Goods - Stationery

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Goods - Stationery
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
159.937.000 VND
Publication date
09:13 10/04/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
216/QĐ-TTQLĐT
Approval Entity
Waterway Management Center
Approval date
06/04/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0305152134 0305152134

Hộ Kinh Doanh Gia Huy

159.617.126 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Decal đế xanh 117 (21x29,7)cm
Giấy decal
3 Xấp Định lượng: 100 tờ Việt Nam 88,822
2 Bút TL027
Bút bi TL027
256 Cây Mực màu xanh Việt Nam 5,489
3 Bút chì gỗ 2B Deli 37015
Bút chì
85 Chiếc Kích thước 18x0.7x0.7cm Trung Quốc 5,489
4 Tẩy màu trắng H03010
Tẩy
61 Chiếc Kích thước 4x2.3x1.3cm Trung Quốc 7,485
5 Bấm kim PS-10E
Bấm kim
37 Cái Kích thước 10x4x2.5cm Nhật Bản 40,918
6 Gọt chì mini hai lỗ EH553
Gọt chì
28 Chiếc Kích thước: 5x4.5x2cm Trung Quốc 16,966
7 Bút dạ quang Thiên Long FO-HL02
Bút dạ quang
114 Cây Kích thước 12x2x1.5cm Màu mực: vàng, xanh, hồng Việt Nam 10,978
8 Bút lông dầu Thiên Long PM 09
Bút lông dầu
49 Cây Màu mực: Xanh dương Kích thước: 12x1x1cm Việt Nam 14,970
9 Bút lông bảng Thiên Long WB03
Bút lông bảng
29 Cây Màu mực: Xanh dương Kích thước: 12x1x1cm Việt Nam 10,978
10 Bút xóa nước Thiên Long CP02
Bút xoá nước
46 Cây Trọng lượng: 12ml Kích thước: 11x2.5x2.5cm Việt Nam 30,938
11 Bút xóa V trộn màu
Bút xoá kéo
34 Cái Bút xóa khô Nhật Bản 31,936
12 Băng keo si 5F
Băng keo simili
78 Cuộn Băng keo simili 5F hoặc tương đương Việt Nam 15,968
13 Băng keo trong 5cm-80yds
Băng keo trong
97 Cuộn Băng keo trong 5F không chứa các hóa chất độc hại, an toàn cho sức khỏe người sử dụng. Được làm từ chất liệu OPP có độ bền cao, cộng keo tráng được lựa chọn. Có thể dính rất chắc trên nhiều chất liệu khác nhau.) Việt Nam 18,463
14 Giấy bìa màu A4
Giấy bìa màu A4
37 Xấp Bìa cứng A4 màu 180Gsm Đóng gói: 100 tờ/xấp, là loại bìa dày, giấy đẹp, láng, mịn. Thích hợp sử dụng làm bìa hồ sơ, sổ sách.) Thái Lan 68,862
15 Giấy bìa láng A3 (tím)
Giấy bìa A3
5 Xấp Bìa A3 (Giấy bìa màu A3 đặc biệt - Kích thước: A3 (420cm x 297cm), - Màu: Tím - Định lượng: 125gsm - Nsx: Việt Nam - Đơn vị tính: Xấp (100 tờ) Indonesia 289,420
16 Bìa nẹp acco DoubleA
Bìa acco
192 Cái Kích thước: 32x22x0.5cm Màu sắc: Xanh dương Thái Lan 13,473
17 Màng PET A4 (Bìa kiếng A4 1.5mm)
Bìa kiếng
13 Xấp Kích thước: Khổ A4 21x30cm Đơn vị tính: 100 cái/xấp Việt Nam 154,690
18 Bìa 3 dây 10F
Bìa 3 dây
316 Cái Bìa 3 dây loại tốt Thảo Linh (Bìa 3 dây 10cm có chất liệu hoàn toàn thân thiện với môi trường - bìa giấy cứng từ các bột gỗ từ thiên nhiên. Kích thước: 23x32cm cm, kích thước phần gáy bìa là 10 cm. Thiết kế mới nhất là gồm 3 dây, mục đích để cột lại các góc của bìa, tránh làm rớt giấy tờ ra ngoài.) Việt Nam 16,467
19 File còng 7F
Bìa còng
139 Cái Bìa còng simili Plus 84v200 (Kích thước: F4 (Dài 35cm x Ngang 28,5cm x Gáy 7cm Sức chứa : Chứa được 500 tờ giấy F4 Nhận Dạng: Còng dạng bật, 2 còng bật Nhật Bản 64,870
20 Bìa trình ký đôi A4 simili
Bìa trình ký
