Equipment procurement costs

        Watching
Tender ID
Views
99
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement costs
Bidding method
Online bidding
Tender value
340.009.100 VND
Publication date
12:31 15/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
212/QĐ-THPTNĐC
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Nguyen Dinh Chieu High School
Approval date
12/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

336.116.000 VND 336.116.000 VND 15 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Sơ đồ quy trình và cấu trúc một báo cáo nghiên cứu khoa học
5 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Sơ đồ quy trình tiến hành sân khấu hoá một tác phẩm văn học
5 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên (môn ngữ văn lớp 10)
1 Bộ Việt Nam 13,897,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Trãi
3 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Bình Ngô đại cáo
3 Bộ Việt Nam 600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Trãi
3 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video/clip/ phim tư liệu về truyện cổ dân gian Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 292,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Video/clip/ phim tư liệu về ca dao con người và xã hội.
3 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Video/clip/ phim tư liệu về chèo, tuồng dân gian
3 Bộ Việt Nam 598,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
3 Bộ Việt Nam 593,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Nguyễn Khuyến
3 Bộ Việt Nam 590,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
2 Bộ Việt Nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ thiết dạy học về các đường cônic.
5 Bộ Việt Nam 584,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất
40 Bộ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Video/tranh điện tử
3 x Việt Nam 671,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phần mềm toán học - Đại số và Giải tích
1 Bộ Việt Nam 7,666,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phần mềm toán học - Hình học và đo lường
1 Bộ Việt Nam 7,820,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phần mềm toán học - Thống kê và Xác suất
1 Bộ Việt Nam 7,761,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Nấm thể thao
20 Chiếc Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 351,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Quả bóng đá
30 Quả Việt Nam 204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Quả bóng rổ
10 Quả Việt Nam 319,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Quả cầu đá
50 Quả Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Quả cầu lông
100 Quả Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vợt
46 Chiếc Việt Nam 227,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Cột, lưới cầu lông
2 Bộ Việt Nam 2,517,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV (môn lịch sử lớp 10)
1 Bộ Việt Nam 10,898,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
4 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
4 Tờ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam
4 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Phim tài liệu: Một số hiện vật tiêu biểu của nền văn minh sông Hồng và văn minh Đại Việt
1 Bộ Việt Nam 885,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Phim tài liệu: Thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Đông
1 Bộ Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Phim tài liệu: Thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Tây
1 Bộ Việt Nam 599,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ nhất
1 Bộ Việt Nam 597,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ hai
1 Bộ Việt Nam 585,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ ba
1 Bộ Việt Nam 586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Phim tài liệu: Thành tựu của cuộc cách mạng công nghiệp lần thứ tư
1 Bộ Việt Nam 598,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Phim tư liệu: Thành tựu của văn minh Đông Nam Á
1 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Phim mô phỏng: Thành tựu của các nền văn minh trên đất nước Việt Nam (trước năm 1858)
1 Bộ Việt Nam 1,198,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Phim tư liệu: Đời sống vật chất và tinh thần của cộng đồng các dân tộc Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Video/clip: Di sản văn hóa ở Việt Nam
1 Bộ Việt Nam 1,194,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Tranh cấu trúc của Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Tranh cấu tạo vỏ Trái Đất và vỏ địa lí
3 Tờ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Tranh một số dạng địa hình được tạo thành do nội lực và ngoại lực
3 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Sơ đồ giới hạn của sinh quyển
3 Tờ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Lược đồ các mảng kiến tạo, các vành đai động đất và núi lửa trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bản đồ nhiệt độ không khí trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bản đồ các đới và kiểu khí hậu trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bản đồ phân bố lượng mưa trung bình năm trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bản đồ các đới và kiểu khí hậu trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bản đồ phân bố của các nhóm đất và sinh vật trên Trái Đất
3 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bản đồ phân bố cây trồng và vật nuôi trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bản đồ phân bố một số ngành công nghiệp trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bản đồ phân bố giao thông vận tải và bưu chính viễn thông trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bản đồ phân bố du lịch và tài chính ngân hàng trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Video/clip về Trái Đất
1 Bộ Việt Nam 874,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Video/clip về biến đổi khí hậu trên thế giới
1 Bộ Việt Nam 887,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên (môn địa lý lớp 10)
1 Bộ Việt Nam 8,595,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng vể các chủ thể tham gia trong nền kính tế và vai trò của các chủ thể tham gia trong nền kinh tế
4 Bộ Việt Nam 144,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình thị trường cơ bản
3 Tờ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng một số loại thuế phổ biến
3 Tờ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Tranh thể hiện sơ đồ một số dịch vụ tín dụng cơ bản
3 Tờ Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tranh thể hiện sơ đồ các bước lập kế hoạch tài chính cá nhân
3 Tờ Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
- Tranh thể hiện sơ đồ hệ thống chính trị Việt Nam. - Sơ đồ tổ chức bộ máy nhà nước ở Việt Nam.
