Equipment cost

        Watching
Tender ID
Views
19
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment cost
Bidding method
Online bidding
Tender value
700.829.000 VND
Publication date
09:20 18/11/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
202/QĐ-THCSBTLQ
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Long Quang Semi-Boarding Secondary School
Approval date
14/11/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

695.121.500 VND 0 VND 30 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0400124465 0400124465 CÔNG TY TNHH NHẬT LINH ĐÀ NẴNG Contractor failed at the Technical Evaluation step

View history of requests to download goods data here
Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ tranh minh họa hình ảnh một số truyện tiêu biểu
1 Bộ Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tranh mô hình hóa các yếu tố hình thức của văn bản nghị luận: mở bài, thân bài, kết bài; ý kiến, lí lẽ, bằng chứng
1 Bộ Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Sơ đồ mô hình một số kiểu văn bản có trong chương trình
1 Bộ Việt Nam 145,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ tranh về tình yêu thương con người
1 Bộ Việt Nam 273,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ tranh về thực hiện lối sống tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 110,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ tranh thể hiện các nhóm quyền trẻ em
1 Bộ Việt Nam 220,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip về tôn trọng sự thật
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Video/clip về tình huống tự lập
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Video/clip về tình huống giữ chữ tín
1 Bộ Việt Nam 198,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ dụng cụ thực hành tự nhận thức bản thân
1 Bộ Việt Nam 1,712,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ dụng cụ cho HS thực hành ứng phó với các tình huống nguy hiểm
1 Bộ Việt Nam 3,299,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
1 Bộ Việt Nam 130,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Phim mô phỏng đời sống loài người thời nguyên thủy
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lược đồ thế giới cổ đại
1 Bộ Việt Nam 330,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Lược đồ Đông Nam Á và các vương quốc cổ ở Đông Nam Á
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Lược đồ thể hiện Chiến thắng Bạch Đằng năm 938
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Máy phát âm tần
1 Cái Việt Nam 985,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ thu nhận số liệu
1 Cái Việt Nam 8,457,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Cảm biến điện thế
2 Cái Việt Nam 2,021,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Nồi cơm điện
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bếp điện
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Đèn điện
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Nồi cơm điện
1 Cái Việt Nam 989,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bếp điện
1 Cái Việt Nam 1,000,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bóng đèn các loại
1 Bộ Việt Nam 395,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Quạt điện
1 Cái Việt Nam 996,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ dụng cụ chế biến món ăn không sử dụng nhiệt.
2 Bộ Việt Nam 883,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ dụng cụ tỉa hoa, trang trí món ăn.
2 Bộ Việt Nam 217,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Xylophone
1 Cái Việt Nam 1,495,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1 Cái Việt Nam 17,282,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đèn chiếu sáng
1 Bộ Việt Nam 1,737,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Giá để mẫu vẽ và dụng cụ học tập
1 Cái Việt Nam 4,094,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Mẫu vẽ
1 Bộ Việt Nam 816,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
40 Cái Việt Nam 356,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bảng vẽ
40 Cái Việt Nam 360,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bút lông
40 Bộ Việt Nam 100,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bảng pha màu
40 Cái Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Ống rửa bút
40 Cái Việt Nam 109,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Màu Goát (Gouache colour)
36 Hộp Việt Nam 879,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Tủ đựng thiết bị
2 Chiếc Việt Nam 8,373,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
1 Bộ Việt Nam 8,516,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Video/clip/ phim tư liệu về Văn học dân gian Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 399,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
1 Bộ Việt Nam 592,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
1 Bộ Việt Nam 398,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Tuân
1 Bộ Việt Nam 395,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
1 Bộ Việt Nam 218,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
1 Bộ Việt Nam 2,231,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ thiết bị dạy Thống kê và Xác suất