84 Cái Kích thước: 21x30cm Việt Nam 17,964
21 Bao hồ sơ vàng A4 100gsm
Bao hồ sơ A4
2 Xấp Đơn vị tính: 100 cái/xấp Kích thước: 22x31cm Việt Nam 199,600
22 Bìa nút F4
Bìa nút F4
260 Cái Kích thước khổ F4(26x35cm) Việt Nam 5,489
23 Bìa lá A4 plus
Bìa lá A4
230 Cái Bìa lá A4 plus, kích thước 24x33cm Nhật Bản 3,493
24 Dao rọc giấy
Dao rọc giấy
43 Chiếc Dao rọc giấy nhỏ trọng lượng 91gr Trung Quốc 15,469
25 Dụng cụ gỡ kim
Dụng cụ gỡ kim
20 Cái Kích thước 128x17x10mm Đài Loan 8,483
26 Sổ ca rô 25 dày
Sổ 25 dày
20 Cuốn Kích thước 235x320mm (±2mm) (Là sản phẩm sổ tập dạng sổ bìa cứng với khổ giấy 235x320mm (±2mm), giấy caro dày 200 trang) Việt Nam 77,844
27 Keo Khô TP-G011
Keo khô
210 Lọ Trọng lương 8gr Việt Nam 7,485
28 Bấm kim số 3 206A
Bấm kim số 3
6 Cái Độ sâu bấm kim 54mm Đài Loan 96,806
29 Kim bấm số 10 Plus
Kim bấm số 10
175 Hộp Hộp 1000 kim Nhật Bản 4,990
30 Ghim dập E0012N (kim bấm số 3)
Ghim dập
40 Hộp Hộp 1000 kim Trung Quốc 7,485
31 Máy tính casio AX-12B
Máy tính casio
4 Cái Kích thước 175,5×110,5×25mm Nhật Bản 339,320
32 Giấy phân trang 45502 Pronoti
Giấy phân trang
119 Tập Chất liệu: nhựa Đài Loan 15,469
33 Giấy nhắn Pronoti 3*5
Giấy note
89 Tập Quy cách: 100 tờ Đài Loan 8,483
34 Kéo văn phòng Deli 6010
Kéo 6010
28 Chiếc Kích thước: 210mm Trung Quốc 44,910
35 Kẹp giấy Ageless C62
Kẹp giấy C62
96 Hộp Trọng lượng: 25gr Chất liệu: Kim loại Trung Quốc 4,491
36 Kẹp giấy C82 loại dài
Kẹp giấy C82
4 Hộp Kích thước: 50mm Hộp 35 cái Trung Quốc 7,485
37 Kẹp bướm 51 mm
Kẹp bướm 51mm
79 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 31,936
38 Kẹp bướm 41 mm
Kẹp bướm 41mm
27 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 20,958
39 Kẹp bướm 32 mm
Kẹp bướm 32mm
36 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 17,465
40 Kẹp bướm 25 mm
Kẹp bướm 25mm
88 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 10,978
41 Kẹp bướm 19 mm
Kẹp bướm 19mm
78 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 8,982
42 Kẹp bướm 15 mm
Kẹp bướm 15mm
67 Hộp Quy cách: hộp 12 cái Trung Quốc 7,984
43 Bìa hộp giấy 10cm
Bìa hộp giấy 10cm
198 Cái Bìa hộp giấy (File lồng AB) Việt Nam 54,890
44 Bìa hộp (35x25x25)
Bìa hộp giấy
30 Cái Bìa hộp giấy 25x35cm, độ dày gáy 25cm Việt Nam 89,820
45 Giấy 70 A4 (subaru ECO)
Giấy A4
1.175 Ream Quy cách: 500 tờ Indonesia 67,864
46 Giấy Double A70 A3
Giấy A3
10 Ream Quy cách: 500 tờ Thái Lan 194,610
47 Giấy Double A70 A5
Giấy A5
4 Ream Quy cách: 500 tờ Thái Lan 54,890
48 Pin Panasonic - R6DT/4S-V
Pin Panasonic
120 Cái 1 Hộp 60 pin Trung Quốc 5,988
49 Pin Panasonic - R03NT/2S-V
Pin Panasonic
120 Cái 1 Hộp 60 pin Trung Quốc 5,988
50 Bấm lỗ A4 Eagle 837
Bấm lỗ
8 Cái Đường kính lỗ: 6mm Khoảng cách giữa 2 lỗ: 80mm Đài Loan 48,902
51 Dập ghim KW 050LA
Dập ghim
1 Chiếc Chất liệu bằng thép không gỉ, chắc chắn Đài Loan 648,700
52 Bút ký Uni-ball Vision Elite UB-200 nét 0,8mm
Bút nước UB200
48 Cây Xuất xứ: Nhật Bản Nhật Bản 68,862
53 Bút bi nước Xanh UB150E-10-BU
Bút nước UB150
43 Cây Xuất xứ: Nhật Bản Nhật Bản 38,922
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second