Equipment and materials for education

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment and materials for education
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
185.997.018 VND
Publication date
16:48 12/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
117 /QĐ-THTL
Approval Entity
Thuong Long Primary School
Approval date
03/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

185.997.018 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tiếng Việt 4, tập một – SGV
G1HG4V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 51,000
2 Tiếng Việt 4, tập hai – SGV
G1HG4V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 50,000
3 Đạo đức 4 – SGV
G1HG4G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
4 Âm nhạc 4 – SGV
G3HG4R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 17,000
5 Mĩ thuật 4 – SGV
G1HG4M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,000
6 Khoa học 4 – SGV
G3HG4K001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
7 Công nghệ 4 – SGV
G1HG4C001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
8 Hoạt động trải nghiệm 4 – SGV
G3HG4Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 43,000
9 Giáo dục thể chất 4 – SGV
G1HG4E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 29,000
10 Tin học 4 – SGV
G1HG4I001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
11 Lịch sử và Địa lí 4 – SGV
G1HG4U001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 33,000
12 Toán 5 – SGV
G1HG5T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 66,000
13 Tiếng Việt 5, tập một – SGV
G1HG5V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 54,000
14 Tiếng Việt 5, tập hai – SGV
G1HG5V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 49,000
15 Đạo đức 5 – SGV
G1HG5G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 19,000
16 Âm nhạc 5 – SGV
G3HG5R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 16,000
17 Mĩ thuật 5 – SGV
G1HG5M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 13,000
18 Khoa học 5 – SGV
G3HG5K001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 31,000
19 Công nghệ 5 – SGV
G1HG5C001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 13,000
20 Hoạt động trải nghiệm 5 – SGV
G3HG5Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 41,000
21 Giáo dục thể chất 5 – SGV
G1HG5E001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 29,000
22 Tin học 5 – SGV
G1HG5I001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 17,000
23 Lịch sử và Địa lí 5 – SGV
G1HG5U001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 34,000
24 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Tiếng Việt 1
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
25 Phiếu ôn tập cuối tuần môn Tiếng Việt lớp 1 (Theo sách giáo khoa Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
26 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 1 tập 1 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 42,000
27 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 1 tập 2 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 48,000
28 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 1 học kỳ 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
29 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 1 học kì 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
30 35 đề ôn luyện Tiếng Việt 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
31 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Toán 1
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 37,000
32 Luyện tập toán 1/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 25,000
33 Luyện tập toán 1/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 25,000
34 Đề kiểm tra TOÁN 1 học kì 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
35 35 đề ôn luyện Toán 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
36 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Tiếng Việt 2
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
37 Bộ Đề kiểm tra môn tiếng việt 2 Kết nối tri thức { 48.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 48,000
38 250 đề & bài văn hay lớp 2 { 52.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 52,000
39 Tập làm văn 2 Kết nối tri thức { 58.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 58,000
40 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 2 học kì 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
41 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 2 học kì 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
42 35 đề ôn luyện Tiếng Việt 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
43 Luyện tập làm văn lớp 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 39,000
44 Luyện từ và câu lớp 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 39,000
45 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Toán 2
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 36,000
46 Bộ đề kiểm tra môn toán 2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 42,000
47 Đề kiểm tra TOÁN 2 học kì 1 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
48 Đề kiểm tra TOÁN 2 học kì 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
49 Toán 2 - tập 1 - Dành cho buổi học thứ 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 37,000
50 Toán 2 - tập 2 - Dành cho buổi học thứ 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 37,000
51 35 đề ôn luyện Toán 2 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 47,000
52 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Tiếng Việt 3
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
53 Bồi dưỡng tiếng việt 3 Kết nối tri thức { 65.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 65,000
54 Bộ đề kiểm tra môn tiếng việt 3 Kết nối tri thức { 58.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 58,000
