Buy food

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy food
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
1.991.384.000 VND
Publication date
09:47 29/01/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
52/QĐ- PTDTNTTHCS
Approval Entity
Cho Moi Secondary School PTDT School
Approval date
23/01/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8452808132 8452808132

HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH

1.981.984.000 VND 4 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Rau mùi
Rau mùi
16 Kg Rau tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập. Việt Nam 50,000
2 Miến
Miến
12 Kg Miến dong Na rì, còn nguyên túi, không ẩm mốc, không hôi Việt Nam 60,000
3 Hạt nêm Ajngon
Hạt nêm Ajngon
16 Kg Còn nguyên túi, không chảy nước, còn hạn sử dụng Việt Nam 70,000
4 Củ sả
Củ sả
8 Kg Cue sả tương, nguyên vẹn, không bị dập nát, thối rữa, cắt khúc dài khoảng 20-30cm; củ sả có màu trắng hoặc hơi tía (tuỳ giống), đồng đều về kích thước và màu sắc Việt Nam 25,000
5 Đỗ xanh bóc vỏ
Đỗ xanh bóc vỏ
32 Kg Tuỷ lệ hạt nguyên, hạt vỡ đồng đều màu sắc, khô ráo, không ẩm mốc, không lẫn tạp chất, không chất bảo quản Việt Nam 45,000
6 Ớt sừng
Ớt sừng
2 Kg Quả ớt tươi, nguyên vẹn, còn cuống, cứng cáp, không bị thối rữa, mốc, lên men, màu sắc đặc trưng, kích thước tương đối đồng đều, không có mùi vị lạ Việt Nam 60,000
7 Bột nếp
Bột nếp
8 Kg Túi 1kg còn nguyên túi, không chảy nước, còn hạn sử dụng Việt Nam 30,000
8 Dầu ăn
Dầu ăn
904 Chai Mezan gold chai 1lit. Còn nguyên chai, thành phần 100% dầu đậu nành, dầu olein cọ, dầu hướng dương… Màu vàng, trong, không vẩn đục, được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 45,000
9 Muối sạch hạt to
Muối sạch hạt to
360 Kg Muối trắng 1000g/ 1 túi. Còn nguyên túi, không chảy nước, không màu Việt Nam 5,000
10 Mì chính
Mì chính
256 Gói Ajinomoto loại 0,5gr. Còn nguyên túi, không chảy nước, không màu, còn hạn sử dụng Việt Nam 35,000
11 Nước mắm 750 ml
Nước mắm 750 ml
412 Chai Mắm Ngam ngư 750ml. Còn nguyên chai, thành phần từ cá biển và muối ăn, có mùi thơm đặc trưng, còn hạn sử dụng. Việt Nam 48,000
12 Dầu rửa bát sunlight
Dầu rửa bát sunlight
360 Chai Sunlight thiên nhiên lô hội 750ml. Còn nguyên chai Việt Nam 30,000
13 Gạo nếp cái hoa vàng
Gạo nếp cái hoa vàng
432 Kg Gạo nếp đúng chuẩn loại gạo, hạt to tròn, trắng đặc trưng, không mốc mọt không lẫn sạn, không tồn dư chất bảo quản, chất cấm trong trồng trọt Việt Nam 30,000
14 Bánh mỳ ( ngọt)
Bánh mỳ ( ngọt)
4.400 Cái Bánh mới, vàng, mịn, mềm, mùi bánh thơm sữa trứng, vị ngọt dịu, không chua, không đắng, không mốc, không mùi lạ, không có bụi sạn cát, không bị cháy. Ruột bánh sốp, nóng ấm có tính đàn hồi, có sự liên kết với nhau, không khô, không lẫn tạp chất khác. Đủ trọng lượng. Việt Nam 6,000
15 Bánh mỳ ( muối)
Bánh mỳ ( muối)
4.400 Cái Bánh mới, vàng, mịn, mềm, mùi bánh thơm, không chua, không đắng, không mốc, không mùi lạ, không có bụi sạn cát, không bị cháy. Ruột bánh sốp, nóng ấm có tính đàn hồi, có sự liên kết với nhau, không khô, không lẫn tạp chất khác. Đủ trọng lượng. Việt Nam 4,000
