Equipment Purchasing

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Estimated price
347.445.900 VND
Tender value
491.767.000 VND
Publication date
18:32 07/01/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
202/QĐ-UBND
Approval Entity
People's Committee of Bang Phuc commune
Approval date
31/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4700140440 4700140440

CÔNG TY TNHH ĐỨC GIANG BẮC KẠN

347.445.900 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn chủ toạ hội trường
.
1 Cái - Kích thước: 2,5 x 0,7 x 0,75 m '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) hoặc tương đương phun sơn PU Nhật , bàn có ngăn để tài liệu, yếm chắn sát đất bàn dày Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 5,400,000
2 Bàn thư ký
.
2 Cái - Kích thước: 1,8 x 0,7 x 0,75m '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) hoặc tương đương phun sơn PU Nhật , bàn có ngăn để tài liệu, yếm chắn sát đất '- Mặt bàn dày Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 3,888,000
3 Ghế tựa khung gỗ tự nhiên
.
120 Cái - Kích thước: 0,4 x 0,42 x 1,05m '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) hoặc tương đương phun sơn PU Nhật , bàn có ngăn để tài liệu, yếm chắn sát đất. Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 660,000
4 Bàn đại biểu hội trường
.
24 Cái - Kích thước: 2,5 x 0,7 x 0,75 m '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) hoặc tương đương phun sơn PU Nhật , bàn có ngăn để tài liệu, yếm chắn sát đất. '- Mặt bàn dày Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 4,320,000
5 Bục tượng Bác Hồ
.
1 Cái - Kích thước: 0,6x0,8x1,2 m '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) hoặc tương đương, mặt trước hoa văn hoa sen,… Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 2,667,000
6 Tủ đựng ấm chén bằng gỗ Veneer
.
1 Cái - Kích thước: 1000x750x600mm '- Gỗ dán, bề mặt phủ Veneer (Gỗ sồi vàng, sồi đá,…) Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 2,160,000
7 Tủ Rack âm thanh 12U
Rack Gỗ 12 U
1 Cái + Tiêu chuẩn do TopCase sản xuất lần một thiết bị chuyên dụng cho biểu diễn âm thanh chuyên nghiệp '+ Có ngăn đựng bàn mixer riêng biệt theo yêu cầu Trang bị khóa Có bướm móc cóa móc ngắn khóa ngoài bảo vệ cho tủ, có bánh xe dễ dàng cho việc di chuyển. Được gia công trên máy CNC nên chắc chắn bền đẹp Loại: Tủ gỗ chuyên âm thanh Góc bằng sắt dập mạ, Crom bóng đẹp và mạnh mẽ Chân quay đa hướng, có vòng bi, bánh cao su bền và chắc chắn Xuất xứ Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Đinh tán neo kép Xung quanh các cạnh bọc góc nhôm dầy Có khóa lưới bóc dễ dàng khóa phù hợp và lưới Màu sắc đen Tủ thiết kế kín không tích hợp quạt Kích thước cao 680*550*700 mm Hai bên thành tủ có tay xách để vận chuyển lên xuống dễ dàng Việt Nam 3,200,000
8 Loa treo tường CAVS - G12
CAVS - G12
4 Cái Chủng loại: Bass-reflex, 2 đường 2 loa Loa Bass: 1 loa đường kính 30 nam châm Ferrite Loa Treble: 1 loa loại Treble kèn Công suất (Continuous/Program/Peak): 500w/1000w/15000W Dải tần (-10dB): 56Hz - 20 kHz Tần số đáp ứng ( +_3dB): 65Hz - 20kHz Độ nhạy ( 1w@1m): 95dB Trở kháng (Ohm): 8 Ohm Cường độ âm thanh tối đa: 128dB peak Góc phủ âm thanh: 80 x 70 (ngang x dọc) Kích thước (H x W x D): Cao 625 mm x Rộng 400 mm x Sâu 360 mm Khối lượng tịnh: 27.2 Kg Vật liệu thùng loa: Gỗ dán chịu nước 15mm, sơn sần chống mài mòn Màu vỏ: Màu đen Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Mỹ 9,845,000
9 Cục Đẩy Công Suất CAVS M4850
CAVS M4850
1 Cái Công Suất: 850W x 4 kênh @ 8 Ohm Sò: chạy với 56 sò lớn Class H Tần số đáp ứng: 20Hz – 20kHz ± 0.5dB Tỷ số nén nhiễu S/N: 110dB THD: ≤ 0.03%, độ méo tiếng:< 0.05%( MBW= 80Khz, 1 Khz) Damping Factor: 400 Độ nhạy đầu vào: 0.775V/1V/1.4V/32dB/26dB Hệ thống làm mát: Hệ thống làm mát bằng quạt siêu tốc, biến đổi tốc độ thông minh Điện Áp:110 ~ 120 @ 220V ~ 240 ( 50Hz/60Hz) Kích Thước: 510 x 89 x 485 (mm) Độ nhiễu xuyên âm:<-70db. Độ ẩm tương đối: >300 Xuất xứ: Mỹ Sản xuất: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Mỹ 12,136,000
10 Vang số CAVS V850 cao cấp
V850
