Buy fingerlings

      Watching
Project Contractor selection plan Tender notice Bid award
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Buy fingerlings
Name of project
Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ xây dựng mô hình phát triển kinh tế trang trại bền vững trên vùng đất dốc tại huyện Kỳ Sơn, tỉnh Hòa Bình.
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
265.000.000 VND
Tender value
Contract Type
All in one
Written approval
Số: 19/QĐ-DANTMN
Approval date
20/11/2017
Lý do chọn nhà thầu
Công ty TNHH sản xuất và Thương mại Công Nghệ Xanh đã đáp ứng đầy đủ các yêu cầu theo Hồ sơ yêu cầu của Công ty cổ phần xây dựng Phương Đông đã đưa ra và có giá chào hàng thấp nhất
Completion date
11:35 18/12/2017
Bidding Procedure
Competitive Offer
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 2901407468 2901407468

Công ty TNHH sản xuất và Thương mại Công Nghệ Xanh

265.000.000 VND 05 month 05 tháng
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cá trắm đen giống
- Kích cỡ: Cá trắm đen cỡ 30 - 50 con/ kg. Cá giống đồng đều, không dị tật, không bị xây sát; hoạt động nhanh nhẹn; không có các dấu hiệu khác về màu sắc nghi có nấm bệnh. 140,000,000
140000000
2 Cá chép giống
- Trọng lượng: 50 - 60 con/ kg. Cá khỏe mạnh, nhanh nhẹn, không bị dị hình, không nấm bệnh, có phản ứng mạnh với tiếng động. 25,000,000
25000000
3 Cá rô phi đơn tính
- Trọng lượng: 50 - 60 con/ kg. Cá có màu sắc tươi sáng, cơ thể cân đối, không xây sát, không mất nhớt và bơi chìm theo đàn. 100,000,000
100000000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second