equipment shopping

        Watching
Tender ID
Views
5
Contractor selection plan ID
Bidding package name
equipment shopping
Bidding method
Online bidding
Tender value
103.800.000 VND
Publication date
22:29 27/12/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
48/QĐ-THBKM
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
B Kim My Primary School
Approval date
27/12/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103680131 0103680131

HOANG PHUC TMDV JOINT STOCK COMPANY

102.792.000 VND 102.792.000 VND 10 day 29/12/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng chào giá hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
MÔN TỰ NHIÊN VÀ XÃ HỘI
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
2
Quả địa cầu
3 Quả Việt Nam 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
3
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam(Dành cho Tiểu học)
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
4
Bản đồ hành chính Việt Nam
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
5
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
6
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
6 Bộ Việt Nam 73,000 Bảng chào giá hàng hóa
7
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
6 Tờ Việt Nam 65,000 Bảng chào giá hàng hóa
8
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
6 Bộ Việt Nam 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
9
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
6 Bộ Việt Nam 62,000 Bảng chào giá hàng hóa
10
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên
3 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
11
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
2 Tờ Việt Nam 53,000 Bảng chào giá hàng hóa
12
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
13
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
14
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
15
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
3 Tờ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
16
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
17
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
18
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
3 Tờ Việt Nam 120,000 Bảng chào giá hàng hóa
19
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
20
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
2 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
21
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
22
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
23
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
2 Bộ Việt Nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
24
Quả địa cầu tự nhiên
2 Quả Việt Nam 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
25
MÔN TIN HỌC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
26
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,622,000 Bảng chào giá hàng hóa
27
MÔN CÔNG NGHỆ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
28
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
10 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng chào giá hàng hóa
29
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
3 Tờ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
30
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
2 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
31
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
32
Dây nhảy cá nhân
20 Chiếc Việt Nam 54,000 Bảng chào giá hàng hóa
33
Cầu thăng bằng thấp
1 Bộ Việt Nam 7,425,000 Bảng chào giá hàng hóa
34
Hoa
35 Chiếc Việt Nam 35,000 Bảng chào giá hàng hóa
35
Quả bóng đá
10 Quả Việt Nam 283,000 Bảng chào giá hàng hóa
36
Quả bóng rổ
5 Quả Việt Nam 214,000 Bảng chào giá hàng hóa
37
Quả bóng
5 Quả Việt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
38
MÔN KHOA HỌC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
39
Bộ tranh về bảo vệ mắt
10 Bộ Việt Nam 33,000 Bảng chào giá hàng hóa
40
Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường
10 Bộ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
41
Tháp dinh dưỡng
3 Tờ Việt Nam 76,000 Bảng chào giá hàng hóa
42
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
3 Bộ Việt Nam 297,000 Bảng chào giá hàng hóa
43
Hộp đối lưu
2 Bộ Việt Nam 1,370,000 Bảng chào giá hàng hóa
44
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
2 Bộ Việt Nam 412,000 Bảng chào giá hàng hóa
45
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
2 Bộ Việt Nam 543,000 Bảng chào giá hàng hóa
46
MÔN NGHỆ THUẬT (ÂM NHẠC)
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
47
Trống nhỏ
5 Bộ Việt Nam 142,000 Bảng chào giá hàng hóa
48
Song loan
35 Cái Việt Nam 33,000 Bảng chào giá hàng hóa
49
Thanh phách
35 Cặp Việt Nam 26,000 Bảng chào giá hàng hóa
50
Kèn phím
5 Cái Trung Quốc 436,000 Bảng chào giá hàng hóa
51
Xylophone
1 Cái Việt Nam 347,000 Bảng chào giá hàng hóa
52
MÔN NGHỆ THUẬT (MĨ THUẬT)
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
53
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái Việt Nam 69,000 Bảng chào giá hàng hóa
54
Tranh về màu sắc
2 Tờ Việt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
55
Hoa văn, họa tiết dân tộc
2 Bộ Việt Nam 84,000 Bảng chào giá hàng hóa
56
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
57
Bộ thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản
3 Bộ Viêt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
58
Bộ thẻ mệnh giá tiền Việt Nam
3 Bộ Viêt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
59
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
35 Bộ Viêt Nam 109,000 Bảng chào giá hàng hóa
60
MÔN TIẾNG VIỆT
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
61
Video tả con vật, cây cối
3 Bộ Việt nam 149,000 Bảng chào giá hàng hóa
62
MÔN TOÁN
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
63
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
3 Cái Việt Nam 98,000 Bảng chào giá hàng hóa
64
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
3 Bộ Viêt Nam 43,000 Bảng chào giá hàng hóa
65
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
3 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
66
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
3 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
67
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
3 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng chào giá hàng hóa
68
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
36 Bộ Việt Nam 79,000 Bảng chào giá hàng hóa
69
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
4 Bộ Việt Nam 743,000 Bảng chào giá hàng hóa
70
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
2 Bộ Việt Nam 91,000 Bảng chào giá hàng hóa
71
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
2 Bảng Việt Nam 804,000 Bảng chào giá hàng hóa
72
Phần mềm toán học hình học và đo lường
2 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng chào giá hàng hóa
73
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
2 Bộ Việt Nam 1,970,000 Bảng chào giá hàng hóa
74
MÔN NGOẠI NGỮ
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
75
Đài đĩa CD
1 Chiếc Trung Quốc 2,228,000 Bảng chào giá hàng hóa
76
Màn hình hiển thị
1 Chiếc Viêt Nam 17,622,000 Bảng chào giá hàng hóa
77
MÔN ĐẠO ĐỨC
0 x 0 0 Bảng chào giá hàng hóa
78
Bộ tranh về Yêu lao động
2 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
79
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
2 Bộ Việt Nam 174,000 Bảng chào giá hàng hóa
80
Bộ tranh về bảo vệ của công
2 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng chào giá hàng hóa
81
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
2 Bộ Việt Nam 96,000 Bảng chào giá hàng hóa
82
Bộ tranh về quyền trẻ em
2 Bộ Việt Nam 50,000 Bảng chào giá hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second