Contract package: Technological equipment and electrical infrastructure installation, STEM room network

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Contract package: Technological equipment and electrical infrastructure installation, STEM room network
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
285.850.000 VND
Publication date
08:51 03/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
76/QĐ-MNĐP
Approval Entity
Dai Phong MN School
Approval date
31/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0401761763 0401761763

Công ty TNHH MTV Nguyễn Gia Phước

285.850.000 VND 45 day 45 days from the effective date of the contract
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình tương tác thông minh
NOTT75-Pro
1 Cái *Màn hình tương tác 75 inch Kích thước: 75" Chất liệu: khung nhôm màu đen, bề mặt kính cường lực 4mm chống cháy nổ, độ cứng mohs cấp 7 chống chói Kích thước: 1692.1 *97.5*1021.9 mm Trọng lượng: 51 kg±2 Vùng tương tác (mm): 1649.66(H) * 927.93(V) Điểm ảnh: 0.429 mm x 0.429 mm Loại đèn nền: D-LED Độ phân giải: 3840 x 2160 (4K) / 60hz Màu hiển thị: 1,07 tỷ màu Độ tương phản: 1200: 1 Độ sáng: >400cd/m² Góc nhìn: 178˚ Tuổi thọ đèn nền: >50.000h '*Bảng Cảm Ứng Mini Ngồi Bàn Cho Giáo Viên Là Phụ Kiện Đi Kèm Đồng Bộ Cùng Thương Hiệu Nhà Sản Xuất Màn Hình Kích thước: 336(L)*204(W)*8(H)mm Vùng cảm ứng: 240*155mm≈9.5*6.1inch (Trên máy tính), 155*82mm≈6.2*3inch (trên điện thoại/ máy tính bảng được định vị sẵn vị trí trên mặt bảng) Trọng lượng: 425g Cổng kết nối: USB type C Công nghệ bút: Cảm ứng từ, không dùng pin Cảm biến lực ấn bút: 8192 levels Độ phân giải cảm biến: 5080 LPI Khoảng cách nhận biết bút: 7mm Tốc độ cảm biến: 233PPS Độ chính xác: ±0.3mm *Phần mềm hỗ trợ dạy học, tương tác. Trung Quốc 67,800,000
2 Máy tính All In One TechPro SingPC
M22Vi51295-W
1 Cái Máy tính All In One TechPro SingPC Bộ vi xử lý Intel® Core™ i5-12400 Processor 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) Bảng mạch chủ Intel® H610 Chipset Cổng kết nối (I/O) Supports 12th Gen Intel® Core™ i7/Core™ i5/Core™ i3/Pentium®/Celeron® Processors for LGA1700 Socket Bộ nhớ mở rộng: 2 x SO-DIMM, Max. 64GB, DDR4 3200/2933/2666 MHz Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x COM, 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 3.2 Gen 2, 2 x USB 2.0, 1 x LAN (RJ45), 1 x Line-out, 1 x Mic, Power DC Jack Khe cắm mở rộng: 1 x M.2 (WIFI/BT/CNVI), 1 x M.2 (SATA/NVME) Cổng kết nối bên trong: 2 x Sata 6Gb/s, 2 x USB 2.0, 1 x LVDS, 1 x F-AUDIO Bộ nhớ trong (Ram) 16GB DDR4 SO-DIMM2666 Ổ cứng (SSD) SSD 512GB Kết nối mạng Realtek® 8111H Kết nối không dây (Wifi) WiFi 802.11 B/G/N/AC Agreement, support 1000M Bluetooth Bluetooth® 5.0 