1 bộ Việt Nam 60,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
1 Bộ Việt Nam 60,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
1 Bộ Việt Nam 522,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Phần mềm toán học
2 Bộ Việt Nam 7,842,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 7,886,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Việt Nam 15,563,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 9,755,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ tranh về truyền thống gia đình, dòng họ
1 Bộ Việt Nam 165,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Tranh về truyền thống quê hương
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Tranh về việc học tập tự giác tích cực của HS
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Tranh về cách ứng phó với tình huống căng thẳng
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Tranh về phòng chống bạo lực học đường
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Tranh thể hiện hoạt động quản lí tiền của HS
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Tranh về tệ nạn xã hội
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Lược đồ thể hiện một số cuộc phát kiến địa lý, thế kỉ XV, XVI
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Phim tư liệu về Văn hóa Phục hưng
1 Bộ Việt Nam 198,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Phim tài liệu về một số thành tựu văn hóa tiểu biểu của Trung Quốc từ thế kỉ VII đến giữa thế kỉ XIX
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Lược đồ Đông Nam Á và quốc gia ở Đông Nam Á
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Phim tài liệu giới thiệu về Luang Prabang và về vương quốc Lan Xang
1 Bộ Việt Nam 396,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Phim tài liệu thể hiện một số cuộc kháng chiến chống ngoại xâm trong lịch sử Việt Nam trong thời gian từ thế kỉ X đến giữa thế kỉ XVI
1 Bộ Việt Nam 592,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 7,491,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Quả địa cầu hành chính
1 quả Việt Nam 285,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Quả địa cầu tự nhiên
1 quả Việt Nam 285,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
La bàn
1 chiếc Việt Nam 80,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Hộp quặng và khoáng sản chính ở Việt Nam
1 hộp Việt Nam 129,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Nhiệt - ẩm kế treo tường
1 chiếc Việt Nam 169,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Thảm thực vật ở dãy Andes
2 Tờ Việt Nam 28,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bản đồ các nước châu Âu
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bản đồ tự nhiên châu Âu
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bản đồ các nước châu Á
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bản đồ tự nhiên châu Á
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bản đồ các nước châu Phi
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bản đồ tự nhiên châu Phi
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bản đồ các nước châu Mỹ
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bản đồ tự nhiên châu Mỹ
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bản đồ các nước châu Đại Dương
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bản đồ tự nhiên châu Đại Dương
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bản đồ tự nhiên châu Nam Cực
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Kịch bản tác động của biến đổi khí hậu tới thiên nhiên châu Nam Cực
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV
1 Bộ Việt Nam 6,709,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Biến áp nguồn
2 Cái Việt Nam 1,795,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ giá thí nghiệm
2 Bộ Việt Nam 1,478,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Kính lúp
2 Cái Việt Nam 99,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bảng thép
2 Cái Việt Nam 326,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Quả kim loại
2 Hộp Việt Nam 265,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Đồng hồ đo điện đa năng
2 Cái Việt Nam 514,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Dây nối
2 Bộ Việt Nam 328,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Dây điện trở
2 Dây Việt Nam 94,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Giá quang học
1 Cái Việt Nam 442,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Cổng quang
2 Cái Việt Nam 109,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Cảm biến dòng điện
2 Cái Việt Nam 1,886,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Cảm biến nhiệt độ
2 Cái Việt Nam 1,885,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Đồng hồ bấm giây
2 Cái Việt Nam 331,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Bộ lực kế
2 Bộ Việt Nam 86,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Cốc đốt
2 Cái Việt Nam 105,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bộ thanh nam châm
2 Cái Việt Nam 162,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Biến trở con chạy
2 Cái Việt Nam 260,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Ampe kế một chiều
