equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
480.000.000 VND
Publication date
14:43 03/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20/QĐ-VHXH
Approval Entity
CULTURAL - SOCIAL OFFICE OF YEN THUY COMMUNE
Approval date
02/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2803091248 2803091248

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GB SPORT VIỆT NAM

479.000.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thiết bị xoay eo 3 người tập
GS-019
7 Bộ KT: 1400x1400x1320 mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống 114 dày 3mm ✪ Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪ Nắp chụp đầu ống và nắp chụp chân đế bằng nhựa. * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 - Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản - Xuất xứ: Việt Nam Sử dụng cùng lúc 03 người, tải trọng tối đa 1 người tập: 150kg Việt Nam 4,644,000
2 Cụm kéo xô kết hợp xà kép
GS-303
16 Bộ KT: 2350*650*1650 mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống 114 dày 3mm ✪Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪ Ghế ngồi, tựa lưng và nắp chụp đầu ống, chân đế bằng nhựa * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 - Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản - Xuất xứ: Việt Nam Sử dụng cùng lúc 02 người, tải trọng tối đa 1 người tập: 150kg Việt Nam 8,100,000
3 Thiết bị xe đạp đơn
GS-005
16 Bộ KT: 900x500x1050 mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống và sắt hộp dày 3mm ✪ Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪ Ghế ngồi và nắp chụp chân đế bằng nhựa * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản - Xuất xứ: Việt Nam Sử dụng cùng lúc 01 người, tải trọng tối đa 1 người tập: 150kg Việt Nam 4,536,000
4 Thiết bị tập toàn thân (máy cưỡi ngựa)
GS-022
16 Bộ KT: 900x 850x1120mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống 114 dày 3mm ✪Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪ Ghế ngồi và nắp chụp chân đế bằng nhựa * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 - Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản - Xuất xứ: Việt Nam Sử dụng cùng lúc 01 người, tải trọng tối đa 1 người tập: 150kg Việt Nam 4,536,000
5 Cụm xà kép kết hợp lắc eo
GS-307
16 Bộ KT: 1520x600x1525 mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống 114 dày 3mm, ống phụ F48 dày 3mm, F42 dày 2,5mm ✪Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪Nắp chụp đầu ống và nắp chụp chân đế bằng nhựa * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 - Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản - Xuất xứ: Việt Nam Sử dụng cùng lúc 02 người, tải trọng tối đa 1 người tập: 150kg Việt Nam 4,752,000
6 Xà kép kết hợp xà đơn
GS-403
16 Bộ KT: 650x1110x2030 mm (±3%) ✪Trụ chính làm bằng thép ống F90 dày 3mm, ống phụ F42 dày 2,5mm ✪Sản phẩm được sơn tĩnh điện trên dây truyền công nghệ cao, làm sạch bề mặt bằng công nghệ phun bi cao cấp. ✪Nắp chụp đầu ống và nắp chụp chân đế bằng nhựa * Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015 - Bulong chân máy M16 Lắp cố định xuống nền Bê tông - Vòng bi nhập khẩu theo tiêu chuẩn Nhật Bản Việt Nam 5,238,000
7 Chi phí lắp đặt
Chi phí lắp đặt
1 Trọn gói Chi phí vận chuyển và lắp đặt Việt Nam 11,900,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second