Equipped with a classroom sliding board system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipped with a classroom sliding board system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
74.550.000 VND
Publication date
09:40 03/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
82/QĐ-THĐBP
Approval Entity
Dien Bien Phu Primary School
Approval date
02/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0402102675 0402102675

BINH NGUYEN TECHNOLOGY SOLUTIONS COMPANY

74.550.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn (tiểu học) trượt ngang 1200x4000
0
7 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Năm sản xuất: 2026 - Số tấm: 3-4 tấm - Kích thước: 1200x4000 mm - Hãng sản xuất: Tân Hà Chất liệu: 1.Khung Bảng: - Bảng trượt 2 lớp Hệ ray trượt: Làm bằng hợp kim nhôm nguyên khối 26mm x 38mm dài 4000mm chắc khỏe, giúp dẫn hướng bánh xe chuẩn, chạy êm và chịu lực tốt. Mặt cắt của ray dày 10mm, các đầu cắt của ray được bịt bằng đầu bịt nhựa tránh sắc nhọn. - Thiết kế ray nằm ngang, giúp bảng không bị kẹt phấn trong quá trình sử dụng và hệ thống gồm ray trên dưới đồng bộ giúp bảng không bị lệch hướng trong quá trình di chuyển (khắc phục nhược điểm so với thế hệ thứ 1 & 2) - Nút chặn 2 đầu ray được thiết kế bằng Cao Su, chịu va đập và chặn được bảng không bị chệch ra khỏi ray. - Kết cấu bảng: gồm 2 lớp: - Lớp thứ nhất: 2 bảng từ xanh kích thướt 1215 x 815mm thương hiệu DONGBU KOREA có dòng kẻ mờ 50x50mm (trên mặt bảng có in chìm dòng chữ KG Stell – Made In Korea) cố định về 2 bên bảng. - Lớp thứ 2: 2 bảng từ xanh kích thướt 1215 x 1215mm thương hiệu DONGBU KOREA có dòng kẻ mờ 50x50mm (trên mặt bảng có in chìm dòng chữ KG Stell – Made In Korea) trượt trên ray dài 4000mm. - Cốt bảng sử dụng tấm nhựa Plastic nguyên sinh 15mm (tuyệt đối không độn giấy carton vào giữa) giúp chống ẩm chống cong vênh tuyệt đối - Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JIS G3312, CGCC, chất liệu mặt bảng đạt đạt tiêu chuẩn thử nghiệm đạt tiêu chuẩn thử nghiệm EPD International - Phần trống để lắp tivi hoặc bảng tương tác là 1560mm ( để được tivi 65inch) - Mặt trong 2 bảng trượt sử dụng thanh nhôm liên kết chỉ 3mm giúp 2 bảng khi trượt sát vào nhau liền khối (Điểm cải tiến so với 2 thế hệ trước) - Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018, TCVN 6238-1:2017, TCVN 6238-2:2017, TCVN 6238-3:2011 an toàn cho học sinh 2.Lắp Đặt: - Bảng lắp nguyên khối và đóng gói hoàn chỉnh khi giao hàng. Bảng được lắp bằng hệ Pass chuyên dụng sơn mạ kẽm chống rỉ có thể điều chỉnh khoảng cách từ tường ra trong khoảng 140mm đến 180mm, để phù hợp lắp Tivi, Màn Hình Tương Tác or Máy Chiếu (Điểm cải tiến so với thế 2 thế hệ tiền nhiệm trước và là điểm khác biệt với các đơn vị khác trên thị trường) Việt Nam 9,900,000
2 Giá treo tivi cố định
0
7 Cái Giá treo tivi cố định Việt Nam 350,000
3 Vật tư phụ
0
7 Bộ Vật tư phụ Việt Nam 150,000
4 Nhân công di dời lắp đặt lại tivi
0
7 Cái Nhân công di dời lắp đặt lại tivi Việt Nam 250,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second