Bid package number 01TB

        Watching
Tender ID
Views
6
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bid package number 01TB
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.266.947.140 VND
Publication date
14:20 11/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
528/QĐ-CATP-CTHC
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Tuy Hoa City Police
Approval date
04/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106869738 0106869738

VNPT VINAPHONE CORPORATION

2.219.053.810,1493 VND 2.219.053.810 VND 120 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Camera nhận dạng biển số xe (Camera chuyên dụng nhận diện biển số xe)
12 Cái China 77,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Chân đế camera đa hướng
36 Cái China 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Đèn led ánh sáng trắng
24 Cái China 5,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thiết bị giám sát tín hiệu đèn giao thông
3 Cái China 9,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Tủ điện ngoài trời H800 x W600 x D300: Dây đai, khóa đai, bulong, cùm
3 Cái Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tủ mạng UNR 27UD800
1 cái Việt Nam 20,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Thiết bị xuất tín hiệu camera giao thông
1 Cái China 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Phần mềm quản lý
1 License Việt Nam 44,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Module phần mềm nhận diện biển số cho camera giao thông
1 License Việt Nam 50,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
License key cho camera (12 camera)
12 License Việt Nam 1,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy chủ cài đặt phần mềm Hệ thống giám sát (Server điều hành hệ thống)
1 Bộ Trung Quốc 194,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Hệ điều hành cài cho Server
1 License USA 18,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Máy trạm dùng để xử lý vi phạm (Máy bộ vi tính)
1 Bộ Trung Quốc 15,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ định tuyến
3 Cái Trung Quốc 1,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Ổn áp 5kVA
1 Cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ lưu điện dùng cho Server điều hành hệ thống
1 Bộ Đài Loan 59,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ lưu điện sử dụng cho các thiết bị khác
1 Bộ Đài Loan 20,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Máy in màu laser
1 Cái Mỹ 13,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Màn hình hiển thị của Trung tâm giám sát
1 Cái China 38,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Thiết bị tường lửa
1 Cái China 25,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Switch 28 Port Gigabit
1 Bộ China 27,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Ổ cứng lưu trữ 8TB 7200rpm SATA 3.5"
20 Cái China 6,890,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Server lưu trữ
1 Cái China 145,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Thiết bị chống sét lan truyền
2 Bộ China 9,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Aptomat 100A-10kA
2 Cái China 1,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tủ lắp thiết bị chống sét lan tuyền
2 Tủ Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ điều khiển trung tâm hệ thống báo động báo cháy
1 Bộ China 6,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đầu dò báo cháy không dây
2 Cái China 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Còi hú báo động báo cháy
1 Cái China 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Nút nhấn khẩn cấp báo cháy
1 Cái China 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Phần mềm diệt virus cho server (1 năm)
1 License Việt Nam 4,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Phần mềm diệt virus cho máy trạm (1 năm)
1 License Việt Nam 750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Thi công lắp ráp vận hành hệ thống
1 Gói Việt Nam 99,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Băng thép 40x4 mạ kẽm nhúng nóng
11 M Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bulông M10x25
8 Bộ Việt Nam 2,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bulông M12 (bao gồm cả vòng đệm cách điện)
4 Bộ Việt Nam 2,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Cáp đồng bọc CU/PVC 10mm2 (CV-10 vàng xanh)
15 M Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Cáp đồng bọc PVC 25mm2 (CV - 25 vàng xanh)
6 M Việt Nam 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Cáp đồng bọc PVC 70mm2 (CV - 70 vàng xanh)
16 M Việt Nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Cáp đồng trần 70mm2
7 M Việt Nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Cát mịn ML=1,5-2,0
0.0089 M3 Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Cát vàng
0.3008 M3 Việt Nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Cồn công nghiệp
0.16 kg Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Cồn công nghiệp
11.93 Lít Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Dây điện CVV 2x2.5mm2
121 M Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Dây điện CVV 3x1.5mm2
1248 M Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Dây tín hiệu Cat3 ngoài trời
1165 M Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Dây tín hiệu Cat5E ngoài trời
1221 M Trung Quốc 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Dây thép
0.1398 Kg Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Đá 1x2
0.4956 M3 Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Đá mài
0.0043 Viên Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Đầu coss SC10
2 Cái Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Đầu coss SC25
4 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Đầu coss SC70
1 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Điện cực tiếp đất, cọc thép mạ đồng F14-2.4m
1 Điện cực Việt Nam 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Khí gas
0.0604 Kg Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Khoá đai Inox A200; 200mm x 0,4mm
129 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Khớp nối ren F34x2.3mm
6 M Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Lạt nhựa 5x200mm
238.6 Cái Việt Nam 500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Mạ kẽm nhúng ngóng
0.0117 Tấn Việt Nam 12,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Máng nhựa 14x24
15 M Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Mối hàn cadweld
3 Mối Việt Nam 175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Nước
108.0383 Lít Việt Nam 11 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Ô xy
0.0302 Chai Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Ống nhựa HDPE xoắn 32/25
12.24 M Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Ống nhựa HDPE xoắn 65/50
6.12 M Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Ống nhựa luồn dây điện ngoài trời D16mm
61.2 M Việt Nam 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Ống nhựa luồn dây điện ngoài trời D25mm
114.24 M Việt Nam 9,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Ống sứ hạ thế+ U sứ
43 Cái Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Ống thép F34x2.3mm mạ kẽm nhúng nóng
54 M Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Que hàn
0.6318 Kg Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Tấm tiếp đất S=300x100x5 (bao gồm chữ U, ê cu và đế sứ)
1 Tấm Việt Nam 460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Tem đánh dấu
238.6 Cái Việt Nam 550 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Thép F1
0.15 Kg Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Thép tấm
12.285 Kg Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Thép tròn các loại
8.874 Kg Việt Nam 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Xi măng PCB40
175.0224 Kg Việt Nam 1,970 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Băng dính 15x20000 mm
0.3 Cuộn Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Cồn công nghiệp
0.11 Lít Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Cồn công nghiệp
5.05 Kg Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Dây nguồn CVV 2x4mm2
12 M Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Dây pathcord Cat6 1,5m
16 Dây Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Đầu connect cáp cat 6, Đầu mạng IR45 cat6
60 Đầu Trung Quốc 15,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Gen nilon cách điện F6
5 M Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Gỗ ván
0.0343 M3 Việt Nam 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Giáo thép
9.3024 Kg Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Giấy A4
0.16 Ram Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Giấy giáp số 0
24 Tờ Việt Nam 5,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Giấy giáp số 2
1.5 Tờ Việt Nam 6,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Lạt nhựa 5x200mm
75 Cái Việt Nam 500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Máng nhựa 60x40
15 M Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Tem đánh dấu
1 Cái Việt Nam 500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Thép hình
2.9376 Kg Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Thép tròn D<=18mm
1.4688 Kg Việt Nam 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second