Fertilizers, agricultural materials

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Fertilizers, agricultural materials
Bid Solicitor
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
212.970.000 VND
Publication date
14:47 22/04/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
14/QĐ-SVC
Approval Entity
Landscape Institute
Approval date
11/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000030965 8832127073-001

Hộ kinh doanh Lương Thị Hà - HY

212.970.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Phân hữu cơ vi sinh
Phân hữu cơ vi sinh Sông Gianh HC-15
93 Kg - Chất hữu cơ 15% - Axit humic: 2,5% - Ca: 1% - Azotobacter: Aspergillus, Baccililus: 1x10^6. - Quy cách đóng gói: 10kg/gói Việt Nam 5,000
2 Phân ure
Ure Phú Mỹ
21.8 Kg - Hàm lượng Nito (N): 46,3% min - Biurét :1,0% max - Độ ẩm: 0,4% max - Quy cách đóng gói: 50 kg/bao Việt Nam 16,000
3 Phân supe lân
Supe lân
16.4 Kg - Lân hữu hiệu P2O5hh: 16% - Axit tự do (% khối lượng quy về P2O5td): 4% - Cadimi (Cd): 12mg/kg - Lưu huỳnh (S): 10% - Độ ẩm: 12 - Quy cách đóng gói: 50kg/bao Việt Nam 10,000
4 Phân KCl
Kali Phú Mỹ
11.2 Kg - Kali hữu hiệu (K2Ohh): 61% - Độ ẩm: 0,5% - Quy cách đóng gói: 50kg/bao Việt Nam 18,000
5 Chất kích thích sinh trưởng (Auxin tổng hợp NAA 98%)
Auxin Alpha Na-NAA 98%
11 Gói - Bột màu trắng - Công thức phân tử của Alpha Na-NAA: C12H9O2Na - Trọng lượng phân tử: 186.21 - Quy cách đóng gói: 100g/gói Việt Nam 175,000
6 Thuốc BVTV
Ridomil Gold 68WG
1 Kg - Thành phần: Mancozeb 640g/kg + Metalaxyl-M 40 g/kg - Dạng thuốc: Dạng cốm Việt Nam 499,600
7 Cuốc
không có
9 Cái - Chất liệu: Thép - Chiều dài lưỡi 20 cm, rộng 16 cm - Cán chất liệu gỗ xoan Việt Nam 150,000
8 Xẻng
không có
9 Cái - Dài 30cm, rộng 24cm, độ dày 2mm - Chất liệu: Lưỡi xẻng bằng thép carbon, cán gỗ Việt Nam 150,000
9 Cào cán dài
không có
9 Cái - Chất liệu: Thép - Số răng cào: 10 - Cán chất liệu gỗ xoan Việt Nam 100,000
10 Khay nhựa trồng cây
KN02
120 Cái - Kích thước: 65 x 40 x 17 cm - Nguyên liệu: PP - Màu sắc: Đen Việt Nam 65,000
11 Trấu hun
Trấu hun
4 Bao - Trấu hun nguyên cánh, không sót vỏ trấu tươi, không tồn tại mầm bệnh gây hại. - Các chất dinh dưỡng chủ yếu trong trấu hun gồm: C, O, Si và K trong đó, chứa hàm lượng cao Cacbohydrat và Kali. - Thể tích thực: 20dm3 Việt Nam 65,000
12 Lưới đen che nắng
LCNVN
504 m - Chiều rộng: 4m - Trọng lượng cuộn lưới: từ 30kg - 55kg/cuộn - Màu sắc: Màu đen - Chất lượng: làm từ sợi HDPE, có khả năng chịu nhiệt và chống tia UV tốt - Độ che phủ: 75% Việt Nam 15,000
13 Màng phủ nông nghiệp PE
Màng phủ nông nghiệp
2 Cuộn - Kích thước khổ ngang: 1m - Kích thước chiều dài: 400m - Độ dày màng: 30 µM - Màu sắc: đen - Độ co dãn: ~300% - Chất liệu: Nhựa PE Việt Nam 700,000
14 Túi giấy
Túi giấy xi măng Kraft
6.850 chiếc - Chiều rộng: 25 cm - Rộng đáy: 10 cm - Màu sắc: nâu xám Việt Nam 1,000
15 Dây tưới
Ống nước lưới dẻo
160 m - Ống nước nhựa dẻo đường kính 21mm - Quy cách: 50m/cuộn Việt Nam 20,000
16 Biển thí nghiệm
không có
12 Chiếc - Chất liệu: Sắt - Kích thước 20 x 15 cm Việt Nam 200,000
17 Ống Acrylic trong suốt
1-65-39301
48 Cái - Chất liệu: PMMA (acrylic) - Đường kính ngoài x độ dày (mm): 200 x 5 - Chiều dài tiêu chuẩn 1000mm Việt Nam 3,642,000
18 Thước
Thước kẻ mica 1m
6 Chiếc - Chất lượng: Mica tốt, trong suốt. - Chiều dài thước: 1m Việt Nam 80,000
19 Giá thể trồng cây
Giá thể ươm trồng
1 Bao - Thành phần bao gồm: Mùn hữu cơ, vôi nông nghiệp, trấu hun, mụn xơ dừa, phân trùn quế, bột neem, vi sinh vật bản địa, … - Quy cách: Bao 50kg Việt Nam 1,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second