Camera system installation

        Watching
Tender ID
Views
74
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Camera system installation
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.927.875.000 VND
Publication date
10:44 06/11/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
3048/QĐ-NHNo.TQ-TH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Agribank - Tuyen Quang province branch
Approval date
31/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0106777798 0106777798

VIET NAM BTE INVESTMENT EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

1.915.929.000 VND 1.915.929.000 VND 30 day 08/11/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3702791358 3702791358 HCTECH TECHNOLOGY SOLUTIONS JOINT STOCK COMPANY E-HSDT does not meet the requirements of E-HSMT
2 vn0109447420 0109447420 TOAN LINH INVESTMENT AND TRADE COMPANY LIMITED E-HSDT does not meet the requirements of E-HSMT

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Hạt mạng
33 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN - TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Ống ghen
30 mét Sino - VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bản quyền phần mềm
9 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Camera Dome trong nhà
2 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Camera Dome trong nhà
6 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thân trụ ngoài trời
5 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNO Ký hiệu (Model): QNO-7012R/VAP " 9,779,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS 1621+" 33,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tivi 55 inch
1 chiếc "Hãng sản xuất: SONY Mã hiệu: KD Ký hiệu (Model): KD-55X75K" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thiết bị phát hình ảnh
2 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ lưu trữ chuyên dụng
4 chiếc "Hãng sản xuất: WESTERN Mã hiệu: WD101EFBX Ký hiệu (Model): WD101EFBX" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Dây nguồn
30 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Dây mạng
700 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Hạt mạng
42 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN - TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): Cisco SB CBS250 " 20,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Ống ghen
100 mét SINO - VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Hộp nối kỹ thuật
6 chiếc VIỆT NAM 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản quyền phần mềm
12 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Camera Dome trong nhà
7 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Camera Dome trong nhà
2 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Thân trụ ngoài trời
2 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNO Ký hiệu (Model): QNO-7012R/VAP " 9,779,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS423" 19,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Thiết bị phát hình ảnh
1 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ lưu trữ chuyên dụng
4 chiếc "Hãng sản xuất: WESTERN Mã hiệu: WD101EFBX Ký hiệu (Model): WD101EFBX" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Dây nguồn
30 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Dây mạng
450 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Hạt mạng
36 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN- TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Ống ghen
50 mét SINO - VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bản quyền phần mềm
10 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Camera Dome trong nhà
6 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Camera Dome trong nhà
4 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS 1522+" 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thiết bị phát hình ảnh
1 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ lưu trữ chuyên dụng
4 chiếc "Hãng sản xuất: THÁI LAN Mã hiệu: WD80EFZZ Ký hiệu (Model): WD80EFZZ" 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Dây nguồn
20 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Dây mạng
300 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Hạt mạng
33 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN - VIỆT NAM 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Ống ghen
70 mét SINO - VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bản quyền phần mềm
9 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Camera Dome trong nhà
7 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Camera Dome trong nhà
3 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS 1522+" 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Thiết bị phát hình ảnh
1 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ lưu trữ chuyên dụng
4 chiếc "Hãng sản xuất: THÁI LAN Mã hiệu: WD80EFZZ Ký hiệu (Model): WD80EFZZ" 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Dây nguồn
20 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Dây mạng
350 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Hạt mạng
33 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN - TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Ống ghen
60 mét SINO VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bản quyền phần mềm
9 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Camera Dome trong nhà
4 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Camera Dome trong nhà
3 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS423" 19,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Thiết bị phát hình ảnh
1 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bộ lưu trữ chuyên dụng
3 chiếc "Hãng sản xuất: WESTERN Mã hiệu: WD101EFBX Ký hiệu (Model): WD101EFBX" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Dây nguồn
20 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Dây mạng
250 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Hạt mạng
24 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Dây HDMI
1 chiếc UGREEN TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Thiết bị chuyển mạch
1 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Ống ghen
30 mét SINO VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bản quyền phần mềm
6 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP " 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Camera Dome trong nhà
8 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Camera Dome trong nhà
5 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Thân trụ ngoài trời
5 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNO Ký hiệu (Model): QNO-7012R/VAP " 9,779,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS 1621+" 33,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Tivi 55 inch
2 chiếc "Hãng sản xuất: SONY Mã hiệu: KD Ký hiệu (Model): KD-55X75K" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Thiết bị phát hình ảnh
2 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bộ lưu trữ chuyên dụng
6 chiếc "Hãng sản xuất: WESTERN Mã hiệu: WD101EFBX Ký hiệu (Model): WD101EFBX" 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Dây nguồn
30 mét TRẦN PHÚ - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Dây mạng
600 mét CAT 6 UTP CABLE - VIỆT NAM 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Hạt mạng
57 hạt COMMSCOPE 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Dây HDMI
2 chiếc UGREEN TRUNG QUỐC 605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Thiết bị chuyển mạch
2 chiếc "Hãng sản xuất: CISCO -TRUNG QUỐC Mã hiệu: CBS Ký hiệu (Model): CBS250-16P-2G-EU" 15,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Ống ghen
100 mét SINO VIỆT NAM 19,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Hộp nối kỹ thuật
3 chiếc VIỆT NAM 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bản quyền phần mềm
17 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: SYNOLOGY Ký hiệu (Model): LICENSE PACK 1" 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Nguyên vật liệu phụ: phích cắm, ổ cắm
1 gói VIÊT NAM 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Nhân công lắp đặt
1 trọn gói VIỆT NAM 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Camera Dome trong nhà
1 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QNV Ký hiệu (Model): QNV-C8011R/VAP 14,938,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Camera Dome trong nhà
7 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-8080R/VAP" 10,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Camera Dome trong nhà
3 chiếc "Hãng sản xuất: HANWHA VISION/VIỆT NAM Mã hiệu: QND Ký hiệu (Model): QND-7012R/VAP " 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Thiết bị lưu trữ
1 chiếc "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: DS Ký hiệu (Model): DS 1522+" 27,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Thiết bị phát hình ảnh
1 bộ "Hãng sản xuất: SYNOLOGY - TAIWAN Mã hiệu: VS Ký hiệu (Model): VS360HD" 13,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ lưu trữ chuyên dụng
4 chiếc "Hãng sản xuất: WESTERN Mã hiệu: WD80EFZZ Ký hiệu (Model): WD80EFZZ" 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Dây nguồn
50 mét Trần Phú - Việt Nam 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Dây mạng
300 mét Cat 6 UTP Cable - Việt Nam 16,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second