2 Cái Việt Nam 209,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Vôn kế một chiều
2 Cái Việt Nam 208,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Nguồn sáng
2 Bộ Việt Nam 1,022,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bút thử điện thông mạch
2 Cái Việt Nam 42,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Nhiệt kế (lỏng)
2 Cái Việt Nam 40,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Thấu kính hội tụ
2 Cái Việt Nam 273,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Thấu kính phân kì
2 Cái Việt Nam 137,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Giá để ống nghiệm
2 Cái Việt Nam 35,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Đèn cồn
2 Cái Việt Nam 64,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Lưới thép tản nhiệt
2 Cái Việt Nam 17,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Găng tay cao su
40 Đôi Việt Nam 25,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Áo choàng
40 Cái Việt Nam 119,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Kính bảo hộ
45 Cái Việt Nam 65,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Chổi rửa ống nghiệm
2 Cối Việt Nam 16,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Khay mang dụng cụ và hóa chất
2 Cái Việt Nam 228,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bình chia độ
2 Cái Việt Nam 108,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Cốc thủy tinh loại 250 ml
2 Cái Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Cốc thủy tinh 100 ml
2 Cái Việt Nam 38,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Chậu thủy tinh
2 Cái Việt Nam 109,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Ống nghiệm
7 Cái Việt Nam 4,500 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Ống đong hình trụ 100 ml
2 Cái Việt Nam 59,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bình tam giác 250ml
2 Cái Việt Nam 53,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bình tam giác 100ml
2 Cái Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bộ ống dẫn thủy tinh các loại
2 Bộ Việt Nam 33,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
2 Bộ Việt Nam 57,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bát sứ
2 Cái Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Lọ thuỷ tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
2 Bộ Việt Nam 173,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Thìa xúc hóa chất
2 Cái Việt Nam 9,500 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Đũa thủy tinh
2 Cái Việt Nam 10,500 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
2 Cái Việt Nam 9,500 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Cân điện tử
5 Cái Việt Nam 572,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Giấy lọc
2 Hộp Việt Nam 70,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Nhiệt kế y tế
5 Cái Việt Nam 45,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Kính hiển vi
5 Cái Việt Nam 6,257,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Kẹp ống nghiệm
10 Cái Việt Nam 20,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Bộ học liệu đỉện tử, mô phỏng hỗ trợ dạy học môn Khoa học tự nhiên.
1 Bộ Việt Nam 12,761,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Bột lưu huỳnh (S) - 100gr
1 chai Việt Nam 152,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Iodine (I2) - 5gr
1 chai Việt Nam 115,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Dung dịch nước bromine (Bn2) - 50ml
1 chai Việt Nam 140,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Đồng phoi bào (Cu) - 100gr
1 chai Việt Nam 154,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bột sắt - 100gr
1 chai Việt Nam 146,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Đinh sắt (Fe) - 100gr
1 chai Việt Nam 28,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Zn (viên) - 100gr
1 chai Việt Nam 130,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Sodium (Na) - 50gr
1 chai Việt Nam 286,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Magnesium (Mg) dạng mảnh - 50gr
1 chai Việt Nam 579,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Cuper (II) oxide (CuO) - 50gr
1 chai Việt Nam 228,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Đá vôi cục - 50gr
1 chai Việt Nam 51,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Manganese (II) oxide (MnO2) - 10gr
1 chai Việt Nam 63,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Sodium hydroxide (NaOH) - 100gr
1 chai Việt Nam 48,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Copper sulfate (CuSO4) - 50gr
1 chai Việt Nam 69,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Hydrochloric acid (HCl) 37% - 500ml
1 chai Việt Nam 64,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn - 10gr
1 chai Việt Nam 48,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Barichloride (BaCl2) rắn - 10gr
1 chai Việt Nam 46,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Sodium chloride (NaCl) - 100gr
1 chai Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6) - 100gr
1 chai Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Nến (Parafin) rắn - 100gr
1 chai Việt Nam 42,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Giấy phenolphthalein - 02 hộp
