Food shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Food shopping
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
1.659.235.300 VND
Publication date
07:39 05/07/2025
Type of contract
According to adjusted unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
24/QĐ-MNXT
Approval Entity
Xuan Thu Kindergarten
Approval date
02/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107389893 0107389893

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HỒNG NGỌC

1.659.235.300 VND 12 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thịt gà ta sơ chế bỏ đầu, chân, cánh (Tươi, ngon, còn nguyên từng con, có giấy kiểm dịch)
XT38
1.040 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 165,000
2 Thịt nạc vai ocop 3 sao GHT( tươi ngon, đàn hồi tốt)
XT39
3.580 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 179,900
3 Xương ống (Tươi, ngon, có giấy kiểm dịch)
XT40
62 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 75,900
4 Dưa hấu (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT41
720 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
5 Chuối tiêu (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT42
360 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
6 Chim bồ câu (Tươi, ngon, có giấy kiểm dịch)
XT43
101 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 350,000
7 Thịt mông sấn GHT có bì ( tươi ngon, đàn hồi tốt)
XT44
560 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 156,000
8 Trứng cút (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT45
104.5 kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 89,000
9 Đậu phụ(Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT46
50 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
10 Bột canh Hải Châu (Bao bì mới, còn hạn sử dụng)
XT1
273.95 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 26,500
11 Nước mắm Nam ngư đệ nhị (Bao bì mới, còn hạn sử dụng)
XT2
182.2 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
12 Dầu ăn simpli 5L (Bao bì mới, còn hạn sử dụng)
XT3
447.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 71,500
13 Đường kính (Bao bì mới, còn hạn sử dụng)
XT4
15 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 27,000
14 Hành lá (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT5
82 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 30,500
15 Súp nơ (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT6
216 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 40,000
16 Đỗ xanh (Thơm, mới, không bị mốc mọt)
XT7
36 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 52,500
17 Ngao (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT8
185 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
18 Cà rốt (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT9
51.495 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
19 Khoai tây lòng vàng (Tươi, mới, không bị mọc mầm, thối)
XT10
425 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 26,500
20 Cà chua (Tươi, mọng, không thối, dập nát)
XT11
256 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 29,500
21 Gạo tẻ si (Thơm, mới, không bị mốc mọt)
XT12
5.650 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 23,500
22 Gạo nếp (Thơm, mới, không bị mốc mọt)
XT13
475.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 35,000
23 Mỳ bún (Thơm, mới, còn hạn sử dụng trên bao bì)
XT14
318.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 34,500
24 Hạt mêm(Bao bì mới, còn hạn sử dụng)
XT15
80 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 65,000
25 Đỗ đen ( tươi, mới ko bị mốc mọt)
XT16
35 kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 55,000
26 Ngô ngọt (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT17
72 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 40,000
27 Mỳ phở ( Thơm , mới , không bị chua )
XT18
380 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 34,500
28 Thịt lợn nạc mông ( tươi, ngon, độ đàn hồi tốt)
XT19
790 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 179,900
29 Thịt bò loại I (Tươi, ngon, thịt có độ đàn hồi, có giấy kiểm dịch)
XT20
235 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 320,000
30 Tôm đồng (Tươi, ngon, còn sống)
XT21
5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 205,000
31 Cua đồng (Tươi, ngon, còn sống)
XT22
50 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 180,000
32 Thịt cá trắm ( tươi, ngon, đàn hồi tốt )
XT23
225 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 165,000
33 Tôm biển (Tươi, ngon, còn sống)
XT24
100 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 350,000
34 Bắp cải (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT25
512 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 20,000
35 Bí đao loại I (bí xanh) (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT26
625 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 29,500
36 Bí ngô loại I (bí đỏ) (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT27
640 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 16,000
37 Bầu Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT28
512.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 29,000
38 Cải canh Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT29
162 kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 30,000
39 Rau mồng tơi Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT30
152.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 30,000
40 Rau ngót Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT31
126.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 30,000
41 Rau dền (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT32
201 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
42 Mướp hương Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT33
92.1 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
43 Su su Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT34
599.54 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 23,000
44 Su hào Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT35
493 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 29,000
45 Cải ngọt Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT36
245 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 30,000
46 Cải cúc Vietgap (Tươi, mới, không thối, dập nát)
XT37
155.5 Kg Đồ tươi, mới 100% Việt Nam 25,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second