Bidding package No. 02: Procurement costs

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package No. 02: Procurement costs
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
495.480.000 VND
Publication date
18:35 26/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
35/QĐ-THCS
Approval Entity
Vinh Hung Secondary School
Approval date
22/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301514318 3301514318

HUNG GIA TRANG COMPANY LIMITED

495.480.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn ghế thí nghiệm phòng lý (giáo viên)
BL-PTN1
1 Bộ Nước sản xuất: Việt Nam - 01 bộ bàn ghế thí nghiệm gồm 1 bàn + 1 ghế *Bàn thí nghiệm: - Model: BL-PTN1 - Kích thước: 1.500x600x750mm - Vật liệu: Mặt bàn dày 20mm làm bằng composite có độ bền cơ học cao, chịu nhiệt độ, chịu nước. - Chân bàn, cạnh bàn bằng nhựa dày, có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp. - Toàn bộ ván quây bằng gỗ công nghiệp dày 15mm phủ Menamin. - Toàn bộ bàn không dẫn điện Có chỗ treo ghế. Có chân tăng chỉnh. *Ghế: - Model: BL-PTN2 - Mặt ghế D320mm bằng nhựa đúc. - Trụ ghế D48mm chân bằng thép được gia công bằng phương pháp dập vuốt. - Toàn bộ phần thép sơn tĩnh điện. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 3,450,000
2 Bàn ghế thí nghiệm phòng hoá (giáo viên)
BL-PTN2
1 Bộ Nước sản xuất: Việt Nam - 01 bộ bàn ghế thí nghiệm gồm 1 bàn + 1 ghế *Bàn thí nghiệm: - Model: BL-PTN2 - Kích thước: 1.500x600x750mm - Vật liệu: Mặt bàn dày 20mm làm bằng composite có độ bền cơ học cao, chịu nhiệt độ, chịu nước. - Chân bàn, cạnh bàn bằng nhựa dày, có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp. - Toàn bộ ván quây bằng gỗ công nghiệp dày 15mm phủ Menamin. - Toàn bộ bàn không dẫn điện Có chỗ treo ghế. Có chân tăng chỉnh. *Ghế: - Model: BL-PTN2 - Mặt ghế D320mm bằng nhựa đúc. - Trụ ghế D48mm chân bằng thép được gia công bằng phương pháp dập vuốt. - Toàn bộ phần thép sơn tĩnh điện. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 3,450,000
3 Bàn ghế phòng tin học (giáo viên)
AT204SHL- G01
2 Bộ Nước sản xuất: Việt Nam - Nhãn hiệu: The One (Hoà Phát) - 01 bộ bàn ghế phòng tin gồm 1 bàn + 1 ghế *Bàn máy tính: - Model: AT204SHL - Chất liệu: gỗ Melamine - Mặt bàn vi tính hình chữ nhật góc trái khoan lổ đi điện tiện dụng. - Yếm bàn bằng gỗ đồng chất liệu dạng lững trơn. - Chân bàn gỗ bên dưới có đệm nhựa màu đen. Bàn trang bị 2 ngăn kéo, 1 kệ CPU và khay bàn phím. - Kích thước: 1.200x600x750mm *Ghế: - Model: G01 - Ghế gấp tĩnh khung thép. - Đệm tựa bọc PVC - Khung ghế sử dụng ống thép D22mm sơn tĩnh điện - Ghế có ốp tựa bằng tôn. - Kích thước: 440x515x835mm - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 2,870,000
4 Bàn thực hành phòng lý
BL-PTN4
10 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN4 - Kích thước: 2.200x600x750mm - Mặt bàn dày 20mm làm bằng Composite có độ bền cơ học cao, chịu nhiệt độ, chịu nước. - Chân bàn, cạnh bàn bằng nhựa dày, có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp. Toàn bộ ván quây bằng gỗ công nghiệp dày 15mm phủ Menamin. - Nguồn điện 220V. Nguồn điện lấy từ tủ điều khiển trung tâm - Điện đầu ra: Xoay chiều từ 0 - 12 V. - Một chiều từ 0 - 12 V. - Thiết bị điện gồm: 4 đồng hồ vôn, Ampe một chiều và xoay chiều, 1 ổ cắm đôi, giắc cắm... - Toàn bộ bàn không dẫn điện, có chỗ treo ghế, có chân tăng chỉnh. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 5,950,000
