Bidding package No. 01: Purchasing equipment (phase 2)

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package No. 01: Purchasing equipment (phase 2)
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
252.940.000 VND
Publication date
12:13 04/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
38/QĐ-THTQT
Approval Entity
Tran Quoc Toan Primary School
Approval date
02/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1700447363 1700447363

ABC INFOMATIC TECHNOLOGY TRADING AND SERVICE JOINT STOCK COMPANY

252.940.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng trượt chống lóa đa năng
BTĐN
10 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Hàng gia công tại xưởng - Chất liệu và quy cách: Mặt bảng sử dụng 04 bảng từ xanh viết phấn, 2 cái di chuyển, 2 cái cố định, khung bảng nhôm hộp nguyên khối, hệ ray trượt khung nhôm sơn tỉnh điện. - Kích thước: (1,2 x 3,6)m - Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất. Việt Nam 7,900,000
2 Tủ Hồ Sơ
THS
10 Cái - Chất liệu: Gỗ Chò + gỗ sồi - Quy cách: Khung đố gỗ 40 x 25 (mm); Đố cửa: 25 x 60 (mm) làm bằng gỗ Chò, kiếng cửa: 05mm, hậu bằng gỗ sồi dày 10 mm. - Kính dày 5mm. Tủ chia làm 02 phần (phần trên 2 cánh cửa gỗ kính 5mm; phần dưới 2 cánh bằng gỗ, có khóa) - Sơn PU màu cánh ván, liên kết keo AB, vít chuyên dụng - Kích thước (C x D x R): 2.000 x 1.200 x 400 (mm) - Xuất xứ : Việt Nam - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 5,000,000
3 Tủ đựng hồ sơ của hiệu Trưởng + hiệu Phó
TĐHSHP-HT
2 Cái KT: Cao 2,0 m x Rộng 1,2m x Sâu 0,4m, - Chất liệu: Toàn bộ bằng gỗ ghép cao su , - Trám + ngăn + hậu dày 10mm (tủ chia làm 04 khoang) phần trên 2 cánh cửa gỗ mở có kiếng, phần dưới 2 cánh cửa mở bằng gỗ. có khóa. - Liên kết giữa mặt tủ với nhau bằng keo AB + vít chuyên dụng - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 5,000,000
4 Bàn Máy Tính Học Sinh 2 Máy (có vách ngăn)
BMTHS
6 Cái - Kích thước : 1200 x 450 x 750/1100 - Vật liệu : Bằng gỗ ghép cao su phủ keo - Quy cách : Bàn làm bằng gỗ ghép cao su phủ keo cứng chống mối mọt. - Bàn chia làm 2 bên có vách ngăn - Phía trên có thanh đở màng hình. - Có 2 bàn phím trượt trên rây bi 3 tầng - Có 2 kệ để cpu. - Bàn lắp ráp liên kết bằng vít lục giác. - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 3,000,000
5 Bộ bàn ghế làm việc
BGLV
1 Bộ Bàn (1 cái) - Kích thước: 1200 x 600 x 750mm - Vật liệu: Gỗ nhóm III + gỗ sồi - Quy cách: Bàn có 1thùng, 1 hộc kéo, 1key bàn phím, 1 kệ để CPU . - Chân bàn bằng gỗ dày 50x40mm. - Khung đố chèn trám bằng gỗ dày 40x25mm. - Xà đạp bằng gỗ dày 50x30mm. - Mặt bàn + mặt hộc bằng gỗ sồi dày 17mm - Trám trước + hông + cửa tủ bằng gỗ sồi dày 10mm - Xuất xứ : Việt Nam - Bảo hành: 12 tháng Ghế xoay (1 cái) - Ghế hòa phát : SG550 - Ghế xoay cao cấp tay 234, cần hơi điều chỉnh độ cao thấp. Đệm tựa mút bọc PVC. - KT: 620 x 610 x (1155 ÷ 1210) - Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 5,000,000
6 Ghế phòng vi tính ( Ghế Xuân Hòa)
Xuân Hoà
26 Cái - Kích thước ( D x R x C ) : 0,4 x 0,45 x 0,8 cm - Mặt ghế và lưng tựa bằng nhựa - Chân sắt tròn phi 16 được xi niken chống gỉ sét , liên kết bằng mối hàn CO1 - Bảo Hành 12 tháng Việt Nam 490,000