55 Giúp em học tốt tiếng việt 3/1 Kết nối tri thức { 59.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
56 Giúp em học tốt tiếng việt 3/2 Kết nối tri thức { 59.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
57 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 3 học kì 1 (Kết nối tri thức )
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
58 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 3 học kì 2 (Kết nối tri thức )
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
59 Tập làm văn 3 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 60,000
60 35 Đề ôn luyện Tiếng Việt 3 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
61 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Toán 3
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 36,000
62 Bộ đề kiểm tra môn toán 3 Kết nối tri thứC
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
63 Bồi dưỡng toán 3/1 Kết nối trí thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 50,000
64 Bồi dưỡng toán 3/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 52,000
65 Bồi dưỡng học sinh giỏi toán 3 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 88,000
66 Đề kiểm tra TOÁN 3 học kì 1 (Kết nối tri thức)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
67 Đề kiểm tra TOÁN 3 học kì 2(Kết nối tri thức)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
68 Toán 3 - Tập một (Dành cho buổi học thứ hai) (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 36,000
69 Toán 3 - Tập hai (Dành cho buổi học thứ hai) (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 36,000
70 35 Đề ôn luyện Toán 3 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 48,000
71 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Tiếng Việt 4
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
72 Bồi dưỡng tiếng việt 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 62,000
73 Để học tốt khoa học 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 58,000
74 Để học tốt lịch sử & địa lý 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 58,000
75 Giúp em học tốt tiếng việt 4/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 79,000
76 Giúp em học tốt tiếng việt 4/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 69,000
77 Bộ đề kiểm tra môn tiếng việt 4/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
78 Bộ đề kiểm tra môn tiếng việt 4/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
79 Tập làm văn 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 69,000
80 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 4 tập 1 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 65,000
81 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 4 tập 2 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 65,000
82 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 4 học kì 1 (Kết nối tri thức)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
83 Đề kiểm tra TIẾNG VIỆT 4 học kì 2 (Kết nối tri thức)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
84 Tập làm Văn lớp 4 - Kết Nối (CẢ NĂM)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 60,000
85 Những Bài Văn Mẫu Hay Nhất Lớp 4 (Kết Nối)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 50,000
86 35 Đề ôn luyện Tiếng Việt 4, tập một (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 28,000
87 35 Đề ôn luyện Tiếng Việt 4, tập hai (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 28,000
88 Luyện tập làm văn lớp 4 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 49,000
89 Luyện từ và câu lớp 4 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 39,000
90 Bộ đề kiểm tra môn toán 4/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
91 Bộ đề kiểm tra môn toán 4/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
92 Bồi dưỡng học sinh giỏi toán 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 95,000
93 Bồi dưỡng toán 4/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
94 Bồi dưỡng toán 4/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 55,000
95 Cha mẹ giúp con học giỏi Toán 4 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
96 35 Đề ôn luyện Toán 4, tập một (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
97 35 Đề ôn luyện Toán 4, tập hai (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
98 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Tiếng Việt 5
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
99 Bộ đề kiểm tra môn tiếng Việt 5/1 Kết nối tri thức{ 68.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 68,000
100 Bộ đề kiểm tra môn tiếng Việt 5/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 68,000
101 Giúp em học tốt tiếng việt 5/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 72,000
102 Giúp em học tốt tiếng việt 5/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 72,000
103 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 5 tập 1 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 75,000
104 Bộ đề kiểm tra Tiếng Việt lớp 5 tập 2 (kết nối trí thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 76,000
105 Đề kiểm tra Tiếng Việt 5_Học Kì 1 (Kết Nối)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
106 Đề kiểm tra Tiếng Việt 5_Học Kì 2 (Kết Nối)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
107 Tập Làm Văn - Lớp 5 - Kết Nối
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 60,000
108 Nâng cao Tiếng Việt 5 - Kết Nối - Cả năm
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 50,000
109 Những Bài Văn Mẫu Hay Nhất Lớp 5 (Kết Nối)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 50,000
110 35 Đề ôn luyện Tiếng Việt 5, tập một (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
111 35 Đề ôn luyện Tiếng Việt 5, tập hai (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
