Equipment Purchasing

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
604.346.368 VND
Publication date
12:03 14/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
159/QĐ-KV IV
Approval Entity
Region IV State Audit
Approval date
04/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0309476845 0309476845

NAM VIET CONSTRUCTION JONT STOCK COMPANY

602.448.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy nước nóng gián tiếp 20 lít Panasonic (hoặc tương đương)
Không có
2 bộ Dung tích 20 lít, sử dụng nguồn điện 220V, công suất 2,5kW, áp lực nước tối đa 0,75Mpa, nhiệt độ cao nhất 750C, thời gian đun sôi xấp xỉ 40 phút, màu trắng, trọng lượng 8kg, thanh đun chất liệu bằng Đồng, võ thân máy chống tia nước phun đạt tiêu chuẩn IPX4, vật liệu cách điện bằng mút Styrofoam, kích thước CaoxRộngxsâu=323x526x310 Châu Á 4,900,000
2 Cung cấp, lắp đặt Cửa đi Chất liệu : MDF phủ melamine lõi xanh kháng ẩm dày 17-18mm, bao gồm khung bao cửa bằng MDF lõi xanh kháng ẩm dày 17-18mm
Không có
13.2 m2 cấu kiện Chất liệu : MDF phủ melamine lõi xanh kháng ẩm dày 17-18mm, bao gồm khung bao cửa bằng MDF lõi xanh kháng ẩm dày 17-18mm Châu Á 3,800,000
3 Cung cấp ổ khóa từ cửa đi phòng
Không có
4 bộ Theo hồ sơ thiết kế Châu Á 5,000,000
4 Cung cấp khóa tay gạt cửa đi phòng
Không có
2 bộ Theo hồ sơ thiết kế Châu Á 700,000
5 Cung cấp, lắp đặt tủ hồ sơ cao, chất liệu : MDF phủ melamine lõi xanh 18mm, Phụ kiện giảm chấn ivan, kích thước DxRxC=1800x600x2600
Không có
4 bộ Chất liệu : MDF phủ melamine lõi xanh 18mm, Phụ kiện giảm chấn ivan, kích thước DxRxC=1800x600x2600 Châu Á 13,500,000
6 Cung cấp, lắp đặt tủ hồ sơ thấp MDF phủ melamine lõi xanh 18mm, Phụ kiện giảm chấn ivan, kích thước DxRxC=800x600x1000, đầu tủ dán đá hoa cương dày 20mm, kích thước DxR=800x600
Không có
4 bộ Chất liệu: MDF phủ melamine lõi xanh 18mm, Phụ kiện giảm chấn ivan, kích thước DxRxC=800x600x1000, đầu tủ dán đá hoa cương dày 20mm, kích thước DxR=800x600 Châu Á 5,000,000
7 Màn hình led P2.5 Indoor Led Display kích thước NxC=3,2mx1,92m Đã bao gồm bộ chuyển nguồn 5V, cáp nguồn, cáp tín hiệu kết nối. Bộ điều khiển gồm các card điều khiển đồng bộ và phần mềm điều khiển và bộ xử lý hình ảnh
Không có
6.144 m2 Màn hình P2.5 Indoor Led Display kích thước NxC=3,2mx1,92m Đã bao gồm bộ chuyển nguồn 5V, cáp nguồn, cáp tín hiệu kết nối.Bộ điều khiển gồm các card điều khiển đồng bộ và phần mềm điều khiển và bộ xử lý hình ảnh Châu Á 17,000,000
8 Switch 24 Port 1GB
Không có
2 bộ 24 Port 1GB Châu Á 3,500,000
9 Bục tượng Bác gỗ MDF lõi xanh chống ẩm dày 17mm KT: 800x600x1200
Không có
1 cái Chất liệu: MDF lõi xanh chống ẩm dày 17mm KT: 800x600x1200 Châu Á 2,650,000
10 Tượng Bác : Chất liệu : Composite phủ màu nhũ đồng KT: Cao 800 x vai 650
Không có
1 cái Chất liệu : Composite phủ màu nhũ đồng Châu Á 4,500,000
11 Bục phát biểu MDF lõi xanh chống ẩm dày 17mm KT: 800x600x1200mm
Không có
1 cái KT: Cao 800 x vai 650 Châu Á 2,650,000
12 Cờ đỏ Sao Vàng Búa Liềm Kích thước phủ bì: 1700x520. lá cờ đỏ sao vàng và búa liềm bay phấp phới được thiết kế cắt CNC. Chất liệu: Nền chân alu đỏ 3cm.
Không có
1 bộ Chất liệu: MDF lõi xanh chống ẩm dày 17mm KT: 800x600x1200mm Châu Á 6,500,000
13 Cung cấp, lắp đặt Moduled địa chỉ quản lý đầu báo thường Zeta
Không có
6 cái Kích thước phủ bì: 1700x520. Châu Á 4,200,000
14 Cung cấp, lắp đặt nút nhấn khẩn địa chỉ
Không có
2 cái lá cờ đỏ sao vàng và búa liềm bay phấp phới được thiết kế cắt CNC. Châu Á 2,500,000
15 Cung cấp, lắp đặt đầu báo khói thường + đế - Zeta
Không có
30 bộ Chất liệu: Nền chân alu đỏ 3cm. Châu Á 1,800,000
16 Cung cấp, lắp đặt đèn thoát hiểm + line nguồn
Không có
4 bộ Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 850,000
17 Cung cấp, lắp đặt Moduled địa chỉ điều khiển chuông Zeta
Không có
18 cái Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 4,500,000
18 Cung cấp, lắp đặt chuông còi 24v
Không có
21 bộ Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 700,000
19 Cung cấp, lắp đặt đầu báo khói
Không có
4 bộ Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 800,000
20 Lắp đặt đầu báo địa chỉ Zeta
Không có
30 cái Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 2,200,000
21 Cung cấp, lắp đặt Bình ắc quy 7,5ah
Không có
4 cái Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 450,000
22 Sửa chữa lại tủ nguồn phụ
Không có
1 tủ Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 1,600,000
23 Cung cấp, lắp đặt cáp tín hiệu chống cháy kéo cải tạo hệ thống đầu báo và các module
Không có
300 m Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 29,000
24 Cung cấp, lắp đặt ống luồn dây tín hiệu (chống cháy)
Không có
280 m Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 5,500
25 Cung cấp, lắp đặt vật tư phụ báo cháy
Không có
1 gói Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 3,700,000
26 Chi phí lập trình, điều chỉnh toàn hệ thống đáp ứng phần cứng sau cải tạo và T&C hệ thống
Không có
1 gói Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 32,500,000
27 Chi phí sửa chữa các đường dây tín hiệu âm trần đứt mạch (Loop 2, 3 đứt mạch âm trần)
Không có
1 gói Theo thông số kỹ thuật thiết bị hiện hữu cần thay thế Châu Á 17,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second