Bidding package: purchasing toxic artifacts in 2024

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package: purchasing toxic artifacts in 2024
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
53.658.000 VND
Publication date
13:35 18/09/2024
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
214/QĐ-TTYT
Approval Entity
Ben Tre City Medical Center
Approval date
13/09/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0300588569 0300588569

VIETNAM DAIRY PRODUCTS JOINT STOCK COMPANY

53.658.000 VND 3 month 3 months
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Sữa đặc có đường 380g
01SX07
1.790 Hộp Thành phần: Đường (47,2%), sữa (nước, sữa bột, sữa tươi chuẩn hóa), dầu thực vật, whey bột, lactoza, maltodextrin, chất nhũ hóa (322(i), 460(i), 401, 466). Có chứa sữa, lecithin đậu nành. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100g: + Năng lượng 334 kcal. + Chất đạm 2,7 g + Chất béo 10,8 g + Hydrat Cacbon 56,7 g - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp giấy 380g - Chất liệu bao bì: Sản phẩm chứa trong hộp giấy, bên trong lớp PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT - Thời hạn sử dụng: 12 tháng kể từ ngày sản xuất - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 18,198
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
2 Sữa tươi tiệt trùng có đường 180ml
04ED12
720 Hộp Thành phần: Sữa từ sữa tươi (96%), đường (3,8%), chất ổn định (471, 460(i), 407, 466), vitamin (A, D3), khoáng chất ( natri selenit). Có chứa sữa. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100ml: + Năng lượng 72,9 kcal. + Chất béo 3,3 g + Chất đạm 3,0 g + Hydrat Cacbon 7,8 g + Calci 110 mg + Phospho 80 mg + Selen 7,5 μg + Vitamin A 200 IU + Vitamin D3 60 IU - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp 180ml, 04 hộp/ lốc, 12 lốc/ thùng. - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được chứa trong bao bì hộp giấy, bên trong là lớp nhựa PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT. - Thời hạn sử dụng: 6 tháng - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 7,506
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
3 Sữa tươi tiệt trùng ít đường 180ml
04EI12
644 Hộp Sữa từ 100% sữa tươi (97,1%), đường (2,7%), chất ổn định (471, 460(i), 407, 466), vitamin (A, D3), khoáng chất (natri selenit). Có chứa sữa. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100ml: + Năng lượng 68,5 kcal. + Chất béo 3,3 g + Chất đạm 3,0 g + Hydrat Cacbon 6,7 g + Calci 110 mg + Phospho 80 mg + Selen 7,5 μg + Vitamin A 200 IU + Vitamin D3 60 IU - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp 180ml, 04 hộp/ lốc, 12 lốc/ thùng. - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được chứa trong bao bì hộp giấy, bên trong là lớp nhựa PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT. - Thời hạn sử dụng: 6 tháng - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 7,506
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
4 Sữa tươi tiệt trùng không đường 180ml
04ET12
485 Hộp Sữa từ 100% sữa tươi (99,7%), chất ổn định (471, 460(i), 407, 466), vitamin (A, D3), khoáng chất (natri selenit). Có chứa sữa. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100ml: + Năng lượng 60,3 kcal. + Chất béo 3,5 g + Chất đạm 3,1 g + Hydrat Cacbon 4,1 g + Calci 110 mg + Phospho 80 mg + Selen 7,5 μg + Vitamin A 200 IU + Vitamin D3 60 IU - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp 180ml, 04 hộp/ lốc, 12 lốc/ thùng. - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được chứa trong bao bì hộp giấy, bên trong là lớp nhựa PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT. - Thời hạn sử dụng: 6 tháng - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 7,506
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
5 Sữa tươi tiệt trùng hương dâu 180ml.
04EA12
480 Hộp Sữa từ 100% sữa tươi (93,9%), đường, chất ổn định (471, 460(i), 407, 466), hương liệu (hương dâu) tổng hợp dùng cho thực phẩm, màu tự nhiên (120), vitamin (A, D3), khoáng chất (natri selenit). Có chứa sữa. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100ml: + Năng lượng 80,9 kcal. + Chất béo 3,3 g + Chất đạm 2,9 g + Hydrat Cacbon 9,9 g + Calci 110 mg + Phospho 80 mg + Selen 7,5 μg + Vitamin A 200 IU + Vitamin D3 60 IU - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp 180ml, 04 hộp/ lốc, 12 lốc/ thùng. - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được chứa trong bao bì hộp giấy, bên trong là lớp nhựa PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT. - Thời hạn sử dụng: 6 tháng - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 7,506
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
6 Sữa tươi tiệt trùng sôcôla 180ml.
04EC12
480 Hộp Sữa từ 100% sữa tươi (93%), đường, bột cacao (0,6%), chất ổn định (471, 460(i), 407, 466), hương liệu tổng hợp dùng cho thực phẩm, vitamin (A, D3), khoáng chất (natri selenit). Có chứa sữa. Giá trị dinh dưỡng trung bình trong 100ml: + Năng lượng 83,3 kcal. + Chất béo 3,3 g + Chất đạm 2,9 g + Hydrat Cacbon 10,5 g + Calci 110 mg + Phospho 80 mg + Selen 7,5 μg + Vitamin A 200 IU + Vitamin D3 60 IU - Chất lượng: Sản phẩm mới 100%, chưa sử dụng, nguyên vẹn. - Quy cách đóng gói: Hộp 180ml, 04 hộp/ lốc, 12 lốc/ thùng. - Chất liệu bao bì: Sản phẩm được chứa trong bao bì hộp giấy, bên trong là lớp nhựa PE chuyên dùng, ghép kín, đảm bảo yêu cầu an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/ BYT. - Thời hạn sử dụng: 6 tháng - Hạn sử dụng lúc giao hàng: còn hạn sử dụng ≥ 4 tháng Việt Nam 7,506
Khối lượng dự kiến (Thay đổi theo thực tế)
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second