Equipment procurement costs

        Watching
Tender ID
Views
91
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement costs
Bidding method
Online bidding
Tender value
270.149.100 VND
Publication date
20:48 13/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
198/QĐ-THNT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Nguyen Trai Primary School
Approval date
08/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

265.788.000 VND 265.788.000 VND 10 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3100803221 3100803221 CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG BÌNH E-HSDT does not meet E-HSMT requirements

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bells Instrument
5 Cái Việt Nam 159,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
đàn phím điện tử
1 Bộ Trung Quốc 16,976,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
35 Cái Việt Nam 351,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bục đặt mẫu
2 Bộ Việt Nam 385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,278,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bảng pha màu (Palet)
35 Cái Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
35 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Đất nặn
1 Hộp Việt Nam 3,689,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Màu Goát (Gouache colour)
6 Bộ Việt Nam 1,194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ học liệu điện tử
4 Bộ Việt Nam 7,148,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ tranh về Phòng tránh bị lạc, bị bắt cóc
25 Bộ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ tranh Tình bạn
25 Bộ Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảng nhóm
25 Cái Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bảng phụ
4 Cái Việt Nam 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Nam châm
80 Cái Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Nẹp treo tranh
20 Cái Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Giá treo tranh
3 Cái Việt Nam 873,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Đầu DVD
1 Cái Việt Nam 1,657,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
10 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
5 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
5 Bộ Việt Nam 244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video giới thiệu, tả đồ vật
5 Bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
5 Cái Việt Nam 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5 Bộ Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ thiết bị dạy dung tích
20 Bộ Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Thiết bị dạy diện tích
15 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
15 Bộ Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Thiết bị trong dạy học về thời gian
5 Bộ Việt Nam 283,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Đầu đĩa
2 Cái Việt Nam 1,960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ học liệu bằng tranh
8 Bộ Việt Nam 197,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bộ tranh về quê hương em
28 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
5 Bộ Việt Nam 108,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
28 Bộ Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ tranh về Giữ lời hứa
28 Bộ Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
5 Bộ Việt Nam 353,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video, clip Em yêu Tổ quốc Việt Nam
5 Cái Việt Nam 151,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video, clip về Quan tâm hàng xóm láng giềng
5 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video, clip Giữ lời hứa
5 Cái Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Video, clip Xử lý bất hòa với bạn bè
5 Cái Việt Nam 246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
28 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
28 Bộ Việt Nam 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra.
28 Bộ Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
28 Bộ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
28 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
28 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
1 Bộ Việt Nam 3,455,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
La bàn
28 Cái Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ các Video/Clip con người và sức khỏe
5 Bộ Việt Nam 1,015,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
10 Bộ Việt Nam 408,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ dụng cụ thủ công
10 Bộ Việt Nam 214,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tranh Đèn học
5 Tờ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tranh Mất an toàn khi sử dụng đèn học
5 Tờ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tranh Quạt điện
5 Tờ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tranh Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
5 Tờ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Tranh Mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
5 Tờ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Tranh Mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (ti vi)
5 Tờ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Đồng hồ bấm giây
2 Cái Việt Nam 334,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Còi
2 Chiếc Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Thước dây
1 Chiếc Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Cờ lệnh thể thao
1 Chiếc Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 705,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Nấm thể thao
10 Chiếc Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Dây nhảy cá nhân
40 Chiếc Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Dây nhảy tập thể
2 Chiếc Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Dây kéo co
1 Sợi Việt Nam 1,561,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bàn và quân cờ Vua
20 Bộ Việt Nam 293,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bàn và quân Vua cờ treo tường
1 Bộ Việt Nam 1,982,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Maracas
5 Cái Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Woodblock
3 Bộ Việt Nam 198,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Kẹp giấy
8 Hộp Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Đất nặn
1 Hộp Việt Nam 3,656,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Màu Goát (Gouache colour)
6 Bộ Việt Nam 1,189,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Tranh về màu sắc
1 Bộ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Bộ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 7,219,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
14 Bộ Việt Nam 57,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
14 Bộ Việt Nam 102,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
14 Bộ Việt Nam 113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm
14 Bộ Việt Nam 68,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bộ thẻ Gia đình em
14 Bộ Việt Nam 137,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Video về “Không an toàn thực phẩm”
1 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Video về ô nhiễm môi trường
1 Bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bảng nhóm
42 Cái Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bảng phụ
5 Cái Việt Nam 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Nam châm
100 Cái Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Loa cầm tay
1 Cái Trung Quốc 1,741,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Đầu DVD
1 Cái Việt Nam 1,641,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Cân
1 Cái Trung Quốc 1,455,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Nhiệt kế điện tử
1 Cái Trung Quốc 1,668,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bộ mẫu chữ viết
4 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bộ chữ dạy tập viết
4 Bộ Việt Nam 186,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bộ thẻ chữ học vần thực hành
4 Bộ Việt Nam 168,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
8 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
4 Bộ Việt Nam 246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
4 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Video giới thiệu, tả đồ vật
4 Bộ Việt Nam 245,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4 Cái Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Bộ thiết bị dạy khối lượng
16 Bộ Việt Nam 2,172,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ thiết bị dạy dung tích
16 Bộ Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Thiết bị trong dạy học về thời gian
4 Bộ Việt Nam 288,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Bộ tranh về quê hương em
25 Bộ Việt Nam 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
25 Bộ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ tranh về Quý trọng thời gian
25 Bộ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Bộ tranh về Nhận lỗi và sửa lỗi
25 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Bộ tranh về bảo quản đồ dùng cá nhân và gia đình
25 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
25 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bộ tranh về tìm kiếm sự hỗ trợ
25 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bộ tranh về tuân thủ quy định nơi công cộng
25 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Video, clip Quê hương em
4 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Video, clip về kính trọng thầy giáo, cô giáo và yêu quý bạn bè
4 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Video, clip Quý trọng thời gian
4 Bộ Việt Nam 244,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Video, clip Nhận lỗi và sửa lỗi
4 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Video, clip Bảo quản đồ dùng cá nhân
4 Bộ Việt Nam 246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Video, clip Tìm kiếm sự hỗ trợ
4 Bộ Việt Nam 249,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Video, clip Tuân thủ quy định nơi công cộng
4 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
25 Bộ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
25 Bộ Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Bộ xương
25 Bộ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Hệ cơ
25 Bộ Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Các bộ phận chính của cơ quan hô hấp
25 Bộ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Các bộ phận chính của cơ quan bài tiết nước tiểu
25 Bộ Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Bộ tranh Bốn mùa
25 Bộ Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bộ tranh Mùa mưa và mùa khô
25 Bộ Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ tranh Một số hiện tượng thiên tai thường gặp
25 Bộ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Mô hình Bộ xương
1 Bộ Việt Nam 1,284,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Mô hình Hệ cơ
1 Bộ Việt Nam 7,839,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bộ các Video/Clip Các hiện tượng thiên tai thường gặp
4 Bộ Việt Nam 597,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 356,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,551,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Bàn và quân cờ Vua
10 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
10 Bộ Việt Nam 419,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Bộ dụng cụ thủ công
10 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Trống nhỏ
5 Bộ Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Song loan
10 Cái Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Thanh phách
35 Cặp Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Triangle
5 Cái Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Tambourine
5 Cái Việt Nam 422,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second