Equipment Purchasing

Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
9.442.348.000 VND
Publication date
10:04 26/06/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Two Envelopes
Fields
Goods
Approval ID
73/QĐ-TTKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Test Metrology Technical Center
Approval date
22/06/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100516510 0100516510 Liên danh Công ty Cổ phần Thiết bị Thắng Lợi và Công ty TNHH Thiết bị Đo lường và Kiểm nghiệm

VICTORY INSTRUMENT JOINT STOCK COMPANY

9.245.300.000 VND 9.245.300.000 VND 900 day 26/06/2023
2 vn0101102223 0101102223 Liên danh Công ty Cổ phần Thiết bị Thắng Lợi và Công ty TNHH Thiết bị Đo lường và Kiểm nghiệm

MEASURING AND TESTING EQUIPMENT COMPANY LIMITED

9.245.300.000 VND 9.245.300.000 VND 900 day 26/06/2023
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
# Contractor's name Role
1 VICTORY INSTRUMENT JOINT STOCK COMPANY main consortium
2 MEASURING AND TESTING EQUIPMENT COMPANY LIMITED sub-partnership

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy quang phổ hấp thụ nguyên tử.
1 Bộ Xem chi tiết tại bảng thuyết minh chi tiết tính năng kỹ thuật của các thiết bị chào thầu 4,859,470,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thiết bị đo nhanh chất lượng nước
1 Bộ Xem chi tiết tại bảng thuyết minh chi tiết tính năng kỹ thuật của các thiết bị chào thầu 201,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị đo độ ồn,
1 Chiếc Model: SE-402/ Hãng sản xuất: TSI-Quest/ Xuất xứ: Mỹ 82,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ lấy mẫu nước Alpha loại ngang,
1 Bộ Model: 1120-G40/ Hãng sản xuất: Wildco /Hãng cung cấp: Cole - Parmer (Mỹ)/ Xuất xứ: Mỹ 44,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ phân tích TSS
1 Bộ Xem chi tiết tại bảng thuyết minh chi tiết tính năng kỹ thuật của các thiết bị chào thầu 57,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tủ mát bảo quản mẫu cho phòng thí nghiệm.
1 Chiếc Model: SL-12C/ Hãng sản xuất: Alaska/ Xuất xứ: Việt Nam 29,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cân phân tích
1 Chiếc Model: GR-200/ Hãng sản xuất: A&D/ Xuất xứ: Nhật 46,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ bảo quản hóa chất
1 Chiếc Model: LV-CS 900 N/ Hãng sản xuất: Công ty TNHH Thương mại KHKT Lâm Việt/ Xuất xứ: Việt Nam 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy phân tích nồng độ dầu trong nước
1 Bộ Model: OCMA-550/ Hãng sản xuất: Horiba/ Xuất xứ: Nhật 352,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tủ ấm BOD.
1 Chiếc Model: FOC200E/ Hãng sản xuất: Velp - Ý/ Xuất xứ: Ý 88,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy rửa dụng cụ thí nghiệm bằng sóng siêu âm.
1 Chiếc Code: 0895-74/ Hãng cung cấp: Cole-Parmer/ Xuất xứ: Trung Quốc 39,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bơm chân không cho hút hơi độc.
1 Chiếc Model: JP/ Hãng sản xuất: Velp - Ý/ Xuất xứ: Ý 110,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bể ổn nhiệt.
1 Chiếc Model: WNB14/ Hãng sản xuất: Memmert/ Xuất xứ: Đức 46,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Thiết bị đo và phân tích khí thải.
1 Bộ Model: Testo 350/Hãng sản xuất: Testo/Xuất xứ: Đức (máy chính) 794,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thiết bị xác định lực cắt tĩnh của Bentonite.
1 Bộ Model: QL/Hãng sản xuất: Qingdao/Xuất xứ: Trung Quốc 9,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Thiết bị xác định mất nước và độ dày áo sét của Bentonite.
1 Bộ Model ZNS-2/Hãng sản xuất: Qingdao/Xuất xứ: Trung Quốc 11,440,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ thí nghiệm Xác định hàm lượng sét trong đất hoặc cốt liệu cấp phối bằng thí nghiệm cát tương đương theo tiêu chuẩn AASHTO T176-02.
1 Bộ Model: SYD-0334/Hãng sản xuất: Zhejiang/Xuất xứ: Trung Quốc 24,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Thiết bị xác định góc cạnh của cát theo TCVN 8860-7:2011
1 Bộ Xuất xứ: Việt Nam 3,520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Thiết bị đo độ co ngót bê tông.
1 Bộ Model: HSP-540/Hãng cung cấp: Yuantai/Xuất xứ: Trung Quốc 7,920,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Cân đếm điện tử
1 Chiếc Model RC21P30/Hãng cung cấp: Ohaus/Xuất xứ: Trung Quốc 9,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ thiết bị hiệu chuẩn độ ẩm công nghệ gương
1 Bộ Model: Optidew 401/Hãng sản xuất: Michell/Xuất xứ: Anh Quốc 412,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ đồng hồ lưu lượng chuẩn
1 Bộ Model: VNT-3-LD/ Sản xuất hợp bộ tại công ty Vinatech- Việt Nam 256,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Hệ thống bình chuẩn, giá đỡ bình chuẩn và bể nguồn cấp và xử lý nước
1 Hệ thống Model XT-5000/ Sản xuất tại công ty Vinatech- Việt Nam 1,179,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ phantom kiểm định máy X-quang đo mật độ xương.
1 Bộ Xem chi tiết tại bảng thuyết minh chi tiết tính năng kỹ thuật của các thiết bị chào thầu 542,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second