Equipment procurement in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement in 2025
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
149.700.000 VND
Publication date
12:03 12/04/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
21/QĐ-MNSCCP
Approval Entity
Son Ca Chieng Phung Kindergarten
Approval date
11/04/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5500526311 5500526311

TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CƯỜNG HUỆ

149.700.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Điều hoà
HINC20MS/HO-NC20MS
2 Chiếc Điều hòa treo tường Hikawa 1 chiều Model: HINC20MS/HO-NC20MS Model máy: HI-NC20MS/HO-NC20MS Dòng máy: Máy điều hòa treo tường non-inverter 1 chiều Công suất: 17500 BTU/h Diện tích phù hợp: 23-32m² Công nghệ tích hợp: Công nghệ Golden Fin; Công nghệ giảm tiếng ồn; Công nghệ đảo gió 3D; ... Bảo hành: Bảo hành máy nén 5 năm; bảo hành toàn bộ máy 24 tháng; xử lý bảo hành trong 24 giờ. Thái Lan 17,600,000
2 Cầu trượt
CT
1 Cái Cầu trượt 2 khối Sản phẩm được làm từ nhựa HDPE cao cấp. Các cột chính được làm bằng sắt phi 90. Việt Nam 46,800,000
3 Cầu trượt
CT
1 Cái Cầu trượt 1 khối Sản phẩm được làm từ nhựa HDPE cao cấp. Các cột chính được làm bằng sắt phi 90. Việt Nam 29,800,000
4 Quạt cây
QĐ750-Đ
3 Cái Quạt cây công nghiệp QĐ750-Đ Công dụng: Quạt đứng làm mát trong nhà. Thông số kỹ thuật: 220V-50Hz Cấp chống giật: 0 Đường kính sải cánh: ~750mm. Kích thước phủ bì (Trái-phảix Trước-saux Cao max-min): 810x460x1950-1750mm. Điều chỉnh 3 tốc độ bằng núm vặn. Điều chỉnh chuyển hướng bằng vít hãm cần chuyển hướng. Điều chỉnh chiều cao quạt bằng cách vặn núm vặn để nâng hạ ống đỡ điều chỉnh được. Góc điều chỉnh theo phương thẳng đứng bằng tay: 15o. Góc quay đầu quạt trái - phải: 87o. Màu sắc: màu đen. Việt Nam 3,000,000
5 Cây nước
WD5500C
2 Cái Cây Nước Nóng Lạnh Bình Âm FujiE WD5500C Công suất làm lạnh: 85-100W, tốc độ làm lạnh 2L/h, nhiệt độ làm lạnh : 5-10oC,** - Công suất làm nóng: 500W, tốc độ làm nóng: 5L/h, nhiệt độ làm nóng : >90oC,** - Điện áp: 220V- 50Hz. - An toàn cho trẻ nhỏ nhờ khóa vòi nóng - Kích thước sản phẩm/ kích thước phủ bì: 310×340×1035mm/355x390x1115mm - Trọng lượng sản phẩm / bao bì : 15.4KGS/17.2KGS Nhật bản 6,800,000
6 Loa kéo
VT-123
1 Bộ Bộ loa kéo di động V-Audio VT-123 - Nhóm loa dòng loa : loa di động có bánh xe, loa kết nối bluetooth hát karaoke. Chất liệu vỏ thùng loa: gỗ Kích thước loa bass : bass 3 tấc - Số loa bass: 1 loa - Số loa Treble: 1 loa -Micro kèm theo loa : 2 micro không dây, cổng gắn thêm micro Các cổng kết nối :Cổng USB/ SD Card, Bluetooth, GT.IN(cổng cắm nhạc cụ) MIC (cổng cắm microphone 6.5mm) Nguồn điện cung cấp khi hoạt động : -Nguồn : AC 220V/ 50Hz / - DC 12V và bình lưu trữ điện có trong loa -Thời lượng pin : 3 - 6 giờ ( nếu mở vừa có khi mở cả ngày ) -Thời gian sạc : 3 - 5 giờ Khối lượng trọng lượng của loa : -Cân nặng cả bao bì : tầm ~18kg - Kích thước cả bao bì: 42 x 42 x 70 cm Việt Nam 6,800,000
7 Kính trắng
KT
1 Bộ Kính trắng 8mm cường lực Việt Nam 8,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second