Buy stationery

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy stationery
Investor
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
135.620.000 VND
Publication date
09:39 02/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
689/QĐ-LĐ
Approval Entity
Brigade 87 - Chemical Corps
Approval date
28/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnp000020888 075183002236

Phạm Thị Thiên Trang

135.620.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bút Artline
EK
1.000 Cái Kích thước: Nét 1mm, ngòi sợi Polyester, thân kim loại, viết trên bề mặt gỗ, giấy… Mực pigment kháng nước, độ bền cao. Đóng gói: 12 cây/hộp Nhật Bản 38,000
2 Thước 1m
1m
50 Cái Kích thước: Dài 1m, rộng 3cm, dày 0,5cm; chắc chắn, in số rõ ràng, chất liệu nhựa, in 1 mặt số Đóng gói: 1 cây/1 túi Việt Nam 70,000
3 Thước 50cm
50cm
50 Cái Kích thước: Dài 50 cm, rộng 3cm, dày 0,3cm; chắc chắn, vạch chia rõ ràng, chất liệu nhựa, in 1 mặt số Đóng gói: 1 cây/1 túi Việt Nam 95,000
4 Thước 30 cm
30cm
60 Cái Kích thước: Dài 30cm, rộng 3cm, dày 0,2cm; chắc chắn, in số rõ ràng, chi tiết, chất liệu nhựa, in 1 mặt số Đóng gói: 1 cây/1 túi Việt Nam 80,000
5 Thước eke
MG ARL960AJ
130 Cái Kích thước: 11 x 11 cm, chất liệu nhựa dẻo, trong suốt, vạch chia rõ ràng, sắc nét Đóng gói: 1 cây/Bộ Việt Nam 17,000
6 Giấy A4 Idea
Idea
60 Thùng Kích thước: Khổ 210 x 297mm, 500 tờ/ram, độ trắng sáng cao, láng mịn, không bụi Quy cách: 5ram/1 thùng Thái Lan 400,000
7 Giấy màu A3
T$T
6 Xấp Kích thước: Khổ 297 x 420mm, 100 tờ/xấp, giấy cứng, láng mịn, không bám bụi Quy cách: 100 tờ/1 xấp Việt Nam 56,000
8 Giấy A3 Idea
Idea
15 Ram Kích thước: Khổ 297 x 420mm, 500 tờ/ram, giấy trắng tiêu chuẩn, láng mịn, không bám bụi Quy cách: 5ram/1 thùng Thái Lan 150,000
9 Tập
4O
1.000 Cuốn Kích thước: Khổ 170 x 240mm, giấy trắng tiêu chuẩn, láng mịn, không nhòe, định lượng 60gsm, Quy cách: 10 quyển/1 hộp Việt Nam 10,000
10 Bìa kính A4
PP
8 Xấp Kích thước: Khổ A4 (210 X 297mm), chất liệu nhựa dẻo, dùng để đóng hồ sơ, bảo vệ giấy tờ, độ dày 1,5mm Quy cách: 100 tờ/1 xấp Việt Nam 56,000
11 Bìa xanh A4
A4
20 Xấp Kích thước: Khổ A4 (210 X 297mm), định lượng 160gsm, độ bền cao, bám mực tốt Quy cách: 100 tờ/1 xấp Việt Nam 36,000
12 Băng keo
PVC
40 Cuộn Kích thước: 5mm, độ dính cao, chất liệu nilon trong suốt, dùng để dán tài liệu, đóng thùng... Quy cách: 6 cuộn/ 1 cây Việt Nam 15,000
13 Bút lông bảng
WB-03
25 Hộp Kích thước: Ngòi bút 2,5mm; mực dễ xóa, thân tròn, viết êm, dễ cầm và có thể thay ngòi Đóng gói: 20 cây/hộp Việt Nam 75,000
