Equipment procurement and installation in 2024

        Watching
Tender ID
Views
10
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement and installation in 2024
Bidding method
Online bidding
Tender value
445.094.485 VND
Publication date
10:38 10/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
543/QĐ-CĐBP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Binh Phuoc College
Approval date
06/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100981927 0100981927

TAN PHAT EQUIPMENT TECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY

405.000.000 VND 405.000.000 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Băng keo đen
10 Cuộn Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Hóa chất chống rỉ RP7
2 Chai Thái Lan 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Dây điện đơn xanh
60 Mét Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Dây điện đơn đỏ
60 Mét Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Dây điện đơn đỏ vàng
60 Mét Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Dây điện đơn 1,5mm xanh
60 Mét Việt Nam 12,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Dây điện đơn 1,5mm đỏ
60 Mét Việt Nam 12,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Dây điện đơn 1,5mm vàng
60 Mét Việt Nam 12,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Dây điện đơn 1,5mm đen
60 Mét Việt Nam 12,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đầu Cos 2.5mm
600 Cái Trung Quốc 350 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đầu Cos 1.5mm
600 Cái Trung Quốc 350 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Nút nhấn kép 22mm 1NO, 1NC
50 Cái Trung Quốc 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Contactor kép
15 Cái Trung Quốc 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Rơ le thời gian 220V-10 giây/relay time + đế
20 Cái Trung Quốc 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Rơ le trung gian 8 chân 220v 10A bao gồm đế
20 Cái Trung Quốc 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Rơ le trung gian 8 chân 12v 10A bao gồm đế
20 Cái Trung Quốc 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Tủ điện (vỏ)
5 Cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dây mồi
2 Cuộn Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Dây tiếp địa di động
1 Cuộn Việt Nam 715,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Dây emay đồng 0,6mm
50 Kg Việt Nam 465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Dây emay đồng 0,45mm
50 Kg Việt Nam 465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Dây emay đồng 0,35
50 Kg Việt Nam 465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Pin 9V
10 Cục Trung Quốc 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Pin 1.5V
18 Cục Indonesia 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
IC 555
16 Con Trung Quốc 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Quang trở
32 Con Trung Quốc 1,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
L7812
36 Con Trung Quốc 5,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
C1815
30 Con Trung Quốc 1,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
D468
55 Con Trung Quốc 1,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
LM317
18 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Diode 1N4007
55 Con Trung Quốc 550 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Biến trở 100K
18 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Điện trở 1K (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Điện trở 1K2 (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Điện trở 6.8K (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Điện trở 2.2K (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Điện trở 68K (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Điện trở 100K (Bịch 50c)
100 Con Trung Quốc 100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Rờ le 5 chân 12V-10A
18 Con Trung Quốc 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Biến trở 1M
18 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Chì hàn cuộn (500g)
1 Kg Trung Quốc 1,403,150 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Nhựa thông
2 Kg Việt Nam 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
SCR 2P4M
36 Con Trung Quốc 6,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
BT137
36 Con Trung Quốc 6,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tụ 1000µF
36 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
IC 741
36 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Diode cầu
36 Con Trung Quốc 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Diac
36 Con Trung Quốc 1,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Led đơn
100 Con Trung Quốc 400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Cảm biến màu
2 Cái Trung Quốc 4,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Đồng hồ VOM
5 Cái Nhật Bản 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Cảm biến áp suất nước Analog 4-20mA
2 Con Ấn Độ 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cảm biến nhiệt độ PT100 3 dây
3 Con Italy 1,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cảm biến áp suất nước Analog 0-10V
2 Con Ấn Độ 2,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Tấm gỗ ép cao su 1200*2440mm
5 Tấm Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Cảm biến điện dung E2K-X4ME1 phi 12
5 Con Nhật Bản 2,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Đầu bấm mạng RJ45 UTP
3 Hộp Trung Quốc 560,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Chuột Logitech
30 Cái Trung Quốc 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bàn phím Dell
10 Cái Trung Quốc 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Nguồn máy tính Xigmatek X- POWER III 350W
5 Cái Trung Quốc 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ chuyển mạch (Switch)
3 Cái Trung Quốc 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
RAM ADATA XPG Hunter DDR3 PC 8G/1600 KINGMAX Renew (Box)
10 Cái Trung Quốc 1,260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Phôi thép đặc C20 Ø 40
243 Kg Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Dao phay ngón phi 20mm
