Equipment procurement and project construction

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement and project construction
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
279.050.000 VND
Publication date
13:30 07/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Uncategoried
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
17/QĐ-VP
Approval Entity
Xuan Luong Commune People's Council & People's Committee Office
Approval date
05/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100684378 0100684378

VIETNAM POSTS AND TELECOMMUNICATIONS GROUP

279.050.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ phát Wifi ốp trần hoặc gắn tường
RG-RAP2260 (G)
12 Cái Wifi ốp trần hoặc gắn tường hỗ trợ 2 băng tần - Giao thức mạng không dây: Wi-Fi 6 (IEEE 802.11ax), Wi-Fi 5 (IEEE 802.11ac Wave 2/Wave1), Wi-Fi 4 (IEEE 802. 11n), 802.11a/b/g - Ăng-ten: Ăng-ten đa hướng được tích hợp bên trong thiết bị (2.4 GHz: 3dBi, 5 GHz: 3dBi) - Thông lượng tối đa: Lên đến 574 Mbps ở tần số 2.4 GHz, Lên đến 1201 Mbps ở tần số 5 GHz, 1.775 Gbps một thiết bị mạng AP - Số lượng máy khách đề xuất 100 - Cổng kết nối: 2 x10/100/1000M Base-T cổng LAN1 hỗ trợ PoE - Tính năng: Hỗ trợ các tính năng: WLAN, Chuyển vùng dữ liệu, Bảo mật, Định tuyến, Quản lý mạng tập trung. Trung Quốc 2,860,000
2 Module quang tốc độ 1Gbps
SM321A/SM321B
8 Cái Module quang 1G - Loại cổng quang LC Simplex - Tốc độ 1.25 Gbps - Bước sóng: 1310 nm - 1550 nm - Khoảng cách truyền 20 km Trung Quốc 462,000
3 Tủ Mạng 6U Treo Tường Sâu D400
6UD400
2 Chiếc Tủ mạng treo tường 6U D400 - Kích thước H320xW550xD400mm - Vật liệu: Théo tấm dầy 1,0mm-1,5mm. Chổng gỉ, toàn bộ tủ được phủ sơn tĩnh điện Việt Nam 1,244,100
4 Tủ Mạng 10U Treo Tường Sâu D600
10UD600
1 Chiếc Tủ Mạng 10U Treo Tường Sâu D600 - Kích thước (mm): H560xW540xD600 - Tủ được làm bằng thép tấm CT3 dày 0,8-1,5mm sơn tĩnh điện chống gỉ 100%, trong đó vỏ tủ dầy 0,8mm. Thanh thiết bị dầy 1,5mm - Kết cấu tủ hàn liền, cửa trước cánh lưới giúp quan sát thiết bị bên trong, cửa sau kín - Phụ kiện: 01 quạt gió, 01 ổ cắm 3 lỗ. Việt Nam 2,420,000
5 Dây cáp mạng LAN CAT5e
CAT 5e
2.440 m Loại dây: Cáp mạng Lan Cat5e Thích ứng cho mạng truyền số liệu tốc độ cao theo tiêu chuẩn có dãy tần số đến 250/350 MHz Cấu trúc cơ bản: 1. Ruột dẫn (Conductor): Dây đồng (Cu) tinh khiết cao, ủ mềm đường kính (0,50 – 0,60 mm) tương đương 22 – 24 AWG. 2. Cách điện (Insulation): HDPE đặc (Solid) hoặc dạng xốp đặc (S/F/S) (CM, CMR). 3. Vỏ bọc (Jacket): Hợp phần PVC tiêu chuẩn hoặc loại chống cháy, kiểu FRPVC (CM, CMR) dùng trong công nghiệp điện, điện tử có độ bền cháy, bền lửa nâng cao Việt Nam 9,900