112 Luyện tập làm văn lớp 5 (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 49,000
113 Bộ đề kiểm tra, đánh giá Toán 5
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
114 Bồi dưỡng toán 5/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
115 Bồi dưỡng toán 5/2 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
116 Bồi dưỡng học sinh giỏi toán 5 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 115,000
117 39 bộ đề bồi dưỡng học sinh giỏi Toán 5
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 62,000
118 Bộ đề kiểm tra môn toán 5/1 Kết nối tri thức
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
119 Bộ đề kiểm tra môn toán 5/2 Kết nối tri thức { 59.0 }
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
120 Đề kiểm tra Toán 5_Học kì 1 ( Kết Nối )
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
121 Đề kiểm tra Toán 5_Học kì 2 ( Kết Nối )
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
122 35 Đề ôn luyện Toán 5, tập một (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
123 35 Đề ôn luyện Toán 5, tập hai (Kết nối tri thức với cuộc sống)
\
2 Cuốn Mới 100% Việt Nam 32,000
124 Tiếng anh 1 Global Success - SHS
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 20,500
125 Tiếng anh 1 Global Success - SBT
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 35,000
126 SGV - Tiếng anh 1 Global Success
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 47,000
127 Tiếng anh 2 Global Success - SHS
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 19,900
128 Tiếng anh 2 Global Success - SBT
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 35,000
129 SGV - Tiếng anh 2 - Global Success
\
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 47,000
130 Ốp nhựa Nano khung thép mạ kẽm – Mặt 2 bên
QM - D15/RHS 26 x 13
20.264 Mét Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 670,000
131 Ốp nhựa Nano khung thép mạ kẽm – Mặt sau lưng bảng led
QM - D15/RHS 26 x 13
17.3734 Mét Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 670,000
132 Ốp nhựa Nano khung thép mạ kẽm – Trần
QM - D02/RHS 25 x 24
19.822 Mét Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 780,000
133 Trang trí đèn dây điện âm trần
SP- MDP60
1 Gói Theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc 6,900,000
134 Bàn ghế thư viện (4 bộ bàn lục giác 9600/bộ)
BG
4 Bộ Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 9,600,000
135 Máy lạnh Casper SC-18FB36M
SC-18FB36M
2 Bộ Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 11,900,000
136 Máy lạnh Casper SC-12FB36A
SC-12FB36A
1 Bộ Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 8,900,000
137 Dịch vụ thi công lắp đặt 03 máy lạnh
TC
3 Máy Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 2,300,000
138 Tấm led Loại P5 GDGK SMD 3535
P5-GDGK
45 Tấm Theo phụ lục hợp đồng Trung quốc 490,000
139 Card nhận R712
Card
4 Cái Theo phụ lục hợp đồng Trung quốc 612,500
140 Card điều khiển HD A3L
HD A3L
1 Cái Theo phụ lục hợp đồng Trung quốc 2,450,000
141 Nguồn LED
Miji - 12V-350W
6 Cái Theo phụ lục hợp đồng Trung quốc 300,000
142 Tấm Alu mặt sau và viền hộp
VT 3007
4.46 M2 Theo phụ lục hợp đồng \ 200,000
143 Khung màn LED + Hộp
RHS 40 x 20
30 Tấm Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 40,000
144 Nhân công
NC
1 Gói Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 3,000,000
145 Vật tư phụ thi công
VT
1 Gói Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 1,000,000
146 Dây nhảy cá nhân
DL 202007 -2
5 Cái Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 30,000
147 Dây nhảy tập thể
DL 202006-2
1 Cái Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 47,000
148 Quả cầu đá
DL 202008
10 Quả Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 19,000
149 Đệm xốp thể thao
ĐX
8 Tấm Theo phụ lục hợp đồng Việt Nam 325,000
150 Toán 1, tập một
G1HH1T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
151 Toán 1, tập hai
G1HH1T002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,900
152 Tiếng Việt 1, tập một
G1HH1V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 23,500
153 Tiếng Việt 1, tập hai
G1HH1V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 22,500
154 Đạo đức 1
G1HH1G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,800
155 Tự nhiên và Xã hội 1
G1HH1X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 16,000
156 Âm nhạc 1
G1HH1R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,000
157 Mỹ thuật 1
G1HH1M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,800
158 Hoạt động trải nghiệm 1
G1HH1Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 10,800
159 Giáo dục thể chất 1
G1HH1E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,200
160 Toán 2, tập một
G1HH2T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 17,300
161 Toán 2, tập hai
G1HH2T002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 17,000
162 Tiếng Việt 2, tập một
G1HH2V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,600
163 Tiếng Việt 2, tập hai
G1HH2V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,600
164 Đạo đức 2
G1HH2G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,800
165 Âm nhạc 2
G3HH2R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,500
166 Mĩ thuật 2
G1HH2M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
167 Tự nhiên và Xã hội 2
G1HH2X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,400
168 Hoạt động trải nghiệm 2
G3HH2Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,100
169 Giáo dục thể chất 2
G1HH2E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,100
170 Toán 3 - Tập một
G1HH3T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,500
171 Toán 3 - Tập hai
G1HH3T002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,900
172 Tiếng Việt 3 - Tập một