21 Chiếc Trung Quốc 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Dao tiện ngoài
68 Chiếc Việt Nam 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Dao tiện lỗ
21 Chiếc Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Dao tiện lỗ
40 Chiếc Việt Nam 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Thanh thép gió
47 Chiếc Trung Quốc 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Dao tiện ren vuông ngoài 4mm
10 Chiếc Trung Quốc 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Dao tiện ren tam giác ngoài
27 Chiếc Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Dao tiện ren tam giác trong
10 Chiếc Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Dao tiện cắt rãnh, cắt đứt (5mm)
35 Chiếc Trung Quốc 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Mũi khoan tâm Ø4
51 Chiếc Đài Loan 115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Dao phay đĩa mô đun 3 (Bộ 8 chiếc)
2 Bộ Trung Quốc 3,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Dao phay chữ T
13 Chiếc Trung Quốc 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Dao phay đuôi én
17 Chiếc Trung Quốc 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Mũi khoan
10 Bộ Đài Loan 935,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bàn chải sắt
3 Chiếc Trung Quốc 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Dũa công nghệ (dũa dẹt có cán) chiều dài tổng 320 mm
17 Chiếc Trung Quốc 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Dầu bôi trơn
40 Lít Việt Nam 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Giấy giám mịn P1000
136 Tờ Trung Quốc 6,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Băng dính cách điện
33 Cuộn Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Chai tẩy sét RP7 (300g)
20 Chai Thái Lan 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bột rà xupap
10 Hộp Nhật Bản 490,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Chổi rửa chi tiết loại 5mm
30 Chiếc Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Rơ le 4 chân +giắc cắm
29 Bộ Trung Quốc 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Pin A-A (Pin tiểu loại trung)
10 Đôi Indonesia 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bóng đèn + đuôi các loại
10 Bộ Trung Quốc 600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Dây điện nhiều mầu Cadivi 0.5
200 Mét Việt Nam 2,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Dung dịch A xít châm bình ắc quy 80ml( Nước cất)
11 Lít Việt Nam 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Gioăng làm kín, bộ ron máy xe Wave
8 Bộ Trung Quốc 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Keo dán ron xe máy 85g( Keo bề mặ)
4 Tuýp Trung Quốc 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bugi honda WAVE
4 Cái Trung Quốc 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bộ dây điện sườn xe DREAM.
3 Bộ Trung Quốc 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Bình ắc quy 12V 5Ah
1 Cái Việt Nam 275,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bóng đèn dây tóc halogen xi nhan demi chân T10 cho xe máy (12V5W)
4 Cái Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
IC đánh lửa bình Dream, Ware
4 Cái Trung Quốc 1,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Thiếc hàn
7 Cuộn Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Găng tay bảo hộ
20 Đôi Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Xà phòng ô mô
20 Kg Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Băng keo non
10 Cuộn Việt Nam 8,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Gioang mặt máy Toyota Hacie
4 Cái Trung Quốc 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Xéc măng (bạc xéc măng) Toyota Hiace 1992
4 Bộ Trung Quốc 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Gioang đáy các te Toyota Hacie
2 Bộ Trung Quốc 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Keo làm kín
7 Chai Malaysia 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Dầu lốc điều hòa
4 Chai Malaysia 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Dầu phanh Dot 4 & Dot 5.1
8 Lít Đức 139,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Gas điều hòa R134a (13,6 kg)
2 Bình Trung Quốc 3,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bàn chải sắt
10 Cái Trung Quốc 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Rơ le 5 chân+giắc cắm
10 Cái Trung Quốc 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Thước dây
2 Cuộn Đài Loan 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Nước làm mát
8 Can Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Bugi Denso Iridium
16 Cái Nhật Bản 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Vòi phun cao áp (Béc phun)
16 Chiếc Trung Quốc 310,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Thép phi 12
70 kg Trung Quốc 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ mũi taro, 3 chi tiết (M10 x 1,5mm)( Bộ ta rô bàn ren)
4 Bộ Nhật Bản 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bộ taro bàn ren 17 chi tiết, có khay đựng, hệ mét( Tay quay + mũi cắt taro ren ngoài M10, bàn ren + tay quay M10)
4 Cái Trung Quốc 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Giũa bảng 8"
105 Cái Trung Quốc 135,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Cưa tay
90 Cái Trung Quốc 138,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Dũa tròn 8"
105 Cái Trung Quốc 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Sắt la 40*3mm
15 Thanh Trung Quốc 310,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Lưỡi cưa sắt
105 Cái Đài loan 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Thép phi 20
7 kg Trung Quốc 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bình ắc quy 60A loại khô
2 Bộ Việt Nam 1,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Mũi vạch
4 bộ Đài Loan 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Que hàn 2,5
11 Hộp Ấn Độ 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Mũ hàn
2 Chiếc Trung Quốc 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Đá mài sắt 12cm x 5(Đá mày tay)
2 Cái Trung Quốc 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bộ công tắc tổ hợp trên vô lăng xe toyota (có giắc cắm)
4 Bộ Trung Quốc 2,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second