Equipment Purchasing

        Watching
Tender ID
Views
178
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
166.000.000 VND
Estimated price
166.000.000 VND
Completion date
11:32 28/12/2021
Contract Period
7 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 1101744078 1101744078

Công ty tnhh Toàn Phát TP.C

165.000.000 VND 165.000.000 VND 7 day 7 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy in laser trắng đen
Máy in laser trắng đen BROTHER HL-L2321D; -Tính năng: In 2 mặt tự động; - Độ phân giải: 2400x600; - Giao tiếp: USB 2.0; - Khổ giấy in: A4, A5; - Tốc độ: 30 trang A4/phút;- Khay giấy: 250 trang; - Bộ nhớ: 8MB; -Hệ điều hành hỗ trợ: Windows® XP Home Edition, XP Professional Edition, XP Professional x64 Edition, Server 2003, Server 2003 x64 Edition, Vista, Server 2008, Server 2008 R2, 7, 8, 8.1, Server 2012, Server 2012 R2; - Xuất xứ: Trung Quốc; - Bảo hành 12 tháng.
5
Cái
- Tính năng: In 2 mặt tự động. - Độ phân giải: ≥ 2.400 x 600. - Giao tiếp: USB 2.0. - Khổ giấy in: A4, A5. - Tốc độ: ≥ 30 trang A4/ phút. - Khai giấy: ≥ 250 trang. - Bộ nhớ: ≥ 8MB. - Hệ điều hành hỗ trợ: Windows® XP Home Edition, XP Professional Edition, XP Professional x 64 Edition, Server 2003. Server 2003 x 64 Edition, Vista, Server 2008, Server 2008 R2, 7, 8, 8.1, Server 2012, Server 2012 R2. - Sử dụng mực: TN-2385 (2.600 trang) hoặc tương đương. - Bảo hành: 12 tháng. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
4,000,000
2
Máy tính để bàn
Máy Tính ROBO Thương Hiệu Hàng Việt Nam Chất Lượng Cao, sản xuất trên dây chuyền công nghiệp, đạt ISO 9001:2015; ISO 14001:2015, ISO/IEC 17025:2017; ISO/IEC27001:2013 , ISO45001:2018,QCVN118:2018/BTTTT; - CPU: Intel Core i5 – 10400 (12M Cache, 2.90 GHz up to 4.30 GHz, 6C/12T; - Mainboard: Chipset Intel® H470; Supports 10th Gen Intel® Core™ Processors (Socket 1200); 2 x DDR4 DIMMSlots, Supports DDR4 2933 / 2800 / 2666 / 2400 / 2133 non-ECC; Max. capacity of system memory:64GB; 7.1 CH HD Audio (Realtek ALC897 Audio); PCIE x1 Gigabit LAN 10/100/1000 Mb/s ;Intel®UHD Graphics: 1 x D-Sub Port; DVI-D port; 1 x HDMI Port; - Ổ cứng/ổ đĩa quang: 256Gb SSD; -RAM: (1x4GB) DDR4 2666MHz; - Màn hình: LED color 19.5" - (Đồng bộ với thương hiệu Nhà sản xuất); -Thùng máy: (Đồng bộ với thương hiệu Nhà sản xuất) với bộ nguồn Power Supply 650W;Tích hợp Kengsinton Security Slot Lock;Card Reader SD/Mini SD/MMC/SDHC MMC/RS – MMC Mobile/RS – MMC/Micro SD CardMS/M2; -Keyboard + Mouse (Đồng bộ với thương hiệu Nhà sản xuất);- Xuất xứ: Việt Nam; Bảo hành: 12 tháng
10
Bộ
- CPU: Intel Core I5 – 10.400 (12M Cache. 2,90 GHz up to 4,30 GHz, 6C/ 12T. - Mainboard: Chipset Intel® H470; Supports 10th Gen Intel® Core™ Processors (Socket 1200); 2 x DDR4 DIMM Slots. Supports DDR4 2.933/ 2.800/ 2.666/ 2.400/ 2.133 non-ECC; Max. capacity of system memory: 64GB; 7.1 CH HD Audio (Realtek ALC897 Audio); PCIE x l Gigabit LAN 10/ 100/ 1.000 Mb/s; Intel®UHD Graphics: 1 x D-Sub Port; DVI-D port; 1 x HDMI Port. - Ổ cứng/ ổ đĩa quang: ≥ 256Gb SSD. - RAM: ≥ (1 x 4GB) DDR4 2.666MHz. - Màn hình: LED color 19,5" - (Đồng bộ với thương hiệu Nhà sản xuất). Thùng máy (Đồng bộ với thương hiệu Nhà sản xuất) với bộ nguồn Power Supply 650W; Tích hợp Kengsinton Security Slot Lock; Card Reader SD/Mini SD/MMC/SDHC MMC/RS - MMC Mobile/RS - MMC/Micro SD CardMS/M2. Keyboard + Mouse Logitech USB. - Bảo hành: 12 tháng. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
14,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second