5 Ghế thực hành phòng lý
BL-PTN2
40 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN2 - Mặt ghế D320mm bằng nhựa đúc. - Trụ ghế D48mm chân bằng thép được gia công bằng phương pháp dập vuốt. - Toàn bộ phần thép sơn tĩnh điện. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 380,000
6 Bàn thực hành phòng hóa
BL-PTN13
10 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN13 - Kích thước: 2.400x600x750mm - Mặt bàn bằng Composite màu xanh dày 20mm có độ bền cơ học cao, chịu nhiệt độ, chịu hoá chất và chịu nước. Chân bàn, cạnh bàn bằng nhựa dày, có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp. - Toàn bộ ván quây bằng gỗ công nghiệp chịu nước dày 15mm phủ Menamin. - Có chậu nước màu trắng sứ, chịu hoá chất và vòi nước đơn. - Toàn bộ bàn không dẫn điện. Có chân tăng chỉnh. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 5,950,000
7 Ghế thực hành phòng hóa
BL-PTN2
40 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN2 - Mặt ghế D320mm bằng nhựa đúc. - Trụ ghế D48mm chân bằng thép được gia công bằng phương pháp dập vuốt. - Toàn bộ phần thép sơn tĩnh điện. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 380,000
8 Bàn thực hành tin học
     BM101
10 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Nhãn hiệu: The One (Hoà Phát) - Model: BM101 - Bàn dành cho 4 người ngồi đối xứng, kệ CPU di động. - Khung sắt sơn tĩnh điện chắc chắn - Mặt bàn gỗ melamine dày 18mm, ngăn bàn gỗ dày 12mm - Kích thước: 1.400x1.000x750mm - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 3,550,000
9 Ghế thực hành phòng tin
G01
40 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Nhãn hiệu: The One (Hoà Phát) - Model: G01 - Ghế gấp tĩnh khung thép. - Đệm tựa bọc PVC - Khung ghế sử dụng ống thép D22mm sơn tĩnh điện - Ghế có ốp tựa bằng tôn. - Kích thước: 440x515x835mm - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 380,000
10 Giá để thiết bị
GS5K2
3 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Nhãn hiệu: The One (Hoà Phát) - Model: GS5K2 - Kích thước: 1.960x450x2.070mm - Thiết kế giá 2 khoang sử dụng 2 mặt, có 5 tầng để tài liệu. - Các đợt và thanh chắn có thể di động giúp điều chỉnh độ cao. - Toàn bộ giá thiết bị được sơn tĩnh điện màu ghi sáng có độ bền cao. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi Việt Nam 4,680,000
11 Tủ đựng thiết bị thí nghiệm
    BL-PTN10
3 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN10 - Kích thước: 1.830x1.000x400mm - Toàn bộ tủ bằng thép sơn tĩnh điện màu ghi sáng - Trên có 2 cánh kính mở, dưới có 2 cánh thép mở, có khoá bảo vệ - Đợt tủ có thể điều chỉnh chiều cao theo yêu cầu người sử dụng - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 2,300,000
12 Hệ thống điều khiển trung tâm phòng Lý
BL-PTN5
