equipment shopping

        Watching
Tender ID
Views
16
Contractor selection plan ID
Bidding package name
equipment shopping
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
828.840.000 VND
Publication date
23:54 19/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
145 /QĐ-BTPK
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Phuoc Kim Primary & Secondary Ethnic Minority High School
Approval date
17/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100109106 0100109106

VIETTEL GROUP

816.784.800 VND 816.784.800 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Đàn Ogan GV dạy Hãng sản xuất: Roland Model: Roland E-X50 Xuất xứ: Việt Nam Bàn phím: 61 phím chuần theo kiểu phím piano; Nhấn phím cảm ứng: 3 mức nhạy, (Tắt/mở); Nguồn âm thanh: AHL (Ba phần tử); Phức điệu tối đa: 64; Âm sắc 900 âm cài sẵn, (800+100) trong đó 100 âm do người dùng tạo); Bàn phím đôi, Chia bàn phím (điểm phân chia có thể người dùng tự tạo theo ý muốn, chọn điểm thấp cao độ hơn tùy chọn mỗi bên của bàn phím, cài đặt điểm hợp âm tùy chọn mỗi bên của bàn phím) Hiệu ứng hệ thống Hồi âm: 32 kiểu, Tắt; Hợp xướng: 16 kiểu, Âm; Phát chậm: 20 kiểu, Âm; DSP: 100 loại (Có thể áp dụng cho âm do người dùng tạo bằng cách sử dụng tính năng chỉnh sửa DSP.), âm DSP Hiệu ứng tổng Bộ cân bằng (10 giá trị đặt sẵn) Bộ cân bằng của người dùng gồm 4 băng tần Hiệu ứng đầu vào bên ngoài Hủy bỏ trung tâm (triệt tiêu giọng hát) cho đầu vào từ Giắc cắm cổng âm thanh vào Máy gõ nhịp Phách: 0 (tắt âm nhấn), 1 đến 16 Nhịp: Tốc độ nhịp: 20 đến 255 Bài hát mẫu: 3 Kho bài hát Bài hát cài sẵn: 30 Bài hát do người dùng ghi: 10 Bài hát trong bộ nhớ USB: Hỗ trợ phát tệp MIDI tiêu chuẩn (định dạng SMF 0/1), tệp CASIO MIDI (định dạng CMF) trên ổ đĩa flash USB. Phát âm thanh từ USB Hỗ trợ phát tệp âm thanh trên ổ đĩa flash USB. Định dạng tệp được hỗ trợ: định dạng WAV, 44,1 kHz 16 bit Chức năng khác: Hủy bỏ trung tâm (triệt tiêu giọng hát) Nhạc đệm tự động Nhịp điệu cài sẵn: 235 Nhịp điệu do người dùng tạo: 100 Giá trị đặt sẵn một chạm: 235 Giá trị đặt sẵn cho nhạc: 310 (Có chuỗi hợp âm) Các phím đoản khúc Số phím: 4; Đoản khúc của người dùng: 100 (4 đoản khúc x 25 phím); Chế độ chỉnh sửa: Sao chép, xóa, chỉnh sửa đoản khúc; Chức năng trộn âm Bộ phận bị ảnh hưởng: bộ phận nguồn âm thanh, bộ phận đầu vào micro; Thông số: Phần bật/tắt, âm lượng, chỉnh âm trái phải, gửi hồi âm, gửi phát chậm; Đăng ký; Tối đa 128 thiết lập (8 thiết lập x 16 kho), chuỗi đăng ký Chỉnh sửa âm Chỉnh sửa âm đặt sẵn, chỉnh sửa DSP; Bộ nhớ để lưu âm đã chỉnh sửa (tối đa 100) Chỉnh sửa nhịp điệu Tạo nhịp điệu mới, chỉnh sửa nhịp điệu; Bộ nhớ để lưu nhịp điệu đã tạo/chỉnh sửa (tối đa 100) Bộ ghi MIDI Ghi âm thời gian thực, phát lại; Ghi âm màn trình diễn organ: 10 bài hát, 17 rãnh (1 rãnh hệ thống, 16 rãnh solo); Dung lượng bộ nhớ: Khoảng 40.000 nốt (mỗi bài hát); Chế độ chỉnh sửa: sửa bài hát, sửa rãnh nhạc, sửa sự kiện, nhập từng bước; Chức năng khác: Lồng nhạc, ghi