng theo thực tế , phù hợp với lứa tuổi gồm : 1 áo , 1 nón Việt Nam 180,000
4 Nam châm thẳng
MN562040
1 Cái Loại thẳng, KT: 50x15x8mm, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn (2 đầu 2 cực) Việt Nam 53,600
5 Kính lúp
MN562041
1 Cái Đường kính 75mm, có tay cầm Việt Nam 52,800
6 Bộ trang phục nấu ăn 5-6
MN562042
3 Bộ Mô phỏng theo thực tế , phù hợp với lứa tuổi gồm : 1 tạp dề , 1 nón Việt Nam 150,000
7 Bộ trang phục nấu ăn 3-4
MN562043
2 Bộ Mô phỏng theo thực tế , phù hợp với lứa tuổi gồm : 1 tạp dề , 1 nón Việt Nam 105,000
8 Bộ lắp ráp xe lửa
MN562044
1 Bộ Bằng gỗ, gồm 44 chi tiết lắp ráp và khung tàu hỏa, bánh bằng nhựa, sơn nhiều màu. Việt Nam 660,000
9 Lưới dụng cụ làm vườn
MN562045
2 Bộ Bằng nhựa, gồm: Bình tưới, xẻng, cuốc, xới , cào. KT: 50 x 12 Việt Nam 225,000
10 Bộ trang phục Bộ đội
MN562046
1 Bộ Mô phỏng theo thực tế , phù hợp với lứa tuổi gồm : 1 quần , 1 áo, 1 nón Việt Nam 330,000
11 Bập bênh hình con chó
BB-02
1 cái Vật liệu: Nhựa composite màu sắc đa dạng, chịu môi trường ngoài trời. Kích thước : 0.6 x 0.9 (mét) Việt Nam 5,500,000
12 Bập bênh máy bay
BB-03
1 cái Vật liệu: Nhựa composite màu sắc đa dạng, chịu môi trường ngoài trời. Kích thước : 0.6 x 0.9 (mét) Việt Nam 5,500,000
13 Thú nhún con thỏ
TN-04
1 cái Vật liệu: Thép lò xò, chịu uống sơn đen chống rỉ. Nhựa composite phối màu phù hợp tuổi mầm non, chịu được môi trường ngoài trời. Kích thước tổng thể: 0.5 x 0.9 (mét). Việt Nam 6,400,000
14 Thú nhún con ngựa
TN-06
1 cái Vật liệu: Thép lò xò, chịu uống sơn đen chống rỉ. Nhựa composite phối màu phù hợp tuổi mầm non, chịu được môi trường ngoài trời. Kích thước tổng thể: 0.5 x 0.9 (mét). Việt Nam 6,400,000
15 Thú nhún con thiên nga
TN-08
1 cái Vật liệu: Thép lò xò, chịu uống sơn đen chống rỉ. Nhựa composite phối màu phù hợp tuổi mầm non, chịu được môi trường ngoài trời. Kích thước tổng thể: 0.5 x 0.9 (mét). Việt Nam 6,400,000
16 Nhà 2 khối ( màu xanh lá cây)
NKN-01
1 cái Vật liệu: nhựa nguyên sinh Kích thước : 308 x 175 x 142 cm ( màu xanh lá cây) Việt Nam 29,850,000
17 Các khối hình học lớn ( 14 CT)
MN562066
1 Bộ Bằng nhựa, gồm 14 khối hình: 4 khối chữ nhật KT 160 x 80 x 40 mm, 4 khối vuông KT 80 x 80 x 80 mm , 4 khối tam giác KT 80 x80 x80 mm , 1 khối trụ tròn 80 x80 mm, 1 khối cầu Ø 8 mm Việt Nam 198,000
18 Bộ hạt xâu dây
MN562067
2 Bộ Bằng nhựa gồm 8 khối hình : hình vuông, hình cầu , hình hoa, hình ngôi sao , hình tam giác , hình lục giác , hình cầu , hình chữ thập gồm 4 màu tổng cộng 32 chi tiết Việt Nam 178,000
19 Bộ đồ chơi nhà bếp
MN562068
8 Bộ Bằng nhựa gồm: bếp ga, bình ga, nồi, xoang , chảo, ấm nước, thớt, dao, đũa bếp … Việt Nam 209,000
20 Xắc xô lớn
MN562069
6 Cái Bằng nhựa đường kính 18Cm Việt Nam 77,000
21 Xắc xô nhỏ
MN562070
28 Cái Bằng nhựa đường kính 12Cm Việt Nam 33,000
22 Bộ đồ chơi đồ dùng ăn uống
MN562071
2 Bộ Bằng nhựa gồm: bát, đũa, đĩa, tô , muổng, ấm trà , chén trà Việt Nam 182,000
23 Bộ dụng cụ bác sĩ
MN562072
6 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : tai nghe, thìa , đo huyết áp, lọ thuốc … Việt Nam 178,200
24 Bộ xe công trình nhỏ
MN562073
6 Bộ Bằng nhựa đảm bảo tiêu chuẩn an toàn mô phỏng mô hình các loại xe : xe cẩu, xe xúc, xe thang, romooc ( không động cơ) Việt Nam 66,000
