Equipment Purchasing

        Watching
Tender ID
Views
21
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.125.905.300 VND
Publication date
09:20 17/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
52-QĐ/VPHU
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Dau Tieng District Party Committee Office
Approval date
15/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0315049619 0315049619

DAI KIM KHANH CONSTRUCTION AND TRADING COMPANY LIMITED

1.115.117.500 VND 1.115.117.500 VND 30 day 18/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
CCLĐ vách gỗ trưng bày
86 m2 Chất liệu: ván gỗ nhựa công nghiệp dày 18mm. + Yêu cầu kỹ thuật: - Khi ốp phải bố trí bệ khung gỗ làm giá liên kết và định vị cho mặt ốp. Hệ khung này liên hệ chặt chẽ với kết cấu của công trình. Các thanh và tấm gỗ ốp được ghép bằng đinh đóng hoặc vít gỗ. -Trước và sau khi thi công ốp, phải kiểm tra độ phẳng của mặt ốp, đảm bảo phần tiếp giáp giữa các tấm. - Kiểm tra theo các phương, diện của mặt ốp đảm bảo độ vuông góc theo yêu cầu. 950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
CCLĐ vách kính trưng bày
38 m2 Chất liệu: kính dường lực dày 8mm - màu trà - mài cạnh và phụ kiện inox 304 đi kèm như: chân, bas, nẹp,... phục vụ công tác lắp đặt. + Yêu cầu kỹ thuật: - Tuân thủ các yêu cầu theo TCVN 7455:2013 và yêu cầu riêng của dự án 2,545,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
CCLĐ vách kính sơn
5 m2 Chất liệu: kính dường lực dày 8mm - màu trắng - sơn kính màu và phụ kiện inox 304 đi kèm như: chân, bas, nẹp,... phục vụ công tác lắp đặt. + Yêu cầu kỹ thuật: - Tuân thủ các yêu cầu theo TCVN 7455:2013 và yêu cầu riêng của dự án 2,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
In và dán hoàn thiện Decal lên các đai vách trưng bày
86 m2 Chất liệu: decal cán màng, in nội dung bằng máy in offset. + Yêu cầu kỹ thuật: - Đảm bảo chất lượng hình ảnh và màu sắc, đảm bảo chất lượng ảnh sau khi hoàn thiện phải rõ nét, chi tiết. 485,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
CCLĐ lamri gỗ nhựa ốp vách
3 m2 Chất liệu: ván nhựa giả gỗ sóng vuông. Bản rộng 150mm, dày: 8mm, 4 sóng. + Yêu cầu kỹ thuật: - Kiểm tra bề mặt cần ốp đảm bảo độ phẳng, các diện vuông góc,... - Cố định tấm ốp bằng các bas chuyên dụng, đảm bảo các vị trí liên kết giữa các tấm ốp phải đồng đều và khít. 2,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
CCLĐ bục đặt tượng Bác
1 Bục Chất liệu: Gỗ tự nhiên, nhóm II . Quy cách : 60x50x120cm + Yêu cầu kỹ thuật: - Gia công sắc nét các chi tiết, góc, chỉ, cạnh. - Phủ sơn đồng nhất. 6,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
CCLD tượng Bác ( tượng bán thân)
1 Tượng Chất liệu: Composite sơn giả đồng . Quy cách : 60x60x30cm + Yêu cầu kỹ thuật: - Thẩm mỹ, chi tiết, hài hòa. - Phủ sơn đồng nhất. 7,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
CCLD Tủ trưng bày hiện vật
2 Tủ Chất liệu: đế tủ ván gỗ nhựa công nghiệp dày 18mm, sơn màu. Mặt trên bọc vải nhung, kính cường lực 4 mặt, dày 8mm, mài cạnh. KT: 130x80x145cm 6,740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
CCLD chữ hộp nổi inox xước màu vàng đồng, chiều cao chữ 80mm, dày 10-15mm
34 Ký tự Bộ chữ: "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM" 465,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
CCLD chữ hộp nổi mica màu vàng đậm, chiều cao chữ 75mm, dày 10-15mm
35 Ký tự Bộ chữ: " PHÒNG TRUYỀN THỐNG ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG" 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
CCLD LOGO hộp nổi mica màu vàng đậm
