Entire shopping volume

        Watching
Tender ID
Views
15
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Entire shopping volume
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
178.205.000 VND
Publication date
15:31 26/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
435/QĐ-THPTTS
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Tay Son High School
Approval date
25/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4101212199 4101212199

CÔNG TY TNHH THIÊN THANH BÌNH ĐỊNH

168.988.000 VND 168.988.000 VND 20 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Cốc đốt
7 Cái Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bình cầu không nhánh đáy bằng
5 Cái Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ mô phỏng 3D mô hình phân tử
5 Bộ Việt Nam 701,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Một số thao tác thí nghiệm hóa học
5 Bộ Việt Nam 457,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ vật liệu cơ khí
1 Bộ Việt Nam 1,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ vật liệu điện
1 Bộ Việt Nam 1,595,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Sơ đồ mạch xử lí tín hiệu điện tử tương tự
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Sơ đồ mạch xử lí tín hiệu điện tử số
1 Tờ Việt Nam 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thực hành lắp ráp mạch điện gia đình
1 Bộ Việt Nam 3,875,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tủ đựng súng và đựng thiết bị
1 Cái Việt Nam 12,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Mô hình súng diệt tăng B40 cắt bổ (kèm mô hình đạn B40 cắt bổ)
1 Bộ Việt Nam 7,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ đồ mổ
3 Bộ Việt Nam 322,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Pipet
3 Cái Trung Quốc 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ hóa chất tách chiết DNA
1 Bộ Việt Nam 119,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Găng tay cao su
2 Hộp Việt Nam 439,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Cảm biến độ PH
3 Bộ Việt Nam 3,581,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ Sinh thái học quần thể, quần xã
1 Bộ Việt Nam 1,008,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tủ lưu trữ
1 Cái Việt Nam 5,087,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
2 Bộ Việt Nam 591,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Video/clip /phim tư liệu về Hồ Chí Minh và tác phẩm Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh
6 Bộ Việt Nam 535,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
5 Bộ Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
6 Bộ Việt Nam 457,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Tranh điện tử
7 Bộ Việt Nam 457,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phần mềm toán học (Hình học và đo lường)
1 Bộ Việt Nam 3,075,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phần mềm toán học (Thống kê và xác suất)
2 Bộ Việt Nam 2,976,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Phần mềm toán học (Đại số và giải tích)
2 Bộ Việt Nam 2,976,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ học liệu điện tử
2 Bộ Việt Nam 7,673,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Quả cầu lông
100 Quả Việt Nam 202,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Vợt
32 Chiếc Việt Nam 222,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Lược đồ Tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945
2 Tờ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Lược đồ Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
2 Tờ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy Xuân 1975
2 Tờ Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Video/clip: Cách mạng tháng Tám 1945
2 Bộ Việt Nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Video/clip: Tổng tiến công mùa xuân 1975
2 Bộ Việt Nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Video/clip: Thành tựu tiêu biểu trong công cuộc xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc thời kì 1954-1972
2 Bộ Việt Nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video/clip: Thành tựu của Việt Nam trong thời kì đổi mới đất nước
2 Bộ Việt Nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Phim tư liệu: Hồ Chí Minh - Anh hùng giải phóng dân tộc
2 Bộ Việt Nam 535,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Phim tư liệu: Dấu ấn Hồ Chí Minh trong lòng nhân dân thế giới và Việt Nam
2 Bộ Việt Nam 302,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ hành chính Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bản đồ khí hậu Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bản đồ giao thông vận tải và bưu chính viễn thông Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bản đồ Đồng bằng sông Hồng
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bản đồ Bắc Trung Bộ
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bản đồ Tây Nguyên
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bản đồ Đông Nam Bộ
2 Tờ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tranh ảnh về hoạt động kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ Việt Nam với một số tổ chức quốc tế và khu vực
2 Bộ Việt Nam 233,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tranh thể hiện một số loại hình Bảo hiểm và Chính sách An sinh xã hội cơ bản
2 Bộ Việt Nam 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện Trách nhiệm xã hội của doanh nghiệp
2 Bộ Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ thu nhận số liệu
1 Bộ Việt Nam 30,841,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Thiết bị đo nhiệt dung riêng
1 Bộ Việt Nam 5,810,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thiết bị xác định hướng của lực từ
3 Bộ Việt Nam 1,230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Cốc thủy tinh 250ml
5 Cái Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second