25 Khối hình học nhỏ
MN562074
2 Bộ Bằng nhựa, gồm 14 khối: 4 khối hình vuông (KT: 40x40 mm); 4 khối hình chữ nhật (KT: 20x80 mm); 2 khối hình tam giác vuông cân (KT: 40x40x55 mm); 2 khối hình trụ (đường kính 40 mm, cao 40 mm) 2 khối cầu Ø 4 mm Việt Nam 110,000
26 Trống con
MN562075
2 Cái Bằng nhựa bọc da, đường kính 150mm, có dùi trống. Việt Nam 82,500
27 Phách gõ dừa
MN562076
10 Cặp Chất liệu bằng gáo dừa sơn bóng, có hoa văn Việt Nam 33,000
28 Chuổi dây xúc xắc
MN562037
1 Bộ Bằng nhựa gồm 8 khối hình : hình vuông, hình cầu , hình hoa, hình ngôi sao , hình tam giác , hình lục giác , hình cầu , hình chữ thập gồm 2 màu tổng cộng 16 chi tiết Việt Nam 71,500
29 Bộ thảy vòng ( trò chơi phát triển và vận động)
MN562038
1 Bộ Bằng nhựa gồm 8 trụ hình côn xếp chồng lên nhau tạo thành cọc đứng cắm vào đế tròn 260 mm và 9 cái vòng kích thước 120 mm-140mm-160 mm để trẻ thảy vòng vào cọc. Việt Nam 115,500
30 Bộ xe công trình lớn ( đựng trong hộp giấy)
MN562039
6 Bộ Bằng nhựa ABS đảm bảo tiêu chuẩn an toàn mô phỏng mô hình các loại xe : xe bồn, xe cẩu , xe xúc, xe ben ( có động cơ) Việt Nam 187,000
31 Bộ lục lạc to ( đựng trong hộp giấy)
MN562040
1 Bộ Bằng nhựa nhiều màu sắc đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, Gồm 6 loại : lắc tròn , lắc bông hoa, lắc mèo, lắc đàn, lắc đầu tàu lửa, lắc ô tô. Việt Nam 187,000
32 Bộ dinh dưỡng 1 ( rổ)
MN562041
5 Bộ Bằng nhựa gồm 10 loại : bắp cải, su hào, cà rốt, mướp đắng, khoai tây, cà tím tròn, ngô bao tử, súp lơ, đậu bắp, bí đao .Đựng trong rổ nhựa bọc túi luới bên ngoài. Việt Nam 121,000
33 Vòng thể dục đường kính 30cm
MN562042
15 Cái Bằng nhựa màu đường kính 20mm, đường kính vòng 300mm, gồm 4 khúc được nối lại với nhau Việt Nam 55,000
34 Gậy thể dục dài 30cm
MN562043
15 Cái Bằng nhựa cùng một màu, dài 300mm Việt Nam 22,000
35 Song loan
MN562044
23 Cái Bằng gỗ Việt Nam 38,500
36 Cung chui
MN562045
3 Cái Đế nhựa cung sắt Ø16 sơn tĩnh điện KT tối thiểu 50 x 50 Cm Việt Nam 138,600
37 Bộ nhận biết hình phẳng (8CT)
MN562087
2 Bộ Bằng nhựa, gồm 4 hình mỗi hình 2 kích thước: hình chữ nhật, hình vuông, hình tròn, hình tam giác. Dày 5ly. Việt Nam 36,000
38 Hàng rào lắp ghép (lớn)
MN562088
2 Bộ Bằng nhựa ép có nan ghép với nhau liền trên 1 tấm. Kích thước 1 tấm hàng rào (400x300)mm, có chân đế. Việt Nam 148,500
39 Bộ trang phục công an
MN562089
2 Bộ Mô phỏng theo thực tế , phù hợp với lứa tuổi gồm : 1 quần , 1 áo, 1 nón , 1 gậy , 1 còi Việt Nam 440,000
40 Ghép hình hoa (135CT)
MN562090
1 Bộ Bằng nhựa màu gồm 135 chi tiết được ghép với nhau đa chiều.Đường kính 55mm/1CT Việt Nam 143,000
41 Bộ lắp ráp kỹ thuật
MN562091
1 Bộ Bằng nhựa đựng trong hộp : kiềm, clê, êto, búa, ốc, tán, dũa, tuocnovit … Việt Nam 176,000
42 Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
MN562092
1 Bộ Bằng nhựa gồm 104 chi tiết, được đựng trong túi PVC có khóa kéo và quai xách chắc chắn. Gồm các khối hình học cơ bản: hình vuông, hình chữ nhật, hình thang… và các chi tiết khác nhau, xếp thành hình Lăng Bác, có cờ Tổ Quốc. Việt Nam 770,000
43 Bộ lắp ghép 55 chi tiết vừa
MN562093
1 Bộ Bằng nhựa 5 màu 55 khối có thể lắp ghép đa chiều đựng trong túi xách KT : 90x90x16 mm/1 khối Việt Nam 385,000