2 Bộ LOGO Búa liềm KT 300x300x20mm LOGO Ngôi sao KT 300x300x20mm 670,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 40mm, dày 5mm
57 Ký tự Bộ chữ: "CUỘC SỐNG CỦA NGƯỜI CÔNG NHÂN CAO SU DẦU TIẾNG GIAI ĐOẠN TRƯỚC NĂM 1930" 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
CCLD chữ mica màu trắng, chiều cao chữ 20mm, dày 3mm
563 Ký tự Bộ chữ: " Lỡ lầm vào đất cao su chẳng tù thì cũng như tù chung thân" Bộ chữ: " Bán thân đổi mấy đồng xu thịt xương vùi gốc cao su mấy tầng " Bộ Chữ: " Sự ra đời của tổ chức Công Hội Đỏ và Đảng Cộng sản Đông Dương đã mở ra một bước ngoặc lịch sử cho phong trào đấu tranh của giai cấp công nhân Việt Nam" Chữ: " ... Bước đường sinh tồn của các dân tộc Đông Dương không có con đường nào khác hơn là con đường đánh đổ Đế quốc Pháp, chống tất cả ách ngoại xâm vô luận da trắng hay da vàng để tranh lấy giải phóng độc lập"... Chữ: " Nhiệm vụ chung của các Công đoàn cao su tại các đồn điền là: - Củng cố phát triển tổ chức Công đoàn và các tổ chức cách mạng khác. - Đưa thanh niên khỏe ra tiền tuyến. - Mở mặt trận cao su chiến.- Tổ chức các cuộc đấu tranh đòi quyền lợi, dân sanh, dân chủ cho công nhân..." 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 90mm, dày 5mm
8 Ký tự Bộ Chữ: 1930 Bộ Chữ: 1999 66,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 130mm, dày 5mm
4 Ký tự Bộ Chữ: 1975 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
CCLD chữ mica màu vàng, chiều cao chữ 80mm, dày 3mm
9 Ký tự Chữ: " 02/9/1945" 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 50mm, dày 5mm
36 Ký tự Chữ: CÁC ĐỒNG CHÍ LÃNH ĐẠO HUYỆN ỦY QUA CÁC THỜI KỲ 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
CCLD chữ mica màu vàng, chiều cao chữ 40mm, dày 5mm
27 Ký tự Chữ:" LỄ CÔNG BỐ TÁI LẬP HUYỆN DẦU TIẾNG" 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
CCLD chữ mica màu vàng, chiều cao chữ 30mm, dày 3mm
219 Ký tự Chữ:" ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG LẦN THỨ I ( 2000-2005)" Chữ:" ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG LẦN THỨ II ( 2005-2010)" Chữ:" ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG LẦN THỨ III ( 2010-2015)" Chữ:" ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG LẦN THỨ IV ( 2015-2020) Chữ:" ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ HUYỆN DẦU TIẾNG LẦN THỨ V ( 2020-2025) 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 35mm, dày 3mm
99 Ký tự Chữ:" DANH SÁCH CÁC MẸ VNAH TRÊN ĐỊA BÀN HUYỆN" Chữ:" DANH SÁCH CÁC ĐƠN VỊ ANH HÙNG VÀ ANH HÙNG LỰC LƯỢNG VŨ TRANG NHÂN DÂN HUYỆN DẦU TIẾNG" 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
CCLD chữ mica màu đỏ, chiều cao chữ 20mm, dày 3mm
105 Ký tự 5 bộ Chữ:" NGHỊ QUYẾT ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ" 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
CCLD chữ mica màu trắng, chiều cao chữ 25mm, dày 3mm
229 Ký tự Chữ:" Động viên nỗ lực lớn nhất của toàn Đảng, toàn quân, toàn dân ở cả hai miền trong thời gian 1975-1976... Hoàn thành chuẩn bị mọi mặt, tạo điều kiện chín muồi, tiến hành tổng công kích, tổng khởi nghĩa... giành chính quyền về tay nhân dân, giải phóng miền nam" 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
CCLD chữ mica màu trắng, chiều cao chữ 50mm, dày 3mm
11 Ký tự Chữ:" 1936" Chữ:" 2581945" 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
In nội dung lên kính vách
12 Bảng KT bảng kính: 130x220cm - Xuất film nội dung. - Chụp bản lụa nội dung - In nội dung trên chất liệu kính. 7,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
In decal ảnh trưng bày, bồi lên formex 5mm, thi công dán ảnh lên kính theo market được duyệt.