16 Bánh bao
Bánh bao
2.200 Cái Nhân thịt, miến, trứng cút: Vỏ bánh trắng đều, mềm mại, không bị chai cứng, bở hoặc màu vàng xỉn, đội dày vỏ vừa phải không quá mỏng làm lộ nhân, không quá dày; nhân bánh đầy đặn cân đối với vỏ bánh, không khô, không vón cục hay lỏng quá; hương vị thơm mùi thịt, trứng, mộc nhĩ, các gia vị đặc trưng, vị đậm đà, mặn ngọt hài hòa; hình dạng cân đối tròn đều, không bị méo, xẹp; bánh chín đều, khi cắt không bị nát; đủ trọng lượng, không chua, không có mùi mốc Nhân đỗ đường: Vỏ bánh trắng đều, xốp dẻo, không bị chai cứng hay khô bở; nhân đậu xanh phải ngọt thanh, có độ mịn nhuyễn và dẻo, không lợn cợn hạt đậu hay khô cứng, nhân không quá ướt hoặc lỏng; vị ngọt cân bằng, không gắt, vị ngọt cân bằng, không bị rách, nứt hoặc xẹp sau khi hấp; đủ trọng lượng, không chua, không có mùi mốc Việt Nam 11,000
17 Bánh giò
Bánh giò
2.200 Cái Nhân thịt, hành, mộc nhĩ: Vỏ bánh mềm mượt, dẻo dai, không bị vữa bở hay chai cứng, có màu trắng trong hoặc trắng ngà, thơm đậm mùi lá và mùi gạo sau khi hấp; giữ hình tốt khi bóc lá; nhân bánh đầy đặn, kết dính tốt, không bị tơi rời; hương vị đậm đà, mặn ngọt hài hòa. Đảm bảo bánh và nhân chín đều, không có vị chua, không sạn; đủ trọng lượng Việt Nam 11,000
18 Sữa ông thọ
Sữa ông thọ
4.400 Hộp Sữa đặc Ông Thọ 40g ; màu trắng ngà hoặc trắng kem, không có màu lạ hoặc bị tách màuvới vị thơm ngon, sánh đặc,béo ngọt, đậm đà; không có mùi chua, tanh hoặc vị cháy khét; không có hiện tượng kết tinh đường ở đáy hộp, đồng nhất, sánh đặc, ko bị vón cục, không bị tách nước hoặc lắng cặn Việt Nam 5,000
19 Mì cung đình
Mì cung đình
4.400 Gói Còn nguyên thùng, nguyên tem chống hàng giả, còn hạn sử dụng. Việt Nam 7,200
20 Giò nạc
Giò nạc
112 Kg Giò lợn miếng loại 1 cái/ 1kg. Màu trắng ngà, hơi hồng tự nhiên; bề mặt nhẵn, mịn, không có lỗ hổng; Giò phải dai giòn, có độ đàn hồi tự nhiên, không bở, khô hoặc mềm nhão, khi cắt lát giò phải đứng không bị dính dao, không vụn; Thơm mùi thịt lợn tươi và mùi nước mắm, không có mùi vị lạ, cị đậm đà thanh tao, không bị mặn gắt, không bị chảy nước, không bị nhớt, không bị bở, nhão, không có chất bảo quản. Việt Nam 125,000
21 Xúc xích
Xúc xích
380 Kg Xúc xích CP còn nguyên túi không bị rách, hở, đảm bảo đầy đủ nhãn mác, nguồn gốc xuất sứ; hạn sử dụng, không chảy nước; màu thịt phải đỏ hồng tự nhiên, không bị xám, xanh tái hoặc có các đốm màu lạ; rắn chắc, có độ đàn hồi cao; khi cắt, mặt cắt phải mịn, chắc, không bị rỗ hoặc tách lớp giữa thịt và mỡ; mùi vị đặc trưng của thịt và gia vị đã chế biến; không có mùi có mùi lạ như mùi ôi thiu, mùi chua hoặc mùi kháng sinh, hóa chất. Việt Nam 110,000
22 Chả cá loại 15-20 miếng/1kg
Chả cá loại 15-20 miếng/1kg
480 Kg Hình dạng đồng nhất; màu sắc phải tự nhiên (màu trắng ngà hoặc vàng nhẹ), không bị xám xịt hoặc có màu lạ; cấu trúc mịn, dẻo dai, có độ đàn hồi cao, bên trong không bị rỗng, bở hoặc có nhiều lỗ hổng lớn; mùi thơm đặc trưng của cá tươi và gia vị (đặc biệt là mùi tiêu và thì là); vị đậm đà vừa phải, không có mùi tanh, chua hoặc mùi lạ, không bị chảy nước, không bị nhớt, không có chất bảo quản. Việt Nam 85,000
