Food shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Food shopping
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
1.680.325.000 VND
Publication date
10:42 04/09/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
237/QĐ-MNCM
Approval Entity
Chi Minh Kindergarten
Approval date
03/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801299494 0801299494

DUOC NGOC FOOD AGRICULTURAL COMPANY LIMITED

1.680.325.000 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Su Su
Ngọc Được
150 Kg Quả to, đều non, màu xanh tươi, mới, không bị thối, ong châm, không biến đổi gen không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 15,000
2 Rau cải
Ngọc Được
310 Kg Cắt bỏ gốc, tươi, mới, ngon,không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất,không có chất kích thích, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 25,000
3 Rau đay
Ngọc Được
250 Kg Cắt bỏ gốc, tươi, mới, ngon,không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất,không có chất kích thích, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 25,000
4 Rau ngót
Ngọc Được
400 Kg Tươi, mới, ngon,không bị dập nát,không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không có chất kích thích, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ Việt Nam 30,000
5 Rau mồng tơi
Ngọc Được
1.100 Kg Tươi, mới, ngon,không bị dập nát,không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không có chất kích thích, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 25,000
6 Bắp cải
Ngọc Được
150 Kg Cắt bỏ gốc, tươi, mới, ngon, to đều nhau không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 15,000
7 Bí đao (bí xanh)
Ngọc Được
1.055 Kg Quả to, đều trên dưới từ 2kg trở lên, màu xanh tươi, mới, không bị thối, ong châm, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 20,000
8 Bí đỏ
Ngọc Được
500 Kg Quả to, đều, già, từ 2 kg trở lên,màu tươi, mới, không bị thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 12,000
9 Cải thảo
Ngọc Được
160 Kg Cắt bỏ gốc, tươi, mới, ngon, không bị dập nát, không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 16,000
10 Khoai tây
Ngọc Được
580 kg Củ to đều trên dưới, 6-8 củ/kg. Mầu vàng nhạt, không bị thối, không mọc mầm, không biến đổi gen,không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 18,000
11 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
Ngọc Được
400 kg Củ to, đều 5-7 củ/kg. Tươi ngon, không bị thối, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 20,000
12 Cà chua
Ngọc Được
550 Kg Quả to đều, chín đỏ Tươi ngon, không bị thối, khong biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 25,000
13 Gừng củ
Ngọc Được
30 Kg Củ đều, tươi ngon, không bị thối, mốc, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 40,000
14 Khoai sọ
Ngọc Được
450 Kg Củ to đều 6-8 củ/kg, bở ngon, Không bị thối, không mọc mầm, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 30,000
15 Hành khô
Ngọc Được
140 Kg Là hành ta, củ đều không bị óp, thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 35,000
16 Rau thì là
Ngọc Được
15 Kg Lá phải tươi, mới, ngon, không bị dập nát,không sâu, không có lá úa, lá già, không có tạp chất, không có chất kích thích, không biến đổi gen, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 80,000
17 Hành lá
Ngọc Được
220 Kg Tươi ngon, không bị dập nát, không sâu, không bị thối, không có lá úa, già, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 25,000
18 Su hào
Ngọc Được
450 Kg Củ to đều tươi ngon, không bị dập, nát, không bị thối, không có chất kích thích, không biến đổi gen, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 20,000
19 Gấc
Ngọc Được
122 Kg Quả to đều, chín đỏ, tươi ngon, không bị thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 30,000
20 Mướp hương
Ngọc Được
150 Kg Quả đều, tươi ngon, không bị thối, ong châm, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật, thu hoạch đúng thời vụ. Việt Nam 20,000
21 Ngô ngọt (ngô vàng)
Ngọc Được
200 Kg Bắp đều, bỏ vỏ, tươi ngon, hạt đều, non, không già, không dập, nát, không biến đổi gen, không chất kích thích, chất bào vệ thực vật, Thu hoạch đúng mùa vụ. Việt Nam 30,000
22 Giá đậu xanh (giá đỗ)
Ngọc Được
63 kg Tươi ngon, không bị dập nát, thân ngắn, mập, trắng, không bị thối, không có tạp chất, không biến đổi gen, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 16,000
23 Chuối tiêu
Ngọc Được
88 Kg Chín đều, không chất bảo quản, không chất kích thích Việt Nam 25,000
24 Chuối tây
Ngọc Được
110 Kg Chín đều, không chất bảo quản, không chất kích thích Việt Nam 25,000
25 Dưa vàng
Ngọc Được
160 Kg Tươi, ngon, ngọt tự nhiên, không bị thối, không chất bảo quản, không chất kích thích Việt Nam 60,000
26 Dưa hấu ( Miền nam)
Ngọc Được
