Equipment procurement and installation

        Watching
Tender ID
Views
6
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement and installation
Bidding method
Online bidding
Tender value
133.430.000 VND
Publication date
16:54 22/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
163-MNHA
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Huong An Kindergarten
Approval date
18/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301523048 3301523048

Cửa hàng bách hóa tổng hợp Kim Hồng

132.750.000 VND 132.750.000 VND 5 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bập bênh
2 Cái Việt nam 6,920,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Hộp thả hình
3 Bộ Việt nam 1,130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Hộp thả hình
2 Bộ Việt nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Cột ném bóng
1 Cái Việt nam 1,860,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Đồ chơi có bánh xe và dây kéo
2 Bộ Việt nam 780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đồ chơi có bánh xe và dây kéo
3 Bộ Việt nam 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Lồng hộp vuông
2 Bộ Việt nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lồng hộp vuông
2 Bộ Việt nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lồng hộp vuông
2 Bộ Việt nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lồng hộp tròn
3 Bộ Việt nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Lồng hộp tròn
2 Bộ Việt nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ xâu hạt
4 Bộ Việt nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ xâu hạt
2 Bộ Việt nam 152,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ xâu hạt
2 Bộ Việt nam 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ xâu hạt
2 Bộ Việt nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ xâu dây
2 Bộ Việt nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ xâu dây
3 Bộ Việt nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ búa cọc
2 Bộ Việt nam 445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Búa 3 bi 2 tầng
2 Bộ Việt nam 640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Các con kéo dây có khớp
3 Con Việt nam 640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Tháo lắp vòng
5 Bộ Việt nam 490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ xây dựng trên xe (35 chi tiết)
2 Bộ Việt nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Hàng rào nhựa
3 Bộ Việt nam 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bảng quay 2 mặt
1 Cái Việt nam 2,430,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tranh động vật trong gia đình
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tranh về các loại rau, củ, quả, hoa
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Tranh các phương tiện giao thông
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Tranh cảnh báo nguy hiểm
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ tranh truyện nhà trẻ
1 Bộ Việt nam 355,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ tranh minh họa thơ nhà trẻ
1 Bộ Việt nam 355,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Lô tô các loại quả
5 Bộ Việt nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Lô tô các loại quả
25 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Lô tô các con vật
5 Bộ Việt nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Lô tô các con vật
25 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Lô tô các phương tiện giao thông
25 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Lô tô các hoa
25 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Búp bê bé trai
3 Con Việt nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Búp bê bé gái
3 Con Việt nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ đồ chơi nấu ăn
3 Bộ Việt nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ bàn ghế giường tủ
2 Bộ Việt nam 470,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ dụng cụ bác sĩ
2 Bộ Việt nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Giường búp bê
2 Bộ Việt nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Xắc xô cô
1 Cái Việt nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Xắc xô trẻ
9 Cái Việt nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Xúc xắc
6 Cái Việt nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bình ủ nước
1 Cái Việt nam 3,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Giường cho trẻ
25 Cái Việt nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Giá để giày dép
1 Cái Việt nam 945,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Thùng đựng nước có vòi
1 Cái Việt nam 2,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bàn cho trẻ
15 Cái Việt nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Ghế cho trẻ
30 Cái Việt nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Giá để đồ chơi và học liệu
5 Cái Việt nam 2,280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tivi LG 43inch
1 Cái Indonesia 8,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bộ rau, củ, quả
2 Bộ Việt nam 370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ rau, củ, quả
2 Bộ Việt nam 370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Đồ chơi các con vật nuôi trong gia đình
2 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Đồ chơi các con vật sống dưới nước
2 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Đồ chơi các con vật sống trong rừng
2 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Đồ chơi các loại rau, củ, quả
1 Bộ Việt nam 880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Đồ chơi các loại rau, củ, quả
1 Bộ Việt nam 885,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Tranh ghép các con vật
2 Bộ Việt nam 490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Tranh ghép các loại quả
1 Bộ Việt nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Khối hình to
6 Bộ Việt nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Khối hình nhỏ
7 Bộ Việt nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Khối hình nhỏ
5 Bộ Việt nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Cổng chui
3 Con Việt nam 2,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Cổng chui
2 Con Việt nam 3,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second