đè Bàn đạp Pedan Kéo dài, đều đều, nhẹ, nhịp điệu/bài hát, biểu cảm Bộ điều khiển" "Bánh xe điều chỉnh cao độ, nút KÉO DÀI, nút LUYẾN NGẮT, nút ĐIỀU CHẾ/CÓ THỂ GÁN Chức năng khác Dịch phím: ±1 quãng tám (-12 đến 0 đến +12 nửa cung); Chuyển quãng tám: Trên 1/Trên 2/Dưới 1/Dưới 2, ± 3 quãng tám; Tinh chỉnh: A4 = 415,5 tới 465,9 Hz (Mặc định ban đầu: 440.0 Hz); Chỉnh thô phần: Đối với mỗi phần của bản nhạc organ, ± 2 quãng tám (-24 đến 0 đến +24 nửa cung); Tinh chỉnh phần: Đối với mỗi phần của bản nhạc organ, ± 99 cent; Thang âm: + 17 thang âm đặt sẵn, tinh chỉnh thang âm; Hòa âm tự động: 12 kiểu; Hợp âm rải: 150 kiểu MIDI Nhận được 16 kênh đa âm sắc, chuẩn GM mức 1 Đầu vào/đầu ra Cổng ổ đĩa flash USB: Kiểu A; Cổng USB: Kiểu B kết nối với thiết bị khác (Máy vi tính, smartphone, tablet,...); Giắc cắm bàn đạp 1: Giắc chuẩn; Giắc cắm bàn đạp 2, biểu cảm: Giắc chuẩn; Giắc cắm tai nghe: Giắc cắm stereo chuẩn Giắc cắm cổng âm thanh vào: Giắc cắm stereo mini/Trở kháng đầu vào 9 kΩ, Độ nhạy đầu vào 200 mV; Giắc cắm đường dây ra: Giắc cắm tiêu chuẩn x 2/Trở kháng đầu ra 2,3 kΩ, Điện áp đầu ra 1,9 V (RMS) MAX Giắc cắm đầu vào micrô (có Volume riêng co micro): Giắc cắm tiêu chuẩn (Kết nối micrô động.)/ Trở kháng đầu vào 3 kΩ, Độ nhạy đầu vào 10 mV Giắc nguồn: DC 24V Bộ cấp điện Chỉ bộ đổi nguồn AC; Bộ đổi nguồn AC: AD-E24250LW; Tự động tắt nguồn: Khoảng 30 phút sau thao tác cuối cùng; Có thể tắt.; Loa: KT 10cm x 2 (Công suất: 15W + 15W) Tiêu thụ điện: 15 W Sản phẩm được sản xuất và quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 và ISO 14001:2015
1 Bộ Trung Quốc 14,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Kèn phím Hãng sản xuất: Suzuki Model: MVN32B Xuất xứ: Trung Quốc Kèn melodion Có 32 phím tiêu chuẩn, phím làm từ nhựa bấm được kết hợp giữa thổi và bấm sẽ cho âm thanh với cao độ tương tự như đàn Organ, phía sau có nút bấm xả để làm vệ sinh lưỡi gà. 1 bộ Gồm kèn + ống thổi và dây thổi, bên ngoài vỏ hộp 2 lớp bằng nhựa dẻo chống va đập. Trên sản phẩm có in logo nhãn mác của nhà sản xuất
20 Bộ Trung Quốc 874,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bảng từ dạy học 3 ngăn trượt Hãng sản xuất: Tân Hà Model: Mositech SS03 Xuất xứ: Việt Nam Bảng trượt ngang nguyên khối Mositech SS03 kích thước (3.600x1.220)mm (± 5%) - Năm sản xuất: 2024, hàng mới 100% chưa qua sử dụng Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối với thiết kế đặc biệt thanh gọn, chắc chắn, tích hợp giữa hệ trượt và khung bảng tạo thành một kết cấu hoàn chỉnh. Hệ khung trượt và khung nhôm bao quanh bảng được sơn tĩnh điện chống xước màu ghi xám dài 3.6m lắp đua ra bên ngoài màn hình tương tác thông minh. - Khung nhôm chuyên dụng bằng nhôm dày 1mm được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám vững trãi, chống xước, chống oxy hóa, siêu bền, kiểu dáng Hàn Quốc hiện đại. Kích thước tổng thể khung nhôm: 39.6 x26.4 x1mm - Hậu bảng dày 20 mm được gia cường bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa 