Device

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Device
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
1.337.800.000 VND
Publication date
08:49 19/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số 69/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Council and People's Committee of Dien Lac commune
Approval date
12/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4201091526 4201091526

CÔNG TY TNHH TÂN HOÀNG PHÁT

1.337.800.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn phòng tiếp dân
Bàn phòng tiếp dân
1 bộ Bàn họp KT 3m6 x 1m6 x 0m75 Chất liệu gỗ Công nghiệp sơn PU Việt nam 36,300,000
2 Ghế phòng khách (tiếp dân)
Ghế phòng khách (tiếp dân)
12 cái Kích thước: R620 x S710 x C1040 mm Chất liệu: Khung gỗ, Đệm tựa bọc da công nghiệp. Việt nam 2,750,000
3 Màn hình Led phòng tiếp dân
p2.5
1 bộ (KT: 2496 x 1536mm) Tấm Led P2.5 indoor GKGD Trung quốc 170,000,000
4 Bàn phòng họp
Bàn phòng họp
1 bộ Bàn họp KT 3m6 x 1m6 x 0m75 Chất liệu gỗ Công nghiệp sơn PU Việt nam 36,300,000
5 Ghế phòng khách
Ghế phòng khách
12 cái Kích thước: R620 x S710 x C1040 mm Chất liệu: Khung gỗ, Đệm tựa bọc da công nghiệp Việt nam 2,750,000
6 Màn hình Led phòng họp
p2.5
1 bộ KT: 2496 x 1536mm) Tấm Led P2.5 indoor GKGD Trung quốc 170,000,000
7 Ốp vách tấm nhựa vân gỗ
tấm nhựa vân gỗ
1 gói Tấm nhựa vân gỗ Việt nam 126,900,000
8 Bàn ghế làm việc lãnh đạo
Bàn ghế làm việc lãnh đạo
3 bộ Bàn kích thước: W1600xD800xH760 mm Chất liệu: Gỗ công nghiệp cao cấp Ghế kích thước: W670 x D700 x H(1090-1145) mm Đệm tựa bọc da da công nghiệp mềm mại, êm ái, dễ vệ sinh. Chân thép mạ sáng bóng, chịu lực tốt, chống gỉ sét. Việt nam 19,000,000
9 Tủ tài liệu lãnh đạo
Tủ tài liệu lãnh đạo
3 cái Tủ tài liệu lãnh đạo KT: 1850 x 460 x 1875 Việt nam 9,500,000
10 Bộ bàn ghế tiếp khách phòng lãnh đạo
Bộ bàn ghế tiếp khách phòng lãnh đạo
3 bộ 01 Bàn KT: W2410 x D1200 x H760 mm Chất liệu gỗ Công nghiệp sơn PU 06 Ghế phòng họp Kích thước: R420 x S515 x C955 mm Chất liệu: Khung gỗ, Đệm tựa bọc da công nghiệp. Việt nam 15,000,000
11 Bộ máy vi tính để bàn
Bộ máy vi tính để bàn
4 bộ - CPU core i5 12400F 2.5Ghz, 18MB, 1700 - Mainboard B760M Gigabyte (1700) - Ram 16G 3200 D4 Dato - SSD 512GB Sata Kingmax - VGA GT730 2G/R5 Gigabyte - Nguồn 350W Cooler Master Elite - Case SAMA - Keyboard Logitech K120 + Mouse Logitech B100 - Màn hình Hikvision 23.8inch DS-D5024F2 Trung quốc 19,500,000
12 Máy tính xách tay
14-ep1011TU
5 cái 120U/16G/512GSSD/14.0FHD/WL/BT/3C/W11H/BẠC Trung quốc 20,000,000
13 Máy in A3
706N
1 cái Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi Khổ giấy: A3, A4, A5, B5, 16K Kết nối: USB 2.0 Tốc độ in trang đầu tiên: 9 giây Tốc độ in đen trắng: 35 trang/phút Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB Trung quốc 15,000,000
14 Kệ sắt để hồ sơ tài liệu
Kệ sắt để hồ sơ tài liệu
5 cái Kệ sắt để hồ sơ tài liệu loại 5 tầng (KT1500*500*2000) Việt nam 4,200,000
15 Kệ sắt để hồ sơ tài liệu
Kệ sắt để hồ sơ tài liệu
5 cái Kệ sắt để hồ sơ tài liệu loại 5 tầng (KT1500*300*2000) Việt nam 4,200,000
16 Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm
Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm
1 cái Máy đo nhiệt độ, dộ ẩm (điện tử gắn tường) Trung quốc 1,500,000
17 Máy hút ẩm
Máy hút ẩm
1 cái Máy hút ẩm công suất 90lit/ngày Phạm vi hoạt động: 90 - 120 m2 Công suất: 90 lít / ngày Trung quốc 26,700,000
18 Quạt hút
Quạt hút
4 cái Công suất (W): 25 Diện tích đề xuất: < 57m2 Vòng quay/phút (R.P.M): 1200 Lưu lượng gió (CMH): 950 Độ ồn (dB): 38 Kích thước chừa lỗ (cm): 30X30 Việt nam 1,950,000
19 Bộ 5 cái camera giám sát
Dahua
1 bộ Bộ 5 cái camera giám sát + thiết bị lưu hình camera Trung quốc 27,900,000
20 Máy điều hòa 2.5HP
Panasonic
2 bộ Panasonic S-25PU1H5B/U-25PN1H5 + CZ-KPU3H Nguồn điện: 1 pha Công suất làm lạnh: 7.33kW-25.000Btu/h Dòng điện: định mức [tối đa]: 9.6 – 8.8A Công suất tiêu thụ: định mức: 02.07kW Môi chất lạnh: R32 Bao gồm vật tư nhân công lắp đặt hoàn thiện Việt nam 31,000,000
21 Hệ thống âm thanh hội trường
Hệ thống âm thanh hội trường
1 bộ Bao gồm 4 loa, 1 công suất, 1 mixer, 1 vang số, 4 miccro cổ ngỗng, 2 micro cầm tay. Trung quốc 200,000,000
22 Bảng khẩu hiệu
Bảng khẩu hiệu
2 cái Bảng khẩu hiệu (khung thép mạ ốp Alu + chữ mica mạ vàng) KT: 5200 x 500mm Việt nam 5,000,000
23 Rèm cửa đi
Rèm cửa đi
3 bộ Rèm cửa đi (KT: 2300 x 2600mm) Việt nam 4,300,000
24 Rèm cửa sổ
Rèm cửa sổ
5 bộ Rèm cửa sổ (KT: 2000 x 1800mm) Việt nam 3,600,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second