23 Mọc thịt lợn
Mọc thịt lợn
128 Kg Hình dạng tròn, chắc thịt, không bị vỡ hoặc bung ra khi nấu; màu sắc trắng ngà, hơi hồng nhạt sau khi luộc chín màu sắc phải đồng nhất; mọc phải dai giòn sần sật, có độ đàn hồi cao (bóp nhẹ không bị nát), không bở, không khô hoặc mềm nhão; thơm mùi thịt và gia vị đặc trưng; khi nấu chín phải tự động nổi lên mặt nước; không bị chảy nước, không bị nhớt, không, bị bở, nhão, không có chất bảo quản. Việt Nam 125,000
24 Cá cơm khô
Cá cơm khô
160 Kg Cá có màu trắng đục tự nhiên hoặc màu vàng nhạt, sạch sẽ không bị màu đen, xám xịt hoặc ngả vàng đậm đà quá mức; cá cơm còn nguyên con, không bị nát vụn, phải có độ cứng, không bị mềm, dẻo không chất bảo quản, có mùi thơm đặc trưng của cá khô, không có mùi ôi, mùi tanh nồng hặc mùi nấm mốc. Việt Nam 110,000
25 Thịt lợn mông
Thịt lợn mông
5.932 Kg Màu hồng nhạt, sáng tự nhiên, lớp mỡ có màu trắng ngà, sáng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước hay dính tay, không nhớt; thơm mùi đặc trưng của thịt tươi, không có mùi hôi, tanh, chua hoặc mùi lạ, bì mềm, lớp mỡ dày vừa phải, mỡ và nạc kết dính tự nhiên, khó tách rời. Việt Nam 125,000
26 Thịt lợn ba chỉ
Thịt lợn ba chỉ
680 Kg Màu hồng tươi, đỏ nhạt tự nhiên, bóng nhẹ, lớp mỡ trắng sáng, chắc chắn; thịt rắn chắc, có độ đàn hồi tốt; lớp thịt nạc và mỡ dính chặt vào nhau, không bị rời rạc, lớp bì khô ráo; mùi đặc trưng của thịt lợn tươi, không bị chảy nước, không mùi hôi thối. Việt Nam 140,000
27 Thịt lợn nạc
Thịt lợn nạc
592 Kg Màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng, không bị thâm đen, tái nhợt hoặc có các đốm lạ. Thịt săn chắc, đàn hồi. Bề mặt miếng thịt phải khô ráo, không bị chảy nước, không bị nhớt; mùi thịt lợn tươi đặc trưng, không có mùi tanh nồng, mùi hôi, mùi chua hoặc mùi kháng sinh, hóa chất. Việt Nam 135,000
28 Thịt gà
Thịt gà
640 Kg Gà mía làm sẵn bỏ lòng mề, bỏ đầu, chân. Da vàng đậm đặc trưng, da dày và đàn hồi; Thịt màu vàng nhạt hoặc hơi hồng, thớ thịt săn chắc, không quá bở; lớp mỡ dưới da có màu vàng ươm đặc trưng; thịt lọc ra sờ dính tay, co giãn đàn hồi. Thịt không bị nhớt, chảy nước, không có mùi hôi thối. Việt Nam 123,000
29 Cá trắm
Cá trắm
420 Kg Cá Trắm tươi nguyên con bỏ đầu, bỏ ruột( 3kg - 4kg); thit cá phải săn chắc, có độ đàn hồi cao; thịt cá có màu trắng sáng, không có vết đỏ bầm hoặc tím tái bất thường, không bị chảy nước, không bị nhớt, không bị bở, nhão, không có chất bảo quản. Việt Nam 113,000
30 Cá ba sa
Cá ba sa
336 Kg Ba sa đông lạnh, cắt khúc, có màu trắng tự nhiên, thịt mịn, săn chắc, có độ đàn hồi, và đặc biệt không có mùi lạ hay mùi hôi. bao bì phải còn nguyên vẹn, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. Việt Nam 60,000
31 Cá rô phi đơn tính
Cá rô phi đơn tính
480 Kg Cá rô phi đơn tính tươi nguyên con bỏ đầu, bỏ ruột( 3kg - 4kg); thit cá phải săn chắc, có độ đàn hồi cao; thịt cá có màu trắng sáng, không có vết đỏ bầm hoặc tím tái bất thường, không bị chảy nước, không bị nhớt, không bị bở, nhão, không có chất bảo quản. Việt Nam 82,000
32 Thịt bò
Thịt bò