5mm + cốt dạng tổ ong dày 15mm giúp cho bảng được tăng thêm độ chịu lực, chắc chắn và chống rung tuyệt đối + Lớp 1 gồm: 2 bảng từ xanh chống loá Hàn Quốc có dòng kẻ mờ 5x5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Tanha - Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm khung nhôm đồng màu ray, gắn cố định trên ray + Lớp 2 gồm: 1 bảng từ xanh chống loá Hàn Quốc có dòng kẻ mờ 5x5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Tanha - Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm khung nhôm đồng màu ray, trượt trên ray. Cạnh trong của hai bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng giúp hai bảng gần như liền khối khi gặp nhau, giúp giáo viên dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng kia. - Khoảng hở tivi lọt lòng: 1160x1180mm . - Con sơn tăng chỉnh chiều dài từ 140-190mm - Bảo hành: 12 tháng - Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, ISO 45001: 2018 và Bảo Hộ Độc Quyền Giải Pháp Hữu Ích Hệ Thống Bảng Trượt Nguyên Khối Mositech SS03 Cải Tiến - Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JISG3312 CGCC, đạt tiêu chuẩn thử nghiệm US EPA và TCVN.
5 Cái Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bục đặt mẫu vật Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam - Chất liệu: Chân sắt ống vuông 20mm dày 1.2mm, được sơn tĩnh điện toàn bộ - Kích thước: Chiều cao có thể điều chỉnh ở 3 mức (800mm-900mm-1.000mm); mặt đặt mẫu (400x600)mm, dày tối thiểu 9mm; - Kiểu dáng đơn giản, gọn, dễ di chuyển ở các vị trí khác nhau trong lớp học.
1 Cái Việt Nam 1,026,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Quả bóng rổ Xuất xứ: Việt Nam Bóng rổ cỡ số 6 (dành cho nữ) hoặc cỡ số 7 (dành cho nam) Mặt làm bằng cao su tổng hợp chuyên dụng, có gai mềm độ nảy tốt; Mỗi bộ gồm 01 quả số 6(nữ) có chu vi: 720 – 740 (mm) Trọng lượng: 500 – 540gr và 01 quả số 7 (nam) cóChu vi: 750 – 780 (mm); trọng lượng: 600 – 650gr Bóng có độ bám và độ nảy tốt. Bóng phải đảm bảo độ mềm mại, không bị cứng bề mặt, không gây chấn thương cho người sử dụng Sản phẩm đạt tiêu chuẩn của Viện Khoa học TDTT
30 Quả Việt Nam 324,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Quả bóng chuyền số 5 Hãng: Động Lực Xuất xứ: Việt Nam Chất liệu da PVC, có ruột bằng cao su. Chu vi: 650 – 670 (mm) Trọng lượng: 260 – 280gr Độ nảy: 125 / 200cm Độ tròn: ≤ 3,5% Chịu va chạm 2.000 lần không biến dạng Bóng đảm bảo độ mềm mại, không bị cứng bề mặt, không gây chấn thương cho người sử dụng Sản phẩm đạt tiêu chuẩn của Viện Khoa học TDTT
30 Quả Việt Nam 199,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Quả bóng đá Hãng: Động Lực Xuất xứ: Việt Nam Bóng đá số 5 Làm bằng da mềm. Có ruột bằng cao su. Chu vi: 680 – 700 (mm) Trọng lượng: 400 – 450gr Độ nảy: 125 / 200cm; Độ tròn: ≤ 3,5% Chịu va chạm 2.000 lần không biến dạng Bóng đảm bảo độ mềm mại, không bị cứng bề mặt, không gây chấn thương cho người sử dụng Sản phẩm đạt tiêu chuẩn của Viện Khoa học TDTT.