6 Dây nhẩy quang sợi đôi
DÂY NHẢY QUANG SINGLE MODE SC-LC DUPLEX
8 Sợi Dây nhảy quang SC-LC Singlemode sợi đôi Việt Nam 154,000
7 Dây cáp quang thuê bao
TBD FTTH 2x5 1FO G.657.A1 LLDPE
500 m Loại cáp quang Single Mode 1fo (1 sợi, 1 core, 1 lõi) Việt Nam 2,200
8 Hạt mạng LAN Cat5e
50246
2 Hộp - Hạt mạng RJ45 cat5e làm từ nhựa trong dẻo. Chân tiếp xúc từ đồng nguyên chất, đầu nối mạ vàng 24K chống rỉ. - Cấu tạo chất liệu nhựa cao cấp nên chống được tình trạng gãy vỡ trong quá trình thực hiện thi công. - Có khả năng tương thích với cáp mạng Cat6, Cat6e - Đầu mạng thích hợp với các dây cáp có đường kính 0.25 inch đến 0.4 inch. - Mỗi gói có 100 đầu bấm mạng Trung Quốc 385,000
9 Máng ghen luồn dây 24x14 mm
GA24
150 cây 2m Máng ghen làm bằng nhựa có lắt dùng để luồn dây; Kích thước: 24x14 mm Việt Nam 19,800
10 Máng ghen luồn dây 50x25 mm
GA50
60 cây 2m Máng ghen làm bằng nhựa có lắt dùng để luồn dây; Kích thước: 50x25 mm Việt Nam 55,000
11 Dây điện loại 2x1.5
VCm - D 2x1.5
50 m Dây nhiều lõi - ruột đồng, cách điện PVC, vỏ bọc PVC 2x1,5 mm; Việt Nam 19,800
12 Ổ cắm 4 lỗ
4TN3.2.5
4 Cái Ổ cắm 4 lỗ dây dài 3m có công suất tối đa 1100W 5A, 4 lỗ cắm đa năng 3 chấu phù hợp với tất cả tiêu chuẩn phích cắm. Việt Nam 132,000
13 Nhân công lắp đặt, cài đặt, cấu hình mạng
VNPT
1 Gói Lắp đặt thi công dây mạng; Lắp đặt, cài đặt thiết bị chuyển mạch; thiết bị truy cập mạng nội bộ không dây; lắp đặt thi công dây mạng; Phần mềm giám sát mạng … Việt Nam 48,729,800
14 Bộ chuyển mạch 24 cổng điện 4 cổng quang SFP+
SG3428X
3 Cái - Cổng kết nối vật lý: 24 cổng 10/100/1000Mbps RJ45, 4 khe cắm 10GE SFP+. - Cổng quản lý: 1 cổng RJ45 Console, 1 cổng Micro-USB Console. - Flash: 32 MB. - DRAM: 256 MB - Khả năng chuyển mạch: 128 Gbps - Thông lượng: 95.23 Mpps - Bảng địa chỉ MAC: 16K - Bộ đệm gói: 12 Mbit - Khung Jumbo: 9 KB - Nguồn vào: 100-240 V AC~50/60 Hz - Nhiệt độ hoạt động: 0 °C ~ 45 °C (32 °F ~ 113 °F) - Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% RH, không ngưng tụ - Tính năng: 16 giao diện IPv4/IPv6, Định tuyến tĩnh, Link Aggregation, Spanning Tree Protocol, Loopback Detection, VLAN Group (802.1q VLAN), 802.1Q Tagged VLAN, Static/Dynamic Port Security, 802.1X, AAA (including TACACS+), Port Isolation, ... Trung Quốc 8,030,000
15 Bộ chuyển mạch 16 cổng điện 2 cổng quang SFP
SG2218