Loa Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W) Webcam Camera 3.1M pixel (with Mic) Ổ quang Không Cạc đồ họa Intel® UHD Graphics 730 Cạc âm thanh (Onboard) Realtek® ALC897Nguồn 200-240V AC/50-60Hz, Adapter 19V/150W Phụ kiện Cáp nguồn/ Adapter/ Sách hướng dẫn Tiếng Việt Chất liệu vỏ-Kiểu dáng Nhựa và kim loại (Trắng) - Màn hình viền siêu mỏng Hệ điều hành Windows 11 Pro (Bản quyền) Bàn phím & Chuột Bàn phím - Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với máy tính) Màn hình SingPC 21.5" Full HD - Viền mỏng (Màu Trắng) Kích cỡ màn hình: 21.5". Loại màn: VA. Độ sáng: 250 cd/m². Độ tương phản: 3000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080@60Hz). Hỗ trợ màu: 16.7M. Kích thước (WxDxH)(cm): 49.4*16.5*36.0 Khối lượng 4.0 Kg trọng lượng khởi điểm Việt Nam 19,950,000
3 Máy chiếu vật thể Epson
ELP-DC21
1 Cái Máy chiếu vật thể Epson Cảm biến: CMOS 1/2.7 inch Điểm ảnh hiệu quả: 2MP (1920x1080) Khung hình mỗi giây: 30 Độ phân giải đầu ra: Up to Full HD (1080p) Zoom kỹ thuật số: 10X, Zoom quang học: 12X Focus: Auto Input: VGA x1 Output: VGA x1, HDMI x1 USB Type B Tính năng: Chụp ảnh tỉnh, Quay video, Chia nhỏ hình ảnh Trọng lượng: 2.6 kg Trung Quốc 18,000,000
4 Mtiny Discover kit
MMT-K02
5 Bộ Mtiny Discover kit Kích thước Robot (D x R x C): 114 x 106.5 x 98 mm. Kích thước & Trọng lượng hộp: 344 x 213 x 117 mm / 2.7 kg. Công nghệ cốt lõi: Cảm biến đọc mã quang học ẩn OID trên cả bút và thân robot. Động cơ truyền động: 2 x Động cơ Encoder tích hợp điều hướng chuẩn xác. Cảm biến tích hợp: Gia tốc kế & Con quay hồi chuyển 6 trục (nhận diện chuyển động/va chạm). Hiển thị & Âm thanh: 2 x Màn hình mắt LCD độ phân giải cao, Loa ngoài 1.5W. Nguồn điện Robot: Pin sạc Li-Po 1800mAh (Thời gian sạc 2 giờ, sử dụng liên tục 2.5 giờ). Nguồn điện Bút chạm: Pin sạc Li-Po 300mAh. Giao tiếp không dây: Tín hiệu 2.4GHz kết nối độc lập giữa bút và robot (phạm vi 10 mét). Trung Quốc 6,900,000
5 Bản đồ chủ đề Thế giới quanh em và Truy tìm kho báu
P5010084
5 Bộ Bản đồ chủ đề Thế giới quanh em và Truy tìm kho báu (mở rộng cho robot mtiny) Kích thước đóng gói (D x R x C): 209 x 196 x 80 mm. Trọng lượng hộp: 1.7 kg. Chất liệu: Giấy nén bìa cứng chuyên dụng. Công nghệ tương tác: Tương thích hoàn toàn với cảm biến quang học (OID) của hệ sinh thái mTiny. Độ tuổi khuyến nghị: Từ 4 tuổi trở lên. Trung Quốc 6,820,000
6 Dây điện đơn 1x1.5 cadivi
VCm 1x1.5
450 mét Dây điện ruột đồng mềm, tiết diện 1,5mm², cách điện PVC Việt Nam 19,440
7 Mặt 3 thiết bị
Mặt 3 lỗ
10 Cái Mặt che âm tường 3 module thiết bị, nhựa PC chống cháy Việt Nam 43,200
8 Mặt 2 thiết bị
Mặt 2 lỗ
10 Cái Mặt che âm tường 2 module thiết bị, nhựa PC chống cháy. Việt Nam 43,200
9 Măt 1 thiết bị
Mặt 1 lỗ
1 Cái Mặt che âm tường 1 module thiết bị, nhựa PC chống cháy. Việt Nam 43,200
