Buy general materials

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy general materials
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
91.540.000 VND
Publication date
10:15 28/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
816/QĐ-KV3
Approval Entity
Warehouse KV3/Military Department/TCHCKT
Approval date
26/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4600160482 4600160482

HỘ KINH DOANH TRẦN QUỐC SỬ

91.479.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Xà phòng
Ô mô
15 Kg Đóng gói 2 hoặc 3 kg Ô mô 43,000
2 Dầu pha sơn
Việt Nam
43 Lít Dung môi CD84 Việt Nam 62,000
3 Sơn xanh tổng hợp
Việt Tiệp
115 Kg Sơn dầu tổng hợp ALKYD, SX theo tiêu chuẩn TCVN:5730:2008. Trong hộp kín, loại 3kg (các thành phần trong sơn đảm bảo như: Bột màu,chất kết dính, dung môi, phụ gia, bột độn… đảm bảo chất lượng, tỷ lệ) Việt Tiệp 58,000
4 Sơn đen tổng hợp
Việt Tiệp
108 Kg Sơn dầu tổng hợp ALKYD, SX theo tiêu chuẩn TCVN:5730:2008. Trong hộp kín, loại 3kg (các thành phần trong sơn đảm bảo như: Bột màu,chất kết dính, dung môi, phụ gia, bột độn… đảm bảo chất lượng, tỷ lệ) Việt Tiệp 58,000
5 Sơn chống gỉ tổng hợp
Việt Tiệp
111 Kg Sơn dầu tổng hợp ALKYD, SX theo tiêu chuẩn TCVN:5730:2008. Trong hộp kín, loại 3kg (các thành phần trong sơn đảm bảo như: Bột màu,chất kết dính, dung môi, phụ gia, bột độn… đảm bảo chất lượng, tỷ lệ) Việt Tiệp 55,000
6 Sơn vàng tổng hợp
Việt Tiệp
30 Kg Sơn dầu tổng hợp ALKYD, SX theo tiêu chuẩn TCVN:5730:2008. Trong hộp kín, loại 3kg (các thành phần trong sơn đảm bảo như: Bột màu,chất kết dính, dung môi, phụ gia, bột độn… đảm bảo chất lượng, tỷ lệ) Việt Tiệp 58,000
7 Giấy nhám Riken P600
ARBA
240 Tờ Quy cách: khổ A4; độ hạt cát : # 600; hạt cát đều; đặc trưng: Lưng trắng - cát đỏ - vải mềm ARBA 5,000
8 Màng PE 0,2mm (120x40)cm
Việt Nhật
291 Kg Màu trắng trong, dày 0,2mm Việt Nhật 71,000
9 Giẻ lau cotton
Ngọc Minh
75 Kg 100% chất liệu cotton; thấm hút tốt, mềm mại, khổ từ 30x30cm trở lên Ngọc Minh 14,500
10 Vải mộc (khổ 80 cm)
Ngọc Minh
255 m Làm từ sợi nhiên, màu trắng đục Ngọc Minh 18,000
11 Dây thép Ф0,8
Nam Định
24 Kg Thép mạ tròn trơn, loại mềm, dạng cuộn, Nam Định 25,000
12 Viên chì Ф4
Hoàng Mạnh
2.501 Viên KT: Ф4, dày 5mm, 2 lỗ 0,8mm. Hoàng Mạnh 500
13 Túi PE-PVC (120x60)cm
Việt Nhật
610 Cái Màu trắng trong, dày 0,2mm; được làm từ hạt nhựa tổng hợp, đảm bảo độ bền, dẻo, chống nước, kháng hóa chất. Việt Nhật 17,500
14 Chổi lông 5cm
Tiến Vân
150 Cái Đầu chổi làm bằng sợi tổng hợp, lông mềm; thân chổi bằng nhựa; liên kết đầu chổi và thân chổi chắc chắn. Tiến Vân 15,500
15 Bàn chải sắt
Tiến Vân
22 Cái KT (21,4x3,4x3,1)cm; 7x21 hàng sợi thép; chất liệu: Sợi thép kim loại mềm và chắc, không bị bung, gẫy sợi khi sử dụng Tiến Vân 18,000
