Equipment business

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Spending Category
Hàng hóa
Publication status
Thông báo thực
Name of Tender Notice
Equipment business
Name of project
Mua sắm doanh cụ, thiết bị
Contractor Selection Type
Competitive Offer
Estimated price
1.000.000.000 VND
Tender value
1.000.000.000 VND
Attach the Contractor selection . result notice
Bid closing
08:30 08/11/2018
Contract Type
All in one
Written approval
2484/QĐ-BCH ngày 13/11/2018
Approval date
13/11/2018
Completion date
10:29 21/11/2018
Bidding Procedure
Competitive Offer
Approval documents
Announcement of contractor selection results
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 0107938180 0107938180

Công ty TNHH Đại Mạch

905.200 VND 90 day 90 Ngày
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure Slide at what stage?
1 0105256023 0105256023 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế AQ-STYLE FILE Validity assessment
2 0101710567 0101710567 Công ty TNHH xây dựng tổng hợp Tiến Thành FILE Validity assessment
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn làm việc cấp d
12 Bàn làm việc cấp d (KT : 1600x810x750) ký hiệu: BLVCHd-Go-2014-TCHC. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 66,000,000
66000000
2 Bàn làm việc trợ lý
28 Bàn làm việc trợ lý (KT : 1400x700x750) ký hiệu: BTL-Go-2014-TCHC. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 126,000,000
126000000
3 Ghế tựa làm việc trợ lý
42 Ghế tựa làm việc trợ lý ( KT: 420x410x1050) ký hiệu: GTL-Go -2014-TCHC. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 54,600,000
54600000
4 Tủ tài liệu
18 Tủ tài liệu KT: 1200x450x1900. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 180,000,000
180000000
5 Giá đề hồ sơ
8 Giá đề hồ sơ ( KT:2800x600x2400). Bằng thép hộp mạ kẽm Công ty TNHH Đại Mạch 60,800,000
60800000
6 Bộ bàn hội trường gồm 8 bàn
1 Bộ bàn hội trường gồm 8 bàn KT: 1750x550x800, 01 ghế chủ tọa, 22 ghế họp KT: 1050x420x410 gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 104,500,000
104500000
7 Giường ngủ
25 Giường ngủ (KT: 1200 x 2000) mẫu theo QĐ số 908/QĐ-HC ngày 13/9/2010 của TCHC. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 125,000,000
125000000
8 Tủ áo gỗ 2 buồng
17 Tủ áo gỗ 2 buồng (KT: 1200x500x1800) ký hiệu: TA2B-Go-2014-TCHC. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 176,800,000
176800000
9 Bộ bàn ghế uống nước
1 Bộ bàn ghế uống nước (gồm 02 ghế KT 520x680x1090, 01 bàn kẹp nhỏ KT : 420x550x620. Gỗ nhóm II ( Gỗ lim hoặc tương đương) sơn PU hoàn thiện theo thiết kế. Công ty TNHH Đại Mạch 11,500,000
11500000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second