104 Kg Miếng thịt màu đỏ tươi hoặc đỏ mận chín, sáng bóng, mỡ vàng nhạt/trắng kem, ấn vào có độ đàn hồi; bề mặt khô ráo, không bị chảy dịch hay nhớt; không có mùi hôi, tanh, chua hoặc mùi lạ; thớ thịt mịn, thớ cơ nhỏ, không bị co cứng hoặc lỏng lẻo bất thường. Việt Nam 260,000
33 Thịt vịt
Thịt vịt
320 Kg vịt trưởng thành, béo vừa, ức tròn, da cổ và bụng dày, vịt tươi, da và thịt khô ráo, không bị nhớt, không bị chảy dịch hay rỉ nước, thịt chắc, không có mùi lạ, ức, đùi, nếu không nhão, bập bùng, vết nhổ lông sạch sẽ Việt Nam 120,000
34 Xương lợn
Xương lợn
656 Kg Xương đuôi lợn, xương sống lợn phần thịt bám xung quanh xương có màu hồng tươi/ đỏ nhạt tự nhiên, phần thịt bám xung quanh xương phải săn chắc, có độ đàn hồi, khô ráo, không bị nhớt hay chảy dịch, không mùi hôi thối. Việt Nam 80,000
35 Lạc
Lạc
320 Kg Hạt đều, màu đỏ hoặc trắng đực trưng, không ẩm mốc, không mùi hôi, khô ráo Việt Nam 80,000
36 Đậu phụ
Đậu phụ
800 Kg Còn nguyên miếng, màu trắng ngà hoặc trắng kem đặc trưng, không mùi vị lạ, mềm min, đàn hồi nhẹ, không quá bở hoặc quá dai, miếng đậu không dập, nát, mặt cắt phẳng, không bị rỗ hoặc bị tách nước quá mức Việt Nam 20,000
37 Trứng gà
Trứng gà
14.480 Quả Quả đều, vỏ mỏng, màu trắng, cầm nặng tay, không lúc lắc, không dập nát, không mùi hôi thối. Trứng gà ta 30 quả/ khay Việt Nam 3,400
38 Trứng cút
Trứng cút
22.000 Quả Quả đều, vỏ mỏng, không lúc lắc, không dập Việt Nam 800
39 Vừng
Vừng
16 Kg Hạt đều, màu đen hoặc vàng đặc trưng, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 90,000
40 Giá đỗ xanh
Giá đỗ xanh
300 Kg Cọng gầy, mảnh, hơi congh nhẹ, kích thước không đồng đều, độ dài 3-7 cm, có màu trắng ngà tự nhiên, thân cứng cáp, không có mùi lạ Việt Nam 16,000
41 Quả dứa xanh
Quả dứa xanh
96 Kg Quả tươi 1,5kg- 2kg. Quả đều, màu xanh đực trưng, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 20,000
42 Ngô ngọt
Ngô ngọt
192 Kg Bắp tươi mới 3 chiếc/1kg, không dập nát, còn nguyên vỏ, hạt đầy đặn, không có dấu hiệu hư hỏng do sâu bệnh, côn trùng Việt Nam 25,000
43 Cà rốt
Cà rốt
780 Kg Củ tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 16,000
44 Củ cải
Củ cải
128 Kg Củ tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 18,000
45 Hành lá
Hành lá
148 Kg Tươi, xanh, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn Việt Nam 40,000
46 Đường kính
Đường kính
32 Kg Đường vàng túi 1/kg. Còn nguyên túi. Không ẩm mốc, không chảy nước Việt Nam 25,000
47 Chanh
Chanh
56 Kg Quả đều, màu xanh đực trưng, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 40,000
48 Tương ớt
Tương ớt
80 Kg Tương ớt Tây Bắc, nguyên chai, còn hạn sử dụng Việt Nam 36,000
49 Dầu hào
Dầu hào
32 Chai Magi Chai 350ml. nguyên chai, còn hạn sử dụng Việt Nam 30,000
50 Dấm gạo
Dấm gạo
88 Chai Dấm gạo Trung Thành 500ml/ chai. Còn nguyên chai, còn hạn sử dụng Việt Nam 10,000
51 Tỏi củ
Tỏi củ
25 Kg Tỏi khô, củ đều, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 50,000
52 Gia vị thịt kho tàu
Gia vị thịt kho tàu
640 Gói Gói Knor 28g, còn nguyên túi, còn hạn sử dụng Việt Nam 10,000
53 Gừng
Gừng
57 Kg Loại củ. Không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 40,000