14 Bút sơn
XPMK
15 Cái Kích thước: Ngòi bút 2,5mm; mực bám dính cao, không xóa được, thân tròn, viết được trên nhiều loại vật liệu Đóng gói: 10 cây/hộp Nhật Bản 11,000
15 Giấy note
Plus
16 Xấp Kích thước: 1,5 X 2 inch, chất liệu nhựa mỏng, dán được trên nhiều chất liệu Quy cách: 50 tờ/xấp Việt Nam 10,000
16 Ghim bấm
SP357
10 Hộp Kích thước: 1 x 2,5 cm, chất liệu thép không gỉ Quy cách: 12 cái/hộp Việt Nam 55,000
17 Bút bi
36
80 Hộp Kích thước: Nét 0,36mm, thân nhựa, có bấm khi không sử dụng, mực xanh, có nấc cầm chống trơn, chữ đẹp Quy cách: 12 cái/hộp Việt Nam 80,000
18 Bút chì
HB
60 Hộp Thân lục giác, độ cứng vừa, vỏ gỗ, nét đậm vừa phải, than chì Quy cách: 12 cái/hộp Việt Nam 35,000
19 Bút xóa
CP-02
41 Cái Thân dẹt, mực nhanh khô, an toàn, độ che phủ tốt; ngòi bút bằng kim loại, lò xo đàn hồi; Quy cách: 10 cây/hộp Việt Nam 26,000
20 Dao dọc giấy
DLO18B
50 Cái Kích thước: Lưỡi thép rộng 18mm, thép carbon cao, sắc bén, khóa tự động, vỏ nhựa ABS siêu bền Quy cách: 1cái/hộp Trung Quốc 18,000
21 Lưỡi dao
DLO18B
30 Hộp Kích thước: Lưỡi thép rộng 18mm, thép carbon cao, sắc bén Quy cách: 5cái/hộp Trung Quốc 20,000
22 Bìa nút
6595
160 Xấp Kích thước: 240 x 340mm, chất liệu nhựa Plypropylene dẻo, bền, chống nước, không độc Quy cách: 10cái/xấp Việt Nam 38,000
23 Bìa 12 ngăn
51530-86898
160 Cái Kích thước: 240 x 320mm, nhựa PP bền, không độc hại, 12 ngăn, nút gài thun Quy cách: 12 cái/xấp Việt Nam 50,000
24 Kẹp bướm 51mm
SP394
40 Hộp Kích thước: 51mm, chất liệu kim loại, phủ sơn chống gỉ, độ bền cao, kẹp tài liệu dày đến 25mm Quy cách: 12 cái/hộp Việt Nam 29,000
25 Kẹp bướm 15 mm
SP391
40 Hộp Kích thước: 15mm, chất liệu kim loại, phủ sơn chống gỉ, độ bền cao, kẹp tài liệu dày 12mm Quy cách: 12 cái/hộp Việt Nam 20,000
26 Bảng tên
3
50 Hộp Kích thước: 5 x 10cm, chất liệu nhựa dẻo, có khóa cái ngực Quy cách: 50 cái/hộp Việt Nam 77,000
27 Hồ dán
PG-01
60 Lốc Dung tích: 30ml, chai nhỏ gọn, an toàn, dùng để dán giấy văn phòng Quy cách: 10 lọ/lốc Việt Nam 35,000
28 Kéo
Stacom F103
120 Cái Kích thước: 13mm, thép không gỉ, sắc bén; tay cầm nhựa cứng Quy cách: 1cái/hộp Trung Quốc 20,000
29 Giấy A0
A-one
400 Tờ Kích thước: 841 x 1189mm, độ dày 10gsm, bản vẽ rõ nét, Quy cách: 50m/cuộn Việt Nam 8,000
30 Bìa trình ký
Simili
40 Cái Kích thước: 23 x 32cm, chất liệu Simili cao cấp, trình ký đơn, nẹp kim chắc chắn Quy cách: 1 cái/túi Việt Nam 65,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second