1 hộp Việt Nam 60,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Cồn đốt - 2000ml
1 chai Việt Nam 119,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Nước cất - 1000ml
1 chai Việt Nam 24,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Al (Bột) - 100gr
1 chai Việt Nam 156,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Kali permanganat (KMnO4) - 50gr
1 chai Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Kali chlorrat (KClO3) - 50gr
1 chai Việt Nam 118,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Calcium oxide (CaO) - 100gr
1 chai Việt Nam 86,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Thiết bị “bắn tốc độ”
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Tranh mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Từ trường của Trái Đất
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Trao đồi chất ở động vật
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Vận chuyển các chất ở người
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Vòng đời của động vật
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Các hình thức sinh sản vô tính ở động vật
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Sinh sản hữu tính ở thực vật
1 Tờ Việt Nam 55,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Thiết bị đo tốc độ
1 Bộ Việt Nam 266,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
1 Bộ Việt Nam 697,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm
1 Bộ Việt Nam 2,223,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Bộ dụng cụ thí nghiệm thu năng lượng ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 426,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ánh sáng
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Bộ dụng cụ thí nghiệm về nam châm vĩnh cửu
1 Bộ Việt Nam 151,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Bộ dụng cụ chế tạo nam châm
1 Bộ Việt Nam 969,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
Bộ thí nghiêm từ phổ
1 Bộ Việt Nam 180,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
Bộ dụng cụ thí nghiệm quang hợp
2 Bộ Việt Nam 756,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
Bộ dụng cụ thí nghiệm hô hấp tế bào
2 Bộ Việt Nam 283,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước
1 Bộ Việt Nam 720,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
Bộ thí nghiệm chứng minh lá thoát hơi nước
1 Bộ Việt Nam 903,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
Phần mềm mô phỏng 3D về mô hình nguyên tử của Riitherford- Bohr
1 Bộ Việt Nam 7,767,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
Phần mềm mô phỏng 3D: Mô hình một số mẫu đơn chất và hợp chất
1 Bộ Việt Nam 7,836,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
Video mô tả ảnh hưởng của tốc độ trong an toàn giao thông.
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
Video mô tả độ cao và tần số âm thanh
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
Phần mềm 3D mô phỏng cách âm thanh truyền đi trong các môi truờng khác nhau.
1 Bộ Việt Nam 7,805,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
Phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1 Bộ Việt Nam 7,846,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
Phần mềm 3D mô phỏng từ trường Trái Đất
1 Bộ Việt Nam 7,745,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
Phần mềm 3D từ phổ, đường sức từ của nam châm
1 Bộ Việt Nam 7,785,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
Phần mềm 3D mô phỏng con đường trao đổi nước ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 7,862,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
198
Video về cảm ứng ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
199
Video về tập tính ở động vật
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
200
Video về sự sinh trưởng và phát triển ở thực vật
1 Bộ Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
201
Video về các vòng đời của động vật
1 Bộ Việt Nam 199,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
202
Video về giâm, chiết, ghép cây
1 Bộ Việt Nam 198,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
203
Bộ vật liệu cơ khí
1 Bộ Việt Nam 2,387,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
204
Bộ dụng cụ cơ khí
1 Bộ Việt Nam 2,141,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
205
Bộ thiết bị cơ khí cỡ nhỏ
1 Bộ Việt Nam 12,744,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
206
Bộ vật liệu điện
1 Bộ Việt Nam 4,709,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
207
Bộ dụng cụ điện
1 Bộ Việt Nam 1,780,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
208
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển
1 Bộ Việt Nam 6,083,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
209
Biến áp nguồn
2 Bộ Việt Nam 1,796,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
210
Găng tay bảo hộ lao động
40 Cái Việt Nam 15,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
211
Kính bảo hộ
40 Cái Việt Nam 65,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
212
Mô hình trồng trọt công nghệ cao.
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
213
Quy trình trồng trọt
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
214
Một số vật nuôi đặc trưng theo vùng miền.
