equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
396.790.000 VND
Publication date
20:48 25/03/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
122/QĐ-THCS&THPT
Approval Entity
Hoa Tien Secondary and High School
Approval date
23/03/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3100830419 3100830419

CÔNG TY TNHH SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC SƠN HÀ

396.790.000 VND 3 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng trượt ngang
7002002
1 Bộ Hệ trượt Mositech SS03, ray 4m 'Bảng trượt ngang nguyên khối dài 4000mm, gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối dày được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám, kiểu dáng hiện đại. Ray trượt biên dạng thiết kế chữ C hở chống bám bụi, chống kẹt phấn Hệ gồm 2 lớp bảng : + Lớp 1 gồm: 2 bảng từ xanh có kẻ ô ( kích thước 1000x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 15 ly có sập ngàm giữa các tấm + Lớp 2 gồm: 2 bảng từ xanh có kẻ ô, kích thước 1200x 1000mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt tổ ong 15 ly chịu lực, chống rung. Bánh xe khi mở sang 2 bên được khoảng trống 2m (vừa ti vi đến 75 inch) - Góc bịt và khay đựng phấn bằng nhựa đồng màu với khung chống sắc nhọn và thẩm mĩ - Bánh xe đôi chuyên dụng đúc từ nhựa PA nguyên khối chịu mài mòn. - Khoảng giữa hai bảng cố định, khung nhôm sẽ được gia cường bằng các thanh thép hộp 20*20 có sơn tĩnh điện đồng màu và được bắt vít với khung nhôm tăng cứng cho cấu tạo của khung ray trượt. - Trên hai đầu thanh ray trượt trên dưới đều có lắp 2 lớp con chặn giới hạn bằng nhựa dẻo, Cạnh trong của hai bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng giúp hai bảng gần như liền khối khi gặp nhau, - Con sơn chuyên dụng treo bảng được đúc bằng thép chế tạo mạ kẽm nhúng nóng chống rỉ có thể tăng chỉnh độ dài thích hợp với mọi loại màn hình - Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018 - Mặt bảng bằng thép chống lóa đáp ứng tiêu chuẩn JISG3312 CGCC, đạt tiêu chuẩn thử nghiệm US EPA và TCVN - Sản phẩm được cục sở hữu trí tuệ thuộc Bộ Khoa học và công nghệ cấp chứng nhận độc quyền giải pháp hữu ích Phụ kiện lắp đặt: Dây điện, phích cắm, ổ cắm và nẹp điện, đinh, vít, sâu, ……… Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 9,000,000
2 Tivi Samsung 75DU8500
UA75DU8500KXXV
1 Cái Smart Tivi Samsung UHD 4K 75 inch UA75DU8500KXXV Loại Tivi: LED Kích thước màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K Nguồn điện áp: 100V - 240V/50Hz - 60Hz Công suất: Tiêu thụ nguồn tối đa (260W) Công nghệ & Kết nối Công nghệ hình ảnh: 4K AI Upscaling, Auto Low Latency Mode (ALLM), FilmMaker Mode, HDR, HDR 10+, HGiG, Mega Contrast, Motion Xcelerator, UHD Dimming Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound, OTS Lite, Q-Symphony Bluetooth: v5.2 Kết nối: LAN, Wifi Cổng HDMI: 3 cổng Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, eARC (ARC) USB: 2 cổng Tần số quét: 50Hz Bộ xử lý: Crystal 4K Công suất loa: 20W Tính năng Hệ điều hành: Tizen Tiện ích: Chiếu màn hình điện thoại lên tivi, Điều khiển TV bằng điện thoại, Multi View chia nhỏ màn hình tivi, Trợ lý ảo Bixby Kích thước, trọng lượng Kích thước có chân đế: 167.75cm x 102.69cm x 33.89cm (Ngang x cao x dày) Kích thước không chân đế: 167.75cm x 96.07cm x 2.66cm (Ngang x cao x dày) Trọng lượng có chân đế: 32,5kg Trọng lượng không chân đế: 31,4kg Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 25,600,000
