Equipment cost

        Watching
Tender ID
Views
36
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment cost
Bidding method
Online bidding
Tender value
206.549.100 VND
Publication date
11:54 08/11/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
153/QĐ-THHG
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Huong Giang High School
Approval date
02/11/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

203.560.000 VND 0 VND 7 day

View history of requests to download goods data here
Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ mẫu chữ viết
6 Bộ Việt Nam 214,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ chữ dạy tập viết
6 Bộ Việt Nam 187,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Số tự nhiên
33 Bộ Việt Nam 238,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
1 Bộ Việt Nam 246,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỡ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
1 Bộ Việt Nam 248,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video giới thiệu, tả đồ vật
1 Bộ Việt Nam 246,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ tranh về Quý trọng thời gian
10 Bộ Việt Nam 21,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ tranh về Nhận lỗi và sửa lỗi
10 Bộ Việt Nam 12,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
10 Bộ Việt Nam 12,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ tranh về tìm kiếm sự hỗ trợ
10 Bộ Việt Nam 12,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ tranh: Những việc nên và không nên làm để phòng tránh tật cận thị học đường
2 Bộ Việt Nam 36,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ tranh về phòng tránh bị xâm hại
6 Bộ Việt Nam 12,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
50 Bộ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Số tự nhiên Phép tính
33 Bộ Việt Nam 178,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
20 Bộ Việt Nam 89,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
6 Bộ Việt Nam 221,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Thiết bị dạy diện tích
8 Bộ Việt Nam 163,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
10 Bộ Việt Nam 82,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ tranh về quê hương em
3 Bộ Việt Nam 21,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 135,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
3 Bộ Việt Nam 25,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ tranh về Giữ lời hứa
3 Bộ Việt Nam 17,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
5 Bộ Việt Nam 40,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
10 Bộ Việt Nam 98,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra.
5 Bộ Việt Nam 26,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
2 Bộ Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
2 Bộ Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
2 Bộ Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
23 Bộ Việt Nam 1,262,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ dụng cụ thủ công
25 Bộ Việt Nam 297,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Tranh đèn học
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tranh mất an toàn khi sử dụng đèn học
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tranh quạt điện
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tranh mất an toàn khi sử dụng quạt điện
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Tranh mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Tranh mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (tivi)
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Mô hình đèn học
4 Bộ Việt Nam 696,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Mô hình quạt bàn
4 Bộ Việt Nam 992,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Quả bóng đá
15 Quả Việt Nam 219,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Cầu môn (bóng đá)
2 Bộ Việt Nam 12,080,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Quả bóng rổ
30 Quả Việt Nam 176,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Cột, bảng bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 8,745,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 22,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Cột và lưới đá cầu
1 Bộ Việt Nam 2,520,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bút lông
30 Bộ Việt Nam 169,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bảng pha màu (Palet)
26 Cái Việt Nam 80,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
10 Bộ Việt Nam 53,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Đất nặn
6 Hộp Việt Nam 3,691,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Màu Goát (Gouache colour)
12 Bộ Việt Nam 1,202,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ học liệu điện tử
5 Bộ Việt Nam 7,180,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second