54 Nghệ
Nghệ
16 Kg Loại củ. không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 20,000
55 Rau bắp cải
Rau bắp cải
1.100 Kg Bắp cải còn nguyên đầu bắp, đực cắt gọn gàng, bắp cứng, chắc không bị mềm hoặc xốp quá mức; phảitươi, xanh, không bị héo hoặc mất độ giòn; không hoá chất bảo quản, không dập nát, nứt vỡ, không bị sũng nước, không mùi ôi thối Việt Nam 20,000
56 Rau cải bao (cải thảo)
Rau cải bao (cải thảo)
400 Kg Cây rau còn nguyên vẹ, đầu cắt gọn gàng (cuống dài không quá 10mm) Cây rau chắc, đặc, không mềm hoặc xốp quá mức; rau tươi, không bị héo hoặc úa vàng, Rau tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 15,000
57 Rau cải
Rau cải
864 Kg Rau tươi, giòn, không héo úa, dập nát, không dính bùn đất hoặc tạp chất lạ, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 20,000
58 Bí đỏ
Bí đỏ
1.408 Kg Quả bí hình dạng đồng nhất, quả tươi, chắc, cứng; không; vỏ còn nguyên vẹn, không có vết nứt, không bị trầy xước hoặc hư hỏng, thối; thịt quả bên trong dày, màu vàng hoặc cam đậm, dẻo, vị ngọt, không mùi ôi thối Việt Nam 16,000
59 Bí đao (bí phấn)
Bí đao (bí phấn)
896 Kg Quả tươi 1,5kg- 2kg. Không hoá chất bảo quản, quả chắc, nặng, không bị mềm, xốp, không bị nứt và dập nát; có mùi thơm đặc trưng, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
60 Khoai tây
Khoai tây
880 Kg Củ tươi 10 củ/ 1kg. Không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 18,000
61 Đu đủ xanh
Đu đủ xanh
448 Kg Quả tươi 1,5kg- 2kg. Không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 20,000
62 Su su
Su su
512 Kg Quả tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối. Việt Nam 20,000
63 Xu hào
Xu hào
480 Kg củ vừa phải (7-9cm), nặng tay, tròn đều, vỏ xanh nhạt, láng mịn tự nhiên, cuống còn tươi xanh và dính chặt vào củ. Việt Nam 20,000
64 Đỗ đũa
Đỗ đũa
112 Kg Cọng đỗ thon, dài, màu xanh tươi sáng, vỏ căng bóng, ấn vào thấy cứng và có độ giòn, dễ gãy Việt Nam 25,000
65 Đỗ cô ve
Đỗ cô ve
112 Kg Quả có kích cỡ vừa phải, màu xanh tươi, thân thẳng, cứng cáp, không cong vẹo, không có đốm đen, cuống còn xanh. Việt Nam 25,000
66 Hành tây
Hành tây
236 Kg Củ tươi, Không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 15,000
67 Bắp cải tím
Bắp cải tím
92 Kg Rau tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
68 Ớt chuông
Ớt chuông
8 Kg Quả cái (có 4 rãnh ở đáy), vỏ căng bóng, màu tươi sáng, cầm chắc tay Việt Nam 30,000
69 Cần tây
Cần tây
4 Kg Rau tươi, giòn, không bị héo úa hoặc mềm nhũn, cả thân và lá phải có độ đàn hồi; ,màu xanh sáng hoặc xanh nhạt, phần cuống màu trắng ngà hoặc xanh nhạt; cuống chắc, thảng, mùi đặc trưng của cần tây Việt Nam 35,000
70 Tỏi lá
Tỏi lá
4 Kg Rau tươi, xanh không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 35,000
71 Rau dền
Rau dền
72 Kg Rau có màu sắc đặc trưng của giống (xanh tươi/đỏ/tím đậm) đồng nhất, thân mọng nước, lá nguyên vẹn, gốc cắt gọnn gàng, không thối rữa hoặc úng nước tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
72 Rau ngót
Rau ngót
24 Kg Rau tươi, xanh, không lấy cành già không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
