Buy minimum teaching equipment for grade 11

        Watching
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Tender ID
Views
70
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy minimum teaching equipment for grade 11
Bidding method
Online bidding
Tender value
127.008.000 VND
Publication date
14:33 18/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
385/QĐ-ND
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
NGUYEN DIEU HIGH SCHOOL
Approval date
15/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106864151 0106864151

TSV VIETNAM EDUCATION INVESTMENT & DEVELOPMENT COMPANY LIMITED

126.583.000 VND 126.583.000 VND 15 day 15/12/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0102283653 0102283653 HOA SEN COMMERCIAL EQUIPMENT AND SERVICES PRODUCTION CO., LTD List of offered goods that do not meet technical requirements (details according to E-Bidding Evaluation Report)

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video/clip/ phim tư liệu về chèo, tuồng dân gian
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-16 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
2
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-17 320,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Nguyễn Khuyến
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-18 320,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Video/clip/ phim tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-19 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Video/clip/ phim tư liệu tiểu thuyết, phóng sự của Vũ Trọng Phụng
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-20 320,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-21 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-22 320,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Video/clip/ phim tư liệu về truyện ngắn, kí của Nguyễn Tuân
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-23 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-24 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Lưu Quang Vũ
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-25 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
4 Bộ Việt Nam/TEDC/TE39-T01 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bộ thiết dạy học về hình chóp, hình chóp cụt, hình lăng trụ.
3 Bộ Việt Nam/TEDC/TE39-T801 605,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Bộ học liệu điện tử ( Môn Ngoại Ngữ)
1 Bộ Việt Nam/Thông Minh/S3901110523 11,008,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Đồng hồ bấm giây
1 Chiếc Trung Quốc/Faithful/YS-860 630,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam/TEDC/TT39-TD05 1,200,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Nấm thể thao
17 Chiếc Việt Nam/TEDC/TT39-TD06 48,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Dây nhảy cá nhân
14 Chiếc Việt Nam/TEDC/TT39-TD08 58,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Phim mô phỏng: Một số cuộc chiến tranh bảo vệ Tổ quốc và chiến tranh giải phóng dân tộc trong lịch sử Việt Nam
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-LS-31 345,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Phim tư liệu: Chủ quyền biển đảo của Việt Nam
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-LS-32 325,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Mỹ Latinh
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-17 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Bản đồ Liên minh châu Âu
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-18 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Đông Nam Á
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-19 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Tây Nam Á
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-20 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Bản đồ địa lí tự nhiên Hoa Kì
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-21 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
Bản đồ địa lí tự nhiên Liên bang Nga
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-22 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
26
Bản đồ địa lí tự nhiên Nhật Bản
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-23 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
Bản đồ địa lí tự nhiên Trung Quốc
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-24 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bản đồ địa lí tự nhiên Nam Phi
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-ĐL-25 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Tranh thể hiện sơ đồ các nguồn giúp tạo ý tưởng kinh doanh.
2 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-KTPL-10 85,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình lạm phát và thất nghiệp.
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-KTPL-11 145,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
Tranh thể hiện sơ đồ: Vai trò của đạo đức kinh doanh; Các biểu hiện của đạo đức kinh doanh
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-KTPL-12 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
32
Bộ vật liệu điện
1 Bộ Việt Nam/TEDC/TT39-CN04 3,800,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Bộ dụng cụ điện
1 Bộ Việt Nam/TEDC/TT39-CN05 3,105,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển
1 Bộ Việt Nam/TEDC/TT39-CN06 7,500,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Biến áp nguồn
1 Cái Trung Quốc/MCP/M10-AD240-5 6,013,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Con lắc lò xo, con lắc đơn
2 Bộ Indonesia; Ấn Độ/ Pudak; Arco/TSV-VL11-01 4,500,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Thiết bị đo tần số sóng âm
1 Bộ Ấn Độ/Arco/TSV-VL11-02 5,080,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
Thiết bị giao thoa sóng nước
1 Bộ Ấn Độ/Arco/1120650 21,080,000 Bảng chào giá hàng hóa
39
Thiết bị tạo sóng dừng
1 Bộ Ấn Độ; Việt Nam; Trung Quốc; Indonesia/ Arco; Pudak; MCP/TSV-VL11-04 5,450,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Băng đĩa/ phần mềm-Một số thao tác thí nghiệm hóa học
2 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-HH-03 450,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Băng đĩa/ phần mềm- Bộ mô phỏng 3D mô hình phân tử
2 Bộ DDD1039-055 4,700,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Băng đĩa/ phần mềm- Thí nghiệm phản ứng điều chế ethyl acetate
1 Chiếc Việt Nam/GDS-Media/TT39-HH-06 455,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Băng đĩa/ phần mềm-Thí nghiệm phản ứng xà phòng hóa chất béo
1 Chiếc Việt Nam/GDS-Media/TT39-HH-07 455,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Băng đĩa/ phần mềm- Thí nghiệm phản ứng thủy phân celulose
2 Chiếc Việt Nam/GDS-Media/TT39-HH-08 455,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Băng đĩa/ phần mềm- Thí nghiệm phản ứng thủy phân tinh bột
1 Chiếc Việt Nam/GDS-Media/TT39-HH-09 455,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
Chổi rửa ống nghiệm
1 Cái Ấn Độ/Arco/2061650/2 30,000 Bảng chào giá hàng hóa
47
Khay mang dụng cụ và hóa chất
2 Chiếc Ấn Độ/Arco/5014200 580,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Găng tay cao su
1 Hộp Việt Nam/GT100 300,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Ammonium sulfate, (NH4)2SO4 hoặc Ammonium Nitrate, NH4NO3
1 100g/Lọ Việt Nam/(NH4)2SO4/ NH4NO3 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Ethanal, C2H4O
1 300ml/Lọ Việt Nam/C2H4O 136,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Aluminum potassium sulfate Dodecahydrate, KAl(SO4)2.12H2O
1 100g/lọ Việt Nam/KAl(SO4)2 180,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
Kính hiển vi
1 Cái Trung Quốc/Proway/DN-PW117M-ECO 15,350,000 Bảng chào giá hàng hóa
53
Ethanol 96°
1 lọ Việt Nam/C2H5OH 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Giấy thấm
1 Cuộn Ấn Độ/Arco/2063690/2 130,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Video về kĩ thuật làm tiêu bản NST tạm thời ở châu chấu
1 Video Việt Nam/GDS-Media/TT39-SH-59 450,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
Trao đổi nước ở thực vật
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-SH-16 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
57
Các hình thức tiêu hoá ở động vật
1 Tờ Việt Nam/GDS-Media/TT39-SH-17 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên ( Môn Ngữ Văn)
1 Bộ Việt Nam/Thông Minh/S3905110523 11,288,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Video/clip/ phim tư liệu về Nguyễn Đình Chiểu và các tác phẩm của Nguyễn Đình Chiểu
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-11 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
Video/clip/ phim tư liệu về truyện cổ dân gian Việt Nam
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-14 348,000 Bảng chào giá hàng hóa
61
Video/clip/ phim tư liệu về ca dao con người và xã hội.
1 Bộ Việt Nam/GDS-Media/TT39-NV-15 320,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second