G1HH3V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 19,400
173 Tiếng Việt 3 - Tập hai
G1HH3V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,200
174 Đạo Đức 3
G1HH3G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,400
175 Âm nhạc 3
G3HH3R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
176 Mĩ thuật 3
G1HH3M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
177 Tự nhiên và Xã hội 3
G3HH3X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,900
178 Hoạt động trải nghiệm 3
G3HH3Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
179 Giáo dục thể chất 3
G1HH3E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,100
180 Công nghệ 3
G1HH3C001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
181 Tin học 3
G1HH3I001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 9,200
182 Toán 4, tập một
G1HH4T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
183 Toán 4, tập hai
G1HH4T002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,700
184 Tiếng Việt 4, tập một
G1HH4V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 19,000
185 Tiếng Việt 4, tập hai
G1HH4V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,500
186 Đạo đức 4
G1HH4G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,700
187 Âm nhạc 4
G3HH4R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,400
188 Mĩ thuật 4
G1HH4M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
189 Khoa học 4
G3HH4K001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,100
190 Hoạt động trải nghiệm 4
G3HH4Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 12,200
191 Giáo dục thể chất 4
G1HH4E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 11,700
192 Công nghệ 4
G1HH4C001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,600
193 Tin học 4
G1HH4I001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 9,300
194 Lịch sử và Địa lí 4
G1HH4U001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 16,000
195 Toán 5, tập một
G1HH5T003
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,000
196 Toán 5, tập hai
G1HH5T004
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 17,500
197 Tiếng Việt 5, tập một
G1HH5V003
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 20,000
198 Tiếng Việt 5, tập hai
G1HH5V004
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 18,600
199 Đạo đức 5
G1HH5G002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,600
200 Âm nhạc 5
G3HH5R002
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 8,500
201 Mĩ thuật 5
G1HH5M002
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 7,900
202 Khoa học 5
G3HH5K002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
203 Hoạt động trải nghiệm 5
G3HH5Q002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 13,100
204 Giáo dục thể chất 5
G1HH5E002
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 10,400
205 Công nghệ 5
G1HH5C002
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 6,300
206 Tin học 5
G1HH5I002
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 9,700
207 Lịch sử và Địa lí 5
G1HH5U002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,500
208 Toán 1 SGV
G1HG1T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 40,000
209 Tiếng Việt 1, tập 1 SGV
G1HG1V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 99,000
210 Tiếng Việt 1, tập 2 SGV
G1HG1V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 69,000
211 Đạo đức 1 SGV
G1HG1G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 34,000
212 Âm nhạc 1 SGV
G1HG1R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 27,000
213 Mĩ thuật 1 SGV
G1HG1M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
214 Tự nhiên và Xã hội 1 SGV
G1HG1X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 43,000
215 Hoạt động trải nghiệm 1 SGV
G1HG1Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 68,000
216 Giáo dục Thể chất 1 SGV
G1HG1E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 39,000
217 Toán 2 SGV
G1HG2T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 59,000
218 Tiếng Việt 2, tập 1 SGV
G1HG2V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 57,000
219 Tiếng Việt 2, tập 2 SGV
G1HG2V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 53,000
220 Đạo đức 2 SGV
G1HG2G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
221 Âm nhạc 2 SGV
G3HG2R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
222 Mĩ thuật 2 SGV
G1HG2M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 14,000
223 Tự nhiên và Xã hội 2 SGV
G1HG2X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 30,000
224 Hoạt động trải nghiệm 2 SGV
G3HG2Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 43,000
225 Giáo dục Thể chất 2 SGV
G1HG2E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 27,000
226 Toán 3 SGV
G1HG3T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 67,000
227 Tiếng Việt 3, tập một SGV
G1HG3V001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 52,000
228 Tiếng Việt 3, tập hai SGV
G1HG3V002
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 49,000
229 Đạo đức 3 SGV
G1HG3G001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
230 Âm nhạc 3 SGV
G3HG3R001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 16,000
231 Mĩ thuật 3 SGV
G1HG3M001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 13,000
232 Tự nhiên và Xã hội 3 SGV
G3HG3X001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 33,000
233 Hoạt động trải nghiệm 3 SGV
G3HG3Q001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 45,000
234 Giáo dục thể chất 3 SGV
G1HG3E001
4 Cuốn Mới 100% Việt Nam 29,000
235 Công nghệ 3 SGV
G1HG3C001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 15,000
236 Tin học 3 SGV
G1HG3I001
3 Cuốn Mới 100% Việt Nam 16,000
237 Toán 4 – SGV
G1HG4T001
5 Cuốn Mới 100% Việt Nam 64,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second