73 Mướp ngọt
Mướp ngọt
48 Kg Quả tươi, căng mọng, không bị héo úa hoặc mềm nhũn, hình dạng thuôn dài, thẳng đều, không cong vẹo quá mức, màu xanh lá cây sáng đồng đều trên toàn bộ quả, vỏ nhẵn, không bị nứt, trầy xước, cầm chắc tay không bị xốp, bị già; có mùi thơm đặc trưng; không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối. Việt Nam 25,000
74 Rau đay
Rau đay
8 Kg Rau tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
75 Súp lơ
Súp lơ
224 Kg Súp lơ trắng: Có bông màu trắng sáng, đều màu, tránh bông ngả vàng, đốm nâu loang lổ; Súp lơ xanh: có màu xanh đậm, tươi sáng, đều màu; bông tươi, cầm chắc tay, nặng tương xứng với kích thước; không hoá chất bảo quản, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
76 Rau mùng tơi
Rau mùng tơi
48 Kg Rau tươi, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối Việt Nam 25,000
77 Nấm sò
Nấm sò
128 Kg Tai nấm tươi, chắc, không dập nát, màu sắc đều không có đốm đen hay nhớt, bề mặt khô ráo, có mùi thơm đặc trưng có kích thước vừa phải, gốc sạch, không mềm nhũn Việt Nam 60,000
78 Bầu
Bầu
64 Kg quả non, có lông tơ, cuống to, nhựa còn mới, vỏ xanh nhạt, mềm, hình dáng thẳng, cầm nặng tay Việt Nam 30,000
79 Giá đỗ tương
Giá đỗ tương
128 Kg Giá hơi cong, màu trắng ngà tự nhiên, có rễ dài vừa phải, hạt đậu xanh sáng, không thâm đen, có mùi thơm nhẹ đặc trưng, giòn, không ngâm hoá chất Việt Nam 25,000
80 Rau dăm
Rau dăm
12 Kg Lá xanh đậm, thân mềm dẻo, còn mùi thơm cay nồng đặc trưng, không lấy lá úa vàng, thân cứng hoặc có mùi lạ Việt Nam 50,000
81 Sấu quả
Sấu quả
8 Kg Sấu bánh tẻ (vỏ hơi sần, xanh đều, không quá non hay quá già) có cùi dày, thịt nhiều, hạt nhỏ và vị chua thanh Việt Nam 25,000
82 Cà chua
Cà chua
760 Kg Cà chua chín tự nhiên có màu đỏ hồng hoặc đỏ tươi, chín đồng đều, quả còn có cuống phải tươi xanh dính chắc vào quả, hình dáng tròn đều, không biến dạng, nhiều bột, không bị xốp, không hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
83 Rau Thì là
Rau Thì là
8 Kg Rau có màu xanh mướt, tươi sáng, không úa vàng, dập nát, cuống còn tươi và có mùi thơm đặc trưng Việt Nam 30,000
84 Rau dưa chua
Rau dưa chua
320 Kg Dưa muối sẵn, rau màu vàng, giòn, có mùi thơm đặc trưng; không bị nhũn và không có mùi lạ; không chất bảo quản Việt Nam 25,000
85 Bột canh hảo hảo
Bột canh hảo hảo
40 Lọ Hộp 120gr, còn nguyên lọ, còn hạn sử dụng Việt Nam 18,000
86 Bột chiên giòn
Bột chiên giòn
72 Kg Mezan loại 1kg. Còn nguyên gói, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 35,000
87 Nấm hương
Nấm hương
13 Kg Nấm hương khô, không chất bảo quản, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 300,000
88 Mộc nhĩ
Mộc nhĩ
13 Kg Mộc nhĩ khô, Không chất bảo quản, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 130,000
89 Đa nem
Đa nem
288 Tệp Bánh ram, còn nguyên túi, không ẩm mốc, không hôi Việt Nam 28,000
90 Hành khô
Hành khô
152 Kg Củ khô, củ đều, màu hồng đặc trưng, không ẩm mốc, không mùi hôi Việt Nam 40,000
91 Tiêu khô
Tiêu khô
72 Túi Hạt tiêu xay( túi 100g), còn nguyên túi, không ẩm mốc Việt Nam 10,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second