3 Bàn ghế học sinh 02 chổ ngồi
BG01
48 Bộ Kích thước: 1200 x 400 x 750 mm - Mặt bàn, ghế, tựa làm bằng gỗ tự nhiên, đã xử lý công nghiệp (ngâm, tẩm, sấy khô, ghép) đảm bảo không mối mọt, cong vênh, sơn phủ PU 03 lớp chống ẩm, dày 18mm. - Tấm đáy hộc bàn bằng gỗ cùng chất liệu với mặt bàn dày 12 mm. - Khung chân chịu lực bằng thép hộp 25x50mm dày 1,0 mm, khung chân đứng 25x25mm dày 1,0 mm, giằng hộp 20x20mm dày 1,0 mm. Giằng chữ H có đố đứng giữa . Toàn bộ khung bàn được hàn ngấu trong khí CO2, mài nhẵn, sơn tĩnh điện màu ghi, đảm bảo độ bền kết cấu và sơn phủ. Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,800,000
4 Máy vi tính để bàn đồng bộ
FTA7400G
15 Bộ Máy vi tính để bàn đồng bộ Nhãn hiệu: FPT Elead Model: FTA7400G Xuất xứ: Việt Nam THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT -Bộ vi xử lý: Bộ xử lý Intel thể hệ thứ 12 G7400 -Bộ nhớ RAM: Dung lượng 8GB. -Ổ cứng: dung lượng 256GB SSD. -Bảng mạch chủ: Bảng mạch chủ sử dụng chipset Intel H610, Khe cắm mở rộng: 02 khe cắm PCIe slots; 02 khe cắm DIMM RAM hỗ trợ mở rộng thêm bộ nhớ; 01 khe cắm M.2 slot. Các giao tiếp kết nối: 01x HDMI port; 06x USB ports; 02x SATA 6.0 Gb/s ports; 03x Audio jacks. -Card màn hình: Tích hợp và hỗ trợ Intel UHD Graphics. -Card âm thanh: Tích hợp cạc âm thanh chất lượng cao. -Giao tiếp mạng: Tích hợp mạng Gigabit LAN. -Case máy tính: Case máy tính FPT Elead kiểu dáng đứng nhỏ gọn (Slim Tower Case) -Màn hình: Màn hình vi tính FPT Elead 21.5 inch (kính thước: 21.5 inch, Độ phân giải: 1920 x 1080), cổng giao tiếp kết nối: 01x D-Sub port và 01x HDMI port (màn hình vi tính đồng bộ cùng thương hiệu với hãng sản xuất máy vi tính). -Bàn phím và chuột: Bàn phím FPT Elead tiêu chuẩn có dây và chuột FPT Elead có dây, chuẩn kết nối USB (sản phẩm đồng bộ cùng nhãn hiệu với nhãn hiệu máy vi tính). -Hệ điều hành: Phần mềm Microsoft Windows 11 Home bản quyền. -Tiêu chuẩn chất lượng: Máy vi tính được sản xuất trên dây chuyền công nghiệp bởi tổ chức đạt tiêu chuẩn ISO (ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO/IEC 27001:2022 và hệ thống quản lý chất lượng phòng LAB theo ISO/IEC 17025:2017). Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 15,000,000
5 Tivi Samsung 98DU9000
98DU9000
1 Cái Thương hiệu: Samsung Tên 98" 98DU9000 Màu sắc: Đen Loại Tivi: Smart TV LED Độ phân giải: 3840 x 2160 / Ultra HD (4K) Tần số quét: 60Hz Hệ điều hành: Tizen Tính năng - Chơi game trên tivi - Trợ lý ảo Bixby (Tizen OS) - Trợ lý ảo Google Assistant - Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt) - Kết nối loa qua Bluetooth - Chiếu màn hình qua Airplay - Điều khiển được bằng điện thoại - Chiếu điện thoại lên TV (không dây) Cổng USB: 2 x USB Cống xuất hình: 3 x HDMI Cống xuất âm thanh: Digital Audio Out Kết nối Internet: LAN, WiFi, Bluetooth Công nghệ hình ảnh Quantum Processor Lite 4K; Quantum HDR; HDR10+ Adaptive; HLG (Hybrid Log Gamma); Supreme UHD Dimming; Contrast Enhancer Công nghệ âm thanh Dolby Digital Plus; Q-Symphony; Adaptive Sound; Object Tracking Sound - OTS Lite Công suất loa: 20W Remote thông minh: One Remote Việt Nam 49,800,000
6 Giá treo ti vi
K100
1 Cái Giá treo thẳng sát tường Kích thước màn hình: 65 inch - 100 inch Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện Kích thước đóng gói: 1000mm x 500mm Việt Nam 990,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second