1 Cái – Chip âm thanh: Sử dụng chip Analog Devices (Mỹ) DSP tốc độ cao 40-bit dấu chấm động, tần số lấy mẫu 48KHz / chuyển đổi A / D 24-Bit – Music: 9 dải Stereo EQ – Micro: 15 dải EQ điều chỉnh độc lập – Effect: 5 dải điều chỉnh Echo và Reverb – Hỗ trợ bộ điều khiển giao diện VOD IR. – Hỗ trợ kết nối RS232 với bộ điều khiển máy tính, đi kèm với phần mềm điều khiển PC chuyên nghiệp. – Hiển thị phổ tần số RTA, để tìm điểm phản hồi một cách hiệu quả để loại bỏ tình trạng hú rít. – Vang số CAVS V850 có khóa mật khẩu 3 cấp độ Xuất xứ: Mỹ Sản xuất: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Mỹ 8,500,000
11 Micro không dây VinaKTV S600XMAX
S600XMAX
2 Cái Chất âm hay, trong trẻo, chi tiết và sáng. Sử dụng tần số sóng UHF tín hiệu ổn định. Được trang bị tính năng tự ngắt. Hạn chế hú rít. Tự động dò sóng sạch, hạn chế nhiễu sóng Tần số sóng mang : 470mHz-694mHz Phối ghép dễ dàng với vang số cho chất âm cực hay. Hoặc tương đương Sản xuất: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Trung Quốc 3,250,000
12 Smart Tivi Samsung QLED 75 inch + Giá treo (Samsung QA75Q60)
QA75Q60
1 Cái Độ phân giải: 4K Ultra HD (3840 x 2160px)Tổng công suất loa: 20W Tích hợp truyền hình KTS DVB-T2 Smart TV với hệ điều hành Tizen Tm Bảo hành: 24 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 19,140,000
13 Máy chiếu maxell MC-EX403E
MC-EX403E
1 Cái Cường độ sáng : 4.000 Ansi Lumens Độ phân giải : WUXGA (1920 x 1080) pixels. Số màu hiển thị: 16.7 triệu màu Độ tương phản : 20.000:1. Độ phóng: 1.5 – 1.8 : 1, Kích thước hiển thị: 30 – 300 inches Công nghệ trình chiếu: laser. Tuổi thọ bóng đèn: 12500 đến 20.000 giờ. Cổng kết nối : HDMI x2; VGA in x2; Video in x3 (Composite Video; S-Video; Component Video); Audio in x3; Audio out x1; VGA out x1; USB type A x1; USB type B x1; RS232 x1; RJ45 x1; Micro x1Trình chiếu gần ở khoảng cách 35,3cmm đạt 100 inchLoa: 16WTrọng lượng : 3.4 kg tháng cho máy. Hoặc tương đương Bảo hành: 24 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Trung Quốc 20,500,000
14 Dây HDMI Ugreen
10111
25 m *Chiều dài: 15m *Hỗ trợ 3D, Full HD, HDCP, Ethemet *Độ phân giải hỗ trợ: HD720P (1280x720@60Hz), HD1080P (1920x1080@60hz) *Audio: Dolby True HD, DTS, DTS-HD Master Audio, Audio return channel Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Trung Quốc 46,000
15 Giá treo máy chiếu
MS12
1 Cái * Khoảng cách điều chỉnh: min 70cm - max 120cm * Chất liệu sơn tĩnh điện * Dễ dàng điều chỉnh chiều dài và góc của giá * Điều chỉ độ nghiêng: +/- 20 độ * Màu sắc: màu trắng sữa * Thao tác lắp đặt dễ dàng - phù hợp treo tường, treo trần * Cấu tạo bởi hợp kim nhôm , phù hợp tất cả các công trình Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Trung Quốc 339,000
16 Phông nhung hội trường màu xanh
.
38.5 m2 Quy cách: Chất liệu vải nhung Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 270,000
17 Dải nhung đỏ gắn ngôi sao búa liềm
.
8 m2 Quy cách: Chất liệu vải nhung Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 270,000
18 Ngôi sao búa liềm
.
1 Bộ Ngôi sao búa liềm '+ Quy cách: Chất liệu Alumi vàng gương loại dày '+ Xuất xứ: Việt Nam '+ Kích thước: 0,7m x 0,7m Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 900,000
19 Tuýp chữ: "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM"
.
5.5 m2 + Quy cách: Chất liệu Alumi vàng gương loại dày, khung nhôm cao cấp, chân fomex nổi <=20cm Việt Nam 1,440,000
20 Tượng Bác Hồ
.
1 chiếc + Chất lượng: Thạch cao, màu trắng '+ Kích thước cao 0,8m Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 1,100,000
21 Rèm kéo chống nắng có khung
.
17.1 m2 Quy cách: 2 lá, vải gấm lụa cao cấp, khung nhôm Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 750,000
22 Khăn trải bàn chủ toạ, thư ký, 3 bàn đầu hội trường
.
5.07 m2 Quy cách: Chất liệu vải nhung cao cấp Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 270,000
23 Hoa tượng bác, bục phát biểu (Không lọ)
.
2 lẵng Kích thước: 0,6x0,8 m Chất liệu: Nhựa/lụa Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 550,000
24 Hoa bàn chủ toạ (2 lọ)
.
2 lọ Chất liệu: Nhựa/lụa Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 550,000
25 Đồng hồ treo tường loại to
HM846
1 chiếc - Kích thước đồng hồ (cm): 52.5 x 80 x 4.5 ( cao x ngang x dày ) '- Kích thước vỏ hộp (cm): 55 x 83 x 7 ( dài x rộng x dày ) '- Máy: Máy trôi siêu tĩnh '- Chất liệu: Vành nhựa vân gỗ '- Mặt số: Mặt số nhựa chuyên dụng PVC, 4 và 12 số dạ quang '- Phụ Kiện: Vỏ hộp + 01 Pin tiểu + Tem BH Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 24 tháng kể từ ngày hai bên ký biên bản nghiệm thu. Việt Nam 737,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second