1 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN5 - Mặt bàn dày 20mm làm bằng Composite có độ bền cơ học cao, chịu nhiệt độ, chịu nước. - Chân bàn, cạnh bàn bằng nhựa dày, có độ bền cao, cách điện, không gỉ, thẩm mỹ đẹp. Toàn bộ ván quây bằng gỗ công nghiệp dày 15mm phủ Menamin. - Nguồn điện 220V. Điện đầu ra: Xoay chiều từ 0 - 24 V. Một chiều từ 0 - 24 V. Nguồn điện lấy từ tủ điều khiển trung tâm. - Thiết bị điện gồm: 4 đồng hồ vôn, Ampe một chiều và xoay chiều, 1 ổ cắm đôi, giắc cắm... Toàn bộ bàn không dẫn điện, có chỗ treo ghế, có chân tăng chỉnh. - Hệ thống dây điện: + Dây điện Cadivi 2*1.5m: 200M + Ống tròn cứng fi 16: 200M + Băng keo điện, phích cắm, ổ cắm điện, dây rút… - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 16,000,000
13 Lắp đặt hệ thống phòng hoá (Vật tư phụ)
VTP
1 Hệ thống Nước sản xuất: Việt Nam - Hệ thống vật tư gồm: + Dây điện Cadivi 2x1,5mm: 100m + Ống nhựa PVC D21mm dài 4m:10 cây + Ống nhựa PVC D32mm dài 4m:10 cây + Co phi 21, Co phi 32, Keo dán,... - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 4,000,000
14 Máy xử lý chất thải phòng Hóa
ACE1000
1 Hệ thống Nước sản xuất: Việt Nam - Kích thước: (DXRXC): 50x38x50cm - Tính chất nguồn nước: - Loại nước: Nước thải phòng thí nghiệm. - Công suất xử lý: 01 – 02 m3/ngày - Yêu cầu thiết kế hệ thống xử lý: - Tính thích hợp về kinh tế kỹ thuật của phương pháp xử lý. Diện tích mặt bằng hẹp. - Yêu cầu về chất lượng dòng thải. Nước sau xử lý đạt quy chuẩn xả thải Cột B QCVN 28:2010/BTNMT. - Hệ thống hoạt động ổn định. - Chi phí đầu tư và vận hành thấp. - Mỹ quan, không gây ảnh hưởng đến môi trường. * Mô tả hệ thống xử lý: - Xử lý nước thái bằng phương pháp oxy hoá bậc cao kết hợp với lọc nano và than hoạt tính. - Thiết kế gọn gàng, mỹ quan. - Tích hợp trên 1 module nguyên khối. - Nguyên lý hoạt động: Nước thải phát sinh của quá trình khám chữa bệnh được dẫn trực tiếp vào thiết bị xử lý nước thải phòng khám. Nhờ bơm, nước thải được bơm sang ngăn tiếp theo để sục khí sau đó chảy tràn sang ngăn thứ 3 và được bơm qua màng lọc Nano. Màng lọc Nano đóng vai trò như rào cản vật lý, ngăn chặn các hạt và vi sinh vật lớn hơn lỗ của màng lọc và loại bỏ có chọn lọc các chất ô nhiễm - Nước thải đầu ra đạt đạt quy chuẩn xả thải Cột B QCVN 28:2010/BTNMT. Việt Nam 40,000,000
15 Tủ đựng hóa chất
BL-PTN15
1 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN15 - Có quạt hút sử lý khí độc bằng than hoạt tính thay đổi tốc độ chuyên dùng. - Có đèn LED chiếu sáng. - Ngăn đựng hoá chất có thể thay đổi khoảng cách theo yêu cầu người sử dụng. - Tủ được sơn bằng loại sơn chịu hoá chất. Tủ có 2 cánh bằng kính mở. Cánh cửa có gioăng cao su từ đảm bảo độ kín - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 12,000,000
16 Tủ hút khí độc
BL-PTN16
1 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN16 - Kích thước: 1.200x700x2.000mm - Toàn bộ tủ bằng Inox. - Cửa kính mica trượt phía trước, khoang làm thí nghiệm quây kính dày 5mm. - Mặt bàn để làm thí nghiệm bằng Composit chịu hóa chất, chịu axit, kiềm và có độ bền cơ học cao. - Khoang thí nghiệm có lắp đèn chiếu sáng. - Quạt hút khí trực tiếp trong buồng thí nghiệm và hút ra ngoài thông qua hệ thống lọc. - Đã bao gồm chi phí vận chuyển và nhân công lắp đặt tận nơi. Việt Nam 25,000,000
