Buy a tree seed

        Watching
Tender ID
Views
151
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Buy a tree seed
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
122.444.000 VND
Estimated price
122.444.000 VND
Completion date
08:23 25/11/2020
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Do nhà thầu đáp ứng đầy đủ về kỹ thuật, tài chính và thời gian thực hiện gói thầu.

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0900484258 0900484258

Công ty Cổ phần Giống Cây Trồng Miền Bắc

121.954.224 VND 121.954.224 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Mua giống cây Mỡ
GIỐNG CÂY MÕ
122.444
Cây
- Cây phải có màu xanh tự nhiên. - Kích thước: Cây có chiều cao từ 60 cm đến 100 cm. - Tuổi cây: 6-12 tháng. - Đường kính cỗ rễ: 0,6 – 1,0 cm. - Chất lượng: Lá xanh không quá mướt, thân tương đối cứng, không sâu bệnh. Giống phải khỏe mạnh, đủ sức sinh trưởng và phát triển tốt. - Nhà thầu phải có đại lý hoặc đại diện tại huyện Bình Gia, tỉnh Lạng Sơn có khả năng sẳn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành cây trồng, cung cấp cây Mỡ thay thế những cây đã chết. - Bảo hành 2 tháng sau khi cấp giống. Nhà thầu sẽ phải cấp bù 100% số lượng cây chết trong khoảng thời gian bảo hành 2 tháng này. - Nhà thầu cung cấp giống phải có quyết định về việc công nhận vườn cây đầu dòng, giấy chứng nhận vườn cây đầu dòng do nhà thầu là chủ sở hữu, giấy chứng nhận nguồn gốc lô giống cây trồng theo thông tư số 18/2012/TT-BNNPTNT ngày 26/04/2012 của Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn.
VIỆT NAM
996
Giao hàng tại UBND xã Bình La, huyện Bình Gia, tỉnh Lạng Sơn
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second