30 Quả Việt Nam 345,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Vợt cầu lông Xuất xứ: Trung Quốc Chất liệu nhôm, độ đàn hồi cao, giảm tải trọng lượng vợt cùng các khớp nối nuột và bền tạo cảm giác chắc chắn và nhẹ nhàng. Hình elip có tay cầm và mặt vợt, kích thước 650 x 190 mm, mặt vợt dài 240mm (± 5%); trọng lượng 73 - 125g
30 Bộ Trung Quốc 212,760 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ cột, xà, điệm nhảy cao Xuất xứ: Việt Nam - Cột nhảy cao Dạng ống tròn hoặc vuông, chất liệu bằng kim loại hoặc bằng chất liệu khác phù hợp, gồm 2 cột có chân trụ, có thước đo chính xác trên thân, cao khoảng 2200mm, tự đứng vững trên trục có bánh xe, trên thân trụ có các gờ có thể điều chỉnh cao thấp để đặt xà lên trên (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). - Xà nhảy cao Dạng ống tròn, chất liệu bằng nhôm hoặc chất liệu khác phù hợp, thẳng, có độ đàn hồi, đường kính khoảng 25mm, dài tối thiểu 4000mm. (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). - Đệm nhảy cao Hình khối hộp chữ nhật, chất liệu bằng mút, có vỏ bọc ngoài bằng bạt chống thấm. Kích thước tối thiểu khoảng 2000x1800x500mm (DxRxC) (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện).
1 Bộ Việt Nam 19,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Kệ sách thư viện Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Thiết kế giá sách The One GS5K2 Gồm 2 khoang sử dụng 2 mặt, có 5 tầng để tài liệu. Các đợt và thanh chắn có thể di động giúp điều chỉnh độ cao. Kích thước: Rộng 1960 x Sâu 450 x Cao 2070 mm Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện Xuất xứ: Sản phẩm của Nội thất The One Bảo Hành: 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà máy
2 Cái Việt Nam 6,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bàn ghế để máy tính chuyên dụng Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Năm sản xuất: 2024 Bàn ghế vi tính học sinh tiểu học. - Gồm: 1 bàn và 2 ghế rời có tựa - Mặt bàn làm bằng gỗ xoan đào dày 18mm (mặt liền hoặc được ghép tối đa 2 tấm). - Mặt ghế bằng gỗ xoan đào dày 18mm liền tấm. Ghế có tựa sau chắc chắn. - Khung bàn ghế được làm từ gỗ tự nhiên xoan đào. Khung bàn 50x50mm, giằng gác chân 50x30 mm, khung ghế 50x50mm. + Kích thước bàn: 1.200x500x650 (mm), có khoan lỗ để luồn dây điện máy vi tính + Có hộc kéo trượt để bàn phím và chuột. Chia làm 2 ngăn. + Kích thước ghế: 360x340x64/370 (mm). - Bàn ghế kết cấu chắc chắn, các ghép nối được liên kết chắc chắn, nhẵn, đẹp, bảo đảm an toàn cho người sử dụng; các góc, cạnh của bàn ghế phải nhẵn bảo đảm thẩm mỹ, an toàn. - Tất cả qua tẩm sấy. Sơn phủ PU 3 lớp hoàn thiện - Bảo hành 12 tháng.
35 Bộ Việt Nam 2,484,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bảng từ dạy học 3 ngăn trượt Hãng sản xuất: Tân Hà Model: Mositech SS03 Xuất xứ: Việt Nam Bảng trượt ngang nguyên khối Mositech SS03 kích thước (3.600x1.220)mm (± 5%) - Năm sản xuất: 2024, hàng mới 100% chưa qua sử dụng Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối với thiết kế đặc biệt thanh gọn, chắc chắn, tích hợp giữa hệ trượt và khung bảng tạo thành một kết cấu hoàn chỉnh. Hệ khung trượt và khung nhôm bao quanh bảng được sơn tĩnh điện chống xước màu ghi xám dài 3.6m lắp đua ra bên ngoài màn hình tương tác thông minh. - Khung nhôm chuyên dụng bằng nhôm dày 1mm được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám vững trãi, chống xước, chống oxy hóa, siêu bền, kiểu dáng Hàn Quốc hiện đại. Kích thước tổng thể khung nhôm: 39.6 x26.4 x1mm - Hậu bảng dày 20 mm được gia cường bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa 5mm + cốt dạng tổ ong dày 15mm giúp cho bảng được tăng thêm độ chịu lực, chắc chắn và chống rung tuyệt đối + Lớp 1 gồm: 2 bảng từ xanh chống loá Hàn Quốc có dòng kẻ mờ 5x5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Tanha - Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm khung nhôm đồng màu ray, gắn cố định trên ray + Lớp 2 gồm: 1 bảng từ xanh chống loá Hàn Quốc có dòng kẻ mờ 5x5cm (trên mặt bảng có chữ in chìm Tanha - Dongkuk -Korea) kích thước 1200x1200mm khung nhôm đồng màu ray, trượt trên ray. Cạnh trong của hai bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng giúp hai bảng gần như liền khối khi gặp nhau, giúp giáo viên dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng kia. - Khoảng hở tivi lọt lòng: 1160x1180mm . - Con sơn tăng chỉnh chiều dài từ 140-190mm - Bảo hành: 12 tháng - Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, ISO 45001: 2018 và Bảo Hộ Độc Quyền Giải Pháp Hữu Ích Hệ Thống Bảng Trượt Nguyên Khối Mositech SS03 Cải Tiến - Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JISG3312 CGCC, đạt tiêu chuẩn thử nghiệm US EPA và TCVN.
