Buy teaching equipment for grade 4

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy teaching equipment for grade 4
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
61.185.900 VND
Publication date
15:32 27/10/2023
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
39/QĐ-HV
Approval Entity
SCHOOL OF HOPE
Approval date
12/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0301325347 0301325347

BOOK AND EDUCATIONAL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY OF HO CHI MINH CITY

61.185.900 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ tranh về Biết ơn người lao động (5 tờ)
STB
3 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 16,800
2 Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn (5 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 10,500
3 Bộ tranh về Yêu lao động (4 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 8,400
4 Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác (4 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 8,400
5 Bộ tranh về bảo vệ của công (4 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 8,400
6 Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam (bằng nhựa)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 80,000
7 Bộ tranh về quyền trẻ em (10 tờ)
STB
3 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 21,000
8 Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
STB
2 Tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
9 Bản đồ hành chính Việt Nam (Tiểu học)
STB
2 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
10 Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
STB
2 Tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
11 Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ (4 tờ)
STB
2 Bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 30,400
12 Tranh/ảnh: Đê sông Hồng (1 tờ)
STB
2 Tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 27,100
13 Bộ tranh/ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung (4 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 30,400
14 Bộ tranh/ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên (3 tờ)
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 22,800
15 Bộ tranh/ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên (2 tờ)
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 54,200
16 Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ (1 tờ)
STB
1 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 27,100
17 Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
STB
2 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
18 Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng (1 tờ)
STB
1 Tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
19 Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ (1 tờ)
STB
2 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
20 Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám (1 tờ)
STB
1 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
21 Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung (1 tờ)
STB
2 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
22 Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
STB
2 Tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
23 Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
STB
2 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 56,900
24 Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu (1 tờ)
STB
1 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 27,100
25 Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên (1 tờ + 3 thẻ)
STB
2 Bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 31,300
26 Bộ tranh về bảo vệ mắt (5 tờ)
STB
2 Bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 10,500
27 Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường (1 tờ + 5 thẻ)
STB
2 Bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 30,600
28 Tháp dinh dưỡng (1 tờ)
STB
1 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 27,100
29 Tranh hoa văn, họa tiết dân tộc
STB
1 tờ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 54,200
30 Bộ thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản (5 tờ) HS - tranh nhựa
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 57,000
31 Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em (10 thẻ) - tranh nhựa
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 114,000
32 Bộ thẻ gia đình em (8 thẻ) - tranh nhựa
STB
2 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 140,000
33 Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học (TT37)
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 115,000
34 Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán (TT37)
STB
2 cái THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 38,000
35 Bộ thiết bị dạy thống kê và xác suất
STB
6 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 41,000
36 Bộ thiết bị hình học dạy phân số
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 300,000
37 Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 31,000
38 Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
STB
2 cái THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 276,000
39 Quả địa cầu hành chánh d=30 ( đế gỗ )
STB
2 quả THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 349,000
40 Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật (hộp 1)
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 86,000
41 Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật (hộp 2)
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 590,000
42 Bộ dụng cụ thủ công
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 193,000
43 Cờ lệnh thể thao (410x350)mm
STB
1 cây THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 24,000
44 Hộp đối lưu
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 515,000
45 Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 138,000
46 Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 207,000
47 Bảng pha màu (200x300x2.5mm) bằng nhựa
STB
16 cái THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 44,000
48 Bộ công cụ thực hành với đất nặn (cắt đất và con lăn) bằng gỗ
STB
15 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 20,000
49 Đệm nhảy (thảm xốp) (1x1x0,025)m
STB
4 tấm THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 386,000
50 Kính lúp d=75
STB
5 Cái THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 20,000
51 Bộ video/clip môn Tiếng Việt lớp 4 (Video tả con vật, cây cối)
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 340,000
52 Bộ video/clip môn Đạo đức lớp 4
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 510,000
53 Bộ video/clip môn Lịch sử và Địa lý lớp 4
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 1,020,000
54 Bộ video/clip môn Khoa học lớp 4( Video/clip Xử lí nước cấp cho sinh hoạt)
STB
1 Bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 340,000
55 Bộ video/clip môn hoạt động trải nghiệm lớp 4
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 510,000
56 Máy chủ
STB
1 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 13,500,000
57 Máy tính để bàn
STB
3 bộ THIẾT BỊ DẠY HỌC Việt Nam 12,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second