2 Cái - Cổng kết nối vật lý: 16 cổng 10/100/1000 Mbps RJ45, 2 khe cắm Gigabit SFP. - Flash: 32 MB - DRAM: 256 MB - Khả năng chuyển mạch: 36 Gbps - Thông lượng: 26.78 Mpps - Bảng địa chỉ MAC: 8K - Bộ đệm gói: 4.1 Mbit - Khung Jumbo: 9 KB - Nguồn vào: 100-240V AC, 50/60Hz - Nhiệt độ hoạt động: 0 °C ~ 50 °C (32 °F ~ 122 °F) - Độ ẩm hoạt động: 10% to 90% RH, không ngưng tụ - Tính năng: Định tuyến tĩnh, DHCP Server, DHCP Relay, Link Aggregation, Spanning Tree Protocol, Loopback Detection, VLAN Group, 802.1Q tag VLAN, AAA, 802.1X, Port Isolation,... Trung Quốc 3,850,000
16 Thiết bị chuyển mạch thông minh 8 cổng PoE+
DS110GMP
4 Cái - Cổng kết nối vật lý: 9 cổng 10/100/1000 Mbps RJ45; 1 cổng Gigabit Combo SFP/RJ45. - PoE: Chuẩn IEEE 802.3af, IEEE 802.3at; PoE cổng 1–8, lên đến 30 W mỗi cổng; Tổng công suất 123W - Auto-Negotiation: Hỗ trợ - Auto MDI/MDIX: Hỗ trợ - Khả năng chuyển mạch: 20 Gbps - Bảng địa chỉ MAC: 4K, Auto-learning, Auto-aging - Nhiệt độ hoạt động: 0°C~40°C (32°F~104°F) - Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90%RH, không ngưng tụ Trung Quốc 3,520,000
17 Router cân bằng tải
RB5009UG+S+IN
1 Cái - CPU: 4 core x 1.4 GHz per core; ARM 64bit - Dung lượng RAM: 1 GB DDR4 - Dung lượng bộ nhớ: 1 GB, NAND - Số cổng quang 10G (SFP+): 1 port - Số cổng RJ45 2.5G: 1 port - Số cổng RJ45 1G: 7 port - Hệ điều hành: Only v7 RouterOS - Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +60°C - Nguồn: 24-57 V Malaysia 7,480,000
18 Thiết bị tường lửa (Firewall) bảo mật mạng
VNPT S-Gate (SafeGate Office Pro)
1 Cái Tường lửa thông minh với Công nghệ AI tự động phát hiện mối nguy, chủ động phòng thủ. Hỗ trợ cài đặt tự động, quản trị đơn giản qua Cloud, App. Tính năng đáp ứng yêu cầu cấp độ ATTT theo quy định. Cập nhật thông tin độc hại, mã độc thời gian thực từ NCSC (Thiết bị Tường lửa và license 3 năm) - Số lượng máy kết nối đồng thời: 300 - 500 - Firewall Throughput: 900 Mbps IPS: 800 Mbps - VPN: 100 phiên đồng thời - 6 cổng điện GbE RJ-45, có thể mở rộng tối đa 14 cổng; 1 cổng quản lý Console - Thiết kế Rack 1U Bao gồm Firewall License: - Chặn lọc địa chỉ lừa đảo, độc hại: Tích hợp nguồn dữ liệu về mối nguy, tự động chặn các kết nối nguy hiểm - Phân vùng mạng Inside, Outsite, DMZ… - Truy cập, kết nối từ xa an toàn thông qua VPN: Remote Access VPN và site-to-site VPN - Giám sát, phát hiện và phòng chống xâm nhập, cảnh báo cho quản trị. - Cân bằng tải, hỗ trợ kết nối nhiều đường truyền Internet, tăng tốc độ mạng và dự phòng khi có sự cố đường truyền - Hệ thống báo cáo tình hình sử dụng: top máy sử dụng nhiều nhất, top ứng dụng sử dụng nhiều nhất… - Kiểm soát truy cập NAC (Network Access Control) quản lý các máy trạm theo địa chỉ MAC, IP. Việt Nam 99,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second