6 Cái Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bàn ghế học sinh Tiểu học (lớp 3) Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2024 01 Bộ gồm 01 bàn + 02 ghế tựa rời: - Mặt bàn làm bằng gỗ xoan đào ghép (mặt liền hoặc được ghép tối đa 2 tấm) dày 18mm. - Mặt ghế bằng gỗ xoan đào dày 18mm liền tấm. Ghế có tựa sau chắc chắn. - Khung bàn ghế được làm từ gỗ tự nhiên xoan đào. Khung bàn 50x50mm, giằng gác chân 50x30 mm, khung ghế 50x50mm. - Có hộc bàn và vách ngăn chia 2 hộc. - Kích thước bàn: Cao 63cm, rộng 120cm, sâu: 50cm - Kích thước ghế: Cao 72/38cm, rộng 34cm, sâu: 36cm - Bàn ghế kết cấu chắc chắn, các ghép nối được liên kết chắc chắn, nhẵn, đẹp, bảo đảm an toàn cho người sử dụng; các góc, cạnh của bàn ghế phải nhẵn bảo đảm thẩm mỹ, an toàn. - Tất cả qua tẩm sấy. Sơn phủ PU 3 lớp hoàn thiện - Bảo hành 12 tháng.
25 Cái Việt Nam 1,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Kệ sách thư viện Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Thiết kế giá sách The One GS5K2 Gồm 2 khoang sử dụng 2 mặt, có 5 tầng để tài liệu. Các đợt và thanh chắn có thể di động giúp điều chỉnh độ cao. Kích thước: Rộng 1960 x Sâu 450 x Cao 2070 mm Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện Xuất xứ: Sản phẩm của Nội thất The One Bảo Hành: 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà máy
3 Cái Việt Nam 6,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ lưu điện Hãng sản xuất: Maruson Model: POW-700AGM Xuất xứ: Trung Quốc Công suất 700VA/360W Đầu Vào Điện áp danh định 220/230/240 VAC Dải điện áp 162-290VAC Dải tần số 50Hz hoặc 60Hz (tự động chuyển đổi) Đầu Ra Điện áp đầu ra 220/230/240 VAC Dải tần số (Phạm vi đồng bộ ) 50Hz hoặc 60Hz (tự động chuyển đổi) Điện áp ra ( Chế độ Acquy) ± 10% Tần số (chế độ acquy) ± 1Hz Dạng sóng (chế độ Batt) Sóng mô phỏng hình Sine Acquy Kiểu Acquy 12V/7AH Số lượng 1 Thời gian lưu điện 5-6 min cho 70% tải (250W) Thời gian sạc 4h đạt 90% dung lượng Thời gian chuyển mạch 2-6ms Hiển thị Chế độ AC Đèn Led xanh sáng Chế độ acquy Đèn Led xanh nhấp nháy Lỗi N/A Cổng chống sét N/A Quản Lý Smart USB N/A Kích thước (DxWxH) (mm) 279x101x142 Trọng lượng (kg ) 4.2 Bảo hành 03 năm cho main, 02 năm cho acquy
13 Bộ Trung Quốc 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tivi dạy học LG 65 inch Hãng sản xuất: LG Model: 65UL3J-B Xuất xứ: Indonesia - Màn hình 65 inch - Tấm nền IPS; - Thời gian hoạt động (Giờ/ngày): 16/7 (Hoạt động liên tục 16 tiếng 1 ngày) - Độ phân giải: 3,840 × 2,160 (UHD) - Độ sáng: 400 nit - Đầu vào: HDMI (3, HDCP 2.2 / 1.4), USB 2.0 Type A (2), RS232C IN & RJ45(LAN) - Đầu ra: Audio, có cổng điều khiển ngoại vi RS232C - Hệ điều hành: webOS 6.0 - Bộ nhớ trong (tổng thể): 8GB - Tương thích với phần mềm quản lý tập trung SuperSign CMS - Nguồn vào: 100-240V~, 50/60Hz - Kích thước: 1,454 x 838 x 57.7 mm - Trọng lượng: 21.5 kg - Lớp phủ bảo vệ vi mạch nguồn (chống ăn mòn)
