equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
161.070.000 VND
Publication date
15:29 16/03/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
25/QĐ-THPTCM
Approval Entity
Chan Mong High School
Approval date
11/03/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0900595254 0900595254

AN DUC TRADING COMPANY LIMITED

161.070.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tủ điều khiển trung tâm
T-ĐKTT
1 chiếc Vỏ được làm bằng gỗ chuyên dụng, thiết kế nhỏ gọn trong tủ điều khiển trung tâm gồm có biến đổi dòng điện một chiều, xoay chiều,đèn báo,điều chỉnh điện áp,dòng diện 220v Việt Nam 16,500,000
2 Tủ đựng hóa chất
T- HC02
1 Cái Kích thước: (W 1.000 x D 500 x H 1.700) mm Có quạt hút sử lý khí độc bằng than hoạt tính thay đổi tốc độ chuyên dùng Có đèn Neon chiếu sáng Hộp điện bằng compozit Ngăn đựng hoá chất có thể thay đổi khoảng cách theo yêu cầu người sử dụng Tủ được sơn bằng loại sơn chịu hoá chất Tủ có 2 cánh bằng kính mở. Cánh cửa có gioăng cao su từ đảm bảo độ kín. Có chân tăng chỉnh " Kích thước: (W 1.000 x D 500 x H 1.700) mm Có quạt hút sử lý khí độc bằng than hoạt tính thay đổi tốc độ chuyên dùng Có đèn Neon chiếu sáng Hộp điện bằng compozit Ngăn đựng hoá chất có thể thay đổi khoảng cách theo yêu cầu người sử dụng Tủ được sơn bằng loại sơn chịu hoá chất Tủ có 2 cánh bằng kính mở. Cánh cửa có gioăng cao su từ đảm bảo độ kín. Có chân tăng chỉnh " Việt Nam 14,500,000
3 Ghế thí nghiệm
GTN-01N
30 chiếc Mặt ghế làm bằng nhựa nguyên khối. Chân thép sơn tĩnh điện hàn khung cố định. Chân đệm cao su chống trơn trượt KT: 480*300mm Mặt ghế làm bằng nhựa nguyên khối. Chân thép sơn tĩnh điện hàn khung cố định. Chân đệm cao su chống trơn trượt KT: 480*300mm Việt Nam 450,000
4 Quạt hút mùi
QHK22
1 chiếc Quạt thông mùi là dòng quạt thông gió 1 chiều được thiết kế để hỗ trợ lưu chuyển không khí trong các khu vực như phòng thí nghiệm hoặc những không gian có khả năng trao đổi không khí bị hạn chế Việt Nam 4,050,000
5 Bàn thí nghiệm học sinh- hóa sinh
BTN- HS2400
4 chiếc Chân bàn bằng thép hộp sơn tĩnh điện, chống han gỉ. Chân đệm cao su Mặt chất liệu bằng composite cách điện, chịu nhiệt, chịu axit , ván quay bằng MFC phủ melamine 18mm, bàn thiết kế 01 chậu rửa chịu hóa chất ở giữa bàn. Kích thước : 2400 x 1200 x 750mm Chân bàn bằng thép hộp sơn tĩnh điện, chống han gỉ. Chân đệm cao su Mặt chất liệu bằng composite cách điện, chịu nhiệt, chịu axit , ván quay bằng MFC phủ melamine 18mm, bàn thiết kế 01 chậu rửa chịu hóa chất ở giữa bàn. Kích thước : 2400 x 1200 x 750mm Việt Nam 8,680,000
6 Bàn thí nghiệm học sinh- vật lý
BTN- VL02.2
10 chiếc Khung bàn bằng thép hộp sơn tỉnh điện, chất lượng cao, cách điện, chống ẩm, chống ăn mòn Mặt bàn bằng vật liệu tổng hợp phủ composite cách điện, chịu nhiệt, Trên mặt bàn có bố trí bảng điện chuyên dụng bao gồm đồng hồ đo điện xoay chiều, một chiều, ampe kế đi dòng điện xoay chiều và 1 chiều, ổ cắm điện 220v có hệ thống đèn báo và cầu chì chống chập. Đạt tiêu chuẩn 9001 : 2008 Kích thước: 2200 x 600 x 750mm" Mã sản phẩm: BTN- VL02.2 Việt Nam 6,580,000
7 Nhân công
LĐ1
1 Gói nhân công, gói Việt Nam 12,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second