44 Bảng con
MN562094
45 Cái Bằng nhựa, 1 mặt trắng, 1 mặt sơn màu, có kẻ ô, không cong vênh; KT: (180x240)mm. Việt Nam 38,500
45 Gậy thể dục dài 40cm
MN562095
50 Cái Bằng nhựa cùng một màu, dài 400mm Việt Nam 22,000
46 Phách gõ tre
MN562096
4 Cặp Gồm 2 thanh bằng tre được dán hoa văn decal màu Việt Nam 22,000
47 Ghép nút lớn
MN562097
1 Bộ Bằng nhựa màu lắp ráp đa chiều, 164 chi tiết đựng trong túi xách Việt Nam 147,000
48 Vòng thể dục đường kính 50cm
MN562098
10 Cái Bằng nhựa màu đường kính 22mm, đường kính vòng 500mm, gồm 5 khúc nối lại với nhau Việt Nam 66,000
49 Gậy thể dục dài 50cm
MN562099
40 Cái Bằng nhựa cùng một màu, dài 500mm Việt Nam 26,400
50 Ghép hình đa chiều
MN562100
1 Bộ Bằng nhựa nhiều màu sắc gồm 96 chi tiết Việt Nam 220,000
51 Bảng chun học toán
MN562101
30 Bộ Bảng bằng nhựa KT: 200x200 mm trên bảng có các mấu ( tù đầu ) thẳng hàng dọc và ngang để mắc chun và các sợi chun nhiều màu Việt Nam 66,000
52 Bộ nhận biết động vật nuôi trong gia đình
MN562102
2 Bộ 20 động vật nuôi trong gia đình, in 2 mặt 4 màu,giấy duplex định lượng 900g/m2,có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 165,000
53 Bộ động vật sống trong rừng
MN562103
1 Bộ 20 động vật hoang dã, in 2 mặt 4 màu,giấy duplex định lượng 900g/m2,có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 165,000
54 Bộ nhận biết côn trùng
MN562104
1 Bộ 20 loại côn trùng, in 2 mặt 4 màu, giấy Duplex định lượng 900g/m2, có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 165,000
55 Bộ nhận biết động vật sống dưới nước
MN562105
1 Bộ 20 động vật sống dưới nước, in 2 mặt 4 màu,giấy duplex định lượng 900g/m2,có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 165,000
56 Tháp dinh dưỡng
MN562106
4 Tờ In 1 mặt, 4 màu, giấy couché định lượng 200g/m2. KT: 540x790(mm). Sản phẩm phủ PVE. Có nẹp treo. Việt Nam 27,500
57 Đồng hồ lắp ráp
MN562107
3 Bộ Bằng Gỗ. Ghép từ 5 thanh gỗ sơn màu, có in số từ 1-12. Có bánh xe. Lắp ráp. Kim đồng hồ xoay được để chỉ giờ và phút. Việt Nam 242,000
58 Bộ chữ và số(dùng cho cháu)
MN562108
30 Bộ 44 chữ cái, chữ số và dấu thanh ( chữ in và chữ viết thường), in 2 mặt, giấy couche định lượng 230g/ m2. KT: 50x59mm Việt Nam 33,000
59 Búp bê trai
MN562021
7 Con Vật liệu đảm bảo an toàn khi sử dụng. KT: 37 x 16 Việt Nam 290,000
60 Búp bê gái
MN562022
7 Con Vật liệu đảm bảo an toàn khi sử dụng. KT: 37 x 16 Việt Nam 290,000
61 Bóng nhỏ
MN562023
50 Quả Bằng nhựa, nhựa màu (xanh, đỏ, vàng); đường kính 11cm Việt Nam 16,000
62 Bóng to
MN562024
31 Quả Bằng nhựa, nhựa màu, kẻ dọc dưa màu đỏ, xanh; đường kính 15 cm Việt Nam 24,000
63 Bộ đồ chơi trái cây
MN562025
3 Bộ Bằng nhựa gồm 10 loại : cải trắng, cà chua, dưa chuột, củ cải trắng, đậu quả, su su, bắp cải thảo, cà tím dài, quả gấc, quả mướp Việt Nam 209,000
64 Bộ đồ chơi câu cá
MN562026
6 Bộ Bằng nhựa KT 520 x340 x170 mm . Kèm một bộ đồ chơi cát nước Việt Nam 170,000
65 Trống da
MN562033
4 Cái gỗ bọc da Việt Nam 176,000
66 Xe ben lưới
MN562034
2 Chiếc bằng nhựa, hình xe ben Việt Nam 115,000
67 Rổ vuông nhỏ
MN562035
40 Cái bằng nhựa Việt Nam 28,000
68 Rổ vuông lớn
MN562036
8 Cái bằng nhựa Việt Nam 42,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second