2 Cái Indonesia 26,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Cloud smart Switch L2+ Grandstream GWN7801P Hãng sản xuất: Grandstream (USA); Model: GWN7801P Xuất xứ: Trung Quốc Cloud smart Switch L2+ Grandstream GWN7801P - 2 cổng sfp và 8 cổng mạng gigabit, - PoE out max 120 wat, PoE mỗi port max 30 wat - Hỗ trợ Vlan, IGMP, DHCP server.. - Quản lý Cloud, GWN manager, Https, CLI, TR069.. - Sử dụng cho PC, Camera, Wifi, IP phone... Bảo hành: 24 tháng
2 Cái Trung Quốc 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Thiết bị phát sóng Wifi Hãng sản xuất: Rukus Model: 901-R350-WW02 Xuất xứ: Thái Lan - Tiêu chuẩn Wi-Fi: IEEE 802.11a/b/g/n/ac/ax - Tốc độ được hỗ trợ: 802.11ax: 4 to 1774 Mbps; 802.11ac: 6.5 to 867 Mbps (MCS0 to MCS9, NSS = 1 to 2 for VHT20/40/80); 802.11n: 6.5 Mbps to 300 Mbps (MCS0 to MCS15); 802.11a/g: 54, 48, 36, 24, 18, 12, 9, 6Mbps; 802.11b: 11, 5.5, 2 and 1 Mbps. - Hỗ trợ các kênh 2.4GHz: 1-13; 5GHz: 36-64, 100-144, 149-165. - Ăng ten MIMO 2x2 SU-MIMO; 2x2 MU-MIMO. - Luồng dữ liệu 2 streams SU/MU-MIMO 5GHz; 2 streams SU/MU-MIMO 2.4GHz. - Bảo mật: WPA-PSK, WPA-TKIP, WPA2 , WPA3-Personal, WPA3- Enterprise, AES, WPA3, 802.11i, Dynamic PSK; WIPS/WIDS - Các tính năng Wi-Fi khác: WMM, Power Save, Tx Beamforming, LDPC, STBC, 802.11r/k/v, Hotspot, Hotspot 2.0, Captive Portal, WISPr. - Loại Ăng ten: BeamFlex adaptive antennas; Adaptive; antenna that provides up to 64 unique antenna patterns per band. - Hiệu suất Ăng ten lên tới 3dBi. - Số lượng khách truy cập ≥256. - Tốc độ 2.4GHz: ≥ 574Mbps; 5 GHz: ≥ 1200Mbps - Tối ưu Ăng ten: BeamFlex+; Polarization Diversity with Maximal Ratio Combining (PDMRC). - Quản lý kênh: Wifi ChannelFly; Background Scan Based - Quản lý mật độ khách truy cập: Adaptive Band Balancing; Client Load Balancing; Airtime Fairness. - Hỗ trợ nên tảng điều khiển: SmartZone, ZoneDirector, Unleashed2, Cloud, Standalone. - Thời gian bảo hành 12 tháng
5 Bộ Thái Lan 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Nguồn POE Hãng sản xuất: Rukus Model: 902-0162-US00 Xuất xứ: Trung Quốc - Spares of Power over Ethernet (PoE) Adapter (10/100/1000 Mbps) with US power adapter, quantity of 1 unit - Thời gian bảo hành 12 tháng.