17.5 m2 - In ảnh theo market được duyệt, thi công dán sản phẩm hoàn thiện lên các đai vách tại công trình. 745,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
CCLD bảng inox ăn mòn
1 Bảng Nội dung: Bảng danh sách AHLLVT. KT 60x40cm, chất liệu inox màu vàng gương, nội dung chữ màu đỏ 5,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
CCLĐ ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
42 m Đường kính ngoài OD: 20 mm. Đường kính trong ID: 18,6 mm. Độ dày T: 1,4 mm. Chiều dài ống L: 2920 mm. 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
CCLĐ dây đơn 1.5mm2
48 m Loại cáp: cáp CV Tiết diện danh định: 1.5 mm2 Kết cấu: 1/1.38 N0/mm Đường kính ruột dẫn gần đúng: 1.38mm Điện trở DC tối đa ở 20 độ C: 12.1 Ω/km Chiều dày cách điện danh nghĩa: 0.8mm Đường kính tổng gần đúng: 2,78mm Khối lượng gần đúng: 20.63 kg/km Điện áp danh định: 0.6/1 kV 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
CCLĐ dây đơn 2.5mm2
58 m Loại cáp: cáp CV Tiết diện danh định: 2.5 mm2 Kết cấu: 1/1.77 N0/mm Đường kính ruột dẫn gần đúng: 2.01mm Điện trở DC tối đa ở 20 độ C: 7.41 Ω/km Chiều dày cách điện danh nghĩa: 0.8mm Đường kính tổng gần đúng: 3.6mm Khối lượng gần đúng: 33 kg/km Điện áp danh định: 0.6/1 kV 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
CCLĐ tủ điện 6 đường
1 Hộp Cấp độ bảo vệ: IP30 Khả năng chứa: 6 Module (18mm/1md) Vật liệu: Đế tủ là kim loại sơn tĩnh điện Ngõ vào, ra dây dẫn: Có ngõ vào, ra ở phí trên, dưới và sau đế tủ Điện áp hoạt động: 250/400V-50Hz Vật liệu dẫn điện: Bằng đồng đỏ – Vật liệu cách điện bằng nhựa Polyamide, nắp bảo vệ bằng Polycarbonate 104,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
CCLĐ MCB 2P 32A
1 Cái Dòng định mức: 32A. Điện áp định mức: 240VAC/415VAC. Dòng cắt danh định ICu: 06kA. Tần số: 50/60 Hz. Số cực: 1P. Số pha: 1 pha. Nhiệt độ làm việc: -10oC đến 60oC. Độ ẩm môi trường: <85% 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
CCLĐ MCB 1P 16A
4 Cái Dòng định mức: 16A. Điện áp định mức: 240VAC/415VAC. Dòng cắt danh định ICu: 06kA. Tần số: 50/60 Hz. Số cực: 1P. Số pha: 1 pha. Nhiệt độ làm việc: -10oC đến 60oC. Độ ẩm môi trường: <85% 175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
CCLĐ đèn downlight 9w
4 Bộ Công suất: 9W Điện áp: 150-250/50Hz Hiệu suất sáng: 70/75 lm/W Quang thông: 630/675lm Nhiệt độ màu: 4000K Chỉ số hoàn màu: 85 Tuổi thọ(giờ): 25.000 (L70) 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
CCLĐ đèn spotlight 7w
40 Bộ Công suất: 7W Kích thước của đèn (RxDxC) (mm): 49×155 Màu sắc: kim loại/trắng/đen Nguồn điện danh định: 220V/50Hz Dải điện áp: 220 – 240V Quang thông: 560lm Màu ánh sáng: 3000K Góc chiếu: 24/36° CRI: >80 IP: 20 Tuổi thọ: 20,000 giờ 372,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
CCLĐ ray nổi đèn spotlight
22 m Điện áp vào: 220V Chiều dài: 1000/1200/1500 mm Chiều rộng:40 mm Chiều cao:17 mm Màu sắc: Đen 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
CCLĐ đèn led thanh
9 m Chất Liệu: Led Dosle. Nhôm nguyên chất Công suất: 16 W/m (x4), (168 Led/mét – 2835 Epistar) Điện áp: 12V DC. Ánh sáng: vàng Độ hoàn màu: > 80 Ra. Quang thông: > 105Lumen/W Tuổi thọ: 60.000 – 80.000 giờ chiếu sáng Phụ kiện (kèm theo): Bass treo và bịt đầu 262,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Sưu tầm, phục chế hiện vật
1 Gói Phục chế 24 hiện vật giấy. 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Xử lý hình ảnh các nội dung phục vụ trưng bày
1 Gói - Nhân công và máy tính xử lý hình ảnh. - Xuất các định dạng file theo yêu cầu in ấn và số hóa dữ liệu. 31,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Số hóa dữ liệu: hình ảnh, thuyết minh theo đề cương được phê duyệt. Viết phần mềm phục vụ công tác quản lý, bổ sung, khai thác tư liệu.