10 Ổ cắm điện
Ổ cắm
42 Cái Ổ cắm 2 chấu, 16A-250V, lắp âm tường Việt Nam 64,800
11 Công tắc 1 chiều
Công tắc
2 Cái Công tắc 1 chiều 16A-250V Việt Nam 43,200
12 Hộp chứa 3/6
H3/6
1 Cái Hộp âm tường nhựa PVC dùng lắp mặt 3 hoặc 6 module. Việt Nam 648,000
13 Aptomat 2P25A
MCB 2P25A
1 Cái Aptomat tép 2 cực, dòng định mức 25A Việt Nam 432,000
14 Aptomat 1P20A
MCB 1P20A
3 Cái Aptomat tép 1 cực, dòng định mức 20A Việt Nam 378,000
15 Bộ đèn led M36 1200/50W 6500K
M36 1200/50W
6 Cái Đèn LED tuýp dài 1,2m, công suất 50W, ánh sáng trắng Việt Nam 756,000
16 Đế nổi
Đế nổi
15 Cái Đế nổi dùng lắp công tắc, ổ cắm nổi, nhựa chống cháy. Việt Nam 27,000
17 Ống tròn cứng VL 9020
VL 9020
50 Cái Ống luồn dây điện PVC cứng Ø20mm, chống cháy lan, cách điện tốt. Việt Nam 43,200
18 Ống dẹt SP28x10
SP28x10
25 Cây Máng nhựa PVC kích thước 28×10mm, dùng bảo vệ dây điện, dây mạng. Việt Nam 42,000
19 Đầu nối 3 cửa P11
DNP11
20 Cái Đầu nối nhanh 3 cửa, ruột đồng, vỏ nhựa chống cháy Việt Nam 54,000
20 Cáp dữ liệu VIDEO HDMI 1.4 truyền âm thanh hình ảnh dài 5M Ugreen ( 10109)
Ugreen 10109
1 Chiếc Chuẩn HDMI 2.0, chiều dài 5m, hỗ trợ 4K@60Hz Trung Quốc 432,000
21 Cáp dữ liệu video HDMI 1.4 truyền âm thanh hình ảnh dài 10M ugreen (10110)
Ugreen 10110
1 Chiếc Chuẩn HDMI 2.0, chiều dài 10m, hỗ trợ 4K@60Hz Trung Quốc 648,000
22 Ổ 6DND dây 5m x2 10A
6DND5
1 cái Ổ cắm kéo dài 6 ổ, dây dài 5m, tải tối đa 2000W Việt Nam 324,000
23 Phụ kiện, vật tư phụ
VTP
1 Bao gồm cút L20, kẹp ống, hộp nối, phích nối, đinh, vít, tắc kê, băng keo điện, băng keo xốp và các phụ kiện cần thiết để hoàn thiện hệ thống điện nhẹ. Việt Nam 2,700,000
24 Cáp mạng Cat6 AMP (1 thùng dài 305m)
Cat6 UTP 305m
180 Mét Cáp mạng UTP Cat6, 4 đôi dây xoắn, lõi đồng đặc 23AWG, băng thông 250MHz, chiều dài 305m/cuộn Trung Quốc 19,440
25 Đầu nối RJ45 cho dây mạng Cat6, 100 chiếc/hộp Ugreen (60558)
Ugreen 60558
42 Cái Đầu bấm RJ45 Cat6, chân tiếp xúc mạ vàng, vỏ nhựa PC cao cấp, phù hợp cáp Cat6 UTP, đảm bảo truyền dẫn ổn định Gigabit Ethernet. Trung Quốc 7,560
26 Bộ phát Ruijie RG-EW3000GX Pro
RG-EW3000GX Pro
1 Cái Chuẩn Wi-Fi 6 AX3000, băng tần kép 2.4GHz & 5GHz, tốc độ tối đa 2976Mbps, hỗ trợ Mesh, MU-MIMO, OFDMA, Beamforming, quản lý qua Ruijie Cloud, 1 cổng WAN Gigabit + 3 cổng LAN Gigabit. Trung Quốc 3,240,000
27 Ống dẹt SP 28x10
SP 28×10
25 Cây Máng nhựa PVC kích thước 28×10mm, màu trắng, chống cháy lan, cách điện tốt, dùng bảo vệ và đi dây mạng, dây điện trong nhà. Việt Nam 42,000
28 Phụ kiện, vật tư phụ
PK
1 Bao gồm nẹp, vít nở, tắc kê, dây rút, băng keo điện, đầu nối, phụ kiện lắp đặt và các vật tư cần thiết khác để hoàn thiện hệ thống. Việt Nam 1,512,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second