16 Vít gỗ 4*20
Tuấn Thành
7.775 Cái Vít đầu bằng, chất liệu mạ kẽm trắng, đường kính 4mm; L=2cm Tuấn Thành 120
17 Bút bi
Deli
55 Cái Đường kính viên bi 0.8 mm;đóng gói 20 cây / hộp; trọng lượng 9 gram, Mực đạt chuẩn: ASTM D-4236, ASTM F 963-91, EN71/3, TSCA. Deli 4,500
18 Giấy niêm phong A4 ( Giấy pơluya)
Deli
380 Tờ Khổ giấy A4, đóng gói 500 tờ/Ram làm từ chất liệu giấy Perluya Deli 100
19 Hồ dán 30ml
Thiên Long
22 Lọ Dạng nước; đóng chai nhựa; dung tích 30ml/chai Thiên Long 4,000
20 Giấy than A4
Horse
1 Ram Khổ A4, màu xanh, đóng gói 100 tờ/hộp Horse 80,000
21 Giấy in A3 70gsm
Double
6 Ram Định lượng: 70gsm; đóng gói 500 tờ/ram, 5 ram/thùng; độ trắng 92 iso Double 140,000
22 Thước mê ka 50cm
Deli
1 Cái Bằng mica trong; dài 50cm Deli 35,000
23 Dung môi RP7-420ml
Thái Lan
23 Hộp Chai dạng xịt, nắp màu đỏ, thân chai màu xanh; trọng lượng 300g Thái Lan 80,000
24 Gioăng cao su xốp (40x10)mm
Mạnh Cường
401 m Vật liệu: cao su xốp NBR; màu đen; độ cứng 50-80 shore A; có bố vải, chịu dầu, chịu nhiệt, chịu hóa chất Mạnh Cường 11,000
25 Găng tay sợi
Ngọc Minh
50 Đôi Màu trắng, loại dày Ngọc Minh 13,000
26 Găng tay vải
Ngọc Minh
49 Đôi Mầu sắc: trắng ngà. chất liệu: vải bạt chéo hoặc bạt lóng vuông 100% cotton. Đặc điểm riêng: Găng bạt dầy 100% cotton, may kỹ và rộng rãi, gồm 2 lớp vải bạt dầy và vải lót mỏng may trần. Có thể chống nóng và chống cháy tốt nhờ tác dụng của cotton. Ngọc Minh 10,000
27 Khẩu trang vải 3 lớp
Ngọc Minh
95 Cái Loại 3 lớp; chất liệu 2 lớp ngoài cotton, giữa có lớp lót bông hoạt tính;Kính thước: Chiều dọc: 14cm; dài cạnh: 6cm; dài trung tâm đo thẳng: 12cm; dài dây: 11cm. Ngọc Minh 20,000
28 Cồn 90o
Lam Sơn
143 Lít Cồn công nghiệp Ethanol 90% Lam Sơn 35,000
29 Chổi chít
Hồng Bàng
10 Cái Chít loại bánh tẻ, cán dài L=80cm chắc chắn Hồng Bàng 45,000
30 Vải phin trắng (khổ 80 cm)
Ngọc Minh
200 m Chất liệu 100% cotton, mềm, thấm hút tốt, màu trắng Ngọc Minh 18,000
31 Dây thép Ф0,6
Nam Định
10.5 Kg Thép mạ tròn trơn, loại mềm, dạng cuộn, Nam Định 25,000
32 Đinh 2cm
Tuấn Thành
60 Kg Chất liệu thép nhuộm đen; đầu mũi sắc nhọn Tuấn Thành 30,000
33 Giấy in can A4 ĐL73gr
Gateway
3 Ram Định lượng 83gsm khổ A4, đóng gói 500 tờ/gam Gateway 365,000
34 Giấy in A4 70gsm
Double
6 Ram Định lượng: 70gsm; đóng gói 500 tờ/ram, 5 ram/thùng; độ trắng 92 iso Double 70,000
35 Dây thép Ф2
Nam Định
3 Kg Thép mạ tròn trơn, loại mềm, dạng cuộn, Nam Định 25,000
36 Khóa cầu ngang
Việt Tiệp
4 Cái Thân ổ bằng gang nguyên khối, móc khóa làm bằng hợp kim cao cấp chịu nhiệt; chìa chống dò, trong 2 ổ bi chống chìa khóa cạy; chiều dài khóa 69mm; đường kính gọng khóa: 10mm; chiều ngang càng khóa 28mm Việt Tiệp 86,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second