250 Kg Tươi ngon, ngọt tự nhiên, không bị thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 25,000
27 Quả Xoài chín
Ngọc Được
160 Kg Tươi ngon, ngọt tự nhiên, không bị thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 35,000
28 Thanh long
Ngọc Được
110 Kg Tươi ngon, ngọt tự nhiên, không bị thối, không có chất kích thích, chất bảo vệ thực vật. Việt Nam 40,000
29 Dầu ăn Neptune loại 5 Lít/can
Ngọc Được
90 Can Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 290,000
30 Nước mắm Cát hải loại 2 lít/ can
Ngọc Được
95 Can Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 60,000
31 Hạt nêm Knor 1.8 kg/gói
Ngọc Được
110 Gói Khô, không bết, không chảy nước, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 118,000
32 Bột canh Hải Châu loại 200gram/gói
Ngọc Được
126 Gói Khô, không bết, không chảy nước, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 6,000
33 Gia vị kho tàu knor 28gram/túi
Ngọc Được
226 Túi Khô, không bết, không chảy nước, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 6,000
34 Mỳ chũ (Mỳ gạo)
Ngọc Được
1.500 Kg Sợi đều, không nấm mốc, không chất bảo quản, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 30,000
35 Bún khô
Ngọc Được
740 Kg Sợi đều, không nấm mốc, không chất bảo quản, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 30,000
36 Gạo tẻ Bắc thơm
Ngọc Được
9.500 Kg Hạt đều, không nấm mốc, không mối mọt, không chất bảo quản. Việt Nam 20,000
37 Gạo nếp hoa vàng
Ngọc Được
450 Kg Hạt đều, không nấm mốc, không mối mọt, không chất bảo quản. Việt Nam 35,000
38 Đỗ xanh không vỏ
Ngọc Được
150 Kg Hạt đều, không nấm mốc, không mối mọt, không chất bảo quản. Việt Nam 40,000
39 Đường trắng
Ngọc Được
50 Kg Khô, không bết, không chảy nước, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 25,000
40 Nấm hương khô
Ngọc Được
20 Kg Không nấm, mốc, không chất bảo quản, Đảm bảo tối thiểu 1/2 hạn sử dụng Việt Nam 280,000
41 Đậu phụ (Đậu trắng)
Ngọc Được
500 Kg Mới, Trắng tự nhiên, thơm, béo ngậy, không chất phụ gia, không chất bảo quản. Việt Nam 25,000
42 Thịt thăn Bò
Ngọc Được
650 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không gân, thịt tươi mới, bề mặt sạch, không dính lông và tạp chất lạ, thịt mặt cắt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra, có màu, có mùi đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ Việt Nam 290,000
43 Thịt lợn mông sấn
Ngọc Được
2.500 Kg Tươi, mới, bề mặt khô, sạch, không gân, thịt tươi mới, bề mặt sạch, không dính lông và tạp chất lạ, thịt mặt cắt mịn, có độ đàn hồi, ấn ngón tay vào thịt không để lại dấu ấn trên bề mặt thịt khi bỏ tay ra, có màu, có mùi đặc trưng của sản phẩm, không có mùi lạ Việt Nam 113,000
44 Xương ống
Ngọc Được
1.500 Kg Xương tươi, tuỷ bám chặt thành ống tuỷ, nước luộc thơm, trong, váng mỡ to. Việt Nam 70,000
45 Thịt ngan (bỏ đầu, chân , cổ, cánh)
Ngọc Được
730 Kg Ngan ta, Làm sạch, bỏ nội tạng, bỏ đầu, chân, cổ, cánh, thịt tươi sống được lấy từ gia súc, gia cầm nuôi, sống khỏe mạnh đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 125,000
46 Thịt vịt (bỏ chân, cổ)
Ngọc Được
170 Kg Vịt ta làm sạch bỏ lông, bỏ chân, bỏ cổ, bỏ nội tạng Tươi, sống, có nguồn gốc rõ ràng, màu sắc tự nhiên, không bị ôi thiu, không có phẩm màu, hóa chất bảo quản, được lấy từ gia súc, gia cầm nuôi, sống khỏe mạnh đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 110,000
47 Thịt gà ta (bỏ chân, cổ)
Ngọc Được
1.300 Kg  Gà ta làm sạch bỏ lông, bỏ chân, bỏ cổ, bỏ nội tạng Tươi, sống, có nguồn gốc rõ ràng, màu sắc tự nhiên, không bị ôi thiu, không có phẩm màu, hóa chất bảo quản Việt Nam 120,000
48 Chim bồ câu nguyên con
Ngọc Được
180 Kg Làm sạch, bỏ nội tạng thịt tươi sống được lấy từ gia cầm nuôi, sống khỏe mạnh đảm bảo vệ sinh ATTP Việt Nam 300,000
49 Trứng chim cút
Ngọc Được
321 Kg Trứng sạch, tươi mới, không có mùi lạ, vỏ tròn, không bị méo mó, lòng trắng trong, không bị loãng quá, lỏng đỏ có màu đặc trưng, không bị loãng. Việt Nam 85,000
50 Trứng vịt
Ngọc Được
431 Kg Trứng sạch, tươi mới, không có mùi lạ, vỏ tròn, không bị méo mó, lòng trắng trong, không bị loãng quá, lỏng đỏ có màu đặc trưng, không bị loãng. Việt Nam 70,000
51 Cua đồng
Ngọc Được
320 Kg Cua nguyên con chưa sơ chế hàng tươi sống, đúng chủng loại, không bị rụng còng, rụng càng, không có mùi lạ, đảm bảo VSATTP Việt Nam 180,000
52 Cá trắm nguyên con
Ngọc Được
500 Kg Cá tươi, làm sạch bỏ nội tạng, đúng trủng loại, không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 110,000
53 Tép đồng
Ngọc Được
32 Kg Tươi sống, đúng chủng loại yêu cầu, không có dịch nhớt, không có mùi lạ. Việt Nam 180,000
54 Tôm biển
Ngọc Được
255 Kg Hàng tươi sống, đúng chủng loại yêu cầu, không có dịch nhớt, không có mùi lạ Việt Nam 250,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second