Equipped with information technology equipment for digital conversion

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipped with information technology equipment for digital conversion
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
1.114.350.000 VND
Publication date
15:43 03/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
14/QĐ-PKT
Approval Entity
ECONOMIC DEPARTMENT OF TAN PHU DONG COMMUNE
Approval date
29/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1200585728 1200585728

SAO NAM TG CO., LTD

1.058.632.500 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy tính xách tay
Commercial 14 B1MG-847XVNCP (MS-14S1)
40 Cái Bộ vi xử lý: Intel® Core™ 5 120U 10 nhân, 12 luồng, bộ nhớ đệm Intel® Smart Cache 12MB, xung nhịp tối đa lên đến 5.0GHz Turbo Boost Technology Bộ nhớ: 16GB, 2 Khe, hỗ trợ nâng cấp tối đa 64GB Màn hình: 14 inch FHD (1920×1080), IPS-level, 60Hz, 45% NTSC, mở 180°, có chế độ trình chiếu nhanh cho phép đảo/chia sẻ nhanh nội dung màn hình chỉ với 1 thao tác. Đồ họa: Intel® Graphics Ổ cứng: 512GB NVMe PCIe SSD Bàn phím : Bàn phím đơn có đèn nền màu trắng, tích hợp phím Copilot hỗ trợ AI. Bảo mật: Firmware Trusted Platform Module(fTPM) 2.0 Webcam: HD type (30fps@720p), có nút khóa webcam chủ động chống truy cập trái phép Kết nối : Gigabit Ethernet / Intel® Wi-Fi 6E AX211 (802.11ax), Bluetooth v5.3 Âm thanh: 2 loa stereo công suất 2W, Hỗ trợ Hi-Res Audio Cổng kết nối: 1 x USB 3.2 Gen2 Type-C / DisplayPort™/ Power Delivery 3.0; 3 x USB 3.2 Gen1 Type-A, 1 x Gigabit Ethernet; 1 x HDMI™ (4K@30Hz); 1 x microSD Card Reader; 1 x Kensington Lock; 1× combo audio jack Pin và Adaptor: 3-Cell, Li-Polymer, 46.8Whr, Support Fast Charging 65W Phần mềm quản lý hệ thống đi kèm theo máy, sử dụng trí tuệ nhân tạo AI, giúp cải thiện hiệu suất, độ ổn định, và trải nghiệm sử dụng người dùng Máy được thử nghiệm theo tiêu chuẩn quân đội MIL-STD-810H về nhiệt độ, độ ẩm, rơi rớt, rung động mạnh...nhằm đảm bảo máy hoạt động bền bỉ và tin cậy. Nhà máy sản xuất có tối thiểu các tiêu chuẩn: ISO 27001:2022, ISO 45001:2018, ISO 50001:2018. Hệ điều hành: Free Dos Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 18,952,500
2 Máy quét tài liệu
AD345GN
3 Cái Chế độ nạp giấy: ADF Khay nạp giấy: 100 sheets (A4: 80 g/m² or 20 lb.) Đèn chiếu sáng: LED Công nghệ quét ảnh: CIS Tốc độ quét ADF: 60 ppm, 120 ipm @200dpi (màu, trắng đen), 300 dpi ( trắng đen ); 45 ppm, 90 ipm @300dpi (A4, chế độ màu) Chế độ quét giấy dài: lên đến 240 in. 6096 mm ) ở chế độ màu 200 dpi: lên đến 218 in. (5540 mm ) ở chế độ màu 300 dpi lên đến 59 in. (1500 mm ) ở chế độ màu 600 dpi Nạp giấy nâng cao: Con lăn đảo chiểu cải tiến tách giấy giảm nạp nhiều giấy hoặc kẹt giấy. Scan thuận tiện, không cần máy tính Có cổng USB 2.0 có thể scan và gửi trực tiếp dữ liệu từ máy scan đến USB Độ dày scan thẻ: thẻ dập nổi 1.25 m: Cổng giao tiếp / Kết nối: USB 3.2 Gen1x1, RJ-45 Ethernet 10/100/1000 Mb Màn hình điều khiển: LCD 1.77'' Dung lượng bộ nhớ: 512MB SDRAM Độ phân giải quang học: 600 dpi Độ phân giải đầu ra: 75, 100, 150, 200, 300, 400, 600 và 1200 dpi Xử lý chống nhiễu hình ảnh: Dither (chế độ bình thường) and Error Diffusion (chế độ tốt hơn) Công nghệ bảo vệ cuốn giấy kép: Cảm biến siêu âm Ultrasonic Định dạng đầu ra: BMP, PNG, GIF, JPEG, Single-Page PDF, Multi-Page PDF, Multi-TIFF, TIFF, RTF, TXT, OCR (for iScan only), XPS, DOC, XLS, PPT, DOCX, XLSX, PPTX, HTML Công suất quét/ngày: Lên đến 10,000 tờ Phần mềm giao diện Tiếng Việt với các chức năng chính: Tách bộ bằng: đếm trang cố định, mã vạch 1D, 2D, OCR, ADR (Form mẫu), thủ công Nhận dạng: Mã Vạch 1D, 2D, OCR (Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng Việt, Anh, Trung, Nhật, Hàn, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Ý, Nga và hơn 100 ngôn ngữ khác), ADR, OMR, OCR chữ viết