1 Gói - Nhân công và thiết bị quét và lưu trữ dữ liệu hình ảnh. - Viết thuyết minh tự động. - Viết phần mềm, ứng dụng tra cứu, cập nhật dự liệu đã lưu trữ. 141,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
CCLD phụ kiện mỹ thuật trưng bày
1 Gói - Nhân công và vật tư gia công các chi tiết mỹ thuật. 34,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
CCLD Tivi Qled 65 inch
1 Cái THÔNG SỐ HIỂN THỊ - Kích thước: 65 inch - Độ phân giải: 4K (3840 x 2160) - Tuổi thọ bóng đèn: 65.000 giờ (tương đương 10 năm sử dụng) - Góc quan sát: 178° - Màu sắc sản phẩm: Đen - Độ sáng: 400nits - Độ tương phản: 10.000:1 - Thời gian phản hồi: 4ms - Tỷ lệ khung hình: 16:9 - Tần số quét: 60Hz - Màu sắc hiển thị: 1.07 tỷ màu, 70% NTSC - Chế độ hiển thị: Ngang - Kích thước khung hình: 1217.6 × 684.9 mm - Cổng kết nối: Composite x1; HDMI x3; VGA x1; Audio out x1 (Jack 3.5mm); Audio in (VGA) x1 (jack 3.5mm); LAN x1 (RJ45); USB 2.0 x2; CẤU HÌNH - Hệ điều hành: Android 9.0 - RAM: 2Gb - Bộ nhớ: 16Gb - Bluetooth: Có - Kết nối Internet: Wifi 2.4G IEEE 802.11 b/g/n 150Mps; LAN NGUỒN ĐẦU VÀO - Video System: PAL, SECAM, NTSC - Sound System: N, MTS - Định dạng video tương thích (Composite): Video System PAL/NTSC - Định dạng video tương thích (HDMI): 480i, 480p, 720p, 1080i, 1080p, 2160P, 4K - Hỗ trợ đọc file (USB): + Photo: jpg/ jpeg/ bmp + Movie: mpg/ mkv/ mp4/ vob/ 3gp + Music: mp3 + Tài liệu: Pdf/ word/ excel/ power point CÁC THÔNG SỐ KHÁC - Loa: Công suất 15W x 2; Tích hợp âm cao & âm trầm - Đa ngôn ngữ trong đó có Tiếng Việt - Hẹn giờ tắt: có - Tự động tắt nguồn: có - Điện áp đầu vào: Dòng điện xoay chiều 100 ~ 240V, 50 / 60Hz Môi trường sử dụng: Độ ẩm tương đối ≤80%. Nhiệt độ lưu trữ -10 ~ 60 ℃. Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 40 ℃ 28,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
CCLD Hệ thống màn hình tra cứu cảm ứng 22 inch
1 Cái Intel Quad core J3455/SSD120Gb/ RAM4Gb/ wifi/GigaLAN/4xUSB 3.0/Vga/HDMI. (inside box); 22" touch screen, 1280*1024, one point touch,4:3, 5 wire; Khung thép tĩnh điện, chống gỉ, chống sướt, chống ngã. Chế độ an toàn điện. 35,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
CCLD Hệ thống màn hình quảng cáo LCD 15 inch
5 Cái Kích thước: 15" (inches), Màn hình: sử dụng tấm nền IPS LED; Độ phân giải: 1920*1080 (16:9); Loa: 8Ω 2W x 2; Hỗ trợ định dạng: JPEG, PNG, MP3, MP4; Hỗ trợ cổng: USB 2.0, thẻ nhớ SD, HMDI,...Nguồn điện: 12V2000mA - 50/60Hz - 110v-240V. Dây tín hiệu truyền về máy tính điều khiển 28,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