5 Bộ Trung quốc 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Cáp mạng CAT 6 Hãng sản xuất: Commscope Xuất xứ: Trung Quốc Quy cách: 305m/cuộn Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab). Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO. Băng thông hỗ trợ tới 600 MHz Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6. Độ dày lõi 23 AWG, 4-cặp UTP.
2 Cuộn Trung Quốc 3,586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Máy tính xách tay Hãng sản xuất: Dell Model: Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU Xuất xứ: Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU Đen (Cpu i5-1235U, Ram 8GB, SSD 512GB, Vga Intel UHD Graphics, 15.6 inch FHD, Win 11 Office Home)
3 Bộ Trung Quốc 14,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bàn phòng đọc khối chữ U khép kín Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Bàn đọc chân sắt mặt gỗ melamine. (6 bàn + 40 ghế) Kích thước: 2400 x 1000 x 750 - 1150 chân sắt 30x30 dày 1 ly giằng mặt 25x50 dày 1 ly, giằng chân 25x25 dày 1 ly vách trên mặt bàn chia 2 tấm 1200 x 400 bo cong cạnh trên gỗ là cốt mdf bề mặt phủ melamine màu vân gỗ Mặt bàn gỗ 17 cạnh táp giả dày 34mm vách gỗ 17 mm Ghế kích thước 340 x 320 x 450 x 770 mm khung sắt 20 x 20 gỗ mdf phủ melamine dày 17mm
1 Bộ Việt Nam 37,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Máy in màu Hãng sản xuất: Canon Model: Canon LBP621CW Xuất xứ: Việt Nam Chức năng: In Khổ giấy: A4/A5 Bộ nhớ: 1Gb Tốc độ in: Tốc độ in (A4): Lên tới 18ppm (Đen trắng / Màu) In đảo mặt: Không Độ phân giải: Độ phân giải khi in: 600 x 600 dpi, Chất lượng in với Công nghệ Làm mịn Hình ảnh: 1.200 (tương đương) x 1.200dpi (tương đương) Cổng giao tiếp: USB/ LAN/ WIFI
1 Cái Việt Nam 7,810,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máy in Hãng sản xuất: Canon Model: LBP121dn Xuất xứ: Việt Nam - Tốc độ in A4 29 ppm/Letter 30 ppm - Độ phân giải khi in 600 x 600 dpi - In đảo mặt tự động Tiêu chuẩn
2 Cái Việt Nam 5,940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Usp Wifi Hãng sản xuất: TP-Link Model: TL-WN722N Xuất xứ: Trung Quốc Bộ chuyển đổi USB Wi-Fi TL-WN722N -Độ lợi cao Tốc độ 150Mbps -Tốc độ không dây lên tới 150Mbps mang lại trải nghiệm tốt nhất cho xem video hoặc gọi điện trên internet -Mã hóa bảo mật không dây dễ dàng chỉ với 1 nút nhấn WPS -Ăng ten 4dBi tháo rời được, tăng cường tối ưu độ mạnh tín hiệu của bộ chuyển đổi USB -Windows 11/10/8.1/8/7/XP, Mac OS 10.15 và trước đó, Linux -Giao diện: USB 2.0 -Nút: Nút WPS -Kích thước: (R x D x C) 3.7 x 1.0 x 0.4 in. (93.5 x 26 x 11mm) -Dạng Ăng ten: đẳng hướng có thể tháo rồi (RP-SMA) -Độ lợi Ăng ten: 4dBi -Băng tần: 2.400-2.4835GHz"
30 Cái Trung Quốc 253,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Khay ăn innox Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Khay gồm 4 ngăn, chất liệu inox 304, kích thước 280x360x30 mm, dày 0.6mm
200 Cái Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Giường sắt học sinh bán trú 2 tầng Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Kích thước: 1900x900x1650mm Giường 2 tầng khung thép hộp 30x30, 25x50 sơn tĩnh điện, giát giường bằng gỗ, trang bị cầu thang sắt nhỏ, có cọc màn, có bàn học