tay ( Có khả năng kết nối OCR AI) Xóa trang, chèn trang, quét lại, tách và ghép bộ tài liệu, tô màu ảnh xấu, rách theo màu nền, chỉnh thẳng ảnh theo chiều chữ Kéo thả nhận dạng, Phóng to vùng chọn, Tham chiếu cơ sở dữ liệu, Phím tắt chuyển vùng dữ liệu Quét, quản lý, lưu lịch sử theo lô, gói (batch) Thiết lập cấu trúc thư mục lưu trữ sử dụng thông tin trường biên mục Thiết lập tên tập tin lưu trữ sử dụng thông tin trường biên mục Thiết lập chế độ ảnh kết xuất: màu/ trắng đen/thang xám Thiết lập độ phân giải kết xuất: 50 - 1200 Dpi Xuất các trường chỉ mục ra metadata, lưu trữ ở định dạng tập tin .txt, .xlsx, .csv, .xml Cho phép tạo trường biên mục không giới hạn Nhận dạng Vùng ký tự (OCR Zone), hỗ trợ nhận dạng tiếng Việt Định dạng tập tin kết xuất: Multi TIFF, PDF, PDF/A, PDF tìm kiếm được, WBMP, WEBP, TGA, WMF, PBM, EXR, OFD, WORD (DOCX) Tạo Danh mục phân loại tài liệu không giới hạn Import tập tin điện tử có sẵn Bảo mật tài liệu: Cho phép đặt mật khẩu quản trị và mật khẩu người dùng Cho phép cấu hình quyền tài liệu bao gồm: cho phép in, sao chép nội dung, chỉnh sửa, thêm ghi chú, thêm trường thông tin Quản lý người dùng, nhóm người dùng, phân quyền sử dụng, kết nối tài khoản Domain Quản lý thiết lập chữ ký số doanh nghiệp, Chứng thư số của ban cơ yếu chính phủ Tự động rút trích 05 vùng biên mục của văn bản hành chính (gồm Cơ quan phát hành, Ngày phát hành, Số Văn bản, Loại văn bản và Trích yếu) Công suất: 50 tài liệu / ngày Thời hạn sử dụng phần mềm không giới hạn Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 7/8/10/11, Windows Server 2008R2/2012/2016/2019/2022/2025, Fedora, openSUSE, Debian, Ubuntu, macOS10.12~10.15, macOS11 Big Sur, macOS12 Monterey, macOS13 Ventura, macOS14 Sonoma Phần mềm tiêu chuẩn và trình điều khiển: TWAIN Driver, ISIS Driver, Button Manager, PaperPort, AVScan Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 18,952,500
3 Máy in giấy chứng nhận
PR2 Plus
1 Cái Chức năng: In hóa đơn, sổ tiết kiệm, chứng chỉ, giấy khen … Công nghệ: ma trận 24 kim Độ phân giải: 240 x 360dpi Số bản: 1 bản gốc và 6 bản copy Tự nạp và căn lề giấy Tự động điều chỉnh độ rộng theo độ dày tài liệu Chuẩn kết nối: RS232, USB 2.0, IEEE 1284 Bảo hành: 12 tháng Trung Quốc 12,350,000
4 Máy in Laser khổ A4
HL-L5210DN
12 Cái Tốc độ in: 50 trang/phút (Letter) Thời gian in bảng đầu tiên: Ít hơn 6.7 giây. Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi Bảng điều khiển: LCD 16 ký tự x 1 dòng. Bộ nhớ trong: 1GB. In 2 mặt tự động. Khay giấy: 250 tờ (60 đến 163 gsm) Khay tay: 100 tờ (60 đến 230 gsm) Khay giấy ra: 150 tờ Sức chứa giấy tối đa: Lên đến 1,390 tờ Giao tiếp: USB 2.0, 10Base-T/100BaseTX/1000Base-T. Ngôn ngữ in: PCL6, BR-Script3, IBM Proprinter, Epson FX, PDF version 1.7, XPS Version 1.0. In từ thiết bị di động: Có Công suất tối đa một tháng: 90,000 trang. Hệ điều hành hỗ trợ: Win10, 11/ Server 2012 / 2012R2 / 2016 / 2019 / Linux: CUPS, LPD/LPRng (x86/x64 environment) Bảo hành: 24 tháng Việt Nam 9,500,000
5 Phần mềm máy tính/Bản quyền phần mềm
Microsoft Office 365 E3 (No Team)
19 Liscence - Hình thức cấp phép: Key điện tử - Thời hạn sử dụng: 12 tháng - Người dùng: 1 User - Thiết bị hỗ trợ: tối đa 5 máy tính hoặc 5 máy tính bảng hoặc 5 thiết bị di động. - Hệ điều hành: Windows 10/ Windows 11/ macOS/Android/IOS. - Các phiên bản trên máy tính: Word, Excel, PowerPoint, OneNote, and Microsoft Access (PC only). - Ứng dụng quản lý tác vụ như Microsoft To Do, Lists và Planner. - Khả năng tạo không gian làm việc dự án có thể chia sẻ với Microsoft Loop - Email và lịch không có quảng cáo với Outlook - Nền tảng xây dựng trợ lý ảo và luồng trợ lý ảo với Copilot Studio - Bản quyền chính hãng được cung cấp bởi Nhà phân phối chính thức của Microsoft tại Việt Nam Mỹ 6,175,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second