Equipment Purchasing

        Watching
Tender ID
Views
85
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
267.856.000 VND
Publication date
20:16 30/08/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
36/QĐ-MGAP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
An Phuoc Kindergarten
Approval date
24/08/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0312171586 0312171586

CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ THÁI DƯƠNG

214.284.000 VND 214.284.000 VND 60 day 28/08/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0302637412 0302637412 TITI KINDERGARTEN APPLIANCE CO., LTD According to the provisions of the Bidding Documents Chapter III, Section 2 Standards for evaluating capacity and experience: Clause 2.2- Standards for evaluating key personnel: Personnel in charge of key, management, and executive functions. Documentation is incomplete and does not meet the requirements of E-HSMT (Similar contract experience - Contractor does not provide additional clarification)

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ tranh truyện mẫu giáo 4 - 5 tuổi
4 Bộ MN452090/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ tranh minh họa thơ mẫu giáo 4- 5 tuổi
4 Bộ MN452091/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 228,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ tranh mẫu giáo 4-5 tuổi theo chủ đề
4 Bộ MN452092/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ chữ và số
12 Bộ MN562074/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ trang phục Công an
2 Bộ HDTPCN/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ trang phục Bộ đội
2 Bộ HDTPBĐ/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ trang phục Bác sỹ
2 Bộ TPBS/ PHÚC HƯNG XANH/ VIỆT NAM 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ trang phục nấu ăn
2 Bộ TPNA/ PHÚC HƯNG XANH/ VIỆT NAM 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2 Bộ MN4520100/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Gạch xây dựng
2 Thùng TP12201/ TAM ANH/ VIỆT NAM 690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Con rối
2 Bộ HDDCTE-201/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 1,675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ đựng ca cốc
2 Cái HDTUCA80/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảng quay 2 mặt
2 Cái HDBANGQ2M/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Giá khăn
2 Cái HDGIAPHOIK80/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2 Cái HDTUCN210-TE/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 9,120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
2 Cái HDTU240-TE/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Ghế cho trẻ
36 Cái AHGHETE-28/ AN HÙNG/ VIỆT NAM 825,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Thùng đựng rác có nắp đậy
2 Cái No.741/ DUY TÂN/ VIỆT NAM 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ti vi
2 cái ATV-UHD55L/AIKYO/ VIỆT NAM 16,898,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Đàn organ
2 cái E-X30/ Roland/ Trung Quốc 10,028,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Giá để đồ chơi và học liệu
8 Cái HDGIADCHL100/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Mô hình hàm răng
4 Cái TP15301/ TAM ANH/ VIỆT NAM 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Vòng thể dục nhỏ
60 Cái TP11111/ TAM ANH/ VIỆT NAM 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Gậy thể dục nhỏ
60 Cái TP11139/ TAM ANH/ VIỆT NAM 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Cổng chui
10 Cái HDCONGCHUI75/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Cột ném bóng
4 Cái TP11411/ TAM ANH/ VIỆT NAM 700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Gậy thể dục cho giáo viên
2 Cái TP11147/ TAM ANH/ VIỆT NAM 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ chun học toán
12 Cái TP12341/ TAM ANH/ VIỆT NAM 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Ghế băng thể dục
4 Cái HDGHEBTD/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bục bật sâu
4 Cái HDBUCBS/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Nguyên liệu để đan tết
2 Kg MN562033/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 169,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Các khối hình học
20 Bộ TP17228/ TAM ANH/ VIỆT NAM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ xâu dây tạo hình
20 bộ TV2018-94/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tháp dinh dưỡng
2 Cái MN452044/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Lô tô dinh dưỡng
12 Bộ MN452045/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ luồn hạt
10 Bộ TP19062/ TAM ANH/ VIỆT NAM 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ lắp ghép
4 Bộ TP19293/ TAM ANH/ VIỆT NAM 330,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ đồ chơi gia đình
2 Bộ MN562085/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ dụng cụ bác sĩ
4 Bộ TP15041/ TAM ANH/ VIỆT NAM 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ tranh cảnh báo
2 Bộ HDDCTE070-1/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ ghép hình hoa
6 Bộ TP19223/ TAM ANH/ VIỆT NAM 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ lắp ráp nút tròn
6 Bộ TP19332/ TAM ANH/ VIỆT NAM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Hàng rào nhựa
6 Bộ TP12211/ TAM ANH/ VIỆT NAM 65,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ xây dựng
6 Bộ MN562044/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4 Bộ TP15281/ TAM ANH/ VIỆT NAM 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ MN562047/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ lắp ráp xe lửa
2 bộ MN562048/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ động vật biển
4 Bộ HDDCTE-104/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ động vật sống trong rừng
4 Bộ HDDCTE-105/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4 Bộ HDDCTE-106/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ côn trùng
4 Bộ HDDCTE-107/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tranh về các loài hoa, rau, quả, củ
2 Bộ MN452065-MN342069/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Nam châm thẳng
6 Cái TP16392/ TAM ANH/ VIỆT NAM 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Kính lúp
6 Cái HDDCTE-109/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Phễu nhựa
6 Cái 2559304/ TAM ANH/ VIỆT NAM 8,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bể chơi với cát và nước
2 Bộ HDDCTE-111/ HOÀNG DUNG QN/ VIỆT NAM 2,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Cân thăng bằng
4 Bộ TP16242/ TAM ANH/ VIỆT NAM 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ làm quen với toán
30 Bộ MN452071/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Đồng hồ lắp ráp
6 Bộ MN452072/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bàn tính học đếm
6 Bộ MN562063/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 179,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ hình phẳng
60 Túi TP12252/ TAM ANH/ VIỆT NAM 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Ghép nút lớn
6 Túi TP19331/ TAM ANH/ VIỆT NAM 83,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
6 Bộ TP15031/ TAM ANH/ VIỆT NAM 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
6 Bộ MN342052/ PHÚ BÁCH VIỆT/ VIỆT NAM 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Tranh ảnh một số nghề nghiệp
2 Bộ MN342071/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Một số hình ảnh lễ hội, danh lam, thắng cảnh
2 Bộ MN452079/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT ANM 167,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bộ sa bàn giao thông
2 Bộ TP16121/ TAM ANH/ VIỆT NAM 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Lô tô động vật
20 Bộ MN562068/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Lô tô thực vật
20 Bộ MN562069/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Lô tô phương tiện giao thông
20 Bộ MN562070/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Lô tô đồ vật
16 Bộ MN562071/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Đomino học toán
10 Bộ TP14163/ TAM ANH/ VIỆT NAM 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bộ chữ số và số lượng
30 Bộ MN452088/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Lô tô hình và số lượng
16 Bộ MN452089/ TRƯỜNG VIỆT/ VIỆT NAM 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second