CCLD Máy vi tính điều khiển
1 Bộ MAINBOARD Chipset Intel B760 RAM: Support for DDR4 5333(O.C.) / 5133(O.C.) / 5000(O.C.) / 4933(O.C.) / 4800(O.C.) / 4700(O.C.) / 4600(O.C.) / 4500(O.C.) / 4400(O.C.) / 4300(O.C.) / 4266(O.C.) / 4133(O.C.) / 4000(O.C.) / 3866(O.C.) / 3800(O.C.) / 3733(O.C.) / 3666(O.C.) / 3600(O.C.) / 3466(O.C.) / 3400(O.C.) / 3333(O.C.) / 3300(O.C.) / 3200 / 3000 / 2933 / 2666 / 2400 / 2133 MT/s memory modules; 4 x DDR DIMM sockets supporting up to 128 GB (32 GB single DIMM capacity) of system memory. CPU:1 x M.2 connector (Socket 3, M key, type 2280 PCIe 4.0 x4/x2 SSD support) (M2A_CPU) Chipset: 1 x M.2 connector (Socket 3, M key, type 22110/2280 PCIe 4.0 x4/x2 SSD support) (M2P_SB) 4 x SATA 6Gb/s connectors RAID 0, RAID 1, RAID 5, and RAID 10 support for SATA storage devices. LAN / Wireless: Realtek® 2.5GbE LAN chip (2.5 Gbps/1 Gbps/100 Mbps) CPU: Intel® Core™ i5-12400 RAM: 16GB/3200MHz - DDR4 Ổ CỨNG: SSD 500G NGUỒN: 650W Card Wifi Bluetooth, mouse Bluetooth, keyboard Bluetooth Bản quyền Phần mềm Microsoft Win 11 Pro FPP 64 bit Eng Intl USB 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
CCLD Hệ thống âm thanh phòng truyền thống
1 Hệ thống - 6 Loa treo tường, công suất 30W/Loa,dải tần số rộng từ 80Hz – 20KHz, Cường độ âm: 90 dB (1W,1m). '- Amplifiers Liền Mixer: Nguồn điện 220 240 V AC, 50/60 Hz Công suất ra 120W Sự tiêu thụ năng lượng 30 W Méo hài Ít hơn 1% ở tốc độ 1 kHz, 1/3 Công suất Đầu vào MIC 1 - 3: -60 dBV, 600 Ω, cân bằng AUX 1, 2: -20 dBV, 10 kΩ, không cân bằng, RCA Pin Jack AUX1, 2: -20 dB *, 10 kΩ, không cân bằng, RCA Pin Jack Đầu ra Trở kháng cao: 83 Ω (100 V) Loa ra: Cân bằng (/ oing) / Ngõ ra: 0 dB *, 600 Ω, không cân bằng, RCA Pin Jack Phantom Power DC + 21V (E50MIC 1) Tỷ lệ S / N Hơn 60 dB Kiểm soát âm Bass: +/- 10 dB ở 100kHz Treble: +/- 10 dB ở tần số 10kHz Tắt tiếng MIC1: Tắt tín hiệu khác bằng suy giảm từ 0 đến 30 dB Chỉ số Tín hiệu điện, đỉnh Hoàn thành Panel: nhựa ABS nhựa / hộp: thép tấm, màu đen 26,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Sản xuất phim tư liệu phục vụ trưng bày
1 Phim Thời lượng 7-10 phút. Nội dung tóm tắt lịch sử Đảng bộ Huyện Dầu Tiếng trong công cuộc đấu tranh gian khổ hy sinh chống hai cuộc ngoại xâm và xây dựng đất nước của Đảng bộ và nhân dân Huyện Dầu Tiếng. 178,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second