Equipment shopping teach and learn

Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment shopping teach and learn
Bidding method
Online bidding
Tender value
488.979.000 VND
Publication date
15:50 04/07/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
114/QĐ-THPTPNL
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
PHAM NGO LOO HIGH SCHOOL
Approval date
24/05/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0202054336 0202054336

MINH PHUC CONSTRUCTION AND MATERIALS TRADING COMPANY LIMITED

484.684.000 VND 484.684.000 VND 10 day 10/06/2023

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy vi tính để bàn cho học sinh (phòng học môn tin học) ( máy chủ)
1 bộ Việt Nam 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Máy vi tính để bàn cho học sinh (phòng học môn tin học)
16 bộ Việt Nam 13,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Rô bốt giáo dục
1 Bộ Việt Nam 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thí nghiệm làm tiêu bản về quá trình nguyên phân và giảm phân
2 bộ Việt Nam 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thí nghiệm thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật và sản phẩm ứng dụng
2 bộ Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ hóa chất làm tiêu bản NST, quan sát nguyên phân, giảm phân
2 bộ Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Máy cất nước 1 lần
1 Cái Trung Quốc 8,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Cân điện tử
2 Cái Trung Quốc 600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Tủ đựng hóa chất
1 Cái Việt Nam 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Ống đong hình trụ 100ml
5 Cái Trung Quốc 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bình tam giác 100ml
5 Cái Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Cốc thủy tinh 250ml
15 Cái Trung Quốc 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cốc thủy tinh 100ml
20 Cái Trung Quốc 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cốc đốt
20 Cái Trung Quốc 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Ống nghiệm
20 Cái Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Ống nghiệm có nhánh
15 Cái Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Lọ thủy tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
10 Bộ Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Lọ thủy tinh miệng rộng
15 cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Ống hút nhỏ giọt
20 cái Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Ống dẫn thủy tinh các loại
3 Bộ Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bình cầu không nhánh đáy tròn
4 Cái Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bình cầu không nhánh đáy bằng
6 Cái Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bình cầu có nhánh
6 Cái Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Phễu chiết hình quả lê
5 Cái Việt Nam 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Phễu lọc thủy tinh cuống dài
5 Cái Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Đũa thủy tinh
6 Cái Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Thìa xúc hoá chất
20 Cái Việt Nam 8,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đèn cồn
6 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bát sứ
4 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Miếng kính mỏng
2 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bình Kíp tiêu chuẩn
3 Cái Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích thể tích
1 Bộ Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Lưới tản nhiệt
5 cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Nút cao su không có lỗ các loại
20 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Nút cao su có lỗ các loại
3 Bộ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Ống dẫn
5 m Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Muỗng đốt hóa chất
6 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Kẹp ống nghiệm
6 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Chổi rửa ống nghiệm
10 Cái Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Panh gắp hóa chất
5 Cái Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bình xịt tia nước
8 Cái Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Giá để ống nghiệm
15 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Khay mang dụng cụ và hóa chất
6 Cái Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Khay đựng dụng cụ, hóa chất
5 Cái Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Nhiệt kế rượu màu
5 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Giấy lọc
4 Hộp Trung Quốc 127,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Giấy quỳ tím
4 Hộp Trung Quốc 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Giấy pH
6 Tệp Trung Quốc 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Giấy ráp
4 Tấm Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Dũa 3 cạnh
4 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Kéo cắt
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Kính bảo vệ mắt không màu
4 Cái Việt Nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bình sục khí Drechsel
4 Cái Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Mặt kính đồng hồ
5 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
4 Bộ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bộ điện phân dung dịch
5 Bộ Việt Nam 3,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Thiết bị đo độ dịch chuyển, tốc độ, vận tốc
1 Bộ Việt Nam 29,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Thiết bị đo vận tốc và gia tốc của vật rơi tự do
2 Bộ Việt Nam 3,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Thiết bị đo gia tốc
1 Bộ Việt Nam 26,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Thiết bị tổng hợp hai lực đồng quy và song song
3 Bộ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Thiết bị khảo sát động lực
3 Bộ Việt Nam 21,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second