3 Bộ Việt Nam 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Video/clip về nguyên tắc tổ chức và hoạt động của bộ máy Nhà nước CHXHCN Việt Nam theo Hiến pháp mới
3 Bộ Việt Nam 296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Tranh mô phỏng hệ thống pháp luật và văn bản pháp luật Việt Nam theo luật mới
3 Tờ Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
SAMSUNG Smart TV UHD 4K 55 inch - GIÁ TREO TIVI CAO CẤP LCD - PLASMA - LED KCC TIVI 42-65 INCH
4 Bộ Việt Nam 15,605,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Video biến dạng và đặc tính của lò xo
1 Bộ Việt Nam 292,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
phần mềm mô phỏng 3D bản đồ sao
1 Bộ Việt Nam 1,169,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Phần mềm 3D mô phỏng hệ Mặt Trời
1 Bộ Việt Nam 1,168,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Phần mềm 3D mô phỏng Trái Đất, Mặt Trời, Mặt Trăng
1 Bộ Việt Nam 1,177,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Phần mềm 3D mô phỏng nhật, nguyệt thực, thủy triều
1 Bộ Việt Nam 1,187,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
5 Tờ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ống nghiệm
50 Ống Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Ống hút nhỏ giọt
20 cái Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Thìa xúc hoá chất
13 Cái Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bát sứ
7 Cái Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Lưới tản nhiệt
14 cái Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Muỗng đốt hóa chất
14 Cái Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Panh gắp hóa chất
7 Cái Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Khay đựng dụng cụ, hóa chất
7 Cái Việt Nam 123,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Giấy quỳ tím
2 Hộp Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Giấy pH
2 Tệp Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Giấy ráp
7 Tấm Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bột sắt Fe, loại mịn có màu trắng xám - 100gr
1 chai Việt Nam 146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Băng magnesium (Mg) - 100gr
1 túi Việt Nam 1,117,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Nhôm lá (Al) -100gr
1 chai Việt Nam 327,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Nhôm bột, loại mịn màu trắng bạc - 100gr
1 chai Việt Nam 153,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Đồng lá (Cu) - 100gr
1 chai Việt Nam 174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Kẽm viên (Zn) - 100gr
2 chai Việt Nam 131,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Lưu huỳnh bột (S) - 100gr
1 chai Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bromine lỏng (Br2) - 100ml
1 chai Việt Nam 191,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Iodine (I2) - 100gr
1 chai Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Sodium hydroxide (NaOH) - 500gr
2 chai Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Hydrochloric acid 37% (HCl) - 500ml
3 chai Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Sulfuric acid 98% (H2SO4) - 500ml
3 chai Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Nitric acid 65% (HNO3) - 100ml
2 chai Việt Nam 82,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Potassium iodide (KI) - 100gr
1 chai Việt Nam 484,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Sodium floride (NaF) - 100gr
2 chai Việt Nam 133,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Sodium chloride (NaCl) - 100gr
4 chai Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Sodium bromide (NaBr) - 100gr
2 chai Việt Nam 142,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Sodium iodide (NaI) - 100gr
1 chai Việt Nam 948,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Calcium chloride (CaCl2.6H2O) - 100gr
2 chai Việt Nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Iron(III) chloride ( FeCl3) - 100gr
2 chai Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Iron sulfate heptahydrate, (FeSO4.7H2O) - 100gr
2 chai Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Potassium nitrate (KNO3) - 100gr
2 chai Việt Nam 159,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Silver nitrate, (AgNO3) - 30gr
1 chai Việt Nam 1,505,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Copper (II) sulfate, (CuSO4.5H2O) - 500gr
2 chai Việt Nam 185,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Zinc sulfate(ZnSO4.7H 2O) - 100gr
2 chai Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Calcium carbonate (CaCO3) - 100gr
2 chai Việt Nam 89,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Sodium carbonate, (Na2CO3.10H2O) - 100gr
2 chai Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Sodium hydrogen carbonate (NaHCO3) - 100gr
2 chai Việt Nam 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Dung dịch ammonia bão hoà (NH3) - 100ml
3 chai Việt Nam 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Potassium permanganate, (KMnO4) - 100gr
3 chai Việt Nam 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Potassium chlorate (KCLO3) - 100gr
2 chai Việt Nam 199,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Sodium thiosulfate,(Na2S2O3) - 100gr
2 chai Việt Nam 71,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Hydropeoxide 30% (H2O2) - 100ml
2 chai Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Phenolphtalein - 10gr
3 chai Việt Nam 107,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Glucose (C6H12O6) - 500gr
2 chai Việt Nam 84,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Ethanol 96° (C2H5OH) - 1000ml
3 chai Việt Nam 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Than gỗ - 200gr
3 bịch Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Cồn đốt - 2000ml
3 chai Việt Nam 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Dây phanh xe đạp
2 cái Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Kính hiển vi
1 Cái Việt Nam 6,274,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Giấy thấm
5 hộp Việt Nam 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Video về kĩ thuật làm tiêu bản NST tạm thời ở châu chấu