17 Xe đẩy chuyên dụng phòng thí nghiệm
BL-PTN11
1 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Model: BL-PTN11 - Kích thước: 700x400x800m. - Khung làm bằng inox tròn D22mm; D9,6mm và inox tấm dày 0,5mm; xe đẩy có 2 ngăn cố định. - Liên kết bằng mối hàn khí Argon di chuyển bằng 4 bánh xe. Việt Nam 2,000,000
18 Tivi 55 inch
  55UA7350
4 Cái Nước sản xuất: Việt Nam - Nhãn hiệu: LG - Model: 55UA7350 - Loại Tivi: Smart Tivi - Kích cỡ màn hình: 55 Inch - Độ phân giải: 4K (Ultra HD) - Hệ điều hành: WebOS 25 - Chất liệu chân đế: Nhựa lõi kim loại - Chất liệu viền tivi: Nhựa - Công nghệ hình ảnh: + Công nghệ hình ảnh: Dynamic Tone Mapping Tăng cường biểu cảm 4K; HDR (High Dynamic Range) FILMMAKER MODE™ Auto Calibration; Hiệu chuẩn tự động Auto Calibration; Hiệu chuẩn tự động Chế độ HGIG VRR (Variable Refresh Rate) + Bộ xử lý: α7 AI Processor 4K Gen8 + Tần số quét thực: 60Hz - Công nghệ âm thanh: + Tổng công suất loa: 20W + Số lượng loa: 02 loa + Các công nghệ khác: AI Sound (Âm thanh AI); Clear Voice Pro; LG Sound Sync; Sound Mode Share (Chế độ chia sẻ âm thanh) WOW Orchestra - Cổng kết nối: + Kết nối Internet: Cổng mạng LAN; Wifi 5 + Kết nối không dây: Bluetooth 5.1 + USB: 2 cổng USB A + Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) + Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) - Tiện ích: + Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG ThinQ + Điều khiển bằng giọng nói: Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition; LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt; Alexa (Chưa có tiếng Việt) + Chiếu hình từ điện thoại lên TV: LG ThinQ; AirPlay 2; Google Cast + Remote thông minh: Magic Remote + Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: LG ThinQ; Apple HomeKit + Ứng dụng phổ biến: YouTube; Netflix; Galaxy Play (Fim+); FPT Play; TV 360; VieON + Tiện ích thông minh khác: Tích hợp MS Copilot; Trình duyệt web toàn màn hình; Multi View chia nhỏ màn hình tivi; Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search) - Thông tin lắp đặt: + Kích thước có chân, đặt bàn: 122,6x76,6x27,5cm + Khối lượng có chân: 10,5kg + Kích thước không chân, treo tường: 122,6x71,1x5,98 cm + Khối lượng không chân: 10,3kg - Giá treo tivi được làm từ sắt cao cấp, cứng cáp, chịu lực tốt. Việt Nam 16,500,000
19 Ghế học sinh
GHS
120 Cái Kích thước (DxRxC): 390x340x450~890 (mm) - Mặt ghế dày 15 (mm) - Khung đỡ mặt ghế 18x45 (mm) Chân ghế sau 30x50 (mm), có tựa lưng kích thước 12x150 (mm), thanh giằng 18x18 (mm) - Tất cả các khớp đấu nối của bàn ghế yêu cầu gỗ phải ghép mộng chắc chắn - Bao gồm chi phí nhân công gia công hoàn thiện. Việt Nam 480,000
20 Bàn học sinh
BHS
40 Cái Kích thước (DxRxC): 1.200x450x750 (mm) - Mặt bàn dày 18 (mm) - Ván đáy dày 10 (mm) - Chân trước bàn và chân sau 50x50 (mm) - Khung đỡ mặt bàn 18x160 (mm), thanh đỡ hộc bàn 30x40 (mm), thanh ngăn hộc bàn 18x140 (mm), thanh gác chân 40x30 (mm) - Bao gồm chi phí nhân công gia công hoàn thiện. Việt Nam 980,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second