7 Khung treo tivi di động
AVA1500-60-1P
1 Cái Model: AVA1500-60-1P Tương thích màn hình: 32 – 75 inch Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện siêu bền Độ cao điều chỉnh: 1.1m tới 1m5 Màu: Đen Khối lượng: 23 Kg China 2,900,000
8 Máy in màu epson L3250
Epson L3250
1 Cái Thông số kỹ thuật máy in phun màu đa chức năng Epson L3250: In - scan - copy" IN, SCAN, COPY, in phun 4 màu, khổ A4, độ phân giải 5760x1440, 4 bình mực in được 4500 (trang đen), 7500(trang màu). Tốc độ in 33 ipm trang đen 15 ipm trang màu. Kích thước giọt mực 3pl. Độ phân giải quét 600x1200 dpi.Tốc độ quét 1200 x 1200 dpi 11 giây đơn sắc 28 giây màu. Tốc độ copy 7.0 ipm trang đen 4 ipm trang màu. Số lượng trang copy liên tục 20 trang. Kết nối USB 2.0. Wifi, wifi direct , mực 003 - bảo hành 2 năm hoặc 30,000 bản in, tùy điều kiện nào đến trước- Xuất xứ : China - Bảo hành: 12 tháng China 8,900,000
9 Smart Tivi LG 4K 75 inch 75UR7550PSC
75UR7550PSC
2 Cái Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED nền (Direct LED) Hệ điều hành: WebOS 23 Xuất xứ : Indonesia Bảo hành: 24 tháng Công nghệ hình ảnh: Điều chỉnh độ sáng tự động AI Brightness, HLG, HDR10, HDR Dynamic Tone Mapping Bộ xử lý: Bộ xử lý α5 Gen6 AI 4K Tần số quét thực: 60 Hz Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG TV Plus Điều khiển bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Screen ShareAirPlay 2 Remote thông minh: Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: Home Dashboard, pple HomeKit AI ThinQ, AI Home Ứng dụng phổ biến: YouTube, YouTube Kids, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, MyTV, POPS Kids, TV 360, VTVcab ON, VieON, MP3 Zing, Nhaccuatui, Spotify, Trình duyệt web Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 20W Âm thanh vòm: Bluetooth Surround Ready Chế độ lọc thoại: Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro Kết nối với loa tivi: Có Cổng kết nối Kết nối Internet: Wifi Cổng mạng LAN Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Thông tin lắp đặt Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 167.8 cm Cao 102.7 cm - Dày 36.1 cm Khối lượng có chân: 31.8 Kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 167.8 cm - Cao 96.4 cm - Dày 5.99 cm Khối lượng không chân: 31.4 Kg Khung treo tivi 75 inch + phụ kiện lắp đặt - Cable HDMI 5 mét, giá treo tivi 75 inch , dây điện, ổ rim điện công lắp đặt tại trường Indonesia 29,000,000
10 Máy lạnh HISENSE 1 HP
AS-10CR4RYD02
1 Bộ - Model: AS-10CR4RYD02 - Công suất làm lạnh: 9000 BTU Phạm vi làm lạnh hiệu quả: Dưới 15 m² (45 m³) - Công suất điện đầu vào: 840 W - Công suất làm lạnh: 2.700 W - Điện áp: 220V, 50 Hz, 1 pha - Kích thước bao bì: (780 * 530 * 315) mm - Dàn lạnh: 745 x 270 x 212 (mm) - Dàn nóng: 660 x 482 x 240 (mm) - Khối lượng máy: 24.5 Kg - Môi chất lạnh: R32 - Xuất xứ: Thái Lan - Bảo hành: 24 tháng Vật tư + thi công lắp đặt máy . - Công lắp đặt máy, Ống đồng R 32, Dây điện Cadivi, Ống thoát nước, CP điện 5AMPE, ê ke L Đinh ốc vít, băng keo ... - Bảo hành 12 tháng Thái Lan 8,400,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second