1 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bình tia nước
5 Cái Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Tủ bảo quản kính hiển vi
1 Cái Việt Nam 7,742,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Cảm biến độ pH
1 Cái Việt Nam 3,145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Cảm biến độ ẩm
1 Cái Việt Nam 3,015,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Sinh học
1 Bộ Việt Nam 11,794,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Các cấp độ tổ chức của thế giới sống
2 Tờ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
So sánh cấu trúc tế bào nhân sơ và tế bào nhân thực
2 Tờ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Sự vận chuyển các chất qua màng sinh chất
2 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Sơ đồ chu kì tế bào và nguyên phân
2 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Sơ đồ quá trình giảm phân
2 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Một số loại virus
2 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Sơ đồ sự nhân lên của virus trong tế bào chủ
2 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Cấu tạo của tế bào động vật và tế bào thực vật
1 Bộ Việt Nam 1,220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Bộ thí nghiệm xác định thành phần hóa học của tế bào
3 Bộ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Bộ thí nghiệm quan sát cấu trúc tế bào
3 Bộ Việt Nam 423,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Bộ thí nghiệm làm tiêu bản về quá trình nguyên phân và giảm phân
1 Bộ Việt Nam 2,146,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Bộ thí nghiệm thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật và sản phẩm ứng dụng
1 Bộ Việt Nam 3,369,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Bộ hóa chất xác định thành phần hóa học của tế bào
1 Bộ Việt Nam 616,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bộ hóa chất làm tiêu bản, quan sát cấu trúc tế bào
1 Bộ Việt Nam 854,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Bộ hóa chất xác định ảnh hưởng của các yếu tố đến hoạt tính enzyme
1 Bộ Việt Nam 523,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Bộ hóa chất làm tiêu bản NST, quan sát nguyên phân, giảm phân
1 Bộ Việt Nam 1,904,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Bộ hóa chất thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật
1 Bộ Việt Nam 207,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Quá trình truyền tin giữa các tế bào trong cơ thể.
1 Bộ Việt Nam 293,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Sơ đồ quy trình sản xuất chất chuyển hóa thứ cấp trong công nghệ nuôi cấy tế bào thực vật
1 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Sơ đồ về quy trình công nghệ tế bào thực vật trong vi nhân giống cây trồng
1 Tờ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Sơ đồ quy trình nuôi cấy mô tế bào động vật
1 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Sơ đồ quy trình sản xuất enzyme từ động vật, thực vật và vi sinh vật
1 Tờ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Sơ đồ các bước tạo dòng DNA tái tổ hợp
1 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Sơ đồ về quá trình phân giải các hợp chất trong xử lí môi trường bằng công nghệ vi sinh: phân giải hiếu khí, kị khí, lên men.
1 Tờ Việt Nam 59,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Video công nghệ tế bào thực vật (thành tựu, quy trình, triển vọng).
1 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Video công nghệ tế bào động vật (thành tựu, quy trình, triển vọng).
1 Bộ Việt Nam 298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Video về công nghệ tế bào gốc
1 Bộ Việt Nam 296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Video về cơ sở khoa học và quy trình công nghệ sản xuất enzyme.
1 Bộ Việt Nam 292,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Video về công nghệ thu hồi khí sinh học
1 Bộ Việt Nam 294,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Bộ vật liệu cơ khí
1 Bộ Việt Nam 2,368,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Bộ dụng cụ cơ khí
1 Bộ Việt Nam 2,090,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Bộ thiết bị cơ khí cỡ nhỏ
1 Bộ Việt Nam 12,791,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Bộ vật liệu điện
1 Bộ Việt Nam 4,769,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Bộ dụng cụ điện
1 Bộ Việt Nam 1,784,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển.
1 Bộ Việt Nam 5,992,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Hình chiếu phối cảnh
1 Tờ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Bản vẽ chi tiết
1 Tờ Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bản vẽ lắp
1 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Bản vẽ xây dựng
1 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Thiết bị đo pH
1 Cái Việt Nam 861,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Thiết bị đo nồng độ oxy hòa tan trong nước
1 Cái Việt Nam 5,066,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Thiết bị đo hàm lượng amoni trong nước
1 Cái Việt Nam 2,525,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Máy hút chân không mini
1 Cái Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Thiết bị đo độ mặn
1 Cái Việt Nam 1,574,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Muỗng đốt hóa chất
5 Cái Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Kẹp đốt hóa chất
5 Cái Việt Nam 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Hệ thống thủy canh hồi lưu
2 Tờ Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Cajon
1 Cái Việt Nam 3,380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Tambourine
5 Cái Việt Nam 420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Guitar
2 Cây Việt Nam 2,551,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Electric keyboard (đàn phím điện tử) hoặc piano kĩ thuật số
1 Cây Việt Nam 17,393,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo vỉên (môn hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp lớp 10)
1 Bộ Việt Nam 10,030,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second