Buy stationery

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy stationery
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
100.000.000 VND
Publication date
15:09 28/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
2353/QĐ-CSB
Approval Entity
Vietnam Coast Guard
Approval date
26/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000048064 034076001451

HỘ KINH DOANH ĐÀO VĂN KẾ

98.900.000 VND 30 day 40 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Kẹp 32 mm
Echo
1 Thùng Chất liệu hợp kim độ bền lâu dài, bề mặt sử dụng công nghệ mạ sơn khó bị han gỉ, 120 hộp/thùng Trung Quốc 1,000,000
2 Bút nhớ dòng
Starler
10 Hộp Bút được thiết kế bằng nhựa PP, nắp bút chặt kín, nét bút 4mm, kích 2x3x11 cm, 10 cái/hộp Đức 140,000
3 Bút bi
Thiên Long TL69 Bizner
20 Hộp Đường kính viên bi 1.0mm, bỏ bằng kim loại, khoen, tảm và tẩy được mạ kim loại màu vàng, dạng xoay, Hộp 12 chiếc Việt Nam 160,000
4 Giấy đánh dấu chữ ký
Sign here Deli TD666
5 Hộp Kích thước 25*43mm, 24 tập/hộp, màu vàng Trung Quốc 500,000
5 Giấy bìa màu A4
Paperline
70 Tập Dày, cứng, bề mặt bóng mịn, ít lem mực, không cặn bẩn, chất lượng tốt, màu sắc tươi sáng, 100 tờ/ram, định lượng 100 gram/m2 Indonesia 45,000
6 Hộp pin tiểu AA (10 vỉ x 4 viên/hộp)
Panasonic
20 Hộp Độ xả pin chậm, không chảy nước. Nhật Bản 60,000
7 Pin trung cỡ 1,5V LR14T/2B
không có
25 Vỉ Độ bền cao, đóng gói 2 viên/vỉ Nhật Bản 60,000
8 Hộp đựng tài liệu 30 cm
EKE
2 Thùng Kích thước 30cm, 20 chiếc/thùng, đóng thành hình hộp lưu trữ tài liệu Việt Nam 1,000,000
9 Giấy nhắn việc 3*5
Pronoti
15 Tập Giấy màu vàng nổi bật, chất keo bền, khó bong tróc; 12 tập/lốc Việt Nam 110,000
10 Giấy ép Plastic A3
không có
20 Tập 100 tờ/tập, 440*630mm, chất liệu nhựa Plastic trong suốt, định lượng 80MIC Trung Quốc 75,000
11 Bút xóa kéo
TA- D4200-08 Kokuyo
10 Cái 16m*8.4 mm, lớp băng keo dày, trục mượt, bám giấy, không bong Nhật Bản 103,500
12 Kéo titan
Alpha B603-2311321
1 Chiếc Kéo Titan 21,5 cm, làm bằng hợp kim thép bền, sắc bén, lưỡi không gỉ sét, cán màu xanh phối đỏ. Hàn Quốc 350,000
13 Bảng chức danh mica
không có
10 Chiếc Phần thân 150x 80 mm, mica trong 2mm uốn gập đôi, phần đế 179 x 55mm, mica trong 20mm Việt Nam 200,000
14 Pin đũa
Toshiba
50 Đôi Size AAA, loại sản phẩm Pin Toshiba 1.5V super Heavy Duty Nhật Bản 20,000
15 Kẹp giấy đựng tài liệu
không có
200 Chiếc Khổ giấy A4, in offset cao cấp, thiết kế hình ảnh đặc trưng CSBVN Việt Nam 20,000
16 Bút lông bảng
Bizner BIX-WB02
15 Hộp Bề rộng nét viết 2-3mm, viết trơn, êm, không để lại bóng mực, 10 chiếc/hộp Việt Nam 170,000
17 Hộp mực photo
Sharp AR 6062N
10 Hộp Mực máy photo nguyên hộp, mới 100%, chính hãng Trung Quốc 1,120,000
18 Giấy niêm phong
không có
30 Xấp Giấy mỏng, mềm, dai, khổ 21*29,7cm, 100 tờ/xấp Việt Nam 57,000
19 Bút chì 2B
Staedtler
8 Hộp Bút cao cấp, ngòi dễ dàng in lên giấy, hộp 12 cái/hộp Nhật Bản 231,250
20 Khay nhựa 3 tầng
Deli 9203
10 Cái Nhựa cao cấp, bền chắc, không bị nứt vỡ khi rơi Trung Quốc 220,000
21 Kẹp inox
Deli 9531
30 Vỉ Vỉ 4 chiếc, kẹp chắc chắn khổ giấy lớn nhiều một lúc, làm bằng thép inox cao cấp Trung Quốc 90,000
22 Bìa nhựa ép plastic A4-80
không có
30 Tập Mic cấu tạo 2 lớp PET+EVA; màu trắng đục, chất lượng tốt, độ bám dính chắc, 100 tờ/tập Trung Quốc 90,000
23 Giấy in A4
Paperone
15 Thùng Khổ A4, định lượng 100 gms, 210 x297mm, 500 tờ/ram; giấy trắng đẹp, bề mặt láng mịn Indonesia 340,000
24 Giấy in A3
Paperone
30 Ram Định lượng 100gms (297x420mm, 500 tờ/ram), Khổ A3, giấy trắng đẹp, có bề dày tốt, mặt láng mịn đổ cản quang của giấy cao Indonesia 120,000
25 Giấy ép Plastic A3
không có
15 Tập 100 tờ/tập, 440*630mm, chất liệu nhựa Plastic trong suốt, định lượng 80MIC Trung Quốc 180,000
26 Băng keo trong 200 yards
Thiên Long BKT-200
30 Cây Khổ rộng 4,8cm, trọng lượng 2000g, 5 cuộn/cây, màu trong suốt, chất liệu BOPP Việt Nam 185,000
27 Băng dính sần loại nhỏ
không có
30 Cuộn Băng dính sần dán giáy sổ sách 4.5cm, băng dính được kết hợp từ màng nhựa có vân Việt Nam 25,000
28 Số bìa da gáy còng A5
Heeton A25-823
50 Quyển Bìa da PU mềm mại màu đen, mịn màng, giấy màu vàng, kích thước 145*210mm Trung Quốc 100,000
29 Catridge mực máy in
canon 2900
10 Hộp Cung cấp mực đều, không bị tắc mực, hàng chính hãng Trung Quốc 1,500,000
30 Giấy kẻ ngang
Amika
30 Thếp Chất lượng giấy cao cấp, sắc nét, nhanh khô mực, giấy trắng 104gsm,60 tờ/thếp, 20,5x28cm Xuất xứ: Việt Nam 60,000
31 Băng keo trong 200 yards
Thiên Long BKT-200
20 Cây Khổ rộng 4,8cm, trọng lượng 2000g, 5 cuộn/cây, màu trong suốt, chất liệu BOPP Việt Nam 185,000
32 Kẹp 51mm
Echo
1 Thùng Chất liệu hợp kim độ bền lâu dài, bề mặt sử dụng công nghệ mạ sơn khó bị han gỉ; 60 hộp/thùng Trung Quốc 1,580,000
33 Kẹp 41 mm
Echo
1 Thùng Chất liệu hợp kim độ bền lâu dài, bề mặt sử dụng công nghệ mạ sơn khó bị han gỉ, 108 hộp/thùng Trung Quốc 1,725,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second