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
215
Một số loài thủy sản có giá trị kinh tế cao
1 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
216
Bộ dụng cụ giâm cành
2 Bộ Việt Nam 471,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
217
Thiết bị đo nhiệt độ nước
2 Cái Việt Nam 1,906,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
218
Đĩa đo độ trong của nước (đĩa Secchi)
1 Cái Việt Nam 138,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
219
Thùng nhựa đựng nước
1 Cái Việt Nam 699,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
220
Máy hút bụi
1 Cái Việt Nam 3,666,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
221
Còi
1 Chiếc Việt Nam 6,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
222
Thước dây
1 Chiếc Việt Nam 89,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
223
Cờ lệnh thế thao
2 Chiếc Việt Nam 32,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
224
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 713,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
225
Bơm
1 Chiếc Việt Nam 354,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
226
Dây nhảy cá nhân
10 Chiếc Việt Nam 25,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
227
Dây nhảy tập thể
1 Chiếc Việt Nam 45,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
228
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,555,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
229
Xà đơn
1 Bộ Việt Nam 6,869,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
230
Xà kép
1 Bộ Việt Nam 11,956,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
231
Dây đích
1 Chiếc Việt Nam 149,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
232
Ván dậm nhảy
1 Chiếc Việt Nam 1,591,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
233
Dụng cụ xới cát
1 Chiếc Việt Nam 99,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
234
Bàn trang san cát
1 Chiếc Việt Nam 347,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
235
Quả bóng đá
10 Quả Việt Nam 209,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
236
Cầu môn
1 Bộ Việt Nam 14,481,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
237
Quả cầu lông
20 Quả Việt Nam 18,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
238
Vợt
10 Chiếc Việt Nam 230,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
239
Bàn cờ, quân cờ
5 Bộ Việt Nam 297,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
240
Bàn và quân cờ treo tường
1 Bộ Việt Nam 1,970,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
241
Trống nhỏ
2 Bộ Việt Nam 160,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
242
Song loan
5 Cái Việt Nam 36,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
243
Thanh phách
10 Cặp Việt Nam 13,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
244
Triangle
2 Bộ Việt Nam 85,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
245
Tambourine
2 Cái Việt Nam 422,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
246
Bells Instrument
2 Cái Việt Nam 160,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
247
Maracas
2 Cặp Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
248
Woodblock
2 Cái Việt Nam 197,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
249
Kèn phím
2 Cái Việt Nam 937,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
250
Recorder
5 Cái Việt Nam 94,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
251
Ukulele
1 Cây Việt Nam 1,035,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
252
Tủ / giá
1 Cái Việt Nam 8,377,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
253
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
10 Cái Việt Nam 360,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
254
Bảng vẽ
10 Cái Việt Nam 355,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
255
Bút lông
10 Bộ Việt Nam 99,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
256
Bảng pha màu
10 Cái Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
257
Ống rửa bút
10 Cái Việt Nam 107,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
258
Lô đồ họa (tranh in)
8 Cái Việt Nam 178,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
259
Màu Goát (Gouache colour)
10 Hộp Việt Nam 863,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
260
Đất nặn
50 Hộp Việt Nam 3,178,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
261
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
40 Tờ Việt Nam 29,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
262
Bộ tranh/ ảnh về di sản văn hóa nghệ thuật Việt Nam thời kì Tiền sử và Cổ đại
1 Bộ Việt Nam 117,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
263
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì trung đại
1 Bộ Việt Nam 116,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
264
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
1 Bộ Việt Nam 6,333,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
265
Bộ thẻ về thiên tai, biển đổi khí hậu
2 Bộ Việt Nam 196,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
266
Bộ tranh về các hoạt động thiện nguyện, nhân đạo
2 Bộ Việt Nam 52,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
267
Bộ thẻ nghề truyền thống
2 Bộ Việt Nam 245,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
268
Video về một số tình huống nguy hiểm
1 Bộ Việt Nam 1,196,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
269
Video về Giao tiếp ứng xử
1 Bộ Việt Nam 590,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
270
Video về một số hành vi giao tiếp ứng xử có văn hóa khi tham gia các hoạt động trong cộng đồng
1 Bộ Việt Nam 600,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
271
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 2,158,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
272
Video về một số nghề truyền thống điển hình ở một vài địa phương
1 Bộ Việt Nam 3,940,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
273
Bảng nhóm
5 Chiếc Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
274
Giá để thiết bị
1 Chiếc Việt Nam 6,200,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
275
Nam châm
20 Chiếc Việt Nam 4,200 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
276
Nẹp treo tranh
10 Chiếc Việt Nam 58,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
277
Giá treo tranh
2 Chiếc Việt Nam 893,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
278
Thiết bị thu phát âm thanh
1 Bộ Việt Nam 2,768,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
279
Máy in
1 Cái Việt Nam 6,986,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
280
Cân
1 Chiếc Việt Nam 1,479,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
281
Nhiệt kế điện tử
1 Cái Việt Nam 1,670,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second