30 Cái Việt Nam 2,592,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Tivi 75 inch có chân di động LG Hãng sản xuất: LG Model: 75UL3J-B Xuất xứ: Indonesia - Màn hình 75 inch - Tấm nền IPS; - Thời gian hoạt động (Giờ/ngày): 16/7 (Hoạt động liên tục 16 tiếng 1 ngày) - Độ phân giải: 3,840 × 2,160 (UHD) - Độ sáng: 400 nit - Đầu vào: HDMI (3, HDCP 2.2 / 1.4), USB 2.0 Type A (2), RS232C IN & RJ45(LAN) - Đầu ra: Audio, có cổng điều khiển ngoại vi RS232C - Hệ điều hành: webOS 6.0 - Bộ nhớ trong (tổng thể): 8GB - Tương thích với phần mềm quản lý tập trung SuperSign CMS - Nguồn vào: 100-240V~, 50/60Hz - Kích thước: 1678 x 964 x 59.9 mm; Trọng lượng: 31.4 kg - Lớp phủ bảo vệ vi mạch nguồn (chống ăn mòn)
1 Cái Indonesia 40,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Loa Hãng sản xuất: Shenzhen Fenda Model: F770X Xuất xứ: Trung Quốc - Frequency response: - Sub-woofer speaker: 45Hz~90Hz - Satellite Speaker: 190Hz~20KHz - Output power (RMS): 76 W - Signal to noise ratio: ≥ 70dB - Separation: ≥ 40dB - Input: 3.5mm jack
1 Cái Trung Quốc 2,970,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hệ thống họp trực tuyến Hãng sản xuất: Cypresscom Model: VDA-820-812-BM10 Xuất xứ: Việt Nam - Chuẩn truyển thông hỗ trợ: H.323, SIP - Độ phân giải video: Từ CIF/SIF đến FullHD (1080p, 720p, 576p, 480p, 4CIF, 360p, CIF, SIF ...) - Cổng vào Audio: 01 cổng microphone 3.5mm, 01 cổng Line-In 3.5mm, 02 USB (cho phép tối đa 08 micro kết nối với codec) - Cổng ra Audio: 1 stereo output 3.5mm, 1 stereo Output HDMI, 1 USB - Hỗ trợ âm thanh Stereo: có - Cổng vào Video: 3xUSB, 1xIP, 2xHDMI, tùy chọn thêm: 2xHDMI, 1x SDI - Cổng ra Video: 1x HDMI, 1x VGA, tùy chọn thêm: 1xDVI, 1xHDMI, 1xDisplay port - Chuẩn truyền thông + H.323: H.241, H.245, H.460, H.323 Gatekeeper, H.225, H.224, H.221, H.281, Q931, H.235, H.239, H.243 + SIP: UDP, TCP, WS (WebSocket), WSS (WebSocket Secure), BFCP + Giao thức khác: WEBRTC, SDP, DTMF, HTTP, HTTPS, SSL, TLS, DTLS, RTP, SRTP, RTCP, RTMP, Streaming - Tương thích hệ thống phần mềm: Mặc đinh: Zoom, Microsoft Team. Google Meet. Tùy chọn: Skype, Hangout - Kết nối VPN Tunnel: Hỗ trợ cùng lúc nhiều kết nối VPN ở chế độ server, SSL VPN chế độ Client - Giao diện tiếng Việt, Anh - Bảo mật H.235, TLS, DTLS, SSL, SRTP - Camera HD kết hợp Pan 355, Tilt 130, góc mở 72,5 • Độ phân giải 1080p@30fps • Ống kính tự lấy nét • Zoom quang 12x • Desktop, Tripod or Ceiling Mount Installation • Chuẩn điều khiển VISCA-RS232/422. • Thiết lập 9 vị trí quay trên điều khiển, hỗ trợ thiết lập tối đa 64 vị trí quay • Giao diện USB 2.0 - Micro đa hướng
1 Cái Việt Nam 60,610,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đường truyền số liệu chuyên dùng Xuất xứ: Việt Nam Thông số: Băng thông đường truyền số liệu chuyên dụng 2 Mbps
12 Đường truyền/12 tháng Việt Nam 335,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Nhân công lắp đặt vận chuyển Nhân công lắp đặt và cấu hình hệ thống Vận chuyển thiết bị
1 Gói Việt Nam 10,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Vật tư phụ Xuất xứ: Việt Nam Băng keo, silicon, đinh, ốc dây rút, nhãn dán cáp tín hiệu.v.v…..
1 Gói Việt Nam 7,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second