Buy a teaching projector

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy a teaching projector
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
81.404.000 VND
Publication date
10:00 04/07/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
78/QĐ-THCSTĐN
Approval Entity
Tran Dai Nghia Secondary School
Approval date
28/06/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0402102675 0402102675

BINH NGUYEN TECHNOLOGY SOLUTIONS COMPANY

80.000.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy chiếu đa năng BENQ MX560
MX560
4 Cái Thông số kỹ thuật Công nghệ: DLP Độ phân giải thực: 1024 x 768 pixels Cường độ sáng: 4000 ANSI Lumens Tỷ số tương phản: 20000 : 1 Độ thu phóng: 1.1x Tỷ lệ phóng: 1.96~2.15 Tỷ lệ màn hình: 4:3 (5 tỷ lệ lựa chọn: Auto, Real, 4:3, 16:9, 16:10) Kích thước hình chiếu: 30"~300" Khoảng cách chiếu: 1,195 m - 13,106 m Tuổi thọ bóng đèn: 6000 giờ (Thông thường)/10000 giờ (Chế độ Economic)/10000 giờ (chế độ SmartEco)/15000 giờ ở chế độ Lampsave Độ bù chiếu chéo: theo chiều dọc: 110% Chỉnh vuông hình: ± 40 độ theo chiều dọc Tần số quét: Ngang: 15-102 KHz, quét dọc: 23-120 Hz Cổng kết nối: Computer in x 1; Monitor out x 1; S-Video x 1; HDMI x 2; USB Type Mini B x 1; Audio in x 1; Audio out x 1; RS232 in x 1, USB Type A x 1, Video x 1 Độ ồn: 34/29 dBA (chế độ bình thường/chế độ tiết kiệm) Speaker: 10 W Nguồn điện: 100 - 240V AC Bảo hành: 24 tháng với thân máy, 12 tháng hay 1000 giờ với bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước) Trung Quốc 16,480,000
2 Màn chiếu treo tường DALITE P70WS (70’’ x 70’’) - 100''
P70WS
4 Cái Sản phẩm: Màn chiếu Hãng sản xuất: Dalite Model: P70WS Kiểu màn chiếu: Treo Kích cỡ: 100 Inch Kích thước: 1,78 m x 1,78 m Mô tả khác: Vải màn chất lượng cao Matte white, Góc nhìn +/- 55 độ, gain đạt 1.2, Khả năng chống mốc. Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 850,000
3 Khung treo máy chiếu 60cm
Khung treo máy chiếu 60cm
4 Cái Khung treo máy chiếu 60cm Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 550,000
4 CÁP HDMI 10M UGREEN 40414, HỖ TRỢ 4K, CHUẨN 2.0
40414
4 Cái Chiều dài: 10m Chuẩn cáp HDMI 2.0, tích hợp Ethernet Tốc độ truyền dữ liệu: 10,2 Gb/s Hỗ trợ tối đa 32 kênh âm thanh kỹ thuật số không nén (HDMI 1.4 chỉ hỗ trợ 8 kênh) Cáp được cấu tạo từ lõi làm bằng đồng nguyên chất, đầu HDMI được mạ vàng 24k, có chữ Ugreen in nổi ở hai đầu jack cắm Hỗ trợ âm thanh Dolby TrueHD và DTS-HD Master Audio ™, HDCP compliant Hỗ trợ HDCP compliant, HDMI Ethernet Channel, Ethernet, 3D, 4K Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 790,000
5 CÁP HDMI 5M UGREEN 10109 CHUẨN 1.4, HỖ TRỢ 4K 2K
10109
4 Cái Chiều dài: 5M Cổng kết nối: mạ vàng Tốc độ : băng thông rộng giúp truyền dữ liệu mạnh mẽ lên tới 10Gb/s Công nghệ HDCP compliant giúp bảo mật dữ liệu âm thanh, video, hình ảnh Tính năng Audio Return Channel: giúp loại bỏ việc sử dụng cáp âm thanh composite riêng biệt biệt, một cáp quang khi kết nối bộ thu Audio/Video (A/V) hoặc hệ thống âm thanh vòm với TV. Hỗ trợ 4K với độ phân giải cực cao 3840 x 2160 pixel ở 24Hz/25Hz/30Hz, 4096 x 2160 pixel ở 24Hz Hỗ trợ 3D giúp chơi game 3D và các ứng dụng thực tế ảo tại nhà. Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 550,000
6 Dây điện Cadivi 0,75
Dây điện Cadivi 0,75
60 m Dây điện Cadivi 0,75 Việt Nam 11,000
7 Nẹp 3cm Tiến Phát
Nẹp 3cm Tiến Phát
28 Thanh Nẹp 3cm Tiến Phát Việt Nam 30,000
8 Ổ cắm phích cắm
Ổ cắm phích cắm
4 bộ Ổ cắm phích cắm Việt Nam 55,000
9 Nhân công lắp máy chiếu
Nhân công lắp máy chiếu
4